2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1942/1943 1941/1942 1940/1941 1939/1940 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935 / 1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931/1932 1930/1931 1929/1930 |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
వారం | 07/14/2019 | 16:30 | TO | FC లుగానో | FC లుగానో | 2: 1 (2: 0) | |
వారం | 07/20/2019 | 12:30 | TO | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | 0: 1 (0: 0) | |
వారం | 07/24/2019 | 12:30 | TO | జువెంటస్ | జువెంటస్ | 3: 4 (1: 0, 1: 1) pso | |
వారం | 07/27/2019 | 12:30 | ఎన్ | పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ | పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ | 6: 5 (0: 1, 1: 1) pso | |
వారం | 08/04/2019 | 15:00 | TO | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | 4: 3 (1: 1, 1: 1) pso | |
వారం | 08/10/2019 | 20:30 | TO | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | 7: 6 (0: 1, 1: 1) pso | |
ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
గ్రూప్ ఎఫ్ | 09/17/2019 | 17:55 | హెచ్ | స్లావియా ప్రేగ్ | స్లావియా ప్రేగ్ | 1: 1 (0: 0) | |
గ్రూప్ ఎఫ్ | 10/02/2019 | 20:00 | TO | ఎఫ్సి బార్సిలోనా | ఎఫ్సి బార్సిలోనా | 1: 2 (1: 0) | |
గ్రూప్ ఎఫ్ | 10/23/2019 | 20:00 | హెచ్ | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | 2: 0 (1: 0) | |
గ్రూప్ ఎఫ్ | 11/05/2019 | 20:00 | TO | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | 2: 3 (2: 0) | |
గ్రూప్ ఎఫ్ | 11/27/2019 | 20:00 | TO | స్లావియా ప్రేగ్ | స్లావియా ప్రేగ్ | 3: 1 (1: 1) | |
గ్రూప్ ఎఫ్ | 12/10/2019 | 20:00 | హెచ్ | ఎఫ్సి బార్సిలోనా | ఎఫ్సి బార్సిలోనా | 1: 2 (1: 1) | |
యూరోపా లీగ్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
32 వ రౌండ్ | 02/20/2020 | 17:55 | TO | పిఎఫ్సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్గ్రాడ్ | పిఎఫ్సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్గ్రాడ్ | 2: 0 (0: 0) | |
32 వ రౌండ్ | 02/27/2020 | 20:00 | హెచ్ | పిఎఫ్సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్గ్రాడ్ | పిఎఫ్సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్గ్రాడ్ | 2: 1 (2: 1) | |
16 వ రౌండ్ | 03/12/2020 | హెచ్ | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | dnp | ||
16 వ రౌండ్ | 08/05/2020 | 20:00 | ఎన్ | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | 2: 0 (1: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 08/10/2020 | 20:00 | ఎన్ | బేయర్ లెవెర్కుసేన్ | బేయర్ లెవెర్కుసేన్ | 2: 1 (2: 1) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 08/17/2020 | 20:00 | ఎన్ | షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ | షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ | 5: 0 (1: 0) | |
చివరి | 08/21/2020 | 20:00 | ఎన్ | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | 2: 3 (2: 2) | |
సెరీ ఎ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
1. రౌండ్ | 08/26/2019 | 19:45 | హెచ్ | యుఎస్ లేస్ | యుఎస్ లేస్ | 4: 0 (2: 0) | |
2. రౌండ్ | 09/01/2019 | 19:45 | TO | కాగ్లియారి ఫుట్బాల్ | కాగ్లియారి ఫుట్బాల్ | 2: 1 (1: 0) | |
3. రౌండ్ | 09/14/2019 | 19:45 | హెచ్ | ఉడినీస్ కాల్సియో | ఉడినీస్ కాల్సియో | 1: 0 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 09/21/2019 | 19:45 | TO | ఎసి మిలన్ | ఎసి మిలన్ | 2: 0 (0: 0) | |
5. రౌండ్ | 09/25/2019 | 20:00 | హెచ్ | లాజియో రోమ్ | లాజియో రోమ్ | 1: 0 (1: 0) | |
6. రౌండ్ | 09/28/2019 | ఐదు గంటలకు | TO | సంప్డోరియా | సంప్డోరియా | 3: 1 (2: 0) | |
7. రౌండ్ | 10/06/2019 | 19:45 | హెచ్ | జువెంటస్ | జువెంటస్ | 1: 2 (1: 1) | |
8. రౌండ్ | 10/20/2019 | 11:30 | TO | సాసుయోలో కాల్సియో | సాసుయోలో కాల్సియో | 4: 3 (3: 1) | |
9. రౌండ్ | 10/26/2019 | ఐదు గంటలకు | హెచ్ | పర్మా కాల్సియో 1913 | పర్మా కాల్సియో 1913 | 2: 2 (1: 2) | |
10. రౌండ్ | 10/29/2019 | 20:00 | TO | బ్రెస్సియా కాల్సియో | బ్రెస్సియా కాల్సియో | 2: 1 (1: 0) | |
11. రౌండ్ | 11/02/2019 | ఐదు గంటలకు | TO | బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. | బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. | 2: 1 (0: 0) | |
12. రౌండ్ | 11/09/2019 | ఐదు గంటలకు | హెచ్ | హెల్లాస్ వెరోనా | హెల్లాస్ వెరోనా | 2: 1 (0: 1) | |
13. రౌండ్ | 11/23/2019 | 19:45 | TO | టొరినో ఎఫ్.సి. | టొరినో ఎఫ్.సి. | 3: 0 (2: 0) | |
14. రౌండ్ | 12/01/2019 | 14:00 | హెచ్ | SPAL 2013 ఫెరారా | SPAL 2013 ఫెరారా | 2: 1 (2: 0) | |
15. రౌండ్ | 06/12/2019 | 19:45 | హెచ్ | ఎ.ఎస్.రోమా | ఎ.ఎస్.రోమా | 0: 0 (0: 0) | |
16. రౌండ్ | 12/15/2019 | 19:45 | TO | ACF ఫియోరెంటినా | ACF ఫియోరెంటినా | 1: 1 (1: 0) | |
17. రౌండ్ | 12/21/2019 | ఐదు గంటలకు | హెచ్ | జెనోవా సిఎఫ్సి | జెనోవా సిఎఫ్సి | 4: 0 (2: 0) | |
18. రౌండ్ | 06/01/2020 | 19:45 | TO | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | 3: 1 (2: 1) | |
19. రౌండ్ | 01/11/2020 | 19:45 | హెచ్ | అట్లాంటా | అట్లాంటా | 1: 1 (1: 0) | |
20. రౌండ్ | 01/19/2020 | 14:00 | TO | యుఎస్ లేస్ | యుఎస్ లేస్ | 1: 1 (0: 0) | |
21. రౌండ్ | 01/26/2020 | 11:30 | హెచ్ | కాగ్లియారి ఫుట్బాల్ | కాగ్లియారి ఫుట్బాల్ | 1: 1 (1: 0) | |
22. రౌండ్ | 02/02/2020 | 19:45 | TO | ఉడినీస్ కాల్సియో | ఉడినీస్ కాల్సియో | 2: 0 (0: 0) | |
23. రౌండ్ | 02/09/2020 | 19:45 | హెచ్ | ఎసి మిలన్ | ఎసి మిలన్ | 4: 2 (0: 2) | |
24. రౌండ్ | 02/16/2020 | 19:45 | TO | లాజియో రోమ్ | లాజియో రోమ్ | 1: 2 (1: 0) | |
26. రౌండ్ | 03/08/2020 | 19:45 | TO | జువెంటస్ | జువెంటస్ | 0: 2 (0: 0) | |
25. రౌండ్ | 06/21/2020 | 20:45 | హెచ్ | సంప్డోరియా | సంప్డోరియా | 2: 1 (2: 0) | |
27. రౌండ్ | 06/24/2020 | 18:30 | హెచ్ | సాసుయోలో కాల్సియో | సాసుయోలో కాల్సియో | 3: 3 (2: 1) | |
28. రౌండ్ | 06/28/2020 | 20:45 | TO | పర్మా కాల్సియో 1913 | పర్మా కాల్సియో 1913 | 2: 1 (0: 1) | |
29. రౌండ్ | 07/01/2020 | 18:30 | హెచ్ | బ్రెస్సియా కాల్సియో | బ్రెస్సియా కాల్సియో | 6: 0 (3: 0) | |
30. రౌండ్ | 07/05/2020 | 16:15 | హెచ్ | బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. | బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 0) | |
31. రౌండ్ | 07/09/2020 | 20:45 | TO | హెల్లాస్ వెరోనా | హెల్లాస్ వెరోనా | 2: 2 (0: 1) | |
32. రౌండ్ | 07/13/2020 | 20:45 | హెచ్ | టొరినో ఎఫ్.సి. | టొరినో ఎఫ్.సి. | 3: 1 (0: 1) | |
33. రౌండ్ | 07/16/2020 | 20:45 | TO | SPAL 2013 ఫెరారా | SPAL 2013 ఫెరారా | 4: 0 (1: 0) | |
34. రౌండ్ | 07/19/2020 | 20:45 | TO | ఎ.ఎస్.రోమా | ఎ.ఎస్.రోమా | 2: 2 (1: 1) | |
35. రౌండ్ | 07/22/2020 | 20:45 | హెచ్ | ACF ఫియోరెంటినా | ACF ఫియోరెంటినా | 0: 0 (0: 0) | |
36. రౌండ్ | 07/25/2020 | 18:30 | TO | జెనోవా సిఎఫ్సి | జెనోవా సిఎఫ్సి | 3: 0 (1: 0) | |
37. రౌండ్ | 07/28/2020 | 20:45 | హెచ్ | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | 2: 0 (1: 0) | |
38. రౌండ్ | 08/01/2020 | 19:45 | TO | అట్లాంటా | అట్లాంటా | 2: 0 (2: 0) | |
ఇటాలియన్ కప్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
16 వ రౌండ్ | 01/14/2020 | 19:45 | హెచ్ | కాగ్లియారి ఫుట్బాల్ | కాగ్లియారి ఫుట్బాల్ | 4: 1 (2: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 01/29/2020 | 19:45 | హెచ్ | ACF ఫియోరెంటినా | ACF ఫియోరెంటినా | 2: 1 (1: 0) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 02/12/2020 | 19:45 | హెచ్ | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | 0: 1 (0: 0) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 06/13/2020 | 20:00 | TO | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | 1: 1 (1: 1) |