లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి »మేనేజర్ చరిత్ర



లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి »మేనేజర్ చరిత్ర



కాలం నిర్వాహకుడు దేశం పుట్టింది
10/08/2015 - 06/30/2024 జుర్గెన్ క్లోప్ జర్మనీ 06/16/1967
06/01/2012 - 10/04/2015 బ్రెండన్ రోడ్జర్స్ ఉత్తర ఐర్లాండ్ 01/26/1973
01/08/2011 - 05/16/2012 కెన్నీ డాల్గ్లిష్ స్కాట్లాండ్ 03/04/1951
07/01/2010 - 01/07/2011 రాయ్ హోడ్గ్సన్ ఇంగ్లాండ్ 08/09/1947
07/01/2004 - 06/03/2010 రాఫా బెనితెజ్ స్పెయిన్ 04/16/1960
11/12/1998 - 06/30/2004 గెరార్డ్ హౌలియర్ ఫ్రాన్స్ 09/03/1947
01/28/1994 - 11/11/1998 రాయ్ ఎవాన్స్ ఇంగ్లాండ్ 10/04/1948
04/16/1991 - 01/28/1994 గ్రేమ్ సౌనెస్ స్కాట్లాండ్ 05/06/1953
02/22/1991 - 04/15/1991 రోనీ మోరన్ ఇంగ్లాండ్ 02/28/1934
06/01/1985 - 02/21/1991 కెన్నీ డాల్గ్లిష్ స్కాట్లాండ్ 03/04/1951
07/01/1983 - 05/30/1985 జో ఫాగన్ ఇంగ్లాండ్ 03/12/1921
07/01/1974 - 06/30/1983 బాబ్ పైస్లీ ఇంగ్లాండ్ 01/23/1919
12/01/1959 - 06/30/1974 బిల్ షాంక్లీ స్కాట్లాండ్ 09/02/1913
05/05/1956 - 11/17/1959 ఫిల్ టేలర్ ఇంగ్లాండ్ 09/18/1917
03/23/1951 - 05/04/1956 డాన్ వెల్ష్ ఇంగ్లాండ్ 02/25/1911
08/06/1936 - 01/31/1951 జార్జ్ కే ఇంగ్లాండ్ 09/21/1891
03/07/1928 - 08/06/1936 జార్జ్ ప్యాటర్సన్ ఇంగ్లాండ్ 00/00/1887
02/13/1923 - 02/15/1928 మాట్ మెక్ క్వీన్ స్కాట్లాండ్ 05/18/1863
12/17/1919 - 02/12/1923 డేవిడ్ అష్వర్త్ ఐర్లాండ్ 06/02/1867
08/17/1896 - 05/06/1915 టామ్ వాట్సన్ ఇంగ్లాండ్ 04/09/1859
02/15/1892 - 08/16/1896 విలియం బార్క్లే ఇంగ్లాండ్ 06/14/1857
02/15/1892 - 08/16/1896 జాన్ మెక్కెన్నా ఐర్లాండ్ 01/03/1855