2019 బ్రెజిల్ 2017 ఇండియా 2015 చిలీ 2013 యుఎఇ 2011 మెక్సికో 2009 నైజీరియా 2007 దక్షిణ కొరియా 2005 పెరూ 2003 ఫిన్లాండ్ 2001 ట్రినిడాడ్ మరియు టొబాగో 1999 న్యూజిలాండ్ 1997 ఈజిప్ట్ |
గ్రూప్ ఎ | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
10/26/2019 | రాత్రి 9.00 గంటలు | బ్రెజిల్ | - | కెనడా | 4: 1 (2: 0) | |
10/27/2019 | 00:00 | న్యూజిలాండ్ | - | అంగోలా | 1: 2 (0: 1) | |
10/29/2019 | 20:00 | అంగోలా | - | కెనడా | 2: 1 (1: 0) | |
23:00 | బ్రెజిల్ | - | న్యూజిలాండ్ | 3: 0 (1: 0) | ||
11/01/2019 | 23:00 | అంగోలా | - | బ్రెజిల్ | 0: 2 (0: 0) | |
23:00 | కెనడా | - | న్యూజిలాండ్ | 0: 1 (0: 1) | ||
గ్రూప్ బి | ||||||
10/26/2019 | రాత్రి 9.00 గంటలు | నైజీరియా | - | హంగరీ | 4: 2 (1: 2) | |
10/27/2019 | 00:00 | ఈక్వెడార్ | - | ఆస్ట్రేలియా | 2: 1 (2: 0) | |
10/29/2019 | 20:00 | నైజీరియా | - | ఈక్వెడార్ | 3: 2 (1: 1) | |
23:00 | ఆస్ట్రేలియా | - | హంగరీ | 2: 2 (0: 2) | ||
11/01/2019 | 20:00 | ఆస్ట్రేలియా | - | నైజీరియా | 2: 1 (1: 1) | |
20:00 | హంగరీ | - | ఈక్వెడార్ | 2: 3 (0: 0) | ||
గ్రూప్ సి | ||||||
10/27/2019 | 20:00 | ఫ్రాన్స్ | - | మిరప | 2: 0 (0: 0) | |
23:00 | దక్షిణ కొరియా | - | హైతీ | 2: 1 (2: 0) | ||
10/30/2019 | 20:00 | దక్షిణ కొరియా | - | ఫ్రాన్స్ | 1: 3 (0: 2) | |
23:00 | మిరప | - | హైతీ | 4: 2 (2: 1) | ||
11/02/2019 | 20:00 | మిరప | - | దక్షిణ కొరియా | 1: 2 (1: 2) | |
20:00 | హైతీ | - | ఫ్రాన్స్ | 0: 2 (0: 0) | ||
గ్రూప్ డి | ||||||
10/27/2019 | 20:00 | ఉపయోగాలు | - | సెనెగల్ | 1: 4 (1: 1) | |
23:00 | జపాన్ | - | నెదర్లాండ్స్ | 3: 0 (1: 0) | ||
10/30/2019 | 20:00 | నెదర్లాండ్స్ | - | సెనెగల్ | 1: 3 (1: 0) | |
23:00 | ఉపయోగాలు | - | జపాన్ | 0: 0 (0: 0) | ||
11/02/2019 | 23:00 | నెదర్లాండ్స్ | - | ఉపయోగాలు | 4: 0 (1: 0) | |
23:00 | సెనెగల్ | - | జపాన్ | 0: 1 (0: 0) | ||
గ్రూప్ ఇ | ||||||
10/28/2019 | 20:00 | స్పెయిన్ | - | అర్జెంటీనా | 0: 0 (0: 0) | |
23:00 | తజికిస్తాన్ | - | కామెరూన్ | 1: 0 (0: 0) | ||
10/31/2019 | 20:00 | స్పెయిన్ | - | తజికిస్తాన్ | 5: 1 (4: 1) | |
23:00 | కామెరూన్ | - | అర్జెంటీనా | 1: 3 (1: 0) | ||
11/03/2019 | 20:00 | కామెరూన్ | - | స్పెయిన్ | 0: 2 (0: 2) | |
20:00 | అర్జెంటీనా | - | తజికిస్తాన్ | 3: 1 (1: 0) | ||
గ్రూప్ ఎఫ్ | ||||||
10/28/2019 | 20:00 | సోలమన్ దీవులు | - | ఇటలీ | 0: 5 (0: 3) | |
23:00 | పరాగ్వే | - | మెక్సికో | 0: 0 (0: 0) | ||
10/31/2019 | 20:00 | సోలమన్ దీవులు | - | పరాగ్వే | 0: 7 (0: 2) | |
23:00 | మెక్సికో | - | ఇటలీ | 1: 2 (0: 0) | ||
11/03/2019 | 23:00 | మెక్సికో | - | సోలమన్ దీవులు | 8: 0 (3: 0) | |
23:00 | ఇటలీ | - | పరాగ్వే | 1: 2 (1: 1) | ||
16 వ రౌండ్ | ||||||
11/05/2019 | 19:30 | అంగోలా | - | దక్షిణ కొరియా | 0: 1 (0: 1) | |
23:00 | నైజీరియా | - | నెదర్లాండ్స్ | 1: 3 (1: 2) | ||
11/06/2019 | 19:30 | జపాన్ | - | మెక్సికో | 0: 2 (0: 0) | |
19:30 | స్పెయిన్ | - | సెనెగల్ | 2: 1 (1: 0) | ||
23:00 | ఫ్రాన్స్ | - | ఆస్ట్రేలియా | 4: 0 (1: 0) | ||
23:00 | బ్రెజిల్ | - | మిరప | 3: 2 (2: 2) | ||
11/07/2019 | 19:30 | ఈక్వెడార్ | - | ఇటలీ | 0: 1 (0: 0) | |
23:00 | పరాగ్వే | - | అర్జెంటీనా | 3: 2 (0: 2) | ||
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | ||||||
11/10/2019 | 19:30 | నెదర్లాండ్స్ | - | పరాగ్వే | 4: 1 (2: 1) | |
23:00 | దక్షిణ కొరియా | - | మెక్సికో | 0: 1 (0: 0) | ||
11/11/2019 | 19:30 | స్పెయిన్ | - | ఫ్రాన్స్ | 1: 6 (1: 2) | |
23:00 | ఇటలీ | - | బ్రెజిల్ | 0: 2 (0: 2) | ||
సెమీ-ఫైనల్స్ | ||||||
11/14/2019 | 19:30 | మెక్సికో | - | నెదర్లాండ్స్ | 4: 3 (0: 0, 1: 1) pso | |
23:00 | ఫ్రాన్స్ | - | బ్రెజిల్ | 2: 3 (2: 0) | ||
మూడవ స్థానం | ||||||
11/17/2019 | 18:00 | నెదర్లాండ్స్ | - | ఫ్రాన్స్ | 1: 3 (1: 1) | |
చివరి | ||||||
11/17/2019 | 22:00 | మెక్సికో | - | బ్రెజిల్ | 1: 2 (0: 0) |