లాజియో రోమా »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020

లాజియో రోమా »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1984/1985 1983/1984 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1973 1970/1971 1969/1970 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/ 1946 1942/1943 1941/1942 1940/1941 1939/1940 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931/1932 1930/1931 1929/1930
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
వారం 07/21/2019 16:00 ఎన్ యుఎస్ ట్రయెస్టినా యుఎస్ ట్రయెస్టినా 5: 2 (3: 0)
వారం 07/24/2019 16:00 హెచ్ వర్టస్ ఎంటెల్లా వర్టస్ ఎంటెల్లా 5: 0 (2: 0)
వారం 02/08/2019 19:45 TO AFC బౌర్న్‌మౌత్ AFC బౌర్న్‌మౌత్ 4: 3 (1: 2)
వారం 08/03/2019 15:00 TO ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 4: 2 (3: 0)
వారం 08/10/2019 19:00 TO సెల్టిక్ విగో సెల్టిక్ విగో 2: 1 (2: 1)
యూరోపా లీగ్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
గ్రూప్ ఇ 09/19/2019 17:55 TO CFR క్లజ్ CFR క్లజ్ 1: 2 (1: 1)
గ్రూప్ ఇ 10/03/2019 20:00 హెచ్ రెన్నెస్ స్టేడియం రెన్నెస్ స్టేడియం 2: 1 (0: 0)
గ్రూప్ ఇ 10/24/2019 20:00 TO సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 0)
గ్రూప్ ఇ 11/07/2019 17:55 హెచ్ సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
గ్రూప్ ఇ 11/28/2019 20:00 హెచ్ CFR క్లజ్ CFR క్లజ్ 1: 0 (1: 0)
గ్రూప్ ఇ 12/12/2019 17:55 TO రెన్నెస్ స్టేడియం రెన్నెస్ స్టేడియం 0: 2 (0: 1)
సెరీ ఎ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 08/25/2019 19:45 TO సంప్డోరియా సంప్డోరియా 3: 0 (1: 0)
2. రౌండ్ 09/01/2019 ఐదు గంటలకు హెచ్ ఎ.ఎస్.రోమా ఎ.ఎస్.రోమా 1: 1 (0: 1)
3. రౌండ్ 09/15/2019 14:00 TO SPAL 2013 ఫెరారా SPAL 2013 ఫెరారా 1: 2 (1: 0)
4. రౌండ్ 09/22/2019 19:45 హెచ్ పర్మా కాల్సియో 1913 పర్మా కాల్సియో 1913 2: 0 (1: 0)
5. రౌండ్ 09/25/2019 20:00 TO ఇంటర్ ఇంటర్ 0: 1 (0: 1)
6. రౌండ్ 09/29/2019 14:00 హెచ్ జెనోవా సిఎఫ్‌సి జెనోవా సిఎఫ్‌సి 4: 0 (2: 0)
7. రౌండ్ 06/10/2019 14:00 TO బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 2: 2 (2: 2)
8. రౌండ్ 10/19/2019 14:00 హెచ్ అట్లాంటా అట్లాంటా 3: 3 (0: 3)
9. రౌండ్ 10/27/2019 19:45 TO ACF ఫియోరెంటినా ACF ఫియోరెంటినా 2: 1 (1: 1)
10. రౌండ్ 10/30/2019 20:00 హెచ్ టొరినో ఎఫ్.సి. టొరినో ఎఫ్.సి. 4: 0 (2: 0)
11. రౌండ్ 11/03/2019 19:45 TO ఎసి మిలన్ ఎసి మిలన్ 2: 1 (1: 1)
12. రౌండ్ 11/10/2019 14:00 హెచ్ యుఎస్ లేస్ యుఎస్ లేస్ 4: 2 (1: 1)
13. రౌండ్ 11/24/2019 14:00 TO సాసుయోలో కాల్సియో సాసుయోలో కాల్సియో 2: 1 (1: 1)
14. రౌండ్ 12/01/2019 14:00 హెచ్ ఉడినీస్ కాల్సియో ఉడినీస్ కాల్సియో 3: 0 (3: 0)
15. రౌండ్ 12/07/2019 19:45 హెచ్ జువెంటస్ జువెంటస్ 3: 1 (1: 1)
16. రౌండ్ 12/16/2019 19:45 TO కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 1 (0: 1)
18. రౌండ్ 01/05/2020 11:30 TO బ్రెస్సియా కాల్సియో బ్రెస్సియా కాల్సియో 2: 1 (1: 1)
19. రౌండ్ 01/11/2020 ఐదు గంటలకు హెచ్ ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 0 (0: 0)
20. రౌండ్ 01/18/2020 14:00 హెచ్ సంప్డోరియా సంప్డోరియా 5: 1 (3: 0)
21. రౌండ్ 01/26/2020 ఐదు గంటలకు TO ఎ.ఎస్.రోమా ఎ.ఎస్.రోమా 1: 1 (1: 1)
22. రౌండ్ 02/02/2020 14:00 హెచ్ SPAL 2013 ఫెరారా SPAL 2013 ఫెరారా 5: 1 (4: 0)
17. రౌండ్ 02/05/2020 19:45 హెచ్ హెల్లాస్ వెరోనా హెల్లాస్ వెరోనా 0: 0 (0: 0)
23. రౌండ్ 02/09/2020 ఐదు గంటలకు TO పర్మా కాల్సియో 1913 పర్మా కాల్సియో 1913 1: 0 (1: 0)
24. రౌండ్ 02/16/2020 19:45 హెచ్ ఇంటర్ ఇంటర్ 2: 1 (0: 1)
25. రౌండ్ 02/23/2020 11:30 TO జెనోవా సిఎఫ్‌సి జెనోవా సిఎఫ్‌సి 3: 2 (1: 0)
26. రౌండ్ 02/29/2020 14:00 హెచ్ బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 2: 0 (2: 0)
27. రౌండ్ 06/24/2020 20:45 TO అట్లాంటా అట్లాంటా 2: 3 (2: 1)
28. రౌండ్ 06/27/2020 20:45 హెచ్ ACF ఫియోరెంటినా ACF ఫియోరెంటినా 2: 1 (0: 1)
29. రౌండ్ 06/30/2020 18:30 TO టొరినో ఎఫ్.సి. టొరినో ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
30. రౌండ్ 07/04/2020 20:45 హెచ్ ఎసి మిలన్ ఎసి మిలన్ 0: 3 (0: 2)
31. రౌండ్ 07/07/2020 18:30 TO యుఎస్ లేస్ యుఎస్ లేస్ 1: 2 (1: 1)
32. రౌండ్ 07/11/2020 16:15 హెచ్ సాసుయోలో కాల్సియో సాసుయోలో కాల్సియో 1: 2 (1: 0)
33. రౌండ్ 07/15/2020 20:45 TO ఉడినీస్ కాల్సియో ఉడినీస్ కాల్సియో 0: 0 (0: 0)
34. రౌండ్ 07/20/2020 20:45 TO జువెంటస్ జువెంటస్ 1: 2 (0: 0)
35. రౌండ్ 07/23/2020 20:45 హెచ్ కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 1 (0: 1)
36. రౌండ్ 07/26/2020 18:30 TO హెల్లాస్ వెరోనా హెల్లాస్ వెరోనా 5: 1 (1: 1)
37. రౌండ్ 07/29/2020 18:30 హెచ్ బ్రెస్సియా కాల్సియో బ్రెస్సియా కాల్సియో 2: 0 (1: 0)
38. రౌండ్ 08/01/2020 19:45 TO ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 3 (1: 1)
ఇటాలియన్ కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
16 వ రౌండ్ 01/14/2020 ఐదు గంటలకు హెచ్ యుఎస్ క్రెమోనీస్ యుఎస్ క్రెమోనీస్ 4: 0 (2: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 01/21/2020 19:45 TO ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 0: 1 (0: 1)
సూపర్ కప్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
చివరి 12/22/2019 16:45 ఎన్ జువెంటస్ జువెంటస్ 3: 1 (1: 1)