రియల్ మాడ్రిడ్ »మేనేజర్ చరిత్ర

రియల్ మాడ్రిడ్ »మేనేజర్ చరిత్ర



కాలం నిర్వాహకుడు దేశం పుట్టింది
03/11/2019 - 06/30/2022 జినిడైన్ జిదానే ఫ్రాన్స్ 06/23/1972
10/30/2018 - 03/10/2019 శాంటియాగో సోలారి అర్జెంటీనా 10/07/1976
07/01/2018 - 10/29/2018 లోపెటేగుయ్ స్పెయిన్ 09/28/1966
01/05/2016 - 05/31/2018 జినిడైన్ జిదానే ఫ్రాన్స్ 06/23/1972
07/01/2015 - 01/03/2016 రాఫా బెనితెజ్ స్పెయిన్ 04/16/1960
07/01/2013 - 06/30/2015 కార్లో అన్సెలోట్టి ఇటలీ 06/10/1959
07/01/2010 - 06/30/2013 జోస్ మౌరిన్హో పోర్చుగల్ 01/26/1963
07/01/2009 - 06/30/2010 మాన్యువల్ పెల్లెగ్రిని మిరప 09/16/1953
12/09/2008 - 06/30/2009 జువాండే రామోస్ స్పెయిన్ 09/25/1954
07/01/2007 - 12/09/2008 బెర్న్డ్ షుస్టర్ జర్మనీ 12/22/1959
07/01/2006 - 06/28/2007 ఫాబియో కాపెల్లో ఇటలీ 06/18/1946
12/05/2005 - 06/30/2006 లోపెజ్ కారో స్పెయిన్ 03/23/1963
01/01/2005 - 12/04/2005 వాండర్లీ లక్సెంబర్గో బ్రెజిల్ 05/10/1952
09/21/2004 - 12/29/2004 గార్సియా రెమోన్ స్పెయిన్ 09/30/1950
07/01/2004 - 09/20/2004 కామాచో స్పెయిన్ 06/08/1955
07/01/2003 - 06/30/2004 కార్లోస్ క్యూరోజ్ పోర్చుగల్ 03/01/1953
11/18/1999 - 06/30/2003 విసెంటే డెల్ బోస్క్ స్పెయిన్ 12/23/1950
02/25/1999 - 11/17/1999 జాన్ తోషాక్ వేల్స్ 03/22/1949
07/10/1998 - 02/24/1999 గుస్ హిడింక్ నెదర్లాండ్స్ 11/08/1946
07/01/1998 - 07/09/1998 కామాచో స్పెయిన్ 06/08/1955
07/01/1997 - 06/30/1998 జుప్ హేన్కేస్ జర్మనీ 05/09/1945
07/01/1996 - 06/30/1997 ఫాబియో కాపెల్లో ఇటలీ 06/18/1946
02/16/1996 - 06/30/1996 ఆర్సెనియో స్పెయిన్ 12/24/1930
07/01/1994 - 02/15/1996 జార్జ్ వాల్డానో అర్జెంటీనా 10/04/1955
03/08/1994 - 06/30/1994 విసెంటే డెల్ బోస్క్ స్పెయిన్ 12/23/1950
07/01/1992 - 03/07/1994 బెనిటో ఫ్లోరో స్పెయిన్ 06/02/1952
11/01/1991 - 06/30/1992 లియో బీన్హక్కర్ నెదర్లాండ్స్ 08/02/1942
03/23/1991 - 10/31/1991 రాడోమిర్ అంటిక్ సెర్బియా 11/22/1948
11/24/1990 - 03/22/1991 అల్ఫ్రెడో డి స్టెఫానో అర్జెంటీనా 07/04/1926
07/01/1989 - 11/23/1990 జాన్ తోషాక్ వేల్స్ 03/22/1949
07/01/1986 - 06/30/1989 లియో బీన్హక్కర్ నెదర్లాండ్స్ 08/02/1942
04/17/1985 - 06/30/1986 మోలోనీ స్పెయిన్ 05/12/1925
05/23/1984 - 04/16/1985 అమన్సియో స్పెయిన్ 10/16/1939
07/01/1982 - 05/22/1984 అల్ఫ్రెడో డి స్టెఫానో అర్జెంటీనా 07/04/1926
07/01/1979 - 06/30/1982 వుజాదిన్ బోస్కోవ్ సెర్బియా 05/16/1931
09/06/1977 - 06/30/1979 మోలోనీ స్పెయిన్ 05/12/1925
05/16/1974 - 09/05/1977 మిల్జన్ మిల్జానిక్ ఉత్తర మాసిడోనియా 05/04/1930
01/15/1974 - 05/15/1974 మోలోనీ స్పెయిన్ 05/12/1925
04/13/1960 - 01/14/1974 మిగ్యుల్ మునోజ్ స్పెయిన్ 01/19/1922
07/01/1959 - 04/12/1960 మాన్యువల్ ఫ్లీటాస్ పరాగ్వే 12/30/1900
04/14/1959 - 06/30/1959 లూయిస్ కార్నిగ్లియా అర్జెంటీనా 10/04/1917
02/21/1959 - 04/13/1959 మిగ్యుల్ మునోజ్ స్పెయిన్ 01/19/1922
04/16/1957 - 02/19/1959 లూయిస్ కార్నిగ్లియా అర్జెంటీనా 10/04/1917
12/16/1954 - 04/15/1957 జోస్ విల్లాలోంగా స్పెయిన్ 12/12/1919
07/01/1953 - 12/31/1954 ఎన్రిక్ ఫెర్నాండెజ్ ఉరుగ్వే 06/10/1912
07/01/1952 - 06/30/1953 ఇపియా స్పెయిన్ 08/23/1912
11/04/1950 - 03/12/1951 అల్బెనిజ్ స్పెయిన్ 01/06/1905
03/01/1950 - 06/30/1952 హెక్టర్ స్కారోన్ ఉరుగ్వే 11/26/1898
07/01/1948 - 11/03/1950 అలెగ్జాండర్ కీపింగ్ ఇంగ్లాండ్ 08/22/1902
07/01/1947 - 06/30/1948 క్విన్కోసెస్ స్పెయిన్ 07/17/1905
07/01/1946 - 06/30/1947 అల్బెనిజ్ స్పెయిన్ 01/06/1905
07/01/1945 - 06/30/1946 క్విన్కోసెస్ స్పెయిన్ 07/17/1905
07/01/1943 - 06/30/1945 ఎన్సినాస్ స్పెయిన్ 05/19/1893
12/27/1942 - 12/27/1942 పాబ్లో హెర్నాండెజ్ స్పెయిన్ 09/11/1897
07/01/1941 - 06/30/1943 జువాన్ ఆర్మెట్ డి కాస్టెల్వి స్పెయిన్ 06/30/1895
07/01/1939 - 06/30/1941 పాకో బ్రూ సాన్జ్ స్పెయిన్ 04/12/1885
07/01/1934 - 06/30/1936 పాకో బ్రూ సాన్జ్ స్పెయిన్ 04/12/1885
07/01/1932 - 06/30/1934 రాబర్ట్ ఎడ్విన్ ఫిర్త్ ఇంగ్లాండ్ 02/20/1887
07/01/1930 - 06/30/1932 లిపాట్ హెర్ట్జ్కా హంగరీ 11/19/1904
07/01/1928 - 06/30/1930 జోస్ క్విరాంటే స్పెయిన్ 01/01/1884
07/01/1927 - 06/30/1929 జోస్ బెర్రాండో స్పెయిన్ 11/04/1878
07/01/1910 - 06/30/1920 ఆర్థర్ జాన్సన్ స్పెయిన్ 04/12/1879