మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020

మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931 / 1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1894/1895 1893/1894 1892/1893 1887/1888
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
వారం 07/10/2019 19:30 TO గేట్స్ హెడ్ ఎఫ్.సి. గేట్స్ హెడ్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 0)
వారం 07/14/2019 13:00 TO హార్ట్‌పూల్ యునైటెడ్ హార్ట్‌పూల్ యునైటెడ్ 4: 0 (3: 0)
వారం 07/20/2019 15:00 TO 1. ఎఫ్‌సి హైడెన్‌హీమ్ 1846 1. ఎఫ్‌సి హైడెన్‌హీమ్ 1846 1: 5
వారం 07/23/2019 19:30 TO సాల్ఫోర్డ్ సిటీ సాల్ఫోర్డ్ సిటీ 3: 1 (2: 1)
వారం 07/28/2019 15:00 హెచ్ AS సెయింట్-ఎటియన్నే AS సెయింట్-ఎటియన్నే 1: 1 (0: 0)
ఛాంపియన్‌షిప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 02/08/2019 19:45 TO లుటన్ టౌన్ లుటన్ టౌన్ 3: 3 (2: 2)
2. రౌండ్ 08/10/2019 15:00 హెచ్ బ్రెంట్‌ఫోర్డ్ ఎఫ్‌సి బ్రెంట్‌ఫోర్డ్ ఎఫ్‌సి 0: 1 (0: 0)
3. రౌండ్ 08/17/2019 15:00 TO బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ 0: 1 (0: 1)
4. రౌండ్ 08/20/2019 19:45 హెచ్ విగాన్ అథ్లెటిక్ విగాన్ అథ్లెటిక్ 1: 0 (1: 0)
5. రౌండ్ 08/24/2019 15:00 హెచ్ మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
6. రౌండ్ 08/31/2019 12:30 TO బ్రిస్టల్ సిటీ బ్రిస్టల్ సిటీ 2: 2 (0: 1)
7. రౌండ్ 09/14/2019 15:00 హెచ్ ఎఫ్‌సి చదవడం ఎఫ్‌సి చదవడం 1: 0 (0: 0)
8. రౌండ్ 09/21/2019 15:00 TO కార్డిఫ్ సిటీ కార్డిఫ్ సిటీ 0: 1 (0: 1)
9. రౌండ్ 09/28/2019 15:00 హెచ్ షెఫీల్డ్ బుధవారం షెఫీల్డ్ బుధవారం 1: 4 (1: 4)
10. రౌండ్ 10/01/2019 19:45 హెచ్ ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ 1: 1 (1: 1)
11. రౌండ్ 10/04/2019 19:45 TO బర్మింగ్‌హామ్ సిటీ బర్మింగ్‌హామ్ సిటీ 1: 2 (0: 1)
12. రౌండ్ 10/19/2019 15:00 హెచ్ వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 0: 1 (0: 0)
13. రౌండ్ 10/23/2019 19:45 TO హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ 0: 0 (0: 0)
14. రౌండ్ 10/26/2019 15:00 హెచ్ ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15. రౌండ్ 11/02/2019 15:00 TO డెర్బీ కౌంటీ డెర్బీ కౌంటీ 0: 2 (0: 1)
16. రౌండ్ 11/09/2019 15:00 TO క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ 2: 2 (1: 2)
17. రౌండ్ 11/24/2019 12:00 హెచ్ హల్ సిటీ హల్ సిటీ 2: 2 (2: 0)
18. రౌండ్ 11/27/2019 19:45 హెచ్ బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
19. రౌండ్ 11/30/2019 15:00 TO లీడ్స్ యునైటెడ్ లీడ్స్ యునైటెడ్ 0: 4 (0: 2)
20. రౌండ్ 12/07/2019 15:00 హెచ్ చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ 1: 0 (1: 0)
21. రౌండ్ 12/10/2019 19:45 TO నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ 1: 1 (0: 0)
22. రౌండ్ 12/14/2019 15:00 TO స్వాన్సీ సిటీ స్వాన్సీ సిటీ 1: 3 (0: 1)
23. రౌండ్ 12/20/2019 19:45 హెచ్ స్టోక్ సిటీ స్టోక్ సిటీ 2: 1 (0: 0)
24. రౌండ్ 12/26/2019 15:00 హెచ్ హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ 1: 0 (1: 0)
25. రౌండ్ 12/29/2019 15:00 TO వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 2: 0 (1: 0)
26. రౌండ్ 01/01/2020 15:00 TO ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ 2: 0 (1: 0)
27. రౌండ్ 01/11/2020 15:00 హెచ్ డెర్బీ కౌంటీ డెర్బీ కౌంటీ 2: 2 (1: 0)
28. రౌండ్ 01/17/2020 19:45 TO ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
29. రౌండ్ 01/21/2020 19:45 హెచ్ బర్మింగ్‌హామ్ సిటీ బర్మింగ్‌హామ్ సిటీ 1: 1 (0: 1)
30. రౌండ్ 02/01/2020 15:00 హెచ్ బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ 1: 1 (0: 0)
31. రౌండ్ 02/08/2020 15:00 TO బ్రెంట్‌ఫోర్డ్ ఎఫ్‌సి బ్రెంట్‌ఫోర్డ్ ఎఫ్‌సి 2: 3 (0: 1)
32. రౌండ్ 02/11/2020 19:45 TO విగాన్ అథ్లెటిక్ విగాన్ అథ్లెటిక్ 2: 2 (0: 1)
33. రౌండ్ 02/15/2020 15:00 హెచ్ లుటన్ టౌన్ లుటన్ టౌన్ 0: 1 (0: 1)
34. రౌండ్ 02/22/2020 15:00 TO బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
35. రౌండ్ 02/26/2020 19:45 హెచ్ లీడ్స్ యునైటెడ్ లీడ్స్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
36. రౌండ్ 03/02/2020 19:45 హెచ్ నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ 2: 2 (2: 1)
37. రౌండ్ 03/07/2020 15:00 TO చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ 1: 0 (1: 0)
38. రౌండ్ 06/20/2020 12:30 హెచ్ స్వాన్సీ సిటీ స్వాన్సీ సిటీ 0: 3 (0: 3)
39. రౌండ్ 06/27/2020 15:00 TO స్టోక్ సిటీ స్టోక్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
40. రౌండ్ 02/07/2020 ఐదు గంటలకు TO హల్ సిటీ హల్ సిటీ 1: 2 (1: 1)
41. రౌండ్ 07/05/2020 14:00 హెచ్ క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ 0: 1 (0: 1)
42. రౌండ్ 07/08/2020 15:00 TO మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
43. రౌండ్ 07/11/2020 15:00 హెచ్ బ్రిస్టల్ సిటీ బ్రిస్టల్ సిటీ 1: 3 (0: 2)
44. రౌండ్ 07/14/2020 18:00 TO ఎఫ్‌సి చదవడం ఎఫ్‌సి చదవడం 2: 1 (1: 1)
45. రౌండ్ 07/18/2020 15:00 హెచ్ కార్డిఫ్ సిటీ కార్డిఫ్ సిటీ 1: 3 (0: 1)
46. ​​రౌండ్ 07/22/2020 19:30 TO షెఫీల్డ్ బుధవారం షెఫీల్డ్ బుధవారం 2: 1 (1: 1)
FA కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
3. రౌండ్ 01/05/2020 14:01 హెచ్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (0: 0)
3. రౌండ్ 01/14/2020 20:05 TO టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 2 (0: 2)
లీగ్ కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 08/13/2019 19:45 హెచ్ క్రీవ్ అలెగ్జాండ్రా క్రీవ్ అలెగ్జాండ్రా 2: 4 (0: 2, 2: 2) pso