పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్ »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020

పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్ »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1971/1972
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
వారం 07/16/2019 19:20 TO డైనమో డ్రెస్డెన్ డైనమో డ్రెస్డెన్ 6: 1 (3: 0)
వారం 07/20/2019 17:30 TO 1. FC నార్న్బెర్గ్ 1. FC నార్న్బెర్గ్ 1: 1 (1: 0)
వారం 07/27/2019 12:30 ఎన్ ఇంటర్ ఇంటర్ 5: 6 (1: 0, 1: 1) pso
వారం 07/30/2019 13:00 ఎన్ సిడ్నీ ఎఫ్.సి. సిడ్నీ ఎఫ్.సి. 3: 0 (2: 0)
ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
గ్రూప్ ఎ 09/18/2019 20:00 హెచ్ రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ మాడ్రిడ్ 3: 0 (2: 0)
గ్రూప్ ఎ 10/01/2019 20:00 TO గలాటసారే గలాటసారే 1: 0 (0: 0)
గ్రూప్ ఎ 10/22/2019 20:00 TO క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 5: 0 (1: 0)
గ్రూప్ ఎ 11/06/2019 20:00 హెచ్ క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 1: 0 (1: 0)
గ్రూప్ ఎ 11/26/2019 20:00 TO రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ మాడ్రిడ్ 2: 2 (0: 1)
గ్రూప్ ఎ 12/11/2019 20:00 హెచ్ గలాటసారే గలాటసారే 5: 0 (2: 0)
16 వ రౌండ్ 02/18/2020 20:00 TO బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 1: 2 (0: 0)
16 వ రౌండ్ 03/11/2020 20:00 హెచ్ బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 0 (2: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 08/12/2020 20:00 ఎన్ అట్లాంటా అట్లాంటా 2: 1 (0: 1)
సెమీ-ఫైనల్స్ 08/18/2020 20:00 ఎన్ ఆర్బి లీప్జిగ్ ఆర్బి లీప్జిగ్ 3: 0 (2: 0)
చివరి 08/23/2020 20:00 ఎన్ బేయర్న్ మ్యూనిచ్ బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 1 (0: 0)
లిగ్యూ 1 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 08/11/2019 20:00 హెచ్ ఒలింపిక్ నిమ్స్ ఒలింపిక్ నిమ్స్ 3: 0 (1: 0)
2. రౌండ్ 08/18/2019 20:00 TO రెన్నెస్ స్టేడియం రెన్నెస్ స్టేడియం 1: 2 (1: 1)
3. రౌండ్ 08/25/2019 20:00 హెచ్ టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. 4: 0 (0: 0)
4. రౌండ్ 08/30/2019 19:45 TO FC మెట్జ్ FC మెట్జ్ 2: 0 (2: 0)
5. రౌండ్ 09/14/2019 16:30 హెచ్ RC స్ట్రాస్‌బోర్గ్ RC స్ట్రాస్‌బోర్గ్ 1: 0 (0: 0)
6. రౌండ్ 09/22/2019 20:00 TO ఒలింపిక్ లియోన్ ఒలింపిక్ లియోన్ 1: 0 (0: 0)
7. రౌండ్ 09/25/2019 20:00 హెచ్ రీమ్స్ స్టేడియం రీమ్స్ స్టేడియం 0: 2 (0: 1)
8. రౌండ్ 09/28/2019 16:30 TO గిరోండిన్స్ బోర్డియక్స్ గిరోండిన్స్ బోర్డియక్స్ 1: 0 (0: 0)
9. రౌండ్ 10/05/2019 16:30 హెచ్ కోపం SCO కోపం SCO 4: 0 (2: 0)
10. రౌండ్ 10/18/2019 19:45 TO OGC బాగుంది OGC బాగుంది 4: 1 (2: 0)
11. రౌండ్ 10/27/2019 20:00 హెచ్ ఒలింపిక్ మార్సెయిల్ ఒలింపిక్ మార్సెయిల్ 4: 0 (4: 0)
12. రౌండ్ 11/01/2019 19:45 TO డిజాన్ FCO డిజాన్ FCO 1: 2 (1: 1)
13. రౌండ్ 11/09/2019 16:30 TO బ్రెస్ట్ స్టేడియం బ్రెస్ట్ స్టేడియం 2: 1 (1: 0)
14. రౌండ్ 11/22/2019 19:45 హెచ్ లిల్లే OSC లిల్లే OSC 2: 0 (2: 0)
16. రౌండ్ 12/04/2019 20:05 హెచ్ FC నాంటెస్ FC నాంటెస్ 2: 0 (0: 0)
17. రౌండ్ 12/07/2019 16:30 TO మాంట్పెల్లియర్ HSC మాంట్పెల్లియర్ HSC 3: 1 (0: 1)
18. రౌండ్ 12/15/2019 20:00 TO AS సెయింట్-ఎటియన్నే AS సెయింట్-ఎటియన్నే 4: 0 (2: 0)
19. రౌండ్ 12/21/2019 19:45 హెచ్ అమియన్స్ ఎస్సీ అమియన్స్ ఎస్సీ 4: 1 (1: 0)
20. రౌండ్ 01/12/2020 20:00 హెచ్ AS మొనాకో AS మొనాకో 3: 3 (3: 2)
15. రౌండ్ 01/15/2020 20:00 TO AS మొనాకో AS మొనాకో 4: 1 (2: 0)
21. రౌండ్ 01/26/2020 20:00 TO లిల్లే OSC లిల్లే OSC 2: 0 (1: 0)
22. రౌండ్ 02/01/2020 16:30 హెచ్ మాంట్పెల్లియర్ HSC మాంట్పెల్లియర్ HSC 5: 0 (3: 0)
23. రౌండ్ 02/04/2020 20:05 TO FC నాంటెస్ FC నాంటెస్ 2: 1 (1: 0)
24. రౌండ్ 02/09/2020 20:00 హెచ్ ఒలింపిక్ లియోన్ ఒలింపిక్ లియోన్ 4: 2 (2: 0)
25. రౌండ్ 02/15/2020 16:30 TO అమియన్స్ ఎస్సీ అమియన్స్ ఎస్సీ 4: 4 (1: 3)
26. రౌండ్ 02/23/2020 20:00 హెచ్ గిరోండిన్స్ బోర్డియక్స్ గిరోండిన్స్ బోర్డియక్స్ 4: 3 (2: 2)
27. రౌండ్ 02/29/2020 16:30 హెచ్ డిజాన్ FCO డిజాన్ FCO 4: 0 (1: 0)
28. రౌండ్ 03/07/2020 TO RC స్ట్రాస్‌బోర్గ్ RC స్ట్రాస్‌బోర్గ్ dnp
29. రౌండ్ 03/15/2020 హెచ్ OGC బాగుంది OGC బాగుంది dnp
30. రౌండ్ 03/22/2020 TO ఒలింపిక్ మార్సెయిల్ ఒలింపిక్ మార్సెయిల్ dnp
32. రౌండ్ 04/11/2020 TO కోపం SCO కోపం SCO dnp
33. రౌండ్ 04/18/2020 హెచ్ AS సెయింట్-ఎటియన్నే AS సెయింట్-ఎటియన్నే dnp
31. రౌండ్ 04/22/2020 హెచ్ FC మెట్జ్ FC మెట్జ్ dnp
34. రౌండ్ 04/26/2020 TO రీమ్స్ స్టేడియం రీమ్స్ స్టేడియం dnp
35. రౌండ్ 05/02/2020 హెచ్ బ్రెస్ట్ స్టేడియం బ్రెస్ట్ స్టేడియం dnp
36. రౌండ్ 05/09/2020 TO టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. dnp
37. రౌండ్ 05/16/2020 హెచ్ రెన్నెస్ స్టేడియం రెన్నెస్ స్టేడియం dnp
38. రౌండ్ 05/23/2020 TO ఒలింపిక్ నిమ్స్ ఒలింపిక్ నిమ్స్ dnp
ఫ్రెంచ్ కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
9. రౌండ్ 01/05/2020 19:55 TO ESA లినాస్-మాంట్లహరీ ESA లినాస్-మాంట్లహరీ 6: 0 (2: 0)
10. రౌండ్ 01/19/2020 19:55 TO FC లోరియంట్ FC లోరియంట్ 1: 0 (0: 0)
16 వ రౌండ్ 01/29/2020 17:30 TO పావు ఎఫ్.సి. పావు ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 02/12/2020 17:30 TO డిజాన్ FCO డిజాన్ FCO 6: 1 (2: 1)
సెమీ-ఫైనల్స్ 03/04/2020 20:10 TO ఒలింపిక్ లియోన్ ఒలింపిక్ లియోన్ 5: 1 (1: 1)
చివరి 07/24/2020 20:10 ఎన్ AS సెయింట్-ఎటియన్నే AS సెయింట్-ఎటియన్నే 1: 0 (1: 0)
లీగ్ కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
16 వ రౌండ్ 12/18/2019 20:05 TO లే మాన్స్ ఎఫ్.సి. లే మాన్స్ ఎఫ్.సి. 4: 1 (3: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 01/08/2020 20:05 హెచ్ AS సెయింట్-ఎటియన్నే AS సెయింట్-ఎటియన్నే 6: 1 (3: 0)
సెమీ-ఫైనల్స్ 01/22/2020 20:00 TO రీమ్స్ స్టేడియం రీమ్స్ స్టేడియం 3: 0 (2: 0)
చివరి 07/31/2020 20:10 ఎన్ ఒలింపిక్ లియోన్ ఒలింపిక్ లియోన్ 6: 5 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso
ఛాంపియన్స్ ట్రోఫీ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
చివరి 08/03/2019 12:30 ఎన్ రెన్నెస్ స్టేడియం రెన్నెస్ స్టేడియం 2: 1 (0: 1)