2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931 / 1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1898/1899 1897/1898 1896/1897 1895/1896 1894/ 1895 1893/1894 |
క్లబ్ ప్రపంచ కప్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
సెమీ-ఫైనల్స్ | 12/18/2019 | 17:30 | ఎన్ | సిఎఫ్ మోంటెర్రే | సిఎఫ్ మోంటెర్రే | 2: 1 (1: 1) | |
చివరి | 12/21/2019 | 17:30 | ఎన్ | ఫ్లేమెంగో ఆర్జే | ఫ్లేమెంగో ఆర్జే | 1: 0 (0: 0, 0: 0) aet | |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
వారం | 07/11/2019 | 19:30 | ఎన్ | ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ | ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ | 6: 0 (3: 0) | |
వారం | 07/14/2019 | 15:00 | TO | బ్రాడ్ఫోర్డ్ సిటీ | బ్రాడ్ఫోర్డ్ సిటీ | 3: 1 (3: 0) | |
వారం | 07/20/2019 | 01:00 | ఎన్ | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | 2: 3 (1: 1) | |
వారం | 07/21/2019 | 23:00 | ఎన్ | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 1) | |
వారం | 07/25/2019 | 01:05 | ఎన్ | స్పోర్టింగ్ సిపి | స్పోర్టింగ్ సిపి | 2: 2 (2: 1) | |
వారం | 07/28/2019 | ఐదు గంటలకు | ఎన్ | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | 0: 3 (0: 2) | |
వారం | 07/31/2019 | 18:00 | ఎన్ | ఒలింపిక్ లియోన్ | ఒలింపిక్ లియోన్ | 3: 1 (2: 1) | |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
వారం | 06/11/2020 | 14:00 | హెచ్ | బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ | బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ | 6: 0 | |
వారం | 08/22/2020 | ఐదు గంటలకు | ఎన్ | VfB స్టుట్గార్ట్ | VfB స్టుట్గార్ట్ | 3: 0 (2: 0) | |
వారం | 08/25/2020 | 15:00 | TO | ఆర్బి సాల్జ్బర్గ్ | ఆర్బి సాల్జ్బర్గ్ | 2: 2 (0: 2) | |
వారం | 09/05/2020 | 15:00 | హెచ్ | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | 7: 2 (1: 2) | |
ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
గ్రూప్ ఇ | 09/17/2019 | 20:00 | TO | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | 0: 2 (0: 0) | |
గ్రూప్ ఇ | 10/02/2019 | 20:00 | హెచ్ | ఆర్బి సాల్జ్బర్గ్ | ఆర్బి సాల్జ్బర్గ్ | 4: 3 (3: 1) | |
గ్రూప్ ఇ | 10/23/2019 | 20:00 | TO | KRC Genk | KRC Genk | 4: 1 (1: 0) | |
గ్రూప్ ఇ | 11/05/2019 | 20:00 | హెచ్ | KRC Genk | KRC Genk | 2: 1 (1: 1) | |
గ్రూప్ ఇ | 11/27/2019 | 20:00 | హెచ్ | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | 1: 1 (0: 1) | |
గ్రూప్ ఇ | 12/10/2019 | 17:55 | TO | ఆర్బి సాల్జ్బర్గ్ | ఆర్బి సాల్జ్బర్గ్ | 2: 0 (0: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 02/18/2020 | 20:00 | TO | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | 0: 1 (0: 1) | |
16 వ రౌండ్ | 03/11/2020 | 20:00 | హెచ్ | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | 2: 3 (1: 0, 1: 0) aet | |
UEFA సూపర్ కప్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
చివరి | 08/14/2019 | 20:00 | ఎన్ | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 5: 4 (0: 1, 1: 1, 2: 2) pso | |
ప్రీమియర్ లీగ్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
1. రౌండ్ | 08/09/2019 | 20:00 | హెచ్ | నార్విచ్ సిటీ | నార్విచ్ సిటీ | 4: 1 (4: 0) | |
2. రౌండ్ | 08/17/2019 | 15:00 | TO | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 0) | |
3. రౌండ్ | 08/24/2019 | 17:30 | హెచ్ | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | 3: 1 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 08/31/2019 | 17:30 | TO | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | 3: 0 (2: 0) | |
5. రౌండ్ | 09/14/2019 | 12:30 | హెచ్ | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | 3: 1 (2: 1) | |
6. రౌండ్ | 09/22/2019 | 16:30 | TO | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 2: 1 (2: 0) | |
7. రౌండ్ | 09/28/2019 | 12:30 | TO | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | 1: 0 (0: 0) | |
8. రౌండ్ | 10/05/2019 | 15:00 | హెచ్ | లీసెస్టర్ సిటీ | లీసెస్టర్ సిటీ | 2: 1 (1: 0) | |
9. రౌండ్ | 10/20/2019 | 16:30 | TO | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | 1: 1 (0: 1) | |
10. రౌండ్ | 10/27/2019 | 16:30 | హెచ్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | 2: 1 (0: 1) | |
11. రౌండ్ | 11/02/2019 | 15:00 | TO | ఆస్టన్ విల్లా | ఆస్టన్ విల్లా | 2: 1 (0: 1) | |
12. రౌండ్ | 11/10/2019 | 16:30 | హెచ్ | మాంచెస్టర్ నగరం | మాంచెస్టర్ నగరం | 3: 1 (2: 0) | |
13. రౌండ్ | 11/23/2019 | 15:00 | TO | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | 2: 1 (0: 0) | |
14. రౌండ్ | 11/30/2019 | 15:00 | హెచ్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | 2: 1 (2: 0) | |
15. రౌండ్ | 12/04/2019 | 20:15 | హెచ్ | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | 5: 2 (4: 2) | |
16. రౌండ్ | 12/07/2019 | 15:00 | TO | AFC బౌర్న్మౌత్ | AFC బౌర్న్మౌత్ | 3: 0 (2: 0) | |
17. రౌండ్ | 12/14/2019 | 12:30 | హెచ్ | వాట్ఫోర్డ్ FC | వాట్ఫోర్డ్ FC | 2: 0 (1: 0) | |
19. రౌండ్ | 12/26/2019 | 20:00 | TO | లీసెస్టర్ సిటీ | లీసెస్టర్ సిటీ | 4: 0 (1: 0) | |
20. రౌండ్ | 12/29/2019 | 16:30 | హెచ్ | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
21. రౌండ్ | 02/01/2020 | 20:00 | హెచ్ | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | 2: 0 (1: 0) | |
22. రౌండ్ | 01/11/2020 | 17:30 | TO | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | 1: 0 (1: 0) | |
23. రౌండ్ | 01/19/2020 | 16:30 | హెచ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | 2: 0 (1: 0) | |
24. రౌండ్ | 01/23/2020 | 20:00 | TO | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | 2: 1 (1: 0) | |
18. రౌండ్ | 01/29/2020 | 19:45 | TO | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | 2: 0 (1: 0) | |
25. రౌండ్ | 02/01/2020 | 15:00 | హెచ్ | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | 4: 0 (0: 0) | |
26. రౌండ్ | 02/15/2020 | 17:30 | TO | నార్విచ్ సిటీ | నార్విచ్ సిటీ | 1: 0 (0: 0) | |
27. రౌండ్ | 02/24/2020 | 20:00 | హెచ్ | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | 3: 2 (1: 1) | |
28. రౌండ్ | 02/29/2020 | 17:30 | TO | వాట్ఫోర్డ్ FC | వాట్ఫోర్డ్ FC | 0: 3 (0: 0) | |
29. రౌండ్ | 03/07/2020 | 12:30 | హెచ్ | AFC బౌర్న్మౌత్ | AFC బౌర్న్మౌత్ | 2: 1 (2: 1) | |
30. రౌండ్ | 06/21/2020 | 19:00 | TO | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
31. రౌండ్ | 06/24/2020 | 20:15 | హెచ్ | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | 4: 0 (2: 0) | |
32. రౌండ్ | 07/02/2020 | 20:15 | TO | మాంచెస్టర్ నగరం | మాంచెస్టర్ నగరం | 0: 4 (0: 3) | |
33. రౌండ్ | 07/05/2020 | 16:30 | హెచ్ | ఆస్టన్ విల్లా | ఆస్టన్ విల్లా | 2: 0 (0: 0) | |
34. రౌండ్ | 07/08/2020 | 20:15 | TO | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | 3: 1 (2: 1) | |
35. రౌండ్ | 07/11/2020 | 15:00 | హెచ్ | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | 1: 1 (1: 0) | |
36. రౌండ్ | 07/15/2020 | 20:15 | TO | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 2) | |
37. రౌండ్ | 07/22/2020 | 20:15 | హెచ్ | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 5: 3 (3: 1) | |
38. రౌండ్ | 07/26/2020 | 16:00 | TO | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | 3: 1 (1: 1) | |
FA కప్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
3. రౌండ్ | 01/05/2020 | 16:01 | హెచ్ | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
4. రౌండ్ | 01/26/2020 | ఐదు గంటలకు | TO | ష్రూస్బరీ టౌన్ | ష్రూస్బరీ టౌన్ | 2: 2 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 02/04/2020 | 19:45 | హెచ్ | ష్రూస్బరీ టౌన్ | ష్రూస్బరీ టౌన్ | 1: 0 (0: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 03/03/2020 | 19:45 | TO | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 1) | |
లీగ్ కప్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
3. రౌండ్ | 09/25/2019 | 19:45 | TO | మిల్టన్ కీన్స్ డాన్స్ | మిల్టన్ కీన్స్ డాన్స్ | 2: 0 (1: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 10/30/2019 | 19:30 | హెచ్ | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | 5: 4 (2: 3, 5: 5) pso | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 12/17/2019 | 19:45 | TO | ఆస్టన్ విల్లా | ఆస్టన్ విల్లా | 0: 5 (0: 4) | |
FA కమ్యూనిటీ షీల్డ్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
చివరి | 08/04/2019 | 15:00 | ఎన్ | మాంచెస్టర్ నగరం | మాంచెస్టర్ నగరం | 4: 5 (0: 1, 1: 1, 1: 1) pso |