మాంచెస్టర్ సిటీ »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020

మాంచెస్టర్ సిటీ »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1939/1940 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932 / 1933 1931/1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1898/1899 1897/1898 1896/1897 1895 / 1896 1894/1895 1893/1894 1892/1893
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
వారం 07/17/2019 13:30 ఎన్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 4: 1 (2: 1)
వారం 07/20/2019 12:30 TO వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 2: 3 (0: 0, 0: 0) pso
వారం 07/24/2019 13:00 TO కిట్చీ ఎస్.సి. కిట్చీ ఎస్.సి. 6: 1 (3: 0)
వారం 07/27/2019 11:30 TO యోకోహామా ఎఫ్. మారినోస్ యోకోహామా ఎఫ్. మారినోస్ 3: 1 (2: 1)
ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
గ్రూప్ సి 09/18/2019 20:00 TO షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 3: 0 (2: 0)
గ్రూప్ సి 10/01/2019 20:00 హెచ్ డైనమో జాగ్రెబ్ డైనమో జాగ్రెబ్ 2: 0 (0: 0)
గ్రూప్ సి 10/22/2019 20:00 హెచ్ అట్లాంటా అట్లాంటా 5: 1 (2: 1)
గ్రూప్ సి 11/06/2019 20:00 TO అట్లాంటా అట్లాంటా 1: 1 (1: 0)
గ్రూప్ సి 11/26/2019 20:00 హెచ్ షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 1: 1 (0: 0)
గ్రూప్ సి 12/11/2019 17:55 TO డైనమో జాగ్రెబ్ డైనమో జాగ్రెబ్ 4: 1 (1: 1)
16 వ రౌండ్ 02/26/2020 20:00 TO రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ మాడ్రిడ్ 2: 1 (0: 0)
16 వ రౌండ్ 08/07/2020 20:00 హెచ్ రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ మాడ్రిడ్ 2: 1 (1: 1)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 08/15/2020 20:00 ఎన్ ఒలింపిక్ లియోన్ ఒలింపిక్ లియోన్ 1: 3 (0: 1)
ప్రీమియర్ లీగ్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 08/10/2019 12:30 TO వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 5: 0 (1: 0)
2. రౌండ్ 08/17/2019 17:30 హెచ్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 2 (2: 1)
3. రౌండ్ 08/25/2019 14:00 TO AFC బౌర్న్‌మౌత్ AFC బౌర్న్‌మౌత్ 3: 1 (2: 1)
4. రౌండ్ 08/31/2019 15:00 హెచ్ బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 4: 0 (2: 0)
5. రౌండ్ 09/14/2019 17:30 TO నార్విచ్ సిటీ నార్విచ్ సిటీ 2: 3 (1: 2)
6. రౌండ్ 09/21/2019 15:00 హెచ్ వాట్ఫోర్డ్ FC వాట్ఫోర్డ్ FC 8: 0 (5: 0)
7. రౌండ్ 09/28/2019 17:30 TO ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 1)
8. రౌండ్ 06/10/2019 14:00 హెచ్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 2 (0: 0)
9. రౌండ్ 10/19/2019 17:30 TO క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 0 (2: 0)
10. రౌండ్ 10/26/2019 12:30 హెచ్ ఆస్టన్ విల్లా ఆస్టన్ విల్లా 3: 0 (0: 0)
11. రౌండ్ 11/02/2019 15:00 హెచ్ సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
12. రౌండ్ 11/10/2019 16:30 TO లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 3 (0: 2)
13. రౌండ్ 11/23/2019 17:30 హెచ్ చెల్సియా ఎఫ్.సి. చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 1 (2: 1)
14. రౌండ్ 11/30/2019 12:30 TO న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 2: 2 (1: 1)
15. రౌండ్ 12/03/2019 20:15 TO బర్న్లీ ఎఫ్.సి. బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 4: 1 (1: 0)
16. రౌండ్ 12/07/2019 17:30 హెచ్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 2 (0: 2)
17. రౌండ్ 12/15/2019 16:30 TO ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (3: 0)
18. రౌండ్ 12/21/2019 17:30 హెచ్ లీసెస్టర్ సిటీ లీసెస్టర్ సిటీ 3: 1 (2: 1)
19. రౌండ్ 12/27/2019 19:45 TO వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 2: 3 (1: 0)
20. రౌండ్ 12/29/2019 18:00 హెచ్ షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 2: 0 (0: 0)
21. రౌండ్ 01/01/2020 17:30 హెచ్ ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 0)
22. రౌండ్ 01/12/2020 16:30 TO ఆస్టన్ విల్లా ఆస్టన్ విల్లా 6: 1 (4: 0)
23. రౌండ్ 01/18/2020 15:00 హెచ్ క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 2: 2 (0: 1)
24. రౌండ్ 01/21/2020 19:30 TO షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 0 (0: 0)
25. రౌండ్ 02/02/2020 16:30 TO టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 2 (0: 0)
26. రౌండ్ 02/19/2020 19:30 హెచ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
27. రౌండ్ 02/22/2020 17:30 TO లీసెస్టర్ సిటీ లీసెస్టర్ సిటీ 1: 0 (0: 0)
29. రౌండ్ 03/08/2020 16:30 TO మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 2 (0: 1)
28. రౌండ్ 06/17/2020 20:15 హెచ్ ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (1: 0)
30. రౌండ్ 06/22/2020 20:00 హెచ్ బర్న్లీ ఎఫ్.సి. బర్న్లీ ఎఫ్.సి. 5: 0 (3: 0)
31. రౌండ్ 06/25/2020 20:15 TO చెల్సియా ఎఫ్.సి. చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
32. రౌండ్ 02/07/2020 20:15 హెచ్ లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 4: 0 (3: 0)
33. రౌండ్ 07/05/2020 19:00 TO సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
34. రౌండ్ 07/08/2020 18:00 హెచ్ న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 5: 0 (2: 0)
35. రౌండ్ 07/11/2020 20:00 TO బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 5: 0 (2: 0)
36. రౌండ్ 07/15/2020 18:00 హెచ్ AFC బౌర్న్‌మౌత్ AFC బౌర్న్‌మౌత్ 2: 1 (2: 0)
37. రౌండ్ 07/21/2020 18:00 TO వాట్ఫోర్డ్ FC వాట్ఫోర్డ్ FC 4: 0 (2: 0)
38. రౌండ్ 07/26/2020 16:00 హెచ్ నార్విచ్ సిటీ నార్విచ్ సిటీ 5: 0 (2: 0)
FA కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
3. రౌండ్ 01/04/2020 17:31 హెచ్ పోర్ట్ వేల్ ఎఫ్.సి. పోర్ట్ వేల్ ఎఫ్.సి. 4: 1 (2: 1)
4. రౌండ్ 01/26/2020 13:00 హెచ్ ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. 4: 0 (2: 0)
16 వ రౌండ్ 03/04/2020 19:45 TO షెఫీల్డ్ బుధవారం షెఫీల్డ్ బుధవారం 1: 0 (0: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 06/28/2020 18:30 TO న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 2: 0 (1: 0)
సెమీ-ఫైనల్స్ 07/18/2020 19:45 TO ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
లీగ్ కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
3. రౌండ్ 09/24/2019 19:45 TO ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ 3: 0 (3: 0)
16 వ రౌండ్ 10/29/2019 19:45 హెచ్ సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (2: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 12/18/2019 19:45 TO ఆక్స్ఫర్డ్ యునైటెడ్ ఆక్స్ఫర్డ్ యునైటెడ్ 3: 1 (1: 0)
సెమీ-ఫైనల్స్ 01/07/2020 20:00 TO మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 3: 1 (3: 0)
సెమీ-ఫైనల్స్ 01/29/2020 19:45 హెచ్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
చివరి 03/01/2020 16:30 ఎన్ ఆస్టన్ విల్లా ఆస్టన్ విల్లా 2: 1 (2: 1)
FA కమ్యూనిటీ షీల్డ్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
చివరి 04/08/2019 15:00 ఎన్ లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 5: 4 (1: 0, 1: 1, 1: 1) pso