2022 ఖతార్ 2018 రష్యా 2014 బ్రెజిల్ 2010 దక్షిణాఫ్రికా 2006 జర్మనీ 2002 జపాన్ / దక్షిణ కొరియా 1998 ఫ్రాన్స్ 1994 యుఎస్ఎ 1990 ఇటలీ 1986 మెక్సికో 1982 స్పెయిన్ 1978 అర్జెంటీనా 1974 జర్మనీ 1970 మెక్సికో 1966 ఇంగ్లాండ్ 1962 చిలీ 1958 స్వీడన్ 1954 స్విట్జర్లాండ్ 1950 బ్రెజిల్ 1938 ఫ్రాన్స్ 1934 ఇటలీ 1930 ఉరుగ్వే |
గ్రూప్ 1 | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
06/14/1974 | 15:00 | జర్మనీ | - | మిరప | 1: 0 (1: 0) | |
18:30 | జిడిఆర్ | - | ఆస్ట్రేలియా | 2: 0 (0: 0) | ||
06/18/1974 | 15:00 | ఆస్ట్రేలియా | - | జర్మనీ | 0: 3 (0: 2) | |
18:30 | మిరప | - | జిడిఆర్ | 1: 1 (0: 0) | ||
06/22/1974 | 15:00 | ఆస్ట్రేలియా | - | మిరప | 0: 0 (0: 0) | |
18:30 | జిడిఆర్ | - | జర్మనీ | 1: 0 (0: 0) | ||
గ్రూప్ 2 | ||||||
06/13/1974 | 16:00 | బ్రెజిల్ | - | యుగోస్లేవియా | 0: 0 (0: 0) | |
06/14/1974 | 18:30 | కాంగో DR | - | స్కాట్లాండ్ | 0: 2 (0: 2) | |
06/18/1974 | 18:30 | స్కాట్లాండ్ | - | బ్రెజిల్ | 0: 0 (0: 0) | |
18:30 | యుగోస్లేవియా | - | కాంగో DR | 9: 0 (6: 0) | ||
06/22/1974 | 15:00 | స్కాట్లాండ్ | - | యుగోస్లేవియా | 1: 1 (0: 0) | |
15:00 | కాంగో DR | - | బ్రెజిల్ | 0: 3 (0: 1) | ||
గ్రూప్ 3 | ||||||
06/15/1974 | 15:00 | ఉరుగ్వే | - | నెదర్లాండ్స్ | 0: 2 (0: 1) | |
15:00 | స్వీడన్ | - | బల్గేరియా | 0: 0 (0: 0) | ||
06/19/1974 | 18:30 | బల్గేరియా | - | ఉరుగ్వే | 1: 1 (0: 0) | |
18:30 | నెదర్లాండ్స్ | - | స్వీడన్ | 0: 0 (0: 0) | ||
06/23/1974 | 15:00 | స్వీడన్ | - | ఉరుగ్వే | 3: 0 (0: 0) | |
15:00 | బల్గేరియా | - | నెదర్లాండ్స్ | 1: 4 (0: 2) | ||
గ్రూప్ 4 | ||||||
06/15/1974 | ఐదు గంటలకు | పోలాండ్ | - | అర్జెంటీనా | 3: 2 (2: 0) | |
ఐదు గంటలకు | ఇటలీ | - | హైతీ | 3: 1 (0: 0) | ||
06/19/1974 | 18:30 | హైతీ | - | పోలాండ్ | 0: 7 (0: 5) | |
18:30 | అర్జెంటీనా | - | ఇటలీ | 1: 1 (1: 1) | ||
06/23/1974 | 15:00 | అర్జెంటీనా | - | హైతీ | 4: 1 (2: 0) | |
15:00 | పోలాండ్ | - | ఇటలీ | 2: 1 (2: 0) | ||
గ్రూప్ ఎ | ||||||
06/26/1974 | 18:30 | నెదర్లాండ్స్ | - | అర్జెంటీనా | 4: 0 (2: 0) | |
18:30 | బ్రెజిల్ | - | జిడిఆర్ | 1: 0 (0: 0) | ||
06/30/1974 | 15:00 | జిడిఆర్ | - | నెదర్లాండ్స్ | 0: 2 (0: 1) | |
15:00 | అర్జెంటీనా | - | బ్రెజిల్ | 1: 2 (1: 1) | ||
07/03/1974 | 18:30 | నెదర్లాండ్స్ | - | బ్రెజిల్ | 2: 0 (0: 0) | |
18:30 | అర్జెంటీనా | - | జిడిఆర్ | 1: 1 (1: 1) | ||
గ్రూప్ బి | ||||||
06/26/1974 | 15:00 | యుగోస్లేవియా | - | జర్మనీ | 0: 2 (0: 1) | |
18:30 | స్వీడన్ | - | పోలాండ్ | 0: 1 (0: 1) | ||
06/30/1974 | 15:00 | పోలాండ్ | - | యుగోస్లేవియా | 2: 1 (1: 1) | |
18:30 | జర్మనీ | - | స్వీడన్ | 4: 2 (0: 1) | ||
07/03/1974 | 15:30 | పోలాండ్ | - | జర్మనీ | 0: 1 (0: 0) | |
18:30 | స్వీడన్ | - | యుగోస్లేవియా | 2: 1 (1: 1) | ||
3 టిడి స్థలం | ||||||
07/06/1974 | 15:00 | బ్రెజిల్ | - | పోలాండ్ | 0: 1 (0: 0) | |
చివరి | ||||||
07/07/1974 | 15:00 | నెదర్లాండ్స్ | - | జర్మనీ | 1: 2 (1: 2) |