జర్మనీ »బుండెస్లిగా 2019/2020» షెడ్యూల్

బుండెస్లిగా 2019/2020 షెడ్యూల్: ఇక్కడ మీరు అన్ని మ్యాచ్‌లను అవలోకనంలో కనుగొంటారు



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964
1. రౌండ్
08/16/2019 19:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - హెర్తా బిఎస్సి 2: 2 (1: 2)
08/17/2019 14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 5: 1 (1: 1)
14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 3: 2 (2: 2)
14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 2: 1 (1: 0)
14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 1: 3 (0: 1)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 3: 0 (0: 0)
17:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 0: 0 (0: 0)
08/18/2019 14:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 4 (0: 3)
2. రౌండ్
08/23/2019 19:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 1: 3 (1: 0)
08/24/2019 14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 3: 2 (0: 1)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 3 (0: 3)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 3 (1: 1)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 1: 1 (0: 0)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 3 (1: 2)
17:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 3 (0: 1)
08/25/2019 14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 2: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు హెర్తా బిఎస్సి - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 0: 3 (0: 1)
3. రౌండ్
08/30/2019 19:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 1: 3 (0: 1)
08/31/2019 14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 6: 1 (2: 1)
14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 0: 0 (0: 0)
14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 1: 1 (0: 1)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 1: 2 (1: 0)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - హెర్తా బిఎస్సి 3: 0 (1: 0)
17:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 3: 1 (1: 1)
09/01/2019 14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 3: 2 (2: 1)
ఐదు గంటలకు ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 2: 1 (0: 1)
4. రౌండ్
09/13/2019 19:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 1: 1 (1: 1)
09/14/2019 14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 4: 0 (1: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - హెర్తా బిఎస్సి 2: 1 (1: 0)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 2: 1 (2: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 0: 1 (0: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 1: 2 (1: 1)
17:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 1: 1 (1: 1)
09/15/2019 14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 0: 3 (0: 2)
ఐదు గంటలకు ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 1: 5 (1: 1)
5. రౌండ్
09/20/2019 19:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 2: 1 (1: 0)
09/21/2019 14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 4: 0 (1: 0)
14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 2: 0 (2: 0)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 2: 1 (1: 0)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 1: 1 (1: 1)
17:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 3 (0: 2)
09/22/2019 14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 2: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 2 (1: 1)
09/23/2019 19:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 1 (1: 1)
6. రౌండ్
09/27/2019 19:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 2 (0: 0)
09/28/2019 14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 1: 3 (0: 2)
14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 0: 3 (0: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 0: 1 (0: 1)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 0: 3 (0: 1)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 3 (0: 1)
17:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 2: 2 (2: 1)
09/29/2019 14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 2 (1: 1)
ఐదు గంటలకు 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - హెర్తా బిఎస్సి 0: 4 (0: 1)
7. రౌండ్
10/04/2019 19:30 హెర్తా బిఎస్సి - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 3: 1 (2: 1)
10/05/2019 14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 2 (0: 0)
14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 1: 1 (0: 0)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 2 (0: 1)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 1: 2 (1: 2)
17:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 1: 1 (0: 0)
10/06/2019 12:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 5: 1 (4: 0)
14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 1: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 2: 2 (0: 1)
8. రౌండ్
10/18/2019 19:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 3: 0 (2: 0)
10/19/2019 14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 1: 1 (0: 0)
14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - హెర్తా బిఎస్సి 1: 1 (1: 0)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 1: 0 (0: 0)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 2 (1: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 2: 0 (1: 0)
17:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 0 (0: 0)
10/20/2019 14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 3: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 2: 0 (0: 0)
9. రౌండ్
10/25/2019 19:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 3: 1 (1: 1)
10/26/2019 14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 2: 1 (1: 0)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 2: 3 (0: 2)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 2: 1 (1: 0)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 0 (0: 0)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 2: 0 (1: 0)
17:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 2: 2 (1: 1)
10/27/2019 14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 0: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 4: 2 (2: 0)
10. రౌండ్
11/01/2019 19:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 3: 0 (3: 0)
11/02/2019 14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 3: 0 (0: 0)
14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 8: 0 (5: 0)
14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 2 (1: 2)
14:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 5: 1 (2: 1)
14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 2: 2 (1: 1)
17:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - హెర్తా బిఎస్సి 1: 0 (0: 0)
11/03/2019 14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 2: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 2: 3 (1: 1)
11. రౌండ్
11/08/2019 19:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 2 (1: 0)
11/09/2019 14:30 హెర్తా బిఎస్సి - ఆర్బి లీప్జిగ్ 2: 4 (1: 2)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 2: 3 (0: 2)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 3: 3 (1: 0)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 0: 1 (0: 1)
17:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 4: 0 (1: 0)
11/10/2019 12:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 3: 1 (2: 0)
14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 0: 2 (0: 1)
ఐదు గంటలకు Sc ఫ్రీబర్గ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 0 (0: 0)
12. రౌండ్
11/22/2019 19:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 3: 3 (0: 3)
11/23/2019 14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 1 (1: 1)
14:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 0: 2 (0: 1)
14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 1: 2 (0: 1)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 4 (0: 3)
14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 2: 0 (1: 0)
17:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 4: 1 (3: 1)
11/24/2019 14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - హెర్తా బిఎస్సి 4: 0 (2: 0)
ఐదు గంటలకు 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 1: 5 (0: 1)
13. రౌండ్
11/29/2019 19:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 2: 1 (1: 1)
11/30/2019 14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 1: 1 (1: 0)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 1: 2 (1: 2)
14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 1: 1 (0: 1)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - ఆర్బి లీప్జిగ్ 2: 3 (0: 3)
17:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 2 (1: 2)
12/01/2019 14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 4: 2 (1: 1)
ఐదు గంటలకు VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 2: 3 (1: 2)
02/12/2019 19:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 2: 1 (0: 1)
14. రౌండ్
06/12/2019 19:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - హెర్తా బిఎస్సి 2: 2 (0: 1)
12/07/2019 14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 5: 0 (1: 0)
14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 3: 1 (1: 0)
14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 1 (0: 0)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 1: 0 (0: 0)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 2: 1 (1: 1)
17:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 2: 1 (1: 0)
12/08/2019 14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 2: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు వెర్డర్ బ్రెమెన్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 0: 1 (0: 0)
15. రౌండ్
12/13/2019 19:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 2: 4 (1: 1)
12/14/2019 14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 6: 1 (2: 1)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 0 (0: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 4 (0: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 2: 0 (0: 0)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 1: 1 (1: 1)
17:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 3 (0: 1)
12/15/2019 14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 2: 1 (1: 1)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 0 (0: 0)
16. రౌండ్
12/17/2019 17:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 0: 5 (0: 4)
19:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 3: 3 (2: 0)
19:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 3: 0 (1: 0)
19:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 0: 2 (0: 0)
12/18/2019 17:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - హెర్తా బిఎస్సి 0: 1 (0: 0)
19:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 2: 0 (0: 0)
19:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 1: 1 (0: 0)
19:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 2: 4 (2: 1)
19:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 1: 3 (0: 1)
17. రౌండ్
12/20/2019 19:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 1 (0: 1)
12/21/2019 14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 2: 0 (0: 0)
14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 3: 1 (0: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 0: 1 (0: 0)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - Sc ఫ్రీబర్గ్ 2: 2 (1: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 1: 0 (1: 0)
17:30 హెర్తా బిఎస్సి - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 0: 0 (0: 0)
12/22/2019 14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 2: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 2: 1 (2: 0)
18. రౌండ్
01/17/2020 19:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 2: 0 (0: 0)
01/18/2020 14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 3: 5 (1: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 3: 1 (2: 0)
14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 2 (0: 1)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 0: 1 (0: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 2 (0: 2)
17:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 3: 1 (0: 1)
01/19/2020 14:30 హెర్తా బిఎస్సి - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 4 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 4 (0: 3)
19. రౌండ్
01/24/2020 19:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 5: 1 (2: 0)
01/25/2020 14:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 2: 0 (0: 0)
14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - హెర్తా బిఎస్సి 1: 2 (0: 0)
14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 3: 1 (1: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 2: 0 (0: 0)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 0: 2 (0: 0)
17:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 5: 0 (2: 0)
01/26/2020 14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 0: 3 (0: 0)
ఐదు గంటలకు బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 3: 0 (1: 0)
20. రౌండ్
01/31/2020 19:30 హెర్తా బిఎస్సి - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 0: 0 (0: 0)
02/01/2020 14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 1: 3 (1: 3)
14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 2: 1 (1: 1)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 1 (0: 0)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 2: 1 (0: 1)
14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 5: 0 (2: 0)
17:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 2: 2 (0: 2)
02/02/2020 14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 4: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 2: 4 (1: 2)
21. రౌండ్
02/07/2020 19:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 5: 0 (1: 0)
02/08/2020 14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 0 (1: 0)
14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 1: 1 (0: 1)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 1: 3 (0: 1)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 1: 1 (0: 0)
14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 0: 2 (0: 0)
17:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 4: 3 (2: 2)
02/09/2020 ఐదు గంటలకు బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 0 (0: 0)
03/11/2020 17:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 2: 1 (1: 0)
22. రౌండ్
02/14/2020 19:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 4: 0 (1: 0)
02/15/2020 14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 2: 3 (1: 1)
14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 2: 3 (1: 1)
14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 3: 0 (2: 0)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - హెర్తా బిఎస్సి 1: 2 (0: 1)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 1 (1: 0)
17:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 4 (1: 1)
02/16/2020 14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 1: 4 (0: 3)
ఐదు గంటలకు 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 0: 0 (0: 0)
23. రౌండ్
02/21/2020 19:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 3: 2 (1: 1)
02/22/2020 14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 2 (0: 0)
14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 1 (1: 0)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 0: 2 (0: 1)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 0: 5 (0: 3)
17:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 5 (0: 1)
02/23/2020 14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 2: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 4: 0 (2: 0)
02/24/2020 19:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 1: 2 (0: 0)
24. రౌండ్
02/28/2020 19:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - హెర్తా బిఎస్సి 3: 3 (3: 0)
02/29/2020 14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 6 (0: 4)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 2: 3 (0: 0)
14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 0 (1: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 2: 0 (2: 0)
17:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 3: 0 (2: 0)
03/01/2020 12:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 2: 2 (1: 0)
14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 1 (1: 1)
06/03/2020 19:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 0: 3 (0: 0)
25. రౌండ్
03/06/2020 19:00 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 1: 2 (0: 2)
03/07/2020 14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 0 (0: 0)
14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 4: 0 (2: 0)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 2: 2 (1: 2)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 1 (1: 0)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 3: 1 (1: 0)
17:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 1: 2 (0: 1)
03/08/2020 14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 2: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 1: 1 (0: 0)
26. రౌండ్
05/16/2020 14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 1: 2 (0: 1)
14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - హెర్తా బిఎస్సి 0: 3 (0: 0)
14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 1: 1 (0: 1)
14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 4: 0 (2: 0)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 0: 0 (0: 0)
17:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 3 (0: 2)
05/17/2020 14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 2: 2 (1: 0)
ఐదు గంటలకు 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 2 (0: 1)
05/18/2020 19:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 4 (1: 2)
27. రౌండ్
05/22/2020 19:30 హెర్తా బిఎస్సి - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 4: 0 (0: 0)
05/23/2020 14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 2 (0: 1)
14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 3 (0: 1)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 0: 1 (0: 1)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 1 (1: 1)
17:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 5: 2 (2: 0)
05/24/2020 12:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 0: 3 (0: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 5 (0: 3)
ఐదు గంటలకు 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 2: 2 (0: 1)
28. రౌండ్
05/26/2020 17:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 1 (0: 1)
19:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 0: 0 (0: 0)
19:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 1: 4 (0: 1)
19:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 3: 3 (1: 1)
05/27/2020 17:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - హెర్తా బిఎస్సి 2: 2 (1: 1)
19:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 1: 1 (1: 1)
19:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 2: 1 (0: 0)
19:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 3: 1 (1: 0)
19:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 0: 0 (0: 0)
29. రౌండ్
05/29/2020 19:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 0: 1 (0: 0)
05/30/2020 14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 2 (0: 1)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 0: 1 (0: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 0: 1 (0: 1)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 2: 0 (1: 0)
17:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 5: 0 (3: 0)
05/31/2020 14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 4: 1 (2: 0)
ఐదు గంటలకు ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 1: 6 (0: 0)
06/01/2020 19:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 2: 4 (1: 2)
30. రౌండ్
06/05/2020 19:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 0 (0: 0)
06/06/2020 14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 4 (1: 3)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 2: 2 (1: 1)
14:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 0: 2 (0: 1)
14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 1: 1 (1: 0)
17:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - హెర్తా బిఎస్సి 1: 0 (0: 0)
06/07/2020 12:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 0: 1 (0: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 1: 1 (1: 1)
ఐదు గంటలకు FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 1: 1 (0: 0)
31. రౌండ్
06/12/2020 19:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 2 (0: 2)
06/13/2020 14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 1 (0: 0)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 4 (1: 0)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 1: 5 (0: 3)
14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 2: 2 (2: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 1: 2 (0: 1)
17:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 2: 1 (1: 1)
06/14/2020 14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 0: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 1 (0: 0)
32. రౌండ్
06/16/2020 17:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 3: 0 (2: 0)
19:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 1 (0: 1)
19:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - హెర్తా బిఎస్సి 2: 1 (0: 0)
19:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 1: 0 (1: 0)
06/17/2020 17:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 2: 1 (1: 0)
19:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 3 (0: 0)
19:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 2: 2 (0: 0)
19:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 0: 2 (0: 1)
19:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 3: 1 (2: 0)
33. రౌండ్
06/20/2020 14:30 ఆర్బి లీప్జిగ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 2 (0: 1)
14:30 హెర్తా బిఎస్సి - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 2: 0 (1: 0)
14:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 3 (0: 1)
14:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 1: 4 (0: 1)
14:30 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 1 (1: 0)
14:30 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 3: 1 (2: 0)
14:30 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 3: 1 (3: 1)
14:30 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 1: 1 (1: 1)
14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 4: 0 (3: 0)
34. రౌండ్
06/27/2020 14:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 4 (0: 2)
14:30 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 1: 2 (0: 1)
14:30 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 0: 4 (0: 2)
14:30 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 3: 0 (1: 0)
14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - హెర్తా బిఎస్సి 2: 1 (1: 0)
14:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 1: 0 (1: 0)
14:30 Sc ఫ్రీబర్గ్ - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 4: 0 (2: 0)
14:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 6: 1 (3: 0)
14:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 3: 2 (2: 0)