2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1978/1979 1973/1974 1972/1973 1970/1971 1967/1968 1960 / 1961 |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
వారం | 01/16/2020 | 01:30 | హెచ్ | జాతీయ అథ్లెటిక్ | జాతీయ అథ్లెటిక్ | 10: 9 (0: 0, 0: 0) pso | |
వారం | 01/18/2020 | 19:00 | ఎన్ | న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. | న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. | 2: 1 (0: 1) | |
కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
16 వ రౌండ్ | 07/24/2019 | 01:30 | TO | గోడోయ్ క్రజ్ | గోడోయ్ క్రజ్ | 2: 2 (1: 2) | |
16 వ రౌండ్ | 07/31/2019 | 01:30 | హెచ్ | గోడోయ్ క్రజ్ | గోడోయ్ క్రజ్ | 4: 0 (0: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 08/21/2019 | 01:30 | TO | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | 1: 0 (1: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 08/28/2019 | 01:30 | హెచ్ | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | 1: 2 (1: 2) | |
కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
గ్రూప్ 2 | 03/04/2020 | 22:15 | TO | పులి | పులి | 2: 0 (1: 0) | |
గ్రూప్ 2 | 03/11/2020 | 00:30 | హెచ్ | గ్వారానీ | గ్వారానీ | 3: 1 (0: 0) | |
గ్రూప్ 2 | 09/17/2020 | 01:30 | TO | బొలీవర్ | బొలీవర్ | 2: 1 (1: 0) | |
గ్రూప్ 2 | 09/24/2020 | 01:30 | TO | గ్వారానీ | గ్వారానీ | 0: 0 (0: 0) | |
గ్రూప్ 2 | 09/30/2020 | 23:15 | హెచ్ | బొలీవర్ | బొలీవర్ | 5: 0 (1: 0) | |
గ్రూప్ 2 | 10/22/2020 | 01:30 | హెచ్ | పులి | పులి | 5: 0 (1: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 11/25/2020 | 22:15 | TO | డాల్ఫిన్ ఎస్.సి. | డాల్ఫిన్ ఎస్.సి. | 3: 1 (2: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 02/12/2020 | 22:15 | హెచ్ | డాల్ఫిన్ ఎస్.సి. | డాల్ఫిన్ ఎస్.సి. | 5: 0 (1: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 12/09/2020 | 00:30 | TO | స్వేచ్ఛ | స్వేచ్ఛ | 1: 1 (1: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 12/16/2020 | 00:30 | హెచ్ | స్వేచ్ఛ | స్వేచ్ఛ | 3: 0 (1: 0) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 01/06/2021 | 00:30 | TO | నదీ ఫలకము | నదీ ఫలకము | 3: 0 (1: 0) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 01/13/2021 | 00:30 | హెచ్ | నదీ ఫలకము | నదీ ఫలకము | 0: 2 (0: 2) | |
చివరి | 01/30/2021 | 20:00 | ఎన్ | శాంటాస్ ఎఫ్.సి. | శాంటాస్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
సెరీ ఎ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
10. రౌండ్ | 07/13/2019 | 23:00 | TO | సావో పాలో ఎఫ్.సి. | సావో పాలో ఎఫ్.సి. | 1: 1 (0: 1) | |
11. రౌండ్ | 07/20/2019 | 23:00 | TO | Ceará - CE | Ceará - CE | 0: 2 (0: 1) | |
12. రౌండ్ | 07/27/2019 | రాత్రి 9.00 గంటలు | హెచ్ | వాస్కో డా గామా | వాస్కో డా గామా | 1: 1 (1: 1) | |
13. రౌండ్ | 04/08/2019 | 23:00 | TO | కొరింథీన్స్ ఎస్పీ | కొరింథీన్స్ ఎస్పీ | 1: 1 (0: 1) | |
14. రౌండ్ | 08/11/2019 | 20:00 | హెచ్ | బాహియా - బిఎ | బాహియా - బిఎ | 2: 2 (1: 0) | |
15. రౌండ్ | 08/18/2019 | 01:00 | TO | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | 1: 1 (1: 0) | |
17. రౌండ్ | 09/01/2019 | 20:00 | TO | ఫ్లేమెంగో ఆర్జే | ఫ్లేమెంగో ఆర్జే | 0: 3 (0: 2) | |
18. రౌండ్ | 09/08/2019 | 01:00 | TO | గోయాస్ | గోయాస్ | 2: 1 (0: 1) | |
16. రౌండ్ | 09/11/2019 | 01:00 | హెచ్ | ఫ్లూమినెన్స్ ఆర్జే | ఫ్లూమినెన్స్ ఆర్జే | 3: 0 (1: 0) | |
19. రౌండ్ | 09/14/2019 | 23:00 | హెచ్ | క్రూయిజ్ | క్రూయిజ్ | 1: 0 (1: 0) | |
20. రౌండ్ | 09/22/2019 | 20:00 | TO | బలం | బలం | 1: 0 (0: 0) | |
21. రౌండ్ | 09/26/2019 | 23:15 | హెచ్ | CSA - AL | CSA - AL | 6: 2 (4: 0) | |
22. రౌండ్ | 09/29/2019 | 20:00 | TO | అంతర్జాతీయ | అంతర్జాతీయ | 1: 1 (0: 1) | |
23. రౌండ్ | 06/10/2019 | 20:00 | హెచ్ | అట్లాటికో మినిరో | అట్లాటికో మినిరో | 1: 1 (0: 1) | |
24. రౌండ్ | 10/10/2019 | 01:30 | TO | శాంటాస్ ఎఫ్.సి. | శాంటాస్ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 2) | |
25. రౌండ్ | 10/13/2019 | 01:00 | హెచ్ | బోటాఫోగో - ఆర్జే | బోటాఫోగో - ఆర్జే | 1: 0 (1: 0) | |
26. రౌండ్ | 10/17/2019 | 01:00 | హెచ్ | చాపెకోన్స్ | చాపెకోన్స్ | 1: 0 (0: 0) | |
27. రౌండ్ | 10/20/2019 | 23:00 | TO | అథ్లెటికో పారానెన్స్ | అథ్లెటికో పారానెన్స్ | 1: 1 (1: 1) | |
28. రౌండ్ | 10/27/2019 | రాత్రి 9.00 గంటలు | TO | అవ í - ఎస్.సి. | అవ í - ఎస్.సి. | 2: 1 (0: 0) | |
29. రౌండ్ | 10/30/2019 | 22:30 | హెచ్ | సావో పాలో ఎఫ్.సి. | సావో పాలో ఎఫ్.సి. | 3: 0 (2: 0) | |
30. రౌండ్ | 11/02/2019 | 22:00 | హెచ్ | Ceará - CE | Ceará - CE | 1: 0 (1: 0) | |
31. రౌండ్ | 11/07/2019 | 00:30 | TO | వాస్కో డా గామా | వాస్కో డా గామా | 2: 1 (1: 1) | |
32. రౌండ్ | 11/09/2019 | 22:00 | హెచ్ | కొరింథీన్స్ ఎస్పీ | కొరింథీన్స్ ఎస్పీ | 1: 1 (0: 0) | |
33. రౌండ్ | 11/17/2019 | 19:00 | TO | బాహియా - బిఎ | బాహియా - బిఎ | 1: 1 (0: 1) | |
34. రౌండ్ | 11/24/2019 | 19:00 | హెచ్ | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే | 1: 2 (0: 0) | |
35. రౌండ్ | 11/28/2019 | 22:30 | TO | ఫ్లూమినెన్స్ ఆర్జే | ఫ్లూమినెన్స్ ఆర్జే | 0: 1 (0: 1) | |
36. రౌండ్ | 12/01/2019 | 19:00 | హెచ్ | ఫ్లేమెంగో ఆర్జే | ఫ్లేమెంగో ఆర్జే | 1: 3 (0: 2) | |
37. రౌండ్ | 12/05/2019 | 22:15 | హెచ్ | గోయాస్ | గోయాస్ | 5: 1 (2: 1) | |
38. రౌండ్ | 12/08/2019 | 19:00 | TO | క్రూయిజ్ | క్రూయిజ్ | 2: 0 (0: 0) | |
బ్రెజిల్ కప్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 07/11/2019 | 01:30 | హెచ్ | అంతర్జాతీయ | అంతర్జాతీయ | 1: 0 (1: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 07/18/2019 | 01:30 | TO | అంతర్జాతీయ | అంతర్జాతీయ | 4: 5 (0: 1, 0: 1) pso | |
పాలిస్టా ఛాంపియన్షిప్ 2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
1. రౌండ్ | 01/22/2020 | 22:15 | TO | ఇటువానో - ఎస్పీ | ఇటువానో - ఎస్పీ | 4: 0 (0: 0) | |
2. రౌండ్ | 01/26/2020 | 19:00 | హెచ్ | సావో పాలో ఎఫ్.సి. | సావో పాలో ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
3. రౌండ్ | 01/29/2020 | 22:15 | హెచ్ | వెస్ట్ - ఎస్పీ | వెస్ట్ - ఎస్పీ | 4: 0 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 02/02/2020 | 19:00 | TO | రెడ్ బుల్ బ్రాగంటినో | రెడ్ బుల్ బ్రాగంటినో | 1: 2 (0: 1) | |
5. రౌండ్ | 02/08/2020 | 22:30 | TO | నల్ల వంతెన | నల్ల వంతెన | 1: 0 (1: 0) | |
6. రౌండ్ | 02/16/2020 | 19:00 | హెచ్ | మిరాసోల్ - ఎస్పీ | మిరాసోల్ - ఎస్పీ | 3: 1 (0: 0) | |
7. రౌండ్ | 02/21/2020 | 00:30 | హెచ్ | గ్వారానీ - ఎస్పీ | గ్వారానీ - ఎస్పీ | 1: 0 (1: 0) | |
8. రౌండ్ | 02/29/2020 | 19:00 | TO | శాంటాస్ ఎఫ్.సి. | శాంటాస్ ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
9. రౌండ్ | 03/07/2020 | 20:00 | హెచ్ | ఫెర్రోవిరియా - ఎస్పీ | ఫెర్రోవిరియా - ఎస్పీ | 1: 1 (0: 0) | |
10. రౌండ్ | 03/14/2020 | 19:30 | TO | ఇంటర్ డి లిమిరా - ఎస్పీ | ఇంటర్ డి లిమిరా - ఎస్పీ | 0: 0 (0: 0) | |
11. రౌండ్ | 07/23/2020 | 01:30 | TO | కొరింథీన్స్ ఎస్పీ | కొరింథీన్స్ ఎస్పీ | 0: 1 (0: 1) | |
12. రౌండ్ | 07/26/2020 | 20:00 | హెచ్ | అగువా శాంటా - ఎస్పీ | అగువా శాంటా - ఎస్పీ | 2: 1 (0: 0) |