లే మాన్స్ ఎఫ్‌సి »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2018/2019



లే మాన్స్ ఎఫ్‌సి »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2018/2019



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2014/2015 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004/2005 2003/2004 2002/2003 2001 / 2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991


జాతీయ 2018/2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 03/08/2018 19:00 TO FC చాంబ్లీ FC చాంబ్లీ 2: 2 (1: 1)
2. రౌండ్ 08/10/2018 19:00 హెచ్ యుఎస్ అవ్రాంచెస్ యుఎస్ అవ్రాంచెస్ 1: 1 (0: 1)
3. రౌండ్ 08/17/2018 19:00 TO యుఎస్ఎల్ డన్కిర్క్ యుఎస్ఎల్ డన్కిర్క్ 2: 1 (0: 1)
4. రౌండ్ 08/25/2018 15:30 TO యుఎస్ కాంకర్నియా యుఎస్ కాంకర్నియా 1: 1 (1: 0)
5. రౌండ్ 08/31/2018 19:00 హెచ్ పావు ఎఫ్.సి. పావు ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 0)
6. రౌండ్ 09/07/2018 19:00 TO FC విల్లెఫ్రాంచె బ్యూజోలాయిస్ FC విల్లెఫ్రాంచె బ్యూజోలాయిస్ 2: 1 (0: 1)
7. రౌండ్ 09/13/2018 19:30 హెచ్ FC టూర్స్ FC టూర్స్ 0: 0 (0: 0)
8. రౌండ్ 09/21/2018 19:00 TO రోడెజ్ AF రోడెజ్ AF 0: 1 (0: 1)
9. రౌండ్ 09/27/2018 19:30 హెచ్ యుఎస్ క్యూవిల్లీ-రూయెన్ యుఎస్ క్యూవిల్లీ-రూయెన్ 2: 0 (2: 0)
10. రౌండ్ 04/10/2018 19:30 TO యుఎస్ బౌలోగ్నే యుఎస్ బౌలోగ్నే 0: 0 (0: 0)
11. రౌండ్ 10/19/2018 19:00 హెచ్ FC బౌర్గ్-పెరోన్నాస్ FC బౌర్గ్-పెరోన్నాస్ 1: 0 (1: 0)
12. రౌండ్ 11/02/2018 19:00 TO ME డ్రాన్సీ ME డ్రాన్సీ 1: 1 (0: 1)
13. రౌండ్ 11/10/2018 14:00 హెచ్ లావల్ స్టేడియం లావల్ స్టేడియం 1: 0 (0: 0)
14. రౌండ్ 11/23/2018 19:00 TO AS లియోన్ డుచెర్ AS లియోన్ డుచెర్ 1: 0 (1: 0)
15. రౌండ్ 11/29/2018 19:30 హెచ్ SO చోలెట్ SO చోలెట్ 1: 1 (1: 1)
16. రౌండ్ 12/14/2018 19:00 TO ఎస్‌ఎస్‌జి ఒప్పందం ఎస్‌ఎస్‌జి ఒప్పందం 0: 0 (0: 0)
17. రౌండ్ 12/21/2018 19:00 హెచ్ మారిగ్ననే గిగ్నాక్ మారిగ్ననే గిగ్నాక్ 2: 0 (0: 0)
18. రౌండ్ 01/11/2019 19:00 TO యుఎస్ అవ్రాంచెస్ యుఎస్ అవ్రాంచెస్ 2: 0 (1: 0)
19. రౌండ్ 01/18/2019 19:00 హెచ్ యుఎస్ఎల్ డన్కిర్క్ యుఎస్ఎల్ డన్కిర్క్ 1: 1 (0: 0)
20. రౌండ్ 01/31/2019 19:45 హెచ్ యుఎస్ కాంకర్నియా యుఎస్ కాంకర్నియా 2: 1 (1: 1)
21. రౌండ్ 02/08/2019 19:00 TO పావు ఎఫ్.సి. పావు ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
22. రౌండ్ 02/15/2019 19:00 హెచ్ FC విల్లెఫ్రాంచె బ్యూజోలాయిస్ FC విల్లెఫ్రాంచె బ్యూజోలాయిస్ 0: 1 (0: 0)
23. రౌండ్ 02/22/2019 19:00 TO FC టూర్స్ FC టూర్స్ 0: 2 (0: 0)
24. రౌండ్ 03/02/2019 14:00 హెచ్ రోడెజ్ AF రోడెజ్ AF 0: 1 (0: 1)
25. రౌండ్ 03/07/2019 19:30 TO యుఎస్ క్యూవిల్లీ-రూయెన్ యుఎస్ క్యూవిల్లీ-రూయెన్ 1: 1 (0: 0)
26. రౌండ్ 03/15/2019 19:00 హెచ్ యుఎస్ బౌలోగ్నే యుఎస్ బౌలోగ్నే 2: 3 (2: 1)
27. రౌండ్ 03/21/2019 19:00 TO FC బౌర్గ్-పెరోన్నాస్ FC బౌర్గ్-పెరోన్నాస్ 0: 3 (0: 1)
28. రౌండ్ 03/29/2019 19:00 హెచ్ ME డ్రాన్సీ ME డ్రాన్సీ 1: 1 (1: 1)
29. రౌండ్ 04/06/2019 13:00 TO లావల్ స్టేడియం లావల్ స్టేడియం 1: 3 (0: 2)
30. రౌండ్ 04/12/2019 19:00 హెచ్ AS లియోన్ డుచెర్ AS లియోన్ డుచెర్ 2: 1 (2: 1)
31. రౌండ్ 04/18/2019 19:30 TO SO చోలెట్ SO చోలెట్ 1: 0 (0: 0)
32. రౌండ్ 05/03/2019 19:00 హెచ్ ఎస్‌ఎస్‌జి ఒప్పందం ఎస్‌ఎస్‌జి ఒప్పందం 2: 0 (1: 0)
33. రౌండ్ 05/09/2019 19:45 TO మారిగ్ననే గిగ్నాక్ మారిగ్ననే గిగ్నాక్ 1: 0 (0: 0)
34. రౌండ్ 05/17/2019 17:30 హెచ్ FC చాంబ్లీ FC చాంబ్లీ 2: 1 (1: 0)
ప్రతినిధి లిగ్ 2 2018/2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
చివరి 05/28/2019 19:45 హెచ్ జిఎఫ్‌సి అజాసియో జిఎఫ్‌సి అజాసియో 1: 2 (0: 1)
చివరి 06/02/2019 ఐదు గంటలకు TO జిఎఫ్‌సి అజాసియో జిఎఫ్‌సి అజాసియో 2: 0 (0: 0)