2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
వారం | 07/18/2019 | 03:30 | హెచ్ | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | 1: 3 (0: 1) | |
CONCACAF ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
16 వ రౌండ్ | 02/21/2020 | 03:00 | TO | ఒలింపియా | ఒలింపియా | 2: 2 (1: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 02/28/2020 | 03:00 | హెచ్ | ఒలింపియా | ఒలింపియా | 2: 4 (1: 1, 2: 2) pso | |
మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
5. రౌండ్ | 07/04/2019 | 00:00 | TO | న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. | న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. | 0: 3 (0: 0) | |
5. రౌండ్ | 07/07/2019 | 00:30 | TO | కొలంబస్ క్రూ | కొలంబస్ క్రూ | 2: 1 (0: 1) | |
5. రౌండ్ | 07/14/2019 | 20:55 | హెచ్ | అట్లాంటా యునైటెడ్ FC | అట్లాంటా యునైటెడ్ FC | 2: 1 (0: 0) | |
5. రౌండ్ | 07/22/2019 | 02:30 | హెచ్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 1: 2 (0: 1) | |
5. రౌండ్ | 07/28/2019 | 01:00 | TO | హూస్టన్ డైనమో | హూస్టన్ డైనమో | 1: 0 (0: 0) | |
6. రౌండ్ | 08/05/2019 | 03:00 | హెచ్ | స్పోర్టింగ్ కాన్సాస్ సిటీ | స్పోర్టింగ్ కాన్సాస్ సిటీ | 2: 3 (0: 2) | |
6. రౌండ్ | 08/10/2019 | రాత్రి 9.00 గంటలు | హెచ్ | న్యూ ఇంగ్లాండ్ విప్లవం | న్యూ ఇంగ్లాండ్ విప్లవం | 3: 3 (1: 2) | |
6. రౌండ్ | 08/15/2019 | 03:00 | TO | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | 0: 3 (0: 1) | |
6. రౌండ్ | 08/18/2019 | 03:00 | TO | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | 2: 2 (1: 1) | |
6. రౌండ్ | 08/24/2019 | 03:00 | TO | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 2: 1 (1: 0) | |
7. రౌండ్ | 09/01/2019 | 23:30 | హెచ్ | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | 4: 3 (1: 0) | |
7. రౌండ్ | 09/08/2019 | 02:00 | TO | కొలరాడో రాపిడ్స్ | కొలరాడో రాపిడ్స్ | 0: 2 (0: 1) | |
7. రౌండ్ | 09/15/2019 | 23:00 | హెచ్ | న్యూయార్క్ RB | న్యూయార్క్ RB | 4: 2 (2: 1) | |
7. రౌండ్ | 09/19/2019 | 03:30 | హెచ్ | FC డల్లాస్ | FC డల్లాస్ | 0: 0 (0: 0) | |
7. రౌండ్ | 09/23/2019 | 01:00 | TO | D.C. యునైటెడ్ | D.C. యునైటెడ్ | 0: 2 (0: 1) | |
7. రౌండ్ | 09/30/2019 | 00:30 | TO | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | 1: 0 (0: 0) | |
8. రౌండ్ | 06/10/2019 | రాత్రి 9.00 గంటలు | హెచ్ | మిన్నెసోటా యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | మిన్నెసోటా యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2019 ప్లేఆఫ్స్ | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
క్వాలిఫైయర్ | 10/19/2019 | 20:30 | హెచ్ | FC డల్లాస్ | FC డల్లాస్ | 4: 3 (2: 1, 3: 3) aet | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 10/24/2019 | 03:00 | హెచ్ | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | 2: 0 (0: 0) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 10/30/2019 | 02:00 | TO | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | 3: 1 (2: 1) | |
చివరి | 11/10/2019 | 20:00 | హెచ్ | టొరంటో ఎఫ్.సి. | టొరంటో ఎఫ్.సి. | 3: 1 (0: 0) | |
మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
2. రౌండ్ | 03/01/2020 | 20:00 | హెచ్ | చికాగో ఫైర్ | చికాగో ఫైర్ | 2: 1 (0: 0) | |
2. రౌండ్ | 03/08/2020 | 03:00 | హెచ్ | కొలంబస్ క్రూ | కొలంబస్ క్రూ | 1: 1 (0: 1) | |
3. రౌండ్ | 08/24/2020 | 03:00 | TO | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 3: 0 (0: 0) | |
3. రౌండ్ | 08/31/2020 | 03:00 | హెచ్ | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | 3: 1 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 09/03/2020 | 02:30 | TO | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | 2: 2 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 09/07/2020 | 03:00 | హెచ్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 1: 2 (1: 1) | |
4. రౌండ్ | 09/11/2020 | 03:00 | హెచ్ | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | 7: 1 (5: 0) | |
4. రౌండ్ | 09/19/2020 | 03:00 | హెచ్ | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | 3: 0 (2: 0) | |
4. రౌండ్ | 09/24/2020 | 03:00 | TO | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 0: 1 (0: 1) | |
4. రౌండ్ | 09/28/2020 | 03:30 | TO | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | 3: 1 (2: 0) | |
5. రౌండ్ | 10/04/2020 | 03:00 | హెచ్ | వాంకోవర్ వైట్క్యాప్స్ | వాంకోవర్ వైట్క్యాప్స్ | 3: 1 (0: 0) | |
5. రౌండ్ | 10/08/2020 | 03:00 | హెచ్ | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | 2: 1 (1: 0) | |
5. రౌండ్ | 10/12/2020 | 00:00 | TO | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | 1: 3 (0: 1) | |
5. రౌండ్ | 10/15/2020 | హెచ్ | కొలరాడో రాపిడ్స్ | కొలరాడో రాపిడ్స్ | dnp | ||
5. రౌండ్ | 10/19/2020 | 03:30 | TO | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | 0: 0 (0: 0) | |
5. రౌండ్ | 10/23/2020 | 03:30 | హెచ్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 1: 1 (0: 1) | |
5. రౌండ్ | 10/28/2020 | 02:00 | TO | వాంకోవర్ వైట్క్యాప్స్ | వాంకోవర్ వైట్క్యాప్స్ | 2: 0 (0: 0) | |
6. రౌండ్ | 11/02/2020 | 02:00 | TO | కొలరాడో రాపిడ్స్ | కొలరాడో రాపిడ్స్ | 1: 3 (1: 2) | |
6. రౌండ్ | 11/05/2020 | 04:00 | TO | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | 1: 1 (0: 0) | |
6. రౌండ్ | 11/08/2020 | 23:30 | హెచ్ | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | 4: 1 (0: 0) |