ఇటలీ »సెరీ ఎ 2019/2020» షెడ్యూల్



సెరీ ఎ 2019/2020 షెడ్యూల్: ఇక్కడ మీరు అన్ని మ్యాచ్‌లను అవలోకనంలో కనుగొంటారు



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 రిలీగేషన్ 2004/2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 ప్లేఆఫ్ 1999/2000 1998/1999 యుఫా-కప్ 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992 / 1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987/1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975 / 1976 1974/1975 1973/1974 1972/1973 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 ప్రతినిధి 1960/ 1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 దక్షిణ 1945/1946 ఉత్తర 1945/1946 తుది రౌండ్ 1942/1943 1941/1942 1940/1941 1939/1940 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931/19 32 1930/1931 1929/1930


1. రౌండ్
08/24/2019 ఐదు గంటలకు పర్మా కాల్సియో 1913 - జువెంటస్ 0: 1 (0: 1)
19:45 ACF ఫియోరెంటినా - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 3: 4 (1: 2)
08/25/2019 ఐదు గంటలకు ఉడినీస్ కాల్సియో - ఎసి మిలన్ 1: 0 (0: 0)
19:45 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - బ్రెస్సియా కాల్సియో 0: 1 (0: 0)
19:45 హెల్లాస్ వెరోనా - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
19:45 ఎ.ఎస్.రోమా - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 3: 3 (2: 2)
19:45 సంప్డోరియా - లాజియో రోమ్ 0: 3 (0: 1)
19:45 SPAL 2013 ఫెరారా - అట్లాంటా 2: 3 (2: 1)
19:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - సాసుయోలో కాల్సియో 2: 1 (1: 0)
08/26/2019 19:45 ఇంటర్ - యుఎస్ లేస్ 4: 0 (2: 0)
2. రౌండ్
08/30/2019 19:45 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - SPAL 2013 ఫెరారా 1: 0 (0: 0)
08/31/2019 ఐదు గంటలకు ఎసి మిలన్ - బ్రెస్సియా కాల్సియో 1: 0 (1: 0)
19:45 జువెంటస్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 4: 3 (2: 0)
09/01/2019 ఐదు గంటలకు లాజియో రోమ్ - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 1 (0: 1)
19:45 అట్లాంటా - టొరినో ఎఫ్.సి. 2: 3 (1: 1)
19:45 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - ఇంటర్ 1: 2 (0: 1)
19:45 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - ACF ఫియోరెంటినా 2: 1 (1: 0)
19:45 యుఎస్ లేస్ - హెల్లాస్ వెరోనా 0: 1 (0: 0)
19:45 సాసుయోలో కాల్సియో - సంప్డోరియా 4: 1 (3: 0)
19:45 ఉడినీస్ కాల్సియో - పర్మా కాల్సియో 1913 1: 3 (1: 1)
3. రౌండ్
09/14/2019 14:00 ACF ఫియోరెంటినా - జువెంటస్ 0: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - సంప్డోరియా 2: 0 (1: 0)
19:45 ఇంటర్ - ఉడినీస్ కాల్సియో 1: 0 (1: 0)
09/15/2019 11:30 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - అట్లాంటా 1: 2 (0: 0)
14:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 3: 4 (3: 1)
14:00 పర్మా కాల్సియో 1913 - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 1: 3 (0: 2)
14:00 SPAL 2013 ఫెరారా - లాజియో రోమ్ 2: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఎ.ఎస్.రోమా - సాసుయోలో కాల్సియో 4: 2 (4: 0)
19:45 హెల్లాస్ వెరోనా - ఎసి మిలన్ 0: 1 (0: 0)
09/16/2019 19:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - యుఎస్ లేస్ 1: 2 (0: 1)
4. రౌండ్
09/20/2019 19:45 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 3: 1 (0: 0)
09/21/2019 14:00 ఉడినీస్ కాల్సియో - బ్రెస్సియా కాల్సియో 0: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు జువెంటస్ - హెల్లాస్ వెరోనా 2: 1 (1: 1)
19:45 ఎసి మిలన్ - ఇంటర్ 0: 2 (0: 0)
09/22/2019 11:30 సాసుయోలో కాల్సియో - SPAL 2013 ఫెరారా 3: 0 (2: 0)
14:00 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 2 (0: 0)
14:00 యుఎస్ లేస్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 4 (0: 2)
14:00 సంప్డోరియా - టొరినో ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు అట్లాంటా - ACF ఫియోరెంటినా 2: 2 (0: 1)
19:45 లాజియో రోమ్ - పర్మా కాల్సియో 1913 2: 0 (1: 0)
5. రౌండ్
09/24/2019 18:00 హెల్లాస్ వెరోనా - ఉడినీస్ కాల్సియో 0: 0 (0: 0)
20:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - జువెంటస్ 1: 2 (1: 1)
09/25/2019 18:00 ఎ.ఎస్.రోమా - అట్లాంటా 0: 2 (0: 0)
20:00 ACF ఫియోరెంటినా - సంప్డోరియా 2: 1 (1: 0)
20:00 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
20:00 ఇంటర్ - లాజియో రోమ్ 1: 0 (1: 0)
20:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 0: 1 (0: 0)
20:00 పర్మా కాల్సియో 1913 - సాసుయోలో కాల్సియో 1: 0 (0: 0)
20:00 SPAL 2013 ఫెరారా - యుఎస్ లేస్ 1: 3 (1: 1)
09/26/2019 20:00 టొరినో ఎఫ్.సి. - ఎసి మిలన్ 2: 1 (0: 1)
6. రౌండ్
09/28/2019 14:00 జువెంటస్ - SPAL 2013 ఫెరారా 2: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు సంప్డోరియా - ఇంటర్ 1: 3 (0: 2)
19:45 సాసుయోలో కాల్సియో - అట్లాంటా 1: 4 (0: 4)
09/29/2019 11:30 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - బ్రెస్సియా కాల్సియో 2: 1 (2: 0)
14:00 లాజియో రోమ్ - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 4: 0 (2: 0)
14:00 యుఎస్ లేస్ - ఎ.ఎస్.రోమా 0: 1 (0: 0)
14:00 ఉడినీస్ కాల్సియో - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - హెల్లాస్ వెరోనా 1: 1 (1: 0)
19:45 ఎసి మిలన్ - ACF ఫియోరెంటినా 1: 3 (0: 1)
09/30/2019 19:45 పర్మా కాల్సియో 1913 - టొరినో ఎఫ్.సి. 3: 2 (2: 2)
7. రౌండ్
10/05/2019 14:00 SPAL 2013 ఫెరారా - పర్మా కాల్సియో 1913 1: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు హెల్లాస్ వెరోనా - సంప్డోరియా 2: 0 (1: 0)
19:45 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - ఎసి మిలన్ 1: 2 (1: 0)
10/06/2019 11:30 ACF ఫియోరెంటినా - ఉడినీస్ కాల్సియో 1: 0 (0: 0)
14:00 అట్లాంటా - యుఎస్ లేస్ 3: 1 (2: 0)
14:00 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - లాజియో రోమ్ 2: 2 (2: 2)
14:00 ఎ.ఎస్.రోమా - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 1: 1 (1: 1)
ఐదు గంటలకు టొరినో ఎఫ్.సి. - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 0: 0 (0: 0)
19:45 ఇంటర్ - జువెంటస్ 1: 2 (1: 1)
12/18/2019 19:45 బ్రెస్సియా కాల్సియో - సాసుయోలో కాల్సియో 0: 2 (0: 1)
8. రౌండ్
10/19/2019 14:00 లాజియో రోమ్ - అట్లాంటా 3: 3 (0: 3)
ఐదు గంటలకు ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - హెల్లాస్ వెరోనా 2: 0 (1: 0)
19:45 జువెంటస్ - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
10/20/2019 11:30 సాసుయోలో కాల్సియో - ఇంటర్ 3: 4 (1: 3)
14:00 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - SPAL 2013 ఫెరారా 2: 0 (1: 0)
14:00 సంప్డోరియా - ఎ.ఎస్.రోమా 0: 0 (0: 0)
14:00 ఉడినీస్ కాల్సియో - టొరినో ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు పర్మా కాల్సియో 1913 - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 5: 1 (3: 0)
19:45 ఎసి మిలన్ - యుఎస్ లేస్ 2: 2 (1: 0)
10/21/2019 20:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - ACF ఫియోరెంటినా 0: 0 (0: 0)
9. రౌండ్
10/25/2019 19:45 హెల్లాస్ వెరోనా - సాసుయోలో కాల్సియో 0: 1 (0: 0)
10/26/2019 14:00 యుఎస్ లేస్ - జువెంటస్ 1: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఇంటర్ - పర్మా కాల్సియో 1913 2: 2 (1: 2)
19:45 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - బ్రెస్సియా కాల్సియో 3: 1 (0: 1)
10/27/2019 11:30 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - సంప్డోరియా 2: 1 (0: 0)
14:00 అట్లాంటా - ఉడినీస్ కాల్సియో 7: 1 (3: 1)
14:00 SPAL 2013 ఫెరారా - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 1 (1: 1)
14:00 టొరినో ఎఫ్.సి. - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 1: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఎ.ఎస్.రోమా - ఎసి మిలన్ 2: 1 (1: 0)
19:45 ACF ఫియోరెంటినా - లాజియో రోమ్ 1: 2 (1: 1)
10. రౌండ్
10/29/2019 18:00 పర్మా కాల్సియో 1913 - హెల్లాస్ వెరోనా 0: 1 (0: 1)
20:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - ఇంటర్ 1: 2 (0: 1)
10/30/2019 18:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - అట్లాంటా 2: 2 (1: 1)
20:00 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 3: 2 (0: 1)
20:00 జువెంటస్ - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 2: 1 (1: 1)
20:00 లాజియో రోమ్ - టొరినో ఎఫ్.సి. 4: 0 (2: 0)
20:00 సంప్డోరియా - యుఎస్ లేస్ 1: 1 (0: 1)
20:00 సాసుయోలో కాల్సియో - ACF ఫియోరెంటినా 1: 2 (1: 0)
20:00 ఉడినీస్ కాల్సియో - ఎ.ఎస్.రోమా 0: 4 (0: 1)
10/31/2019 20:00 ఎసి మిలన్ - SPAL 2013 ఫెరారా 1: 0 (0: 0)
11. రౌండ్
11/02/2019 14:00 ఎ.ఎస్.రోమా - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - ఇంటర్ 1: 2 (0: 0)
19:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - జువెంటస్ 0: 1 (0: 0)
11/03/2019 11:30 అట్లాంటా - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 0: 2 (0: 1)
14:00 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - ఉడినీస్ కాల్సియో 1: 3 (1: 1)
14:00 హెల్లాస్ వెరోనా - బ్రెస్సియా కాల్సియో 2: 1 (0: 0)
14:00 యుఎస్ లేస్ - సాసుయోలో కాల్సియో 2: 2 (2: 1)
ఐదు గంటలకు ACF ఫియోరెంటినా - పర్మా కాల్సియో 1913 1: 1 (0: 1)
19:45 ఎసి మిలన్ - లాజియో రోమ్ 1: 2 (1: 1)
11/04/2019 19:45 SPAL 2013 ఫెరారా - సంప్డోరియా 0: 1 (0: 0)
12. రౌండ్
11/08/2019 19:45 సాసుయోలో కాల్సియో - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 0)
11/09/2019 14:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - టొరినో ఎఫ్.సి. 0: 4 (0: 2)
ఐదు గంటలకు ఇంటర్ - హెల్లాస్ వెరోనా 2: 1 (0: 1)
19:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
11/10/2019 11:30 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - ACF ఫియోరెంటినా 5: 2 (3: 0)
14:00 లాజియో రోమ్ - యుఎస్ లేస్ 4: 2 (1: 1)
14:00 సంప్డోరియా - అట్లాంటా 0: 0 (0: 0)
14:00 ఉడినీస్ కాల్సియో - SPAL 2013 ఫెరారా 0: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు పర్మా కాల్సియో 1913 - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 0 (0: 0)
19:45 జువెంటస్ - ఎసి మిలన్ 1: 0 (0: 0)
13. రౌండ్
11/23/2019 14:00 అట్లాంటా - జువెంటస్ 1: 3 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఎసి మిలన్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 1 (1: 1)
19:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - ఇంటర్ 0: 3 (0: 2)
11/24/2019 11:30 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - పర్మా కాల్సియో 1913 2: 2 (1: 1)
14:00 హెల్లాస్ వెరోనా - ACF ఫియోరెంటినా 1: 0 (0: 0)
14:00 ఎ.ఎస్.రోమా - బ్రెస్సియా కాల్సియో 3: 0 (0: 0)
14:00 సాసుయోలో కాల్సియో - లాజియో రోమ్ 1: 2 (1: 1)
ఐదు గంటలకు సంప్డోరియా - ఉడినీస్ కాల్సియో 2: 1 (1: 1)
11/25/2019 14:00 యుఎస్ లేస్ - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 2 (0: 1)
19:45 SPAL 2013 ఫెరారా - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 1: 1 (0: 0)
14. రౌండ్
11/30/2019 14:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - అట్లాంటా 0: 3 (0: 1)
ఐదు గంటలకు జెనోవా సిఎఫ్‌సి - టొరినో ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
19:45 ACF ఫియోరెంటినా - యుఎస్ లేస్ 0: 1 (0: 0)
12/01/2019 11:30 జువెంటస్ - సాసుయోలో కాల్సియో 2: 2 (1: 1)
14:00 ఇంటర్ - SPAL 2013 ఫెరారా 2: 1 (2: 0)
14:00 లాజియో రోమ్ - ఉడినీస్ కాల్సియో 3: 0 (3: 0)
14:00 పర్మా కాల్సియో 1913 - ఎసి మిలన్ 0: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 0)
19:45 హెల్లాస్ వెరోనా - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 3 (1: 2)
02/12/2019 19:45 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - సంప్డోరియా 4: 3 (0: 1)
15. రౌండ్
06/12/2019 19:45 ఇంటర్ - ఎ.ఎస్.రోమా 0: 0 (0: 0)
12/07/2019 14:00 అట్లాంటా - హెల్లాస్ వెరోనా 3: 2 (1: 1)
ఐదు గంటలకు ఉడినీస్ కాల్సియో - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 1 (1: 0)
19:45 లాజియో రోమ్ - జువెంటస్ 3: 1 (1: 1)
12/08/2019 11:30 యుఎస్ లేస్ - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 2: 2 (0: 2)
14:00 సాసుయోలో కాల్సియో - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 2 (2: 0)
14:00 SPAL 2013 ఫెరారా - బ్రెస్సియా కాల్సియో 0: 1 (0: 0)
14:00 టొరినో ఎఫ్.సి. - ACF ఫియోరెంటినా 2: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు సంప్డోరియా - పర్మా కాల్సియో 1913 0: 1 (0: 1)
19:45 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - ఎసి మిలన్ 2: 3 (1: 2)
16. రౌండ్
12/14/2019 14:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - యుఎస్ లేస్ 3: 0 (2: 0)
17:30 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - పర్మా కాల్సియో 1913 1: 2 (0: 1)
19:45 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - సంప్డోరియా 0: 1 (0: 0)
12/15/2019 11:30 హెల్లాస్ వెరోనా - టొరినో ఎఫ్.సి. 3: 3 (0: 1)
14:00 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - అట్లాంటా 2: 1 (1: 0)
14:00 జువెంటస్ - ఉడినీస్ కాల్సియో 3: 1 (3: 0)
14:00 ఎసి మిలన్ - సాసుయోలో కాల్సియో 0: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఎ.ఎస్.రోమా - SPAL 2013 ఫెరారా 3: 1 (0: 1)
19:45 ACF ఫియోరెంటినా - ఇంటర్ 1: 1 (0: 1)
12/16/2019 19:45 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - లాజియో రోమ్ 1: 2 (1: 0)
17. రౌండ్
12/18/2019 17:55 సంప్డోరియా - జువెంటస్ 1: 2 (1: 2)
12/20/2019 19:45 ACF ఫియోరెంటినా - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 4 (1: 2)
12/21/2019 14:00 ఉడినీస్ కాల్సియో - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు ఇంటర్ - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 4: 0 (2: 0)
19:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - SPAL 2013 ఫెరారా 1: 2 (1: 1)
12/22/2019 11:30 అట్లాంటా - ఎసి మిలన్ 5: 0 (1: 0)
14:00 యుఎస్ లేస్ - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 2: 3 (0: 1)
14:00 పర్మా కాల్సియో 1913 - బ్రెస్సియా కాల్సియో 1: 1 (0: 0)
19:45 సాసుయోలో కాల్సియో - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 2 (1: 0)
02/05/2020 19:45 లాజియో రోమ్ - హెల్లాస్ వెరోనా 0: 0 (0: 0)
18. రౌండ్
01/05/2020 11:30 బ్రెస్సియా కాల్సియో - లాజియో రోమ్ 1: 2 (1: 1)
14:00 SPAL 2013 ఫెరారా - హెల్లాస్ వెరోనా 0: 2 (0: 1)
ఐదు గంటలకు జెనోవా సిఎఫ్‌సి - సాసుయోలో కాల్సియో 2: 1 (1: 1)
19:45 ఎ.ఎస్.రోమా - టొరినో ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
06/01/2020 11:30 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - ACF ఫియోరెంటినా 1: 1 (0: 1)
14:00 అట్లాంటా - పర్మా కాల్సియో 1913 5: 0 (3: 0)
14:00 జువెంటస్ - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 4: 0 (0: 0)
14:00 ఎసి మిలన్ - సంప్డోరియా 0: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు యుఎస్ లేస్ - ఉడినీస్ కాల్సియో 0: 1 (0: 0)
19:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ఇంటర్ 1: 3 (1: 2)
19. రౌండ్
01/11/2020 14:00 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - ఎసి మిలన్ 0: 2 (0: 0)
ఐదు గంటలకు లాజియో రోమ్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 0 (0: 0)
19:45 ఇంటర్ - అట్లాంటా 1: 1 (1: 0)
01/12/2020 11:30 ఉడినీస్ కాల్సియో - సాసుయోలో కాల్సియో 3: 0 (1: 0)
14:00 ACF ఫియోరెంటినా - SPAL 2013 ఫెరారా 1: 0 (0: 0)
14:00 సంప్డోరియా - బ్రెస్సియా కాల్సియో 5: 1 (2: 1)
14:00 టొరినో ఎఫ్.సి. - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
17:15 హెల్లాస్ వెరోనా - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 2: 1 (0: 1)
19:45 ఎ.ఎస్.రోమా - జువెంటస్ 1: 2 (0: 2)
01/13/2020 19:45 పర్మా కాల్సియో 1913 - యుఎస్ లేస్ 2: 0 (0: 0)
20. రౌండ్
01/18/2020 14:00 లాజియో రోమ్ - సంప్డోరియా 5: 1 (3: 0)
ఐదు గంటలకు సాసుయోలో కాల్సియో - టొరినో ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
19:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ACF ఫియోరెంటినా 0: 2 (0: 1)
01/19/2020 11:30 ఎసి మిలన్ - ఉడినీస్ కాల్సియో 3: 2 (0: 1)
14:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 2 (1: 1)
14:00 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - హెల్లాస్ వెరోనా 1: 1 (1: 0)
14:00 యుఎస్ లేస్ - ఇంటర్ 1: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు జెనోవా సిఎఫ్‌సి - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 3 (1: 2)
19:45 జువెంటస్ - పర్మా కాల్సియో 1913 2: 1 (1: 0)
01/20/2020 19:45 అట్లాంటా - SPAL 2013 ఫెరారా 1: 2 (1: 0)
21. రౌండ్
01/24/2020 19:45 బ్రెస్సియా కాల్సియో - ఎసి మిలన్ 0: 1 (0: 0)
01/25/2020 14:00 SPAL 2013 ఫెరారా - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 3 (1: 1)
ఐదు గంటలకు ACF ఫియోరెంటినా - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
19:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - అట్లాంటా 0: 7 (0: 3)
01/26/2020 11:30 ఇంటర్ - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 1: 1 (1: 0)
14:00 హెల్లాస్ వెరోనా - యుఎస్ లేస్ 3: 0 (2: 0)
14:00 సంప్డోరియా - సాసుయోలో కాల్సియో 0: 0 (0: 0)
14:00 పర్మా కాల్సియో 1913 - ఉడినీస్ కాల్సియో 2: 0 (2: 0)
ఐదు గంటలకు ఎ.ఎస్.రోమా - లాజియో రోమ్ 1: 1 (1: 1)
19:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - జువెంటస్ 2: 1 (0: 0)
22. రౌండ్
02/01/2020 14:00 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - బ్రెస్సియా కాల్సియో 2: 1 (1: 1)
ఐదు గంటలకు కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - పర్మా కాల్సియో 1913 2: 2 (1: 1)
19:45 సాసుయోలో కాల్సియో - ఎ.ఎస్.రోమా 4: 2 (3: 0)
02/02/2020 11:30 జువెంటస్ - ACF ఫియోరెంటినా 3: 0 (1: 0)
14:00 అట్లాంటా - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 2: 2 (2: 2)
14:00 ఎసి మిలన్ - హెల్లాస్ వెరోనా 1: 1 (1: 1)
14:00 లాజియో రోమ్ - SPAL 2013 ఫెరారా 5: 1 (4: 0)
ఐదు గంటలకు యుఎస్ లేస్ - టొరినో ఎఫ్.సి. 4: 0 (2: 0)
19:45 ఉడినీస్ కాల్సియో - ఇంటర్ 0: 2 (0: 0)
02/03/2020 19:45 సంప్డోరియా - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 4 (1: 2)
23. రౌండ్
02/07/2020 19:45 ఎ.ఎస్.రోమా - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 2: 3 (1: 2)
02/08/2020 14:00 ACF ఫియోరెంటినా - అట్లాంటా 1: 2 (1: 0)
ఐదు గంటలకు టొరినో ఎఫ్.సి. - సంప్డోరియా 1: 3 (0: 0)
19:45 హెల్లాస్ వెరోనా - జువెంటస్ 2: 1 (0: 0)
02/09/2020 11:30 SPAL 2013 ఫెరారా - సాసుయోలో కాల్సియో 1: 2 (1: 0)
14:00 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 1: 0 (1: 0)
14:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - యుఎస్ లేస్ 2: 3 (0: 1)
14:00 బ్రెస్సియా కాల్సియో - ఉడినీస్ కాల్సియో 1: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు పర్మా కాల్సియో 1913 - లాజియో రోమ్ 0: 1 (0: 1)
19:45 ఇంటర్ - ఎసి మిలన్ 4: 2 (0: 2)
24. రౌండ్
02/15/2020 14:00 యుఎస్ లేస్ - SPAL 2013 ఫెరారా 2: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 0: 3 (0: 2)
19:45 అట్లాంటా - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 1 (0: 1)
02/16/2020 11:30 ఉడినీస్ కాల్సియో - హెల్లాస్ వెరోనా 0: 0 (0: 0)
14:00 జువెంటస్ - బ్రెస్సియా కాల్సియో 2: 0 (1: 0)
14:00 సంప్డోరియా - ACF ఫియోరెంటినా 1: 5 (0: 3)
14:00 సాసుయోలో కాల్సియో - పర్మా కాల్సియో 1913 0: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 0: 1 (0: 0)
19:45 లాజియో రోమ్ - ఇంటర్ 2: 1 (0: 1)
02/17/2020 19:45 ఎసి మిలన్ - టొరినో ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
25. రౌండ్
02/21/2020 19:45 బ్రెస్సియా కాల్సియో - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 2 (1: 0)
02/22/2020 14:00 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - ఉడినీస్ కాల్సియో 1: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు SPAL 2013 ఫెరారా - జువెంటస్ 1: 2 (0: 1)
19:45 ACF ఫియోరెంటినా - ఎసి మిలన్ 1: 1 (0: 0)
02/23/2020 11:30 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - లాజియో రోమ్ 2: 3 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఎ.ఎస్.రోమా - యుఎస్ లేస్ 4: 0 (2: 0)
06/20/2020 18:30 టొరినో ఎఫ్.సి. - పర్మా కాల్సియో 1913 1: 1 (1: 1)
20:45 హెల్లాస్ వెరోనా - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 1 (2: 1)
06/21/2020 18:30 అట్లాంటా - సాసుయోలో కాల్సియో 4: 1 (3: 0)
20:45 ఇంటర్ - సంప్డోరియా 2: 1 (2: 0)
26. రౌండ్
02/29/2020 14:00 లాజియో రోమ్ - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 2: 0 (2: 0)
19:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - టొరినో ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 0)
03/01/2020 14:00 యుఎస్ లేస్ - అట్లాంటా 2: 7 (2: 2)
ఐదు గంటలకు కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - ఎ.ఎస్.రోమా 3: 4 (1: 2)
03/08/2020 12:45 పర్మా కాల్సియో 1913 - SPAL 2013 ఫెరారా 0: 1 (0: 0)
14:00 ఎసి మిలన్ - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 1: 2 (0: 2)
14:00 సంప్డోరియా - హెల్లాస్ వెరోనా 2: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఉడినీస్ కాల్సియో - ACF ఫియోరెంటినా 0: 0 (0: 0)
19:45 జువెంటస్ - ఇంటర్ 2: 0 (0: 0)
03/09/2020 17:30 సాసుయోలో కాల్సియో - బ్రెస్సియా కాల్సియో 3: 0 (1: 0)
27. రౌండ్
06/22/2020 18:30 ACF ఫియోరెంటినా - బ్రెస్సియా కాల్సియో 1: 1 (1: 1)
18:30 యుఎస్ లేస్ - ఎసి మిలన్ 1: 4 (0: 1)
20:45 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - జువెంటస్ 0: 2 (0: 2)
06/23/2020 18:30 SPAL 2013 ఫెరారా - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 0: 1 (0: 0)
18:30 హెల్లాస్ వెరోనా - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 0: 2 (0: 1)
20:45 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - పర్మా కాల్సియో 1913 1: 4 (0: 2)
20:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - ఉడినీస్ కాల్సియో 1: 0 (1: 0)
06/24/2020 18:30 ఇంటర్ - సాసుయోలో కాల్సియో 3: 3 (2: 1)
20:45 అట్లాంటా - లాజియో రోమ్ 3: 2 (1: 2)
20:45 ఎ.ఎస్.రోమా - సంప్డోరియా 2: 1 (0: 1)
28. రౌండ్
06/26/2020 20:45 జువెంటస్ - యుఎస్ లేస్ 4: 0 (0: 0)
06/27/2020 16:15 బ్రెస్సియా కాల్సియో - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 2: 2 (2: 1)
18:30 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - టొరినో ఎఫ్.సి. 4: 2 (2: 0)
20:45 లాజియో రోమ్ - ACF ఫియోరెంటినా 2: 1 (0: 1)
06/28/2020 16:15 ఎసి మిలన్ - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 0 (0: 0)
18:30 ఉడినీస్ కాల్సియో - అట్లాంటా 2: 3 (1: 1)
18:30 సంప్డోరియా - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 0)
18:30 సాసుయోలో కాల్సియో - హెల్లాస్ వెరోనా 3: 3 (0: 0)
18:30 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - SPAL 2013 ఫెరారా 3: 1 (2: 1)
20:45 పర్మా కాల్సియో 1913 - ఇంటర్ 1: 2 (1: 0)
29. రౌండ్
06/30/2020 18:30 టొరినో ఎఫ్.సి. - లాజియో రోమ్ 1: 2 (1: 0)
20:45 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - జువెంటస్ 1: 3 (0: 0)
07/01/2020 18:30 ఇంటర్ - బ్రెస్సియా కాల్సియో 6: 0 (3: 0)
18:30 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 1: 1 (1: 0)
20:45 SPAL 2013 ఫెరారా - ఎసి మిలన్ 2: 2 (2: 0)
20:45 హెల్లాస్ వెరోనా - పర్మా కాల్సియో 1913 3: 2 (1: 1)
20:45 యుఎస్ లేస్ - సంప్డోరియా 1: 2 (0: 1)
20:45 ACF ఫియోరెంటినా - సాసుయోలో కాల్సియో 1: 3 (0: 2)
07/02/2020 18:30 అట్లాంటా - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 0 (0: 0)
20:45 ఎ.ఎస్.రోమా - ఉడినీస్ కాల్సియో 0: 2 (0: 1)
30. రౌండ్
07/04/2020 16:15 జువెంటస్ - టొరినో ఎఫ్.సి. 4: 1 (2: 1)
18:30 సాసుయోలో కాల్సియో - యుఎస్ లేస్ 4: 2 (1: 1)
20:45 లాజియో రోమ్ - ఎసి మిలన్ 0: 3 (0: 2)
07/05/2020 16:15 ఇంటర్ - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 0)
18:30 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - అట్లాంటా 0: 1 (0: 1)
18:30 పర్మా కాల్సియో 1913 - ACF ఫియోరెంటినా 1: 2 (0: 2)
18:30 ఉడినీస్ కాల్సియో - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 2: 2 (1: 0)
18:30 బ్రెస్సియా కాల్సియో - హెల్లాస్ వెరోనా 2: 0 (0: 0)
18:30 సంప్డోరియా - SPAL 2013 ఫెరారా 3: 0 (3: 0)
20:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 1 (0: 0)
31. రౌండ్
07/07/2020 18:30 యుఎస్ లేస్ - లాజియో రోమ్ 2: 1 (1: 1)
20:45 ఎసి మిలన్ - జువెంటస్ 4: 2 (0: 0)
07/08/2020 18:30 ACF ఫియోరెంటినా - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 0: 0 (0: 0)
18:30 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 2 (0: 1)
20:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - బ్రెస్సియా కాల్సియో 3: 1 (0: 1)
20:45 ఎ.ఎస్.రోమా - పర్మా కాల్సియో 1913 2: 1 (1: 1)
20:45 అట్లాంటా - సంప్డోరియా 2: 0 (0: 0)
20:45 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - సాసుయోలో కాల్సియో 1: 2 (0: 1)
07/09/2020 18:30 SPAL 2013 ఫెరారా - ఉడినీస్ కాల్సియో 0: 3 (0: 2)
20:45 హెల్లాస్ వెరోనా - ఇంటర్ 2: 2 (1: 0)
32. రౌండ్
07/11/2020 16:15 లాజియో రోమ్ - సాసుయోలో కాల్సియో 1: 2 (1: 0)
18:30 బ్రెస్సియా కాల్సియో - ఎ.ఎస్.రోమా 0: 3 (0: 0)
20:45 జువెంటస్ - అట్లాంటా 2: 2 (0: 1)
07/12/2020 16:15 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - SPAL 2013 ఫెరారా 2: 0 (1: 0)
18:30 పర్మా కాల్సియో 1913 - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 2: 2 (0: 2)
18:30 ACF ఫియోరెంటినా - హెల్లాస్ వెరోనా 1: 1 (0: 1)
18:30 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - యుఎస్ లేస్ 0: 0 (0: 0)
18:30 ఉడినీస్ కాల్సియో - సంప్డోరియా 1: 3 (1: 1)
20:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ఎసి మిలన్ 2: 2 (1: 1)
07/13/2020 20:45 ఇంటర్ - టొరినో ఎఫ్.సి. 3: 1 (0: 1)
33. రౌండ్
07/14/2020 20:45 అట్లాంటా - బ్రెస్సియా కాల్సియో 6: 2 (4: 1)
07/15/2020 18:30 సంప్డోరియా - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 3: 0 (2: 0)
18:30 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 1 (0: 1)
18:30 ఎసి మిలన్ - పర్మా కాల్సియో 1913 3: 1 (0: 1)
20:45 యుఎస్ లేస్ - ACF ఫియోరెంటినా 1: 3 (0: 3)
20:45 ఎ.ఎస్.రోమా - హెల్లాస్ వెరోనా 2: 1 (2: 0)
20:45 సాసుయోలో కాల్సియో - జువెంటస్ 3: 3 (1: 2)
20:45 ఉడినీస్ కాల్సియో - లాజియో రోమ్ 0: 0 (0: 0)
07/16/2020 18:30 టొరినో ఎఫ్.సి. - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 3: 0 (1: 0)
20:45 SPAL 2013 ఫెరారా - ఇంటర్ 0: 4 (0: 1)
34. రౌండ్
07/18/2020 16:15 హెల్లాస్ వెరోనా - అట్లాంటా 1: 1 (0: 0)
18:30 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - సాసుయోలో కాల్సియో 1: 1 (0: 1)
20:45 ఎసి మిలన్ - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 5: 1 (2: 1)
07/19/2020 16:15 పర్మా కాల్సియో 1913 - సంప్డోరియా 2: 3 (2: 0)
18:30 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - యుఎస్ లేస్ 2: 1 (1: 0)
18:30 బ్రెస్సియా కాల్సియో - SPAL 2013 ఫెరారా 2: 1 (0: 1)
18:30 ACF ఫియోరెంటినా - టొరినో ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
18:30 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ఉడినీస్ కాల్సియో 2: 1 (1: 1)
20:45 ఎ.ఎస్.రోమా - ఇంటర్ 2: 2 (1: 1)
07/20/2020 20:45 జువెంటస్ - లాజియో రోమ్ 2: 1 (0: 0)
35. రౌండ్
07/21/2020 18:30 అట్లాంటా - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
20:45 సాసుయోలో కాల్సియో - ఎసి మిలన్ 1: 2 (1: 2)
07/22/2020 18:30 పర్మా కాల్సియో 1913 - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 1 (1: 0)
20:45 యుఎస్ లేస్ - బ్రెస్సియా కాల్సియో 3: 1 (2: 0)
20:45 ఇంటర్ - ACF ఫియోరెంటినా 0: 0 (0: 0)
20:45 సంప్డోరియా - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 1: 2 (1: 1)
20:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - హెల్లాస్ వెరోనా 1: 1 (0: 0)
20:45 SPAL 2013 ఫెరారా - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 6 (1: 2)
07/23/2020 18:30 ఉడినీస్ కాల్సియో - జువెంటస్ 2: 1 (0: 1)
20:45 లాజియో రోమ్ - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 2: 1 (0: 1)
36. రౌండ్
07/24/2020 20:45 ఎసి మిలన్ - అట్లాంటా 1: 1 (1: 1)
07/25/2020 16:15 బ్రెస్సియా కాల్సియో - పర్మా కాల్సియో 1913 1: 2 (0: 0)
18:30 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - ఇంటర్ 0: 3 (0: 1)
20:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - సాసుయోలో కాల్సియో 2: 0 (1: 0)
07/26/2020 16:15 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - యుఎస్ లేస్ 3: 2 (2: 1)
18:30 ఎ.ఎస్.రోమా - ACF ఫియోరెంటినా 2: 1 (1: 0)
18:30 హెల్లాస్ వెరోనా - లాజియో రోమ్ 1: 5 (1: 1)
18:30 SPAL 2013 ఫెరారా - టొరినో ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
18:30 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - ఉడినీస్ కాల్సియో 0: 1 (0: 1)
20:45 జువెంటస్ - సంప్డోరియా 2: 0 (1: 0)
37. రౌండ్
07/28/2020 18:30 పర్మా కాల్సియో 1913 - అట్లాంటా 1: 2 (1: 0)
20:45 ఇంటర్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 0 (1: 0)
07/29/2020 18:30 లాజియో రోమ్ - బ్రెస్సియా కాల్సియో 2: 0 (1: 0)
18:30 సాసుయోలో కాల్సియో - జెనోవా సిఎఫ్‌సి 5: 0 (2: 0)
18:30 ఉడినీస్ కాల్సియో - యుఎస్ లేస్ 1: 2 (1: 1)
18:30 సంప్డోరియా - ఎసి మిలన్ 1: 4 (0: 1)
18:30 హెల్లాస్ వెరోనా - SPAL 2013 ఫెరారా 3: 0 (2: 0)
20:45 ACF ఫియోరెంటినా - బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. 4: 0 (0: 0)
20:45 కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ - జువెంటస్ 2: 0 (2: 0)
20:45 టొరినో ఎఫ్.సి. - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 3 (1: 2)
38. రౌండ్
08/01/2020 ఐదు గంటలకు బ్రెస్సియా కాల్సియో - సంప్డోరియా 1: 1 (0: 1)
19:45 ఎసి మిలన్ - కాగ్లియారి ఫుట్‌బాల్ 3: 0 (1: 0)
19:45 అట్లాంటా - ఇంటర్ 0: 2 (0: 2)
19:45 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - లాజియో రోమ్ 3: 1 (1: 1)
19:45 జువెంటస్ - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 3 (1: 2)
08/02/2020 ఐదు గంటలకు SPAL 2013 ఫెరారా - ACF ఫియోరెంటినా 1: 3 (1: 1)
19:45 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - హెల్లాస్ వెరోనా 3: 0 (3: 0)
19:45 యుఎస్ లేస్ - పర్మా కాల్సియో 1913 3: 4 (2: 2)
19:45 బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. - టొరినో ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
19:45 సాసుయోలో కాల్సియో - ఉడినీస్ కాల్సియో 0: 1 (0: 0)