2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1939/1940 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932 / 1933 1931/1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1898/1899 1897/1898 1896/1897 1895 / 1896 1894/1895 1893/1894 |
యూరోపా లీగ్ 2020/2021 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
గ్రూప్ జి | 10/22/2020 | 20:00 | హెచ్ | జోరియా లుగాన్స్క్ | జోరియా లుగాన్స్క్ | 3: 0 (2: 0) | |
గ్రూప్ జి | 10/29/2020 | 17:55 | TO | AEK ఏథెన్ | AEK ఏథెన్ | 2: 1 (2: 0) | |
గ్రూప్ జి | 11/05/2020 | 20:00 | హెచ్ | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా | 4: 0 (1: 0) | |
గ్రూప్ జి | 11/26/2020 | 17:55 | TO | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా | 3: 3 (1: 2) | |
గ్రూప్ జి | 03/12/2020 | 17:55 | TO | జోరియా లుగాన్స్క్ | జోరియా లుగాన్స్క్ | 0: 1 (0: 0) | |
గ్రూప్ జి | 12/10/2020 | 20:00 | హెచ్ | AEK ఏథెన్ | AEK ఏథెన్ | 2: 0 (2: 0) | |
32 వ రౌండ్ | 02/18/2021 | 17:55 | TO | స్లావియా ప్రేగ్ | స్లావియా ప్రేగ్ | 0: 0 (0: 0) | |
32 వ రౌండ్ | 02/25/2021 | 20:00 | హెచ్ | స్లావియా ప్రేగ్ | స్లావియా ప్రేగ్ | 0: 2 (0: 0) | |
ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
1. రౌండ్ | 09/13/2020 | 14:00 | TO | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | 3: 0 (0: 0) | |
2. రౌండ్ | 09/20/2020 | 19:00 | హెచ్ | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | 4: 2 (1: 1) | |
3. రౌండ్ | 09/27/2020 | 16:30 | TO | మాంచెస్టర్ నగరం | మాంచెస్టర్ నగరం | 5: 2 (1: 1) | |
4. రౌండ్ | 10/04/2020 | 12:00 | హెచ్ | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | 0: 3 (0: 2) | |
5. రౌండ్ | 10/18/2020 | 19:15 | హెచ్ | ఆస్టన్ విల్లా | ఆస్టన్ విల్లా | 0: 1 (0: 0) | |
6. రౌండ్ | 10/25/2020 | 19:15 | TO | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
7. రౌండ్ | 11/02/2020 | 20:00 | TO | లీడ్స్ యునైటెడ్ | లీడ్స్ యునైటెడ్ | 4: 1 (2: 0) | |
8. రౌండ్ | 11/08/2020 | 14:00 | హెచ్ | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
9. రౌండ్ | 11/22/2020 | 19:15 | TO | లివర్పూల్ ఎఫ్సి | లివర్పూల్ ఎఫ్సి | 0: 3 (0: 2) | |
10. రౌండ్ | 11/30/2020 | 17:30 | హెచ్ | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (0: 2) | |
11. రౌండ్ | 06/12/2020 | 14:15 | TO | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | 2: 1 (1: 1) | |
12. రౌండ్ | 12/13/2020 | 19:15 | హెచ్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | 3: 0 (3: 0) | |
13. రౌండ్ | 12/16/2020 | 18:00 | హెచ్ | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 1) | |
14. రౌండ్ | 12/20/2020 | 14:15 | TO | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | 2: 0 (1: 0) | |
15. రౌండ్ | 12/26/2020 | 12:30 | హెచ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | 2: 2 (1: 1) | |
16. రౌండ్ | 12/28/2020 | 15:00 | TO | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | 1: 1 (0: 0) | |
17. రౌండ్ | 01/03/2021 | 14:15 | TO | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | 2: 1 (0: 0) | |
19. రౌండ్ | 01/16/2021 | 20:00 | హెచ్ | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 (1: 0) | |
18. రౌండ్ | 01/19/2021 | 20:15 | హెచ్ | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 2: 0 (2: 0) | |
20. రౌండ్ | 01/27/2021 | 20:15 | TO | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | 1: 1 (0: 1) | |
21. రౌండ్ | 01/31/2021 | 14:00 | హెచ్ | లీడ్స్ యునైటెడ్ | లీడ్స్ యునైటెడ్ | 1: 3 (1: 1) | |
22. రౌండ్ | 02/03/2021 | 18:00 | TO | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 (2: 0) | |
23. రౌండ్ | 02/07/2021 | 14:00 | TO | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
24. రౌండ్ | 02/13/2021 | 12:30 | హెచ్ | లివర్పూల్ ఎఫ్సి | లివర్పూల్ ఎఫ్సి | 3: 1 (0: 0) | |
25. రౌండ్ | 02/21/2021 | 14:05 | TO | ఆస్టన్ విల్లా | ఆస్టన్ విల్లా | 2: 1 (2: 0) | |
26. రౌండ్ | 02/28/2021 | 12:00 | హెచ్ | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | 1: 3 (1: 2) | |
29. రౌండ్ | 03/03/2021 | 18:00 | TO | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | 1: 1 (1: 1) | |
27. రౌండ్ | 03/06/2021 | 20:00 | TO | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | -: - | |
28. రౌండ్ | 03/14/2021 | 14:00 | హెచ్ | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | -: - | |
30. రౌండ్ | 04/03/2021 | హెచ్ | మాంచెస్టర్ నగరం | మాంచెస్టర్ నగరం | -: - | ||
31. రౌండ్ | 04/10/2021 | TO | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | -: - | ||
32. రౌండ్ | 04/17/2021 | హెచ్ | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | -: - | ||
33. రౌండ్ | 04/24/2021 | హెచ్ | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | -: - | ||
34. రౌండ్ | 05/01/2021 | TO | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | -: - | ||
35. రౌండ్ | 05/08/2021 | హెచ్ | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | -: - | ||
36. రౌండ్ | 05/11/2021 | 20:00 | TO | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | -: - | |
37. రౌండ్ | 05/15/2021 | TO | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | -: - | ||
38. రౌండ్ | 05/23/2021 | 16:00 | హెచ్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | -: - | |
FA కప్ 2020/2021 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
3. రౌండ్ | 01/09/2021 | 15:00 | TO | స్టోక్ సిటీ | స్టోక్ సిటీ | 4: 0 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 01/24/2021 | 14:30 | TO | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | 3: 1 (0: 1) | |
16 వ రౌండ్ | 02/10/2021 | 19:30 | హెచ్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | 1: 0 (0: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 03/21/2021 | ఐదు గంటలకు | హెచ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | -: - | |
లీగ్ కప్ 2020/2021 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
3. రౌండ్ | 09/23/2020 | 19:45 | హెచ్ | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 0) |