ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 »షెడ్యూల్



ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 షెడ్యూల్: ఇక్కడ మీరు అన్ని మ్యాచ్‌లను అవలోకనంలో కనుగొంటారు



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931/1932 1930 / 1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1898/1899 1897/1898 1896/1897 1895/1896 1894/1895 1893/ 1894 1892/1893 1891/1892 1890/1891 1889/1890 1888/1889


1. రౌండ్
08/13/2016 12:30 హల్ సిటీ - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 1 (1: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - స్వాన్సీ సిటీ 0: 1 (0: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 0: 1 (0: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (1: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - స్టోక్ సిటీ 1: 1 (1: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 1 (0: 1)
17:30 మాంచెస్టర్ నగరం - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 2: 1 (1: 0)
08/14/2016 13:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 3 (0: 1)
16:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 3: 4 (1: 1)
08/15/2016 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 1 (0: 0)
2. రౌండ్
08/19/2016 20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
08/20/2016 12:30 స్టోక్ సిటీ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 4 (0: 2)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 0 (2: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - హల్ సిటీ 0: 2 (0: 0)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 0 (0: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
17:30 లీసెస్టర్ సిటీ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
08/21/2016 13:30 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 1: 2 (0: 2)
16:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 0 (0: 0)
3. రౌండ్
08/27/2016 12:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 1 (0: 1)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 3: 0 (2: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 1 (0: 1)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - స్టోక్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - స్వాన్సీ సిటీ 2: 1 (1: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 1: 1 (0: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 3)
17:30 హల్ సిటీ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 0)
08/28/2016 13:30 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
16:00 మాంచెస్టర్ నగరం - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 3: 1 (2: 0)
4. రౌండ్
09/10/2016 12:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 2 (1: 2)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 0 (0: 0)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - హల్ సిటీ 1: 1 (0: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 2 (1: 1)
15:00 స్టోక్ సిటీ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 4 (0: 1)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 4 (2: 2)
17:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - లీసెస్టర్ సిటీ 4: 1 (2: 1)
09/11/2016 16:00 స్వాన్సీ సిటీ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 2 (0: 1)
09/12/2016 20:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 0)
5. రౌండ్
09/16/2016 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (0: 2)
09/17/2016 15:00 హల్ సిటీ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 4 (0: 1)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 3: 0 (1: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 4: 0 (2: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 4: 2 (3: 0)
17:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 3: 1 (3: 1)
09/18/2016 12:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 3: 1 (1: 0)
14:15 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - స్టోక్ సిటీ 4: 1 (2: 0)
14:15 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - స్వాన్సీ సిటీ 1: 0 (0: 0)
16:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 1: 0 (0: 0)
6. రౌండ్
09/24/2016 12:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - లీసెస్టర్ సిటీ 4: 1 (4: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
15:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - హల్ సిటీ 5: 1 (3: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 2 (0: 2)
15:00 స్టోక్ సిటీ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 1 (0: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 3 (1: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 3 (1: 1)
17:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 3: 0 (3: 0)
09/25/2016 16:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 1)
09/26/2016 20:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (1: 0)
7. రౌండ్
09/30/2016 20:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 1 (1: 0)
10/01/2016 12:30 స్వాన్సీ సిటీ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (1: 0)
15:00 హల్ సిటీ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 1 (0: 1)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 2 (0: 1)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 1: 1 (0: 0)
10/02/2016 12:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - స్టోక్ సిటీ 1: 1 (0: 0)
14:15 లీసెస్టర్ సిటీ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
14:15 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 0 (2: 0)
16:30 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
8. రౌండ్
10/15/2016 12:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 3: 0 (2: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - హల్ సిటీ 6: 1 (3: 1)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - స్వాన్సీ సిటీ 3: 2 (2: 1)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 2: 0 (2: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (0: 0)
17:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
10/16/2016 13:30 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - వాట్ఫోర్డ్ FC 0: 1 (0: 0)
16:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 3: 1 (0: 0)
10/17/2016 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
9. రౌండ్
10/22/2016 12:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 0 (0: 0)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 0)
15:00 హల్ సిటీ - స్టోక్ సిటీ 0: 2 (0: 1)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 3: 1 (1: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - వాట్ఫోర్డ్ FC 0: 0 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 1: 0 (0: 0)
17:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 2: 1 (2: 0)
10/23/2016 13:30 మాంచెస్టర్ నగరం - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
16:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 4: 0 (2: 0)
10. రౌండ్
10/29/2016 12:30 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 4 (0: 1)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 0 (1: 0)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 1 (1: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - హల్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 4 (0: 2)
17:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 4 (2: 3)
10/30/2016 13:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 0 (0: 0)
16:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
10/31/2016 20:00 స్టోక్ సిటీ - స్వాన్సీ సిటీ 3: 1 (1: 1)
11. రౌండ్
11/05/2016 15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 1: 2 (1: 1)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 3: 2 (2: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 1: 1 (1: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - స్టోక్ సిటీ 1: 1 (0: 0)
17:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 5: 0 (3: 0)
11/06/2016 12:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (1: 0)
14:15 హల్ సిటీ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
14:15 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - వాట్ఫోర్డ్ FC 6: 1 (3: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 3 (0: 3)
16:30 లీసెస్టర్ సిటీ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 2 (0: 0)
12. రౌండ్
11/19/2016 12:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 2 (0: 1)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - స్వాన్సీ సిటీ 1: 1 (0: 1)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 0: 1 (0: 1)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - హల్ సిటీ 3: 0 (1: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 1 (2: 1)
17:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 3: 2 (0: 1)
11/20/2016 16:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
11/21/2016 20:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 4: 0 (3: 0)
13. రౌండ్
11/26/2016 12:30 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 2 (1: 1)
15:00 హల్ సిటీ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 1 (0: 1)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 2: 2 (1: 1)
15:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 2: 0 (0: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 5: 4 (1: 1)
17:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (1: 1)
11/27/2016 12:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - స్టోక్ సిటీ 0: 1 (0: 1)
14:15 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 1 (1: 1)
16:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 1)
16:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
14. రౌండ్
12/03/2016 12:30 మాంచెస్టర్ నగరం - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 3 (1: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (2: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 0 (2: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 1 (0: 0)
15:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - స్వాన్సీ సిటీ 5: 0 (2: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 3: 1 (2: 0)
17:30 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 5 (0: 1)
04/12/2016 13:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 4: 3 (0: 2)
16:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 1)
12/05/2016 20:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - హల్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
15. రౌండ్
12/10/2016 12:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 2 (1: 1)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - స్టోక్ సిటీ 3: 1 (1: 1)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 2 (2: 1)
15:00 హల్ సిటీ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 3: 3 (1: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 3: 0 (0: 0)
17:30 లీసెస్టర్ సిటీ - మాంచెస్టర్ నగరం 4: 2 (3: 0)
12/11/2016 12:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 0 (0: 0)
14:15 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 0 (1: 0)
14:15 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 1: 0 (0: 0)
16:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 2 (1: 2)
16. రౌండ్
12/13/2016 19:45 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 0 (1: 0)
19:45 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
12/14/2016 19:45 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 3 (0: 1)
19:45 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
19:45 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
20:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 2 (0: 1)
20:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - స్వాన్సీ సిటీ 3: 1 (0: 0)
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (1: 0)
20:00 స్టోక్ సిటీ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - హల్ సిటీ 3: 0 (1: 0)
17. రౌండ్
12/17/2016 12:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - స్వాన్సీ సిటీ 3: 0 (2: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 2 (2: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 0 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - హల్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
17:30 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
12/18/2016 13:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (1: 1)
16:00 మాంచెస్టర్ నగరం - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
16:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
12/19/2016 20:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 1 (0: 0)
18. రౌండ్
12/26/2016 12:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 1 (0: 1)
15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 0 (0: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 1: 0 (0: 0)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 0 (1: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 3: 1 (1: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 4 (0: 1)
17:15 హల్ సిటీ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 3 (0: 0)
12/27/2016 17:15 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - స్టోక్ సిటీ 4: 1 (2: 1)
12/28/2016 19:45 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 4 (1: 1)
19. రౌండ్
12/30/2016 20:00 హల్ సిటీ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 1)
12/31/2016 15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 4: 1 (1: 0)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - స్టోక్ సిటీ 4: 2 (1: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 0 (1: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 2: 1 (0: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 2 (1: 1)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 0: 3 (0: 2)
17:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 0 (1: 0)
01/01/2017 13:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 4 (0: 3)
16:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 0 (1: 0)
20. రౌండ్
02/01/2017 12:30 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - లీసెస్టర్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (0: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 2 (1: 1)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - హల్ సిటీ 3: 1 (0: 1)
17:15 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 0)
01/03/2017 19:45 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 3 (2: 0)
20:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - స్వాన్సీ సిటీ 1: 2 (0: 1)
20:00 స్టోక్ సిటీ - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (1: 0)
04/01/2017 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
21. రౌండ్
01/14/2017 12:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 4: 0 (2: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
15:00 హల్ సిటీ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 1 (1: 1)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - స్టోక్ సిటీ 1: 3 (1: 3)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 4 (0: 1)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 3: 0 (0: 0)
17:30 లీసెస్టర్ సిటీ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 1)
01/15/2017 13:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 4: 0 (1: 0)
16:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 1 (0: 1)
22. రౌండ్
01/21/2017 12:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - స్వాన్సీ సిటీ 2: 3 (0: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 2 (0: 1)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 3 (1: 2)
15:00 స్టోక్ సిటీ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 2: 0 (2: 0)
17:30 మాంచెస్టర్ నగరం - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 2 (0: 0)
01/22/2017 12:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 3: 0 (2: 0)
14:15 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 0)
16:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - హల్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
23. రౌండ్
01/31/2017 19:45 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 0: 2 (0: 0)
19:45 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 2 (0: 2)
19:45 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
19:45 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 1: 1 (1: 1)
19:45 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 0 (0: 0)
19:45 స్వాన్సీ సిటీ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 0)
20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
02/01/2017 19:45 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 4 (0: 3)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - హల్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
20:00 స్టోక్ సిటీ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
24. రౌండ్
02/04/2017 12:30 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 0: 4 (0: 4)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 6: 3 (3: 0)
15:00 హల్ సిటీ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 0 (1: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 3 (1: 2)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (2: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - స్టోక్ సిటీ 1: 0 (1: 0)
17:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 1: 0 (0: 0)
02/05/2017 13:30 మాంచెస్టర్ నగరం - స్వాన్సీ సిటీ 2: 1 (1: 0)
16:00 లీసెస్టర్ సిటీ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 3 (0: 2)
25. రౌండ్
02/11/2017 12:30 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - హల్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (1: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 0 (0: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 4 (0: 2)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 2: 2 (0: 1)
17:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 0 (2: 0)
02/12/2017 13:30 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
16:00 స్వాన్సీ సిటీ - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 0 (2: 0)
02/13/2017 20:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 2 (0: 1)
26. రౌండ్
02/25/2017 15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - స్వాన్సీ సిటీ 3: 1 (1: 1)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 1: 0 (1: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 2: 0 (1: 0)
15:00 హల్ సిటీ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 1 (2: 1)
17:30 వాట్ఫోర్డ్ FC - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 0)
02/26/2017 13:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - స్టోక్ సిటీ 4: 0 (4: 0)
02/27/2017 20:00 లీసెస్టర్ సిటీ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 3: 1 (2: 0)
04/27/2017 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
05/10/2017 19:45 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 0)
27. రౌండ్
03/04/2017 12:30 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 1 (1: 1)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - హల్ సిటీ 3: 1 (1: 1)
15:00 స్టోక్ సిటీ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 2: 0 (2: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 3: 2 (1: 1)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 4 (1: 2)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 0: 2 (0: 0)
17:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (2: 0)
03/05/2017 13:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 2 (1: 0)
16:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 2 (0: 1)
03/06/2017 20:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
28. రౌండ్
03/08/2017 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - స్టోక్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
03/11/2017 15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 3: 2 (1: 1)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 3: 0 (2: 0)
15:00 హల్ సిటీ - స్వాన్సీ సిటీ 2: 1 (0: 0)
03/12/2017 16:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
04/26/2017 19:45 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
19:45 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 1: 0 (1: 0)
20:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 1 (0: 0)
05/15/2017 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 4: 3 (2: 1)
05/17/2017 19:45 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
29. రౌండ్
03/18/2017 12:30 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 1)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 0 (0: 0)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - హల్ సిటీ 4: 0 (1: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 3 (1: 3)
17:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - స్వాన్సీ సిటీ 2: 0 (1: 0)
03/19/2017 12:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 3 (0: 1)
14:15 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (2: 0)
16:30 మాంచెస్టర్ నగరం - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 1 (0: 0)
30. రౌండ్
04/01/2017 12:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (2: 1)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 2 (0: 0)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 2 (1: 2)
15:00 హల్ సిటీ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 1 (0: 1)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - స్టోక్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 0: 0 (0: 0)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 1: 0 (0: 0)
17:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 0: 0 (0: 0)
04/02/2017 13:30 స్వాన్సీ సిటీ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
16:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 2 (1: 2)
31. రౌండ్
04/04/2017 19:45 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - స్టోక్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
19:45 లీసెస్టర్ సిటీ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 2: 0 (0: 0)
19:45 వాట్ఫోర్డ్ FC - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 2: 0 (1: 0)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
04/05/2017 19:45 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 3: 0 (0: 0)
19:45 హల్ సిటీ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 4: 2 (3: 2)
19:45 స్వాన్సీ సిటీ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 3 (1: 0)
19:45 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 3: 1 (1: 1)
20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 1 (2: 1)
20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 2 (1: 1)
32. రౌండ్
04/08/2017 12:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - వాట్ఫోర్డ్ FC 4: 0 (3: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ నగరం - హల్ సిటీ 3: 1 (1: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 2 (1: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - స్వాన్సీ సిటీ 1: 0 (1: 0)
17:30 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 3 (1: 2)
04/09/2017 13:30 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 3 (0: 1)
16:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - లీసెస్టర్ సిటీ 4: 2 (3: 2)
04/10/2017 20:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (1: 0)
33. రౌండ్
04/15/2017 12:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 4: 0 (2: 0)
15:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 2 (0: 1)
15:00 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 3: 1 (0: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - హల్ సిటీ 3: 1 (1: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 2 (1: 1)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - స్వాన్సీ సిటీ 1: 0 (1: 0)
17:30 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 3 (0: 0)
04/16/2017 13:30 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 1 (0: 1)
16:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
04/17/2017 20:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
34. రౌండ్
04/22/2017 15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 4: 0 (2: 0)
15:00 హల్ సిటీ - వాట్ఫోర్డ్ FC 2: 0 (0: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - స్టోక్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
15:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
04/23/2017 14:15 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 2)
16:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 2 (1: 1)
04/25/2017 19:45 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 4: 2 (2: 1)
05/16/2017 19:45 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 2: 0 (0: 0)
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 3: 1 (2: 0)
05/18/2017 19:45 లీసెస్టర్ సిటీ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 6 (0: 2)
35. రౌండ్
04/29/2017 15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - హల్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
15:00 స్టోక్ సిటీ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 0: 1 (0: 0)
15:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - లీసెస్టర్ సిటీ 0: 1 (0: 1)
17:30 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
04/30/2017 12:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - స్వాన్సీ సిటీ 1: 1 (1: 0)
14:05 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 0)
14:05 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 2 (1: 0)
16:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
05/01/2017 20:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 1 (0: 1)
36. రౌండ్
05/05/2017 20:00 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 0 (0: 0)
05/06/2017 12:30 మాంచెస్టర్ నగరం - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 5: 0 (1: 0)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - స్టోక్ సిటీ 2: 2 (0: 1)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 2: 2 (0: 0)
15:00 హల్ సిటీ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 0: 2 (0: 0)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - వాట్ఫోర్డ్ FC 3: 0 (1: 0)
17:30 స్వాన్సీ సిటీ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
05/07/2017 13:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
16:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 0 (0: 0)
05/08/2017 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 3: 0 (2: 0)
37. రౌండ్
05/12/2017 19:45 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - వాట్ఫోర్డ్ FC 1: 0 (0: 0)
20:00 వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
05/13/2017 12:30 మాంచెస్టర్ నగరం - లీసెస్టర్ సిటీ 2: 1 (2: 1)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
15:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - స్వాన్సీ సిటీ 0: 2 (0: 2)
17:30 స్టోక్ సిటీ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 4 (0: 1)
05/14/2017 12:00 క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ - హల్ సిటీ 4: 0 (2: 0)
14:15 వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 4 (0: 1)
16:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 1 (1: 0)
38. రౌండ్
05/21/2017 15:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (2: 0)
15:00 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 2 (1: 1)
15:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 5: 1 (1: 1)
15:00 హల్ సిటీ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 7 (0: 3)
15:00 లీసెస్టర్ సిటీ - AFC బౌర్న్‌మౌత్ 1: 1 (0: 1)
15:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 3: 0 (1: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 0 (2: 0)
15:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - స్టోక్ సిటీ 0: 1 (0: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 2: 1 (0: 1)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 5 (0: 4)