మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020



మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931 / 1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1898/1899 1897/1898 1896/1897 1895/1896 1894/ 1895 1893/1894 1892/1893


ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
వారం 07/13/2019 12:00 TO పెర్త్ గ్లోరీ పెర్త్ గ్లోరీ 2: 0 (0: 0)
వారం 07/17/2019 12:00 హెచ్ లీడ్స్ యునైటెడ్ లీడ్స్ యునైటెడ్ 4: 0 (2: 0)
వారం 07/20/2019 12:30 హెచ్ ఇంటర్ ఇంటర్ 1: 0 (0: 0)
వారం 07/25/2019 12:30 TO టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (1: 0)
వారం 07/30/2019 18:00 ఎన్ క్రిస్టియన్సుండ్ బికె క్రిస్టియన్సుండ్ బికె 1: 0 (0: 0)
వారం 03/08/2019 17:30 హెచ్ ఎసి మిలన్ ఎసి మిలన్ 5: 4 (1: 1, 2: 2) pso
యూరోపా లీగ్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
గ్రూప్ ఎల్ 09/19/2019 20:00 హెచ్ ఎఫ్‌కె అస్తానా ఎఫ్‌కె అస్తానా 1: 0 (0: 0)
గ్రూప్ ఎల్ 10/03/2019 17:55 TO AZ అల్క్మార్ AZ అల్క్మార్ 0: 0 (0: 0)
గ్రూప్ ఎల్ 10/24/2019 17:55 TO పార్టిజాన్ పార్టిజాన్ 1: 0 (1: 0)
గ్రూప్ ఎల్ 11/07/2019 20:00 హెచ్ పార్టిజాన్ పార్టిజాన్ 3: 0 (2: 0)
గ్రూప్ ఎల్ 11/28/2019 15:50 TO ఎఫ్‌కె అస్తానా ఎఫ్‌కె అస్తానా 1: 2 (1: 0)
గ్రూప్ ఎల్ 12/12/2019 20:00 హెచ్ AZ అల్క్మార్ AZ అల్క్మార్ 4: 0 (0: 0)
32 వ రౌండ్ 02/20/2020 17:55 TO క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 1: 1 (1: 1)
32 వ రౌండ్ 02/27/2020 20:00 హెచ్ క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 5: 0 (3: 0)
16 వ రౌండ్ 03/12/2020 17:55 TO లాస్క్ లాస్క్ 5: 0 (1: 0)
16 వ రౌండ్ 08/05/2020 20:00 హెచ్ లాస్క్ లాస్క్ 2: 1 (0: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 08/10/2020 20:00 ఎన్ FC కోపెన్‌హాగన్ FC కోపెన్‌హాగన్ 1: 0 (0: 0, 0: 0) aet
సెమీ-ఫైనల్స్ 08/16/2020 20:00 ఎన్ సెవిల్లా ఎఫ్.సి. సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
ప్రీమియర్ లీగ్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 08/11/2019 16:30 హెచ్ చెల్సియా ఎఫ్.సి. చెల్సియా ఎఫ్.సి. 4: 0 (1: 0)
2. రౌండ్ 08/19/2019 20:00 TO వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 1 (1: 0)
3. రౌండ్ 08/24/2019 15:00 హెచ్ క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 1: 2 (0: 1)
4. రౌండ్ 08/31/2019 12:30 TO సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
5. రౌండ్ 09/14/2019 15:00 హెచ్ లీసెస్టర్ సిటీ లీసెస్టర్ సిటీ 1: 0 (1: 0)
6. రౌండ్ 09/22/2019 14:00 TO వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
7. రౌండ్ 09/30/2019 20:00 హెచ్ ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
8. రౌండ్ 10/06/2019 16:30 TO న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 0)
9. రౌండ్ 10/20/2019 16:30 హెచ్ లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 1 (1: 0)
10. రౌండ్ 10/27/2019 16:30 TO నార్విచ్ సిటీ నార్విచ్ సిటీ 3: 1 (2: 0)
11. రౌండ్ 11/02/2019 12:30 TO AFC బౌర్న్‌మౌత్ AFC బౌర్న్‌మౌత్ 0: 1 (0: 1)
12. రౌండ్ 11/10/2019 14:00 హెచ్ బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 3: 1 (2: 0)
13. రౌండ్ 11/24/2019 16:30 TO షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 3: 3 (0: 1)
14. రౌండ్ 12/01/2019 16:30 హెచ్ ఆస్టన్ విల్లా ఆస్టన్ విల్లా 2: 2 (1: 1)
15. రౌండ్ 12/04/2019 19:30 హెచ్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (1: 1)
16. రౌండ్ 12/07/2019 17:30 TO మాంచెస్టర్ నగరం మాంచెస్టర్ నగరం 2: 1 (2: 0)
17. రౌండ్ 12/15/2019 14:00 హెచ్ ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
18. రౌండ్ 12/22/2019 14:00 TO వాట్ఫోర్డ్ FC వాట్ఫోర్డ్ FC 0: 2 (0: 0)
19. రౌండ్ 12/26/2019 17:30 హెచ్ న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 4: 1 (3: 1)
20. రౌండ్ 12/28/2019 19:45 TO బర్న్లీ ఎఫ్.సి. బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
21. రౌండ్ 01/01/2020 20:00 TO ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 2)
22. రౌండ్ 01/11/2020 15:00 హెచ్ నార్విచ్ సిటీ నార్విచ్ సిటీ 4: 0 (1: 0)
23. రౌండ్ 01/19/2020 16:30 TO లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 2 (0: 1)
24. రౌండ్ 01/22/2020 20:15 హెచ్ బర్న్లీ ఎఫ్.సి. బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
25. రౌండ్ 02/01/2020 17:30 హెచ్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 0 (0: 0)
26. రౌండ్ 02/17/2020 20:00 TO చెల్సియా ఎఫ్.సి. చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
27. రౌండ్ 02/23/2020 14:00 హెచ్ వాట్ఫోర్డ్ FC వాట్ఫోర్డ్ FC 3: 0 (1: 0)
28. రౌండ్ 03/01/2020 14:00 TO ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
29. రౌండ్ 03/08/2020 16:30 హెచ్ మాంచెస్టర్ నగరం మాంచెస్టర్ నగరం 2: 0 (1: 0)
30. రౌండ్ 06/19/2020 20:15 TO టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (0: 1)
31. రౌండ్ 06/24/2020 18:00 హెచ్ షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 3: 0 (2: 0)
32. రౌండ్ 06/30/2020 20:15 TO బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 3: 0 (2: 0)
33. రౌండ్ 07/04/2020 15:00 హెచ్ AFC బౌర్న్‌మౌత్ AFC బౌర్న్‌మౌత్ 5: 2 (3: 1)
34. రౌండ్ 07/09/2020 20:15 TO ఆస్టన్ విల్లా ఆస్టన్ విల్లా 3: 0 (2: 0)
35. రౌండ్ 07/13/2020 20:00 హెచ్ సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (2: 1)
36. రౌండ్ 07/16/2020 20:15 TO క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 0 (1: 0)
37. రౌండ్ 07/22/2020 18:00 హెచ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 1)
38. రౌండ్ 07/26/2020 16:00 TO లీసెస్టర్ సిటీ లీసెస్టర్ సిటీ 2: 0 (0: 0)
FA కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
3. రౌండ్ 01/04/2020 17:31 TO వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 0 (0: 0)
3. రౌండ్ 01/15/2020 19:45 హెచ్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 0 (0: 0)
4. రౌండ్ 01/26/2020 15:00 TO ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ 6: 0 (5: 0)
16 వ రౌండ్ 03/05/2020 19:45 TO డెర్బీ కౌంటీ డెర్బీ కౌంటీ 3: 0 (2: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 06/27/2020 17:30 TO నార్విచ్ సిటీ నార్విచ్ సిటీ 2: 1 (0: 0, 1: 1) aet
సెమీ-ఫైనల్స్ 07/19/2020 18:00 హెచ్ చెల్సియా ఎఫ్.సి. చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 1)
లీగ్ కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
3. రౌండ్ 09/25/2019 20:00 హెచ్ రోచ్‌డేల్ AFC రోచ్‌డేల్ AFC 5: 3 (0: 0, 1: 1) pso
16 వ రౌండ్ 10/30/2019 20:05 TO చెల్సియా ఎఫ్.సి. చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 12/18/2019 20:00 హెచ్ కోల్చెస్టర్ యునైటెడ్ కోల్చెస్టర్ యునైటెడ్ 3: 0 (0: 0)
సెమీ-ఫైనల్స్ 01/07/2020 20:00 హెచ్ మాంచెస్టర్ నగరం మాంచెస్టర్ నగరం 1: 3 (0: 3)
సెమీ-ఫైనల్స్ 01/29/2020 19:45 TO మాంచెస్టర్ నగరం మాంచెస్టర్ నగరం 1: 0 (1: 0)