ప్రీమియర్ లీగ్ 2019/2020 »షెడ్యూల్



ప్రీమియర్ లీగ్ 2019/2020 షెడ్యూల్: ఇక్కడ మీరు అన్ని మ్యాచ్‌లను అవలోకనంలో కనుగొంటారు



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931/1932 1930 / 1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1898/1899 1897/1898 1896/1897 1895/1896 1894/1895 1893/ 1894 1892/1893 1891/1892 1890/1891 1889/1890 1888/1889


1. రౌండ్
08/09/2019 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - నార్విచ్ సిటీ 4: 1 (4: 0)
08/10/2019 12:30 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 5 (0: 1)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (0: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 0: 3 (0: 1)
17:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఆస్టన్ విల్లా 3: 1 (0: 1)
08/11/2019 14:00 లీసెస్టర్ సిటీ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 0 (0: 0)
14:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
16:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 4: 0 (1: 0)
2. రౌండ్
08/17/2019 12:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
15:00 ఆస్టన్ విల్లా - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 2 (0: 2)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 0 (1: 0)
15:00 నార్విచ్ సిటీ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 3: 1 (1: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (0: 1)
17:30 మాంచెస్టర్ నగరం - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 2 (2: 1)
08/18/2019 14:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 0 (0: 0)
16:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 1 (1: 0)
08/19/2019 20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 1)
3. రౌండ్
08/23/2019 20:00 ఆస్టన్ విల్లా - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
08/24/2019 12:30 నార్విచ్ సిటీ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 3 (2: 2)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 2 (0: 1)
15:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 2 (0: 1)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 3 (1: 1)
17:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 0)
08/25/2019 14:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 3 (1: 2)
16:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
16:30 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
4. రౌండ్
08/31/2019 12:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 1)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 2: 2 (2: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - ఆస్టన్ విల్లా 1: 0 (0: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 1 (2: 1)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 4: 0 (2: 0)
15:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 1 (1: 1)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - నార్విచ్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
17:30 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 3 (0: 2)
09/01/2019 14:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 3: 2 (2: 1)
16:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 2 (1: 2)
5. రౌండ్
09/14/2019 12:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 3: 1 (2: 1)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 0 (1: 0)
15:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 4: 0 (4: 0)
15:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 5 (0: 3)
17:30 నార్విచ్ సిటీ - మాంచెస్టర్ నగరం 3: 2 (2: 1)
09/15/2019 14:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 1)
16:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (0: 2)
09/16/2019 20:00 ఆస్టన్ విల్లా - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
6. రౌండ్
09/20/2019 20:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 3 (0: 2)
09/21/2019 12:30 లీసెస్టర్ సిటీ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (0: 1)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - నార్విచ్ సిటీ 2: 0 (2: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - వాట్ఫోర్డ్ FC 8: 0 (5: 0)
17:30 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 0: 0 (0: 0)
09/22/2019 14:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 1 (0: 0)
14:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
16:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - ఆస్టన్ విల్లా 3: 2 (0: 1)
16:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (0: 2)
7. రౌండ్
09/28/2019 12:30 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 1 (0: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 2 (1: 1)
15:00 ఆస్టన్ విల్లా - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 0)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 2: 0 (0: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - నార్విచ్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (2: 1)
15:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (1: 0)
17:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 3 (1: 1)
09/29/2019 16:30 లీసెస్టర్ సిటీ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 5: 0 (1: 0)
09/30/2019 20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
8. రౌండ్
10/05/2019 12:30 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 3: 0 (2: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
15:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 1 (1: 0)
15:00 నార్విచ్ సిటీ - ఆస్టన్ విల్లా 1: 5 (0: 2)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
17:30 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 2 (0: 0)
10/06/2019 14:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 0 (1: 0)
14:00 మాంచెస్టర్ నగరం - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 2 (0: 0)
14:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 4 (1: 3)
16:30 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 0 (0: 0)
9. రౌండ్
10/19/2019 12:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - నార్విచ్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
15:00 ఆస్టన్ విల్లా - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 2: 1 (1: 1)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 1: 0 (0: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 1 (0: 1)
15:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
17:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 2 (0: 2)
10/20/2019 16:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 1 (1: 0)
10/21/2019 20:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
10. రౌండ్
10/25/2019 20:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 0: 9 (0: 5)
10/26/2019 12:30 మాంచెస్టర్ నగరం - ఆస్టన్ విల్లా 3: 0 (0: 0)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 2 (1: 1)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 0: 0 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 0)
17:30 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 4 (0: 2)
10/27/2019 14:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 1 (1: 0)
16:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 2 (2: 1)
16:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (0: 1)
16:30 నార్విచ్ సిటీ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 3 (0: 2)
11. రౌండ్
11/02/2019 12:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 0 (1: 0)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 1 (1: 0)
15:00 ఆస్టన్ విల్లా - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (1: 0)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - నార్విచ్ సిటీ 2: 0 (0: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
15:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 3: 0 (3: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 2: 3 (0: 2)
17:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
11/03/2019 14:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - లీసెస్టర్ సిటీ 0: 2 (0: 0)
16:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (0: 0)
12. రౌండ్
11/08/2019 20:00 నార్విచ్ సిటీ - వాట్ఫోర్డ్ FC 0: 2 (0: 1)
11/09/2019 12:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 0 (0: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 3: 0 (2: 0)
15:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 1 (1: 1)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 0)
17:30 లీసెస్టర్ సిటీ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
11/10/2019 14:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 3: 1 (2: 0)
14:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - ఆస్టన్ విల్లా 2: 1 (1: 0)
16:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - మాంచెస్టర్ నగరం 3: 1 (2: 0)
13. రౌండ్
11/23/2019 12:30 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 3 (0: 2)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 2 (0: 2)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 1)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - లీసెస్టర్ సిటీ 0: 2 (0: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (0: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - నార్విచ్ సిటీ 0: 2 (0: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 0)
17:30 మాంచెస్టర్ నగరం - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 1 (2: 1)
11/24/2019 16:30 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 3: 3 (1: 0)
11/25/2019 20:00 ఆస్టన్ విల్లా - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 2: 0 (2: 0)
14. రౌండ్
11/30/2019 12:30 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 2 (1: 1)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 0: 2 (0: 1)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 0)
15:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 2: 1 (2: 0)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 2 (1: 0)
17:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 1 (0: 1)
12/01/2019 14:00 నార్విచ్ సిటీ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (2: 1)
14:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 1)
16:30 లీసెస్టర్ సిటీ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
16:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - ఆస్టన్ విల్లా 2: 2 (1: 1)
15. రౌండ్
12/03/2019 19:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 0 (0: 0)
20:15 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 4 (0: 1)
12/04/2019 19:30 లీసెస్టర్ సిటీ - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (0: 0)
19:30 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
19:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (1: 1)
19:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - ఆస్టన్ విల్లా 2: 1 (1: 1)
19:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - నార్విచ్ సిటీ 2: 1 (2: 0)
20:15 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 5: 2 (4: 2)
12/05/2019 19:30 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
20:15 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 1: 2 (0: 1)
16. రౌండ్
12/07/2019 12:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 3 (0: 2)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 5: 0 (3: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 0: 0 (0: 0)
17:30 మాంచెస్టర్ నగరం - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 2 (0: 2)
12/08/2019 14:00 ఆస్టన్ విల్లా - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 4 (1: 2)
14:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 0)
14:00 నార్విచ్ సిటీ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 2 (1: 0)
16:30 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 2: 2 (2: 2)
12/09/2019 20:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (1: 0)
17. రౌండ్
12/14/2019 12:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (1: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 1: 0 (0: 0)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 0: 1 (0: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - నార్విచ్ సిటీ 1: 1 (1: 1)
15:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - ఆస్టన్ విల్లా 2: 0 (0: 0)
17:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
12/15/2019 14:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
14:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 2 (0: 1)
16:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 3 (0: 3)
12/16/2019 19:45 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 1: 1 (0: 0)
18. రౌండ్
12/21/2019 12:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
15:00 ఆస్టన్ విల్లా - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 2)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
15:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 0 (0: 0)
15:00 నార్విచ్ సిటీ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 2 (1: 0)
17:30 మాంచెస్టర్ నగరం - లీసెస్టర్ సిటీ 3: 1 (2: 1)
12/22/2019 14:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 0 (0: 0)
16:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 2)
01/29/2020 19:45 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 2 (0: 1)
19. రౌండ్
12/26/2019 12:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 2: 1 (0: 1)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
15:00 ఆస్టన్ విల్లా - నార్విచ్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 1 (0: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
15:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 1 (1: 1)
17:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 4: 1 (3: 1)
20:00 లీసెస్టర్ సిటీ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 4 (0: 1)
12/27/2019 19:45 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - మాంచెస్టర్ నగరం 3: 2 (0: 1)
20. రౌండ్
12/28/2019 12:30 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 0 (1: 0)
15:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 1 (0: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - ఆస్టన్ విల్లా 3: 0 (1: 0)
17:30 నార్విచ్ సిటీ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 2 (1: 0)
17:30 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 2 (1: 1)
19:45 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
12/29/2019 14:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 0)
16:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 0 (1: 0)
18:00 మాంచెస్టర్ నగరం - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 2: 0 (0: 0)
21. రౌండ్
01/01/2020 12:30 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
12:30 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - ఆస్టన్ విల్లా 1: 2 (0: 2)
15:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - లీసెస్టర్ సిటీ 0: 3 (0: 2)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 0 (1: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 2: 1 (1: 0)
17:30 మాంచెస్టర్ నగరం - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 0)
17:30 నార్విచ్ సిటీ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 1 (1: 0)
17:30 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 4: 0 (3: 0)
20:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 0 (2: 0)
02/01/2020 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
22. రౌండ్
01/10/2020 20:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 0 (0: 0)
01/11/2020 12:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 3: 0 (2: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 1: 0 (1: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - నార్విచ్ సిటీ 4: 0 (1: 0)
15:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 1)
17:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 1 (0: 1)
01/12/2020 14:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 0: 3 (0: 1)
16:30 ఆస్టన్ విల్లా - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 6 (0: 4)
23. రౌండ్
01/18/2020 12:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 0 (0: 0)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 0)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - ఆస్టన్ విల్లా 1: 1 (1: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 2 (0: 1)
15:00 నార్విచ్ సిటీ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 0 (1: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 2: 3 (2: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
17:30 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
01/19/2020 14:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 1 (0: 1)
16:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
24. రౌండ్
01/21/2020 19:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 3: 1 (2: 0)
19:30 ఆస్టన్ విల్లా - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 1 (0: 1)
19:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 2: 2 (1: 0)
19:30 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 1 (0: 0)
19:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
20:15 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 0)
01/22/2020 19:30 లీసెస్టర్ సిటీ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 4: 1 (2: 0)
19:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - నార్విచ్ సిటీ 2: 1 (1: 0)
20:15 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
01/23/2020 20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (0: 1)
25. రౌండ్
02/01/2020 12:30 లీసెస్టర్ సిటీ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 2 (0: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - ఆస్టన్ విల్లా 2: 1 (2: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 0)
15:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 4: 0 (0: 0)
15:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - నార్విచ్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 3 (2: 2)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 3: 3 (2: 0)
17:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 0 (0: 0)
02/02/2020 14:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
16:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 0 (0: 0)
26. రౌండ్
02/08/2020 12:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 3: 1 (1: 0)
17:30 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 1 (0: 1)
02/09/2020 14:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 1 (1: 1)
02/14/2020 20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - లీసెస్టర్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
02/15/2020 12:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
17:30 నార్విచ్ సిటీ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 1 (0: 0)
02/16/2020 14:00 ఆస్టన్ విల్లా - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 3 (1: 2)
16:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 4: 0 (0: 0)
02/17/2020 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
02/19/2020 19:30 మాంచెస్టర్ నగరం - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
27. రౌండ్
02/22/2020 12:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (1: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 0 (0: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 1: 0 (1: 0)
15:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 1: 1 (1: 1)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - ఆస్టన్ విల్లా 2: 0 (1: 0)
17:30 లీసెస్టర్ సిటీ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 1 (0: 0)
02/23/2020 14:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 3: 0 (1: 0)
14:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - నార్విచ్ సిటీ 3: 0 (2: 0)
16:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 2 (2: 2)
02/24/2020 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 3: 2 (1: 1)
28. రౌండ్
02/28/2020 20:00 నార్విచ్ సిటీ - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
02/29/2020 12:30 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 0: 1 (0: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 2 (0: 1)
15:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (2: 1)
17:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 3: 0 (0: 0)
03/01/2020 14:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 1)
14:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 2: 3 (2: 1)
06/17/2020 18:00 ఆస్టన్ విల్లా - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
20:15 మాంచెస్టర్ నగరం - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (1: 0)
29. రౌండ్
03/07/2020 12:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 1 (2: 1)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 0 (0: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 0 (1: 0)
15:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - నార్విచ్ సిటీ 1: 0 (1: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 0)
15:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 0: 0 (0: 0)
17:30 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (1: 0)
03/08/2020 14:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 4: 0 (2: 0)
16:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 0 (1: 0)
03/09/2020 20:00 లీసెస్టర్ సిటీ - ఆస్టన్ విల్లా 4: 0 (1: 0)
30. రౌండ్
06/19/2020 18:00 నార్విచ్ సిటీ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 0)
20:15 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 0)
06/20/2020 12:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 1 (0: 0)
15:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 0)
17:30 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 2 (0: 0)
19:45 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 0: 2 (0: 2)
06/21/2020 14:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 3: 0 (0: 0)
16:15 ఆస్టన్ విల్లా - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 0)
19:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
06/22/2020 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 5: 0 (3: 0)
31. రౌండ్
06/23/2020 18:00 లీసెస్టర్ సిటీ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 0: 0 (0: 0)
20:15 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 0 (0: 0)
06/24/2020 18:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 3: 0 (2: 0)
18:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - ఆస్టన్ విల్లా 1: 1 (0: 0)
18:00 నార్విచ్ సిటీ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
18:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 0 (0: 0)
20:15 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 4: 0 (2: 0)
06/25/2020 18:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 0 (0: 0)
18:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
20:15 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 1 (1: 0)
32. రౌండ్
06/27/2020 12:30 ఆస్టన్ విల్లా - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 1 (0: 0)
06/28/2020 16:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 1)
06/29/2020 20:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
06/30/2020 20:15 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 3 (0: 2)
07/01/2020 18:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 1: 4 (0: 2)
18:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - నార్విచ్ సిటీ 4: 0 (2: 0)
18:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 1 (2: 0)
20:15 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 3: 2 (1: 1)
07/02/2020 18:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 3: 1 (1: 0)
20:15 మాంచెస్టర్ నగరం - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 4: 0 (3: 0)
33. రౌండ్
07/04/2020 12:30 నార్విచ్ సిటీ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 0: 1 (0: 1)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 3: 0 (0: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 5: 2 (3: 1)
17:30 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 3: 0 (2: 0)
07/05/2020 12:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 0)
14:15 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 2 (1: 1)
16:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఆస్టన్ విల్లా 2: 0 (0: 0)
19:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 0 (1: 0)
07/06/2020 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
34. రౌండ్
07/07/2020 18:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 3 (1: 2)
18:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - నార్విచ్ సిటీ 2: 1 (1: 1)
20:15 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 1 (1: 0)
07/08/2020 18:00 మాంచెస్టర్ నగరం - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 5: 0 (2: 0)
18:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 0 (0: 0)
18:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
20:15 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 3 (1: 2)
07/09/2020 18:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 0 (0: 0)
18:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
20:15 ఆస్టన్ విల్లా - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 3 (0: 2)
35. రౌండ్
07/11/2020 12:30 నార్విచ్ సిటీ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 0: 4 (0: 2)
12:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 2: 1 (0: 1)
15:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
17:30 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 3: 0 (2: 0)
20:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 5 (0: 2)
07/12/2020 12:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (1: 0)
14:15 ఆస్టన్ విల్లా - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 0 (1: 0)
16:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
19:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - లీసెస్టర్ సిటీ 4: 1 (0: 1)
07/13/2020 20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (2: 1)
36. రౌండ్
07/14/2020 20:15 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - నార్విచ్ సిటీ 1: 0 (1: 0)
07/15/2020 18:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 1 (0: 0)
18:00 మాంచెస్టర్ నగరం - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 1 (2: 0)
18:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 3 (0: 1)
20:15 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 1 (2: 1)
07/16/2020 18:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - ఆస్టన్ విల్లా 1: 1 (0: 0)
18:00 లీసెస్టర్ సిటీ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
20:15 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
20:15 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 1: 1 (0: 1)
07/17/2020 20:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 3: 1 (3: 0)
37. రౌండ్
07/18/2020 17:30 నార్విచ్ సిటీ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
07/19/2020 14:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
16:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - లీసెస్టర్ సిటీ 3: 0 (3: 0)
07/20/2020 18:00 బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
18:00 షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
20:15 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 0 (1: 0)
07/21/2020 18:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 4 (0: 2)
20:15 ఆస్టన్ విల్లా - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
07/22/2020 18:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 1)
20:15 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 5: 3 (3: 1)
38. రౌండ్
07/26/2020 16:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 3: 2 (3: 1)
16:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 1: 2 (1: 1)
16:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 2: 0 (2: 0)
16:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (0: 1)
16:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 3 (1: 2)
16:00 లీసెస్టర్ సిటీ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 0)
16:00 మాంచెస్టర్ నగరం - నార్విచ్ సిటీ 5: 0 (2: 0)
16:00 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 3 (1: 1)
16:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 3: 1 (0: 1)
16:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - ఆస్టన్ విల్లా 1: 1 (0: 0)