| ఫిఫా> ఫ్రెండ్స్ 2016> ఫిబ్రవరి | ఫ్రెండ్స్ 2016> ఫిబ్రవరి' border = '0' /> |
14:00 | ఉజ్బెకిస్తాన్ | - | లెబనాన్ | 2: 0 (2: 0) | |
| ఫిఫా> ఉమెన్ ఒలింపిక్ క్యూఎఫ్ కాన్కాకాఫ్ 2016> గ్రూప్ బి | ఉమెన్ ఒలింపిక్ క్యూఎఫ్ కాన్కాకాఫ్ 2016> గ్రూప్ బి' బోర్డర్ = '0' /> |
18:30 | గయానా | - | గ్వాటెమాల | 2: 1 | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | ట్రినిడాడ్ & టొబాగో | - | కెనడా | 0: 6 | |
| ఫిఫా> మహిళా స్నేహితులు 2016> ఫిబ్రవరి | మహిళా స్నేహితులు 2016> ఫిబ్రవరి' border = '0' /> |
11:00 | పోలాండ్ | - | ఐస్లాండ్ | 1: 1 (1: 1) | |
| ఫిఫా> యు 17 ఫ్రెండ్స్ 2016> ఫిబ్రవరి | U17 ఫ్రెండ్స్ 2016> ఫిబ్రవరి' border = '0' /> |
12:00 | చెక్ రిపబ్లిక్ | - | టర్కీ | 1: 1 (0: 0) | |
15:00 | స్వీడన్ | - | నార్వే | 2: 0 (1: 0) | |
| CONMEBOL> U20 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2016> మూడవ స్థానం | U20 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2016> మూడవ స్థానం' border = '0' /> |
రాత్రి 9.00 గంటలు | Cortuluá | - | లానెస్ | 1: 0 | |
| CONMEBOL> U20 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2016> ఫైనల్ | యు 20 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2016> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' /> |
23:15 | లివర్పూల్ | - | సావో పాలో ఎఫ్.సి. | 0: 1 | |
| CAF> CAF ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2016> ప్రిలిమినరీ | CAF ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2016> ప్రిలిమినరీ' బోర్డర్ = '0' /> |
| సెంటర్ చీఫ్స్ | - | మాపుటో రైల్వే క్లబ్ | 0: 3 డిసెంబర్. | |
12:00 | మోరోని అగ్నిపర్వతం క్లబ్ | - | కైజర్ చీఫ్స్ | 0: 4 | |
13:00 | ఆఫ్రికన్ క్లబ్ | - | యుఎస్ సైన్ | 2: 0 | |
13:00 | సెయింట్ జార్జ్ ఎస్.సి. | - | సెయింట్ మిచెల్ యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | 3: 0 | |
13:00 | జెస్కో యునైటెడ్ | - | అల్-గజల్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 | |
13:30 | Mbabane స్వాలోస్ | - | APR FC | 1: 0 | |
14:00 | లియోలి | - | వైటల్'ఓ | 1: 2 | |
14:00 | AS కాటన్ చాడ్ | - | ASEC మిమోసాస్ | 0: 1 | |
15:00 | వార్రి తోడేళ్ళు | - | స్పోర్టింగ్ ప్రియా క్రజ్ | 3: 0 డిసెంబర్. | |
15:00 | అశాంతి బంగారం | - | MO Béjaïa | 1: 0 | |
16:00 | నియారాలా యొక్క పదకొండు సృష్టికర్తలు | - | అల్ అహ్లీ ట్రిపోలిస్ | 1: 2 | |
16:00 | నింబా యునైటెడ్ | - | AS నావికులు | 1: 3 | |
19:30 | వైడాడ్ ఎసి | - | AS కస్టమ్స్ | 2: 0 | |
| అండోరా> 1 వ డివిజన్ 2015/2016 | 1 వ డివిజన్ 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | FC ఎన్కాంప్ | - | FC లుసిటానోస్ | 2: 3 | |
11:00 | UE సంట్ జూలిక్ | - | UE శాంటా కోలోమా | 0: 0 | |
14:00 | పెనా ఎన్కార్నాడ | - | FC శాంటా కోలోమా | 0: 4 | |
16:00 | EU ఎంగోర్డనీ | - | FC ఆర్డినో | 3: 0 | |
| అర్జెంటీనా> మొదటి విభాగం 2016 | మొదటి విభాగం 2016>' border = '0' /> |
00:15 | వెలెజ్ సార్స్ఫీల్డ్ | - | బహ్యా బ్లాంకా యొక్క ఒలింపస్ | 2: 1 (1: 1) | |
00:15 | రేసింగ్ క్లబ్ | - | శాన్ మార్టిన్ డి శాన్ జువాన్ | 2: 2 (1: 0) | |
20:00 | రోసారియో సెంట్రల్ | - | న్యూవెల్ ఓల్డ్ బాయ్స్ | 2: 0 (0: 0) | |
20:00 | లానెస్ | - | రక్షణ మరియు న్యాయం | 2: 1 (1: 1) | |
22:00 | లా ప్లాటా యొక్క జిమ్నాస్టిక్స్ | - | పరానా యొక్క పోషణ | 3: 2 (1: 1) | |
22:15 | బోకా జూనియర్స్ | - | అథ్లెటిక్ టుకుమాన్ | 0: 1 (0: 1) | |
| అర్జెంటీనా> నేషనల్ ఫస్ట్ బి 2016 | మొదటి జాతీయ బి 2016>' సరిహద్దు = '0' /> |
20:00 | బోకా యూనిడోస్ | - | చకారిటా జూనియర్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
20:00 | ఆల్ బాయ్స్ | - | యునైటెడ్ యూత్ ఆఫ్ గ్వాలేగుయాచె | 1: 2 (0: 1) | |
20:00 | జుజుయ్ జిమ్నాస్టిక్స్ | - | నార్త్ క్రూజ్ | 2: 0 (2: 0) | |
20:05 | అథ్లెటిక్ పరానా | - | న్యూ చికాగో | 1: 1 (0: 0) | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | స్వతంత్ర రివాడవియా | - | సెంట్రల్ కార్డోబా SdE | 0: 1 (0: 0) | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | శాన్ లూయిస్ విద్యార్థులు | - | ఫెర్రో కారిల్ ఓస్టే | 0: 1 (0: 1) | |
22:30 | రామోన్ శాంటామరీనా | - | యునైటెడ్ యూనివర్శిటీ యూత్ | 0: 0 (0: 0) | |
| ఆస్ట్రేలియా> ఎ-లీగ్ 2015/2016 | ఎ-లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
06:00 | వెస్ట్రన్ సిడ్నీ వాండరర్స్ | - | వెల్లింగ్టన్ ఫీనిక్స్ | 2: 5 (0: 3) | |
08:00 | సెంట్రల్ కోస్ట్ మెరైనర్స్ | - | అడిలైడ్ యునైటెడ్ | 2: 3 (1: 0) | |
| ఆస్ట్రియా> బుండెస్లిగా 2015/2016 | బుండెస్లిగా 2015/2016>' border = '0' /> |
15:30 | ఆస్ట్రియా వియన్నా | - | రాపిడ్ వియన్నా | 0: 3 (0: 2) | |
| అజర్బైజాన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | ఎఫ్కె కపాజ్ | - | కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 1) | |
13:30 | గబాలా ఎఫ్.కె. | - | సుమ్గైట్ ఎఫ్కె | 1: 0 (0: 0) | |
| బహ్రెయిన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
15:00 | అల్ ముహారక్ | - | అల్ హిడ్ | 2: 2 (1: 1) | |
15:00 | రిఫా ఎస్సీ | - | మల్కియా క్లబ్ | 1: 0 (0: 0) | |
17:15 | ఈస్ట్ రిఫా క్లబ్ | - | మనమా క్లబ్ | 0: 0 (0: 0) | |
| బెల్జియం> ఫస్ట్ క్లాస్ ఎ 2015/2016 | మొదటి తరగతి A 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | కెవి ఓస్టెండ్ | - | క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి | 0: 2 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | కెవిసి వెస్టర్లో | - | ప్రామాణిక కార్క్ | 2: 0 (0: 0) | |
19:00 | సింట్-ట్రూడెన్స్ వి.వి. | - | కెవి మెచెలెన్ | 0: 3 (0: 0) | |
| బెల్జియం> ఫస్ట్ క్లాస్ బి 2015/2016 | మొదటి తరగతి B 2015/2016>' border = '0' /> |
14:00 | సర్కిల్ బ్రూగెస్ | - | కెఎస్వి రోస్లేర్ | 2: 1 (1: 1) | |
14:00 | యూనియన్ సెయింట్ గిల్లోయిస్ | - | AFC ట్యూబిజ్ | 1: 2 (0: 2) | |
14:00 | కెవివి కాక్సైడ్ | - | ఎక్సెల్సియర్ విర్టన్ | 3: 3 (1: 3) | |
| బొలీవియా> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా | ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> |
19:00 | తుఫాను | - | సుక్రే విశ్వవిద్యాలయం | 4: 1 (2: 1) | |
19:00 | యాకుయిబా ఆయిల్ ట్యాంకర్ | - | నేషనల్ పోటోస్ | 3: 1 (2: 1) | |
21:15 | వికసించేది | - | సెయింట్ జోసెఫ్ | 2: 1 (1: 0) | |
21:15 | బలమైన | - | బొలీవర్ | 2: 2 (2: 0) | |
23:30 | జార్జ్ విల్స్టెర్మాన్ | - | ఈస్ట్ ఆయిల్ | 1: 1 (1: 1) | |
| చిలీ> మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> |
01:00 | సెయింట్ లూయిస్ | - | ఇక్విక్ | 3: 1 (0: 1) | |
20:00 | కోలో-కోలో | - | అంటోఫాగస్టా | 2: 1 (2: 0) | |
22:30 | హువాచిపాటో | - | శాంటియాగో వాండరర్స్ | 3: 2 (1: 2) | |
| కొలంబియా> మొదటి A 2016 ఓపెనింగ్ | మొదటి A 2016 ఓపెనింగ్>' border = '0' /> |
01:00 | జాతీయ అథ్లెటిక్ | - | రియోనెగ్రో గోల్డెన్ ఈగల్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | ఈక్విటీ | - | డిపోర్టివో కాలి | 1: 1 (1: 0) | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | బోయాకో చికో | - | పెట్రోలియం కూటమి | 1: 1 (1: 0) | |
22:00 | ఎన్విగాడో ఎఫ్.సి. | - | స్వతంత్ర మెడెల్లిన్ | 0: 1 (0: 0) | |
23:00 | అట్లాటికో జూనియర్ | - | పేట్రియాట్స్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
| కోస్టా రికా> మొదటి విభాగం 2015/2016 వేసవి | మొదటి విభాగం 2015/2016 వేసవి>' border = '0' /> |
02:00 | ఎల్డి అలజులెన్స్ | - | సిఎస్ హెరెడియానో | 2: 1 (1: 1) | |
19:30 | UCR సాకర్ క్లబ్ | - | మునిసిపల్ పెరెజ్ జెలెడాన్ | 0: 1 (0: 1) | |
20:00 | నిమ్మకాయ ఎఫ్.సి. | - | గుయిపైల్స్ సెయింట్స్ | 2: 4 (1: 2) | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | మున్సిపల్ లైబీరియా | - | AD కార్మెలిటా | 1: 1 (1: 1) | |
22:00 | CS కార్టజినెస్ | - | స్పోర్ట్స్ సప్రిస్సా | 1: 4 (0: 3) | |
22:30 | క్లబ్ స్పోర్ట్ ఉరుగ్వే | - | బెలెన్ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 1) | |
| క్రొయేషియా> 1. హెచ్ఎన్ఎల్ 2015/2016 | 1. HNL 2015/2016>' border = '0' /> |
14:00 | ఎన్కె ఇంటర్ జాప్రెసిక్ | - | RNK స్ప్లిట్ | 1: 1 (1: 0) | |
16:00 | ఎన్కె జాగ్రెబ్ | - | డైనమో జాగ్రెబ్ | 1: 2 (1: 0) | |
| సైప్రస్> మొదటి విభాగం 2015/2016 | మొదటి విభాగం 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | AEK లార్నాకా | - | అనార్థోసిస్ ఫామగుస్టా ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
14:00 | పాఫోస్ ఎఫ్సి | - | AO అగియా నాపా | 4: 1 (3: 1) | |
16:00 | అరిస్ లిమాసోల్ ఎఫ్.సి. | - | ఎత్నికోస్ అచ్నా | 2: 0 (1: 0) | |
| చెక్ రిపబ్లిక్> 1 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2015/2016 | 1 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | FK Mladá Boleslav | - | బానక్ ఓస్ట్రావా | 3: 0 (1: 0) | |
15:00 | 1. FC స్లోవాకో | - | విక్టోరియా ప్లీజ్ | 1: 2 (0: 2) | |
| ఈక్వెడార్> సెరీ ఎ 2016 మొదటి దశ | సెరీ ఎ 2016 మొదటి దశ>' border = '0' /> |
16:30 | ముషుక్ రునా | - | ఎమెలెక్ | 0: 3 (0: 2) | |
21:30 | బార్సిలోనా | - | డాల్ఫిన్ ఎస్.సి. | 2: 1 (2: 0) | |
| ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ షిప్ 2015/2016>' border = '0' /> |
16:00 | వాడి డెగ్లా ఎఫ్.సి. | - | జమలెక్ | 1: 1 (1: 0) | |
| ఎల్ సాల్వడార్> మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> |
00:00 | లూయిస్ ఏంజెల్ ఫిర్పో | - | ఎల్ సాల్వడార్ విశ్వవిద్యాలయం | 2: 1 | |
01:00 | నువ్వు చెయ్యి | - | కూటమి | 0: 0 | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | డ్రాగన్ | - | సోన్సోనేట్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | అథ్లెటిక్ మార్స్ | - | ఇసిడ్రో మెటాపాన్ | 3: 2 | |
22:00 | చలాటెనాంగో | - | ఈగిల్ | 0: 0 | |
| ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
12:00 | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | - | లీసెస్టర్ సిటీ | 2: 1 (0: 1) | |
14:05 | ఆస్టన్ విల్లా | - | లివర్పూల్ ఎఫ్సి | 0: 6 (0: 2) | |
16:15 | మాంచెస్టర్ నగరం | - | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | 1: 2 (0: 0) | |
| ఫ్రాన్స్> లిగ్యూ 1 2015/2016 | లిగ్యూ 1 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | ఒలింపిక్ లియోన్ | - | ఎస్.ఎమ్ | 4: 1 (3: 0) | |
16:00 | AS సెయింట్-ఎటియన్నే | - | AS మొనాకో | 1: 1 (0: 0) | |
20:00 | OGC బాగుంది | - | ఒలింపిక్ మార్సెయిల్ | 1: 1 (0: 1) | |
| జర్మనీ> బుండెస్లిగా 2015/2016 | బుండెస్లిగా 2015/2016>' border = '0' /> |
14:30 | హాంబర్గర్ ఎస్.వి. | - | బోర్. ముంచెంగ్లాడ్బాచ్ | 3: 2 (2: 1) | |
16:30 | FC ఆగ్స్బర్గ్ | - | బేయర్న్ మ్యూనిచ్ | 1: 3 (0: 1) | |
| జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2015/2016 | 2. బుండెస్లిగా 2015/2016>' border = '0' /> |
12:30 | Sc ఫ్రీబర్గ్ | - | ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ | 1: 2 (1: 1) | |
12:30 | 1. ఎఫ్సి యూనియన్ బెర్లిన్ | - | TSV 1860 మ్యూనిచ్ | 3: 0 (1: 0) | |
12:30 | ఐన్ట్రాచ్ట్ బ్రాన్స్చ్వీగ్ | - | అర్మినియా బీలేఫెల్డ్ | 1: 0 (1: 0) | |
| జర్మనీ> 3. లీగ్ 2015/2016 | 3. లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | డైనమో డ్రెస్డెన్ | - | వెర్డర్ బ్రెమెన్ II | 2: 1 (1: 1) | |
13:00 | ఎర్జ్గేబిర్జ్ ఆయూ | - | వుర్జ్బర్గర్ కిక్కర్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
| జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డ్ 2015/2016 | రీజినల్లిగా నార్డ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | ETSV స్విచ్ ఫ్లెన్స్బర్గ్ | - | ఐన్ట్రాచ్ట్ నార్డర్స్టెడ్ | 2: 0 (2: 0) | |
13:00 | VfB ఓల్డెన్బర్గ్ | - | FC సెయింట్ పౌలి II | 1: 0 (1: 0) | |
| జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డోస్ట్ 2015/2016 | రీజినల్లిగా నోర్డోస్ట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
12:00 | FC స్చోన్బెర్గ్ 95 | - | VfB u ర్బాచ్ | 2: 1 (1: 0) | |
12:00 | FC ఒబెర్లాసిట్జ్ | - | ఆప్టిక్స్ రాథెనో | 2: 1 (2: 0) | |
12:00 | జర్మనీ హాల్బర్స్టాడ్ట్ | - | FC విక్టోరియా 1889 బెర్లిన్ | 2: 2 (2: 1) | |
12:00 | బెర్లిన్ ఎకె 07 | - | వాకర్ నార్ధౌసేన్ | 4: 0 (2: 0) | |
12:30 | FSV జ్వికావు | - | ZFC మీసెల్విట్జ్ | 7: 0 (4: 0) | |
12:30 | హెర్తా BSC II | - | TSG న్యూస్ట్రెలిట్జ్ | 2: 0 (0: 0) | |
| జర్మనీ> రీజినల్లిగా వెస్ట్ 2015/2016 | రీజినల్లిగా వెస్ట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | అలెమానియా ఆచెన్ | - | రాట్-వీక్ ఒబెర్హాసెన్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:30 | SSVg వెల్బర్ట్ | - | TuS Erndtebrück | 2: 1 (1: 1) | |
| జర్మనీ> బ్రెమెన్ లీగ్ 2015/2016 | బ్రెమెన్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | బ్రెమెర్ ఎస్.వి. | - | OSC బ్రెమెర్హావెన్ | 6: 0 (4: 0) | |
14:00 | BTS న్యూస్టాడ్ట్ | - | VfL 07 బ్రెమెన్ | 1: 0 (0: 0) | |
14:00 | ఎస్వీ గ్రోన్ | - | TSV గ్రోలాండ్ | 1: 1 (0: 1) | |
14:00 | బ్రింకుమర్ ఎస్.వి. | - | హోంల్యాండ్ స్పోర్ట్ బ్రెమెన్ | 4: 0 (2: 0) | |
| జర్మనీ> ఒబెర్లిగా నీడెర్సాచ్సేన్ 2015/2016 | ఒబెర్లిగా నీడెర్సాచ్సేన్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | VfL బుకేబర్గ్ | - | ఎస్ఎస్వి జెడ్డెలోహ్ | 1: 1 (1: 0) | |
| జర్మనీ> ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2015/2016 | ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
10:30 | ఎస్సీ కాండోర్ హాంబర్గ్ | - | FC Sderelbe | 1: 1 (0: 1) | |
13:00 | HSV బార్ంబెక్-ఉహ్లెన్హోర్స్ట్ | - | Niendorfer TSV | 1: 1 (1: 1) | |
13:00 | బిఎస్వి బక్స్టెహుడ్ | - | మీన్డోర్ఫర్ ఎస్.వి. | 2: 2 (2: 1) | |
14:00 | WTSV కాంకోర్డియా | - | FC టర్కీ | 1: 2 (0: 1) | |
| జర్మనీ> ఒబెర్లిగా వెస్ట్ఫాలెన్ 2015/2016 | ఒబెర్లిగా వెస్ట్ఫాలెన్ 2015/2016>' border = '0' /> |
14:00 | ఎస్సీ పాడర్బోర్న్ 07 II | - | ఎస్వీ జ్వెకెల్ | 2: 3 (1: 2) | |
14:00 | TSV మార్ల్-హోల్స్ | - | SpVgg ఎర్కెన్స్విక్ | 1: 1 (0: 1) | |
14:00 | TuS Ennepetal | - | సుస్ స్టాడ్లోన్ | 3: 2 (2: 0) | |
14:00 | FCE రైన్ | - | రోలాండ్ బెకుమ్ | 1: 2 (0: 2) | |
| జర్మనీ> ఉమెన్ బుండెస్లిగా 2015/2016 | మహిళల బుండెస్లిగా 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | Sc ఫ్రీబర్గ్ | - | టర్బైన్ పోట్స్డామ్ | 2: 0 (2: 0) | |
13:00 | బేయర్న్ మ్యూనిచ్ | - | 1. ఎఫ్సి కొలోన్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:00 | ఎస్సీ ఇసుక | - | SGS ఎస్సెన్ | 4: 1 (2: 1) | |
13:00 | FF USV జెనా | - | బేయర్ లెవెర్కుసేన్ | 3: 1 (2: 1) | |
13:00 | వెర్డర్ బ్రెమెన్ | - | VfL వోల్ఫ్స్బర్గ్ | 0: 3 (0: 3) | |
| జర్మనీ> మహిళలు 2. బుండెస్లిగా నార్త్ (-2018) 2015/2016 | మహిళలు 2. బుండెస్లిగా నార్త్ (-2018) 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | BW హోహెన్ న్యూఎండోర్ఫ్ | - | FSV గోటర్స్లో 2009 | 1: 1 (0: 0) | |
13:00 | టర్బైన్ పోట్స్డామ్ II | - | 1. FC లోబార్స్ | 4: 0 (2: 0) | |
13:00 | ఎస్.వి.మెప్పెన్ | - | MSV డ్యూయిస్బర్గ్ | 0: 4 (0: 1) | |
13:00 | FFV లీప్జిగ్ | - | SV హెన్స్టెడ్-ఉల్జ్బర్గ్ | 0: 2 (0: 1) | |
13:00 | VfL వోల్ఫ్స్బర్గ్ II | - | బివి క్లోపెన్బర్గ్ | 1: 2 (1: 2) | |
13:00 | హెర్ఫోర్డ్ ఎస్వీ | - | హోల్స్టెయిన్ కీల్ | 3: 0 (1: 0) | |
| జర్మనీ> మహిళలు 2. బుండెస్లిగా సౌత్ (-2018) 2015/2016 | మహిళలు 2. బుండెస్లిగా సౌత్ (-2018) 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | బేయర్న్ మ్యూనిచ్ II | - | అలెమానియా ఆచెన్ | 3: 1 (1: 1) | |
13:00 | VfL సిండెల్ఫింగెన్ | - | TSV షాట్ మెయిన్జ్ | 2: 0 (2: 0) | |
13:00 | 1. FFC ఫ్రాంక్ఫర్ట్ II | - | 1899 హోఫెన్హీమ్ II | 0: 1 (0: 1) | |
13:00 | FSV హెస్సెన్ వెట్జలర్ | - | ETSV వర్జ్బర్గ్ | 4: 2 (2: 1) | |
13:00 | బోర్. ముంచెంగ్లాడ్బాచ్ | - | 1. FC సార్బ్రూకెన్ | 1: 1 (0: 0) | |
| జర్మనీ> యూత్ బుండెస్లిగా నార్త్ / ఈశాన్య 2015/2016 | యూత్ బుండెస్లిగా నార్డ్ / నార్డోస్ట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | హాంబర్గర్ ఎస్.వి. | - | శక్తి కాట్బస్ | 1: 1 (1: 0) | |
10:00 | FC కార్ల్ జీస్ జెనా | - | ఎరుపు మరియు తెలుపు ఎర్ఫర్ట్ | 2: 2 (1: 1) | |
11:00 | హోల్స్టెయిన్ కీల్ | - | VfL వోల్ఫ్స్బర్గ్ | 1: 0 (0: 0) | |
11:00 | FC సెయింట్ పౌలి | - | FC విక్టోరియా 1889 బెర్లిన్ | 0: 2 (0: 1) | |
| జర్మనీ> యూత్ బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2015/2016 | యూత్ బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | వుప్పెర్టల్ ఎస్.వి. | - | ఫార్చునా కొలోన్ | 3: 0 (0: 0) | |
10:00 | ఎఫ్సి షాల్కే 04 | - | ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ | 3: 2 (3: 1) | |
10:00 | 1. ఎఫ్సి ముంచెంగ్లాడ్బాచ్ | - | TSG స్ప్రోక్హోవెల్ | 8: 1 (3: 1) | |
10:00 | ఎరుపు మరియు తెలుపు ఆహారం | - | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | 1: 2 (0: 1) | |
10:00 | బేయర్ లెవెర్కుసేన్ | - | బోర్. ముంచెంగ్లాడ్బాచ్ | 2: 2 (0: 1) | |
12:00 | ప్రుసియా మన్స్టర్ | - | MSV డ్యూయిస్బర్గ్ | 3: 1 (2: 1) | |
12:00 | 1. ఎఫ్సి కొలోన్ | - | విఎఫ్ఎల్ బోచుమ్ | 1: 0 (0: 0) | |
| జర్మనీ> యూత్ బుండెస్లిగా సాడ్ / సాడ్వెస్ట్ 2015/2016 | యూత్ బుండెస్లిగా సాడ్ / సాడ్వెస్ట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | 1. ఎఫ్ఎస్వి మెయిన్జ్ 05 | - | బేయర్న్ మ్యూనిచ్ | 0: 0 (0: 0) | |
13:00 | Sc ఫ్రీబర్గ్ | - | 1. ఎఫ్సి హైడెన్హీమ్ 1846 | 2: 1 (1: 0) | |
| జర్మనీ> యూత్ బి బుండెస్లిగా నార్డ్ / నార్డోస్ట్ 2015/2016 | యూత్ బి బుండెస్లిగా నార్డ్ / నార్డోస్ట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | వెర్డర్ బ్రెమెన్ | - | 1. ఎఫ్సి యూనియన్ బెర్లిన్ | 0: 0 (0: 0) | |
12:00 | VfL వోల్ఫ్స్బర్గ్ | - | హన్నోవర్ 96 | 2: 1 (2: 1) | |
| జర్మనీ> యూత్ బి బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2015/2016 | యూత్ బి బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | - | రాట్-వీక్ ఒబెర్హాసెన్ | 6: 1 (2: 0) | |
10:00 | MSV డ్యూయిస్బర్గ్ | - | క్రీడా అభిమానుల విజయాలు | 2: 1 (0: 1) | |
10:00 | ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ | - | ఎఫ్సి షాల్కే 04 | 1: 3 (1: 2) | |
10:00 | బోర్. ముంచెంగ్లాడ్బాచ్ | - | ఎరుపు మరియు తెలుపు ఆహారం | 2: 3 (0: 0) | |
10:00 | విఎఫ్ఎల్ బోచుమ్ | - | బేయర్ లెవెర్కుసేన్ | 1: 2 (1: 0) | |
12:00 | అర్మినియా బీలేఫెల్డ్ | - | ఎఫ్సి హెన్నెఫ్ 05 | 2: 1 (0: 0) | |
13:00 | ఎస్సీ పాడర్బోర్న్ 07 | - | 1. ఎఫ్సి కొలోన్ | 1: 4 (0: 2) | |
| జర్మనీ> యూత్ బి బుండెస్లిగా సాడ్ / సాడ్వెస్ట్ 2015/2016 | యూత్ బి బుండెస్లిగా సౌత్ / నైరుతి 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | 1. FC కైసర్స్లాటర్న్ | - | SpVgg గ్రెథర్ ఫర్త్ | 1: 4 (0: 2) | |
11:00 | ఐన్ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్ఫర్ట్ | - | SV 07 ఎల్వర్స్బర్గ్ | 1: 0 (0: 0) | |
12:00 | బేయర్న్ మ్యూనిచ్ | - | FC ఆగ్స్బర్గ్ | 1: 2 (0: 0) | |
12:00 | 1. FC నార్న్బెర్గ్ | - | స్టుట్గార్ట్ కిక్కర్స్ | 1: 1 (1: 1) | |
12:00 | 1. ఎఫ్ఎస్వి మెయిన్జ్ 05 | - | 1899 హోఫెన్హీమ్ | 3: 1 (0: 0) | |
13:00 | కార్ల్స్రూహర్ ఎస్.సి. | - | TSV 1860 మ్యూనిచ్ | 1: 1 (1: 0) | |
| గ్రీస్> సూపర్ లీగ్ 2015/2016 | సూపర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | జియానినా కాదు | - | పనాథినైకోస్ | 0: 3 (0: 1) | |
15:15 | AEL కల్లోని | - | పానియోనియోస్ జిఎస్ఎస్ | 1: 1 (1: 1) | |
15:15 | పనేటోలికోస్ | - | లెవాడియాకోస్ | 2: 0 (0: 0) | |
17:30 | PAOK థెస్సలొనికి | - | AEP ఇరాక్లిస్ FC | 0: 1 (0: 0) | |
| గ్రీస్> ఫుట్బాల్ లీగ్ 2015/2016 | ఫుట్బాల్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
| ఎర్గోటెలిస్ | - | అచార్నైకోస్ ఎఫ్.సి. | 0: 3 డిసెంబర్. | |
13:00 | AO కెర్కిరా | - | పనాచైకి జి.ఇ. | 2: 1 (1: 1) | |
13:00 | అనగెనిసి కర్డిట్సా | - | కల్లిథియా జిఎస్ | 1: 1 (0: 1) | |
13:00 | AO త్రికల | - | అగ్రోటికోస్ అస్టెరాస్ | 0: 0 (0: 0) | |
13:00 | పన్సెరైకోస్ | - | కిస్సామికోస్ | 1: 0 (0: 0) | |
| గ్వాటెమాల> నేషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా | నేషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> |
02:00 | డిపోర్టివో పెటాపా | - | డిపోర్టివో మలకాటెకో | 1: 0 (0: 0) | |
20:30 | డిపోర్టివో గుస్టాటోయా | - | జెలాజు ఎం.సి. | 2: 0 (0: 0) | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | డిపోర్టివో మార్క్వెన్స్ | - | ఎస్సీ విశ్వవిద్యాలయం | 2: 4 (1: 2) | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | కోబన్ ఇంపీరియల్ | - | పాత GFC | 1: 1 (1: 0) | |
| హోండురాస్> నేషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా | నేషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> |
01:00 | విజయం | - | ప్లాటెన్స్ | 2: 2 | |
20:00 | నిజమైన సమాజం | - | రియల్ స్పెయిన్ | 1: 0 | |
22:00 | ఒలింపియా | - | జీవితకాలం | 4: 0 | |
| ఐస్లాండ్> లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 1 | లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 1' బోర్డర్ = '0' /> |
14:00 | కేఫ్లావాక్ ÍF | - | ÍB వెస్ట్మన్నేజా | 1: 0 | |
14:45 | వాలూర్ రేక్జావిక్ | - | మెదడు | 5: 0 | |
20:15 | రేక్జావిక్ వరకు | - | UMF Stjarnan | 0: 3 | |
| ఐస్లాండ్> లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 2 | లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 2' బోర్డర్ = '0' /> |
16:00 | కె.ఎ.అకురేరి | - | KF Fjarðabyggðar | 8: 0 | |
| ఐస్లాండ్> లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 3 | లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 3' బోర్డర్ = '0' /> |
16:00 | AkA అక్రేన్స్ | - | UMF గ్రిందావిక్ | 5: 0 | |
18:15 | KR రేక్జావిక్ | - | హౌకర్ హఫ్నార్ఫ్జారూర్ | 1: 1 | |
| ఐస్లాండ్> లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 4 | లెంగ్జుబికారిన్ 2016> గ్రూప్ 4' బోర్డర్ = '0' /> |
18:00 | Akr అకురేరి | - | లీక్నిర్ ఫస్క్రాస్ఫ్జూర్ | 5: 0 | |
| ఇండియా> ఐ-లీగ్ 2016 | ఐ-లీగ్ 2016>' border = '0' /> |
13:35 | స్పోర్టింగ్ గోవా | - | ముంబై ఎఫ్సి | 3: 2 (1: 1) | |
13:35 | డిఎస్కె శివాజియన్లు | - | సాల్గాకోకర్ ఎఫ్.సి. | 2: 3 (0: 1) | |
| ఇరాన్> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2015/2016 | పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:40 | నాఫ్ట్ టెహ్రాన్ ఎఫ్.సి. | - | ఎస్టేగ్లాల్ | 1: 0 (1: 0) | |
| ఇజ్రాయెల్> లిగాట్ హల్ 2015/2016 | 'border =' 0 '/> |
18:30 | మక్కాబీ నెతన్య | - | మకాబీ టెల్ అవీవ్ | 1: 3 (0: 1) | |
| ఇటలీ> సెరీ ఎ 2015/2016 | సెరీ A 2015/2016>' border = '0' /> |
11:30 | ఎసి మిలన్ | - | జెనోవా సిఎఫ్సి | 2: 1 (1: 0) | |
14:00 | సంప్డోరియా | - | అట్లాంటా | 0: 0 (0: 0) | |
14:00 | ఉడినీస్ కాల్సియో | - | బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 0) | |
14:00 | యుఎస్ పలెర్మో | - | టొరినో ఎఫ్.సి. | 1: 3 (1: 2) | |
19:45 | ACF ఫియోరెంటినా | - | ఇంటర్ | 2: 1 (0: 1) | |
| ఇటలీ> సెరీ బి 2015/2016 | సెరీ బి 2015/2016>' border = '0' /> |
16:30 | స్పైస్ ఫుట్బాల్ | - | AS లివర్నో | 3: 0 (2: 0) | |
| ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ ఎ 2015/2016 | సెరీ సి గ్రూప్ A 2015/2016>' border = '0' /> |
16:30 | UC అల్బినోలెఫ్ | - | యుఎస్ అలెశాండ్రియా 1912 | 1: 3 (0: 0) | |
16:30 | ఫెరాల్పిసాల్ | - | యుఎస్ క్రెమోనీస్ | 4: 2 (3: 1) | |
| ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ బి 2015/2016 | సెరీ సి గ్రూప్ బి 2015/2016>' border = '0' /> |
14:00 | యుఎస్ పోంటెడెరా | - | ఎస్ఎస్ మాసెరటీస్ | 0: 3 (0: 3) | |
14:00 | ఎసి రిమిని | - | రోబూర్ సియానా | 2: 0 (1: 0) | |
16:30 | టెరామో కాల్సియో | - | అన్ని తోలు | 2: 0 (0: 0) | |
| ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ సి 2015/2016 | సెరీ సి గ్రూప్ సి 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | అక్రగాస్ | - | ఇస్చియా | 2: 0 (2: 0) | |
13:30 | కోసెంజా ఫుట్బాల్ | - | యుఎస్ కాటాన్జారో | 1: 1 (0: 1) | |
14:00 | కాసర్టనా ఎఫ్.సి. | - | ఎస్ఎస్ జువ్ స్టేబియా | 1: 1 (0: 0) | |
14:00 | మార్టినా | - | గుత్తాధిపత్యం | 2: 2 (1: 0) | |
14:00 | ACR మెస్సినా | - | పగనీస్ కాల్సియో | 2: 2 (0: 1) | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ ఎ 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ A 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | అక్వి కాల్సియో | - | ఎస్ఎస్ అర్జెంటీనా వెపన్ | 1: 1 | |
13:30 | USD కాస్టెల్లాజో | - | బోర్గోసేసియా ఫుట్బాల్ | 0: 1 | |
13:30 | ఫుట్బాల్ చియరీ | - | స్పోర్టింగ్ బెల్లిన్జాగో | 1: 2 | |
13:30 | గోజ్జానో | - | ఎసి బ్రా | 1: 2 | |
13:30 | ఎస్సీ లిగార్నా 1922 | - | USD Fezzanese | 4: 2 | |
13:30 | ASD ఓల్ట్రెపో వోగెరా | - | యుఎస్ నవల | 0: 0 | |
13:30 | పినెరోలో | - | ఎస్సీ కరోనీస్ | 0: 0 | |
13:30 | ప్రో సెవెంత్ | - | రాపల్లోబోగ్లియాస్కో | 1: 2 | |
13:30 | USD Sestri Levante | - | USD లావాగ్నీస్ 1919 | 1: 1 | |
13:30 | నేను ఎఫ్సికి వెళ్తాను | - | డెర్తోనా ఎఫ్బిసి | 1: 1 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ బి 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ బి 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | USD కారవాగియో | - | ఎసి ప్రో సెస్టో | 0: 1 | |
13:30 | సిలివర్గే మజ్జానో | - | గ్రుమెల్లీస్ ఫుట్బాల్ | 2: 1 | |
13:30 | యుఎస్ సిసెరానో | - | ఓల్గినాటీస్ | 1: 3 | |
13:30 | యుఎస్ ఫోల్గోర్ కరాటీస్ | - | సోండ్రియో కాల్సియో | 3: 3 | |
13:30 | యుఎస్ ఇన్వర్నో | - | మిలానో సిటీ ఎఫ్.సి. | 3: 1 | |
13:30 | ఫుట్బాల్ లెక్కో 1912 | - | యుఎస్ ఫియోరెంజులా | 1: 1 | |
13:30 | యుఎస్ పెర్గోలెట్స్ | - | మోన్జా 1912 ఎస్ఎస్డి | 0: 0 | |
13:30 | పియాసెంజా ఫుట్బాల్ | - | వరేసినా కాల్సియో | 1: 0 | |
13:30 | సెరెగ్నో | - | మాపెల్లోబోనేట్ | 2: 0 | |
13:30 | వర్టస్ బెర్గామో | - | మరియు పొంటిసోలా | 0: 0 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ సి 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ సి 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | యుఎస్ డ్రో | - | ఎఫ్సి కాల్వి నోయెల్ | 2: 0 | |
13:30 | ఎసి ఈస్ట్ | - | ఎసి బెల్లునో | 1: 1 | |
13:30 | యూనియన్ ఫెల్ట్రే | - | ఎసి మేస్ట్రే | 1: 1 | |
13:30 | జార్జియోన్ ఫుట్బాల్ | - | యుఎస్ లెవికో టెర్మే | 2: 2 | |
13:30 | లుపారెన్స్ శాన్ పాలో ఎఫ్.సి. | - | మాంటెబెలునా ఫుట్బాల్ | 0: 1 | |
13:30 | అట్లెటికో శాన్ పాలో పాడువా | - | మాంటెబెలునా ఫుట్బాల్ | 0: 1 | |
13:30 | ససిలీస్ కాల్సియో | - | తమై క్రీడా కేంద్రం | 1: 1 | |
13:30 | యుఎస్ ట్రయెస్టినా | - | మున్సిపల్ ఫోంటానాఫ్రెడ్డా | 2: 1 | |
13:30 | యుఎఫ్ మోన్ఫాల్కోన్ | - | ASD లివెంటినా | 2: 1 | |
13:30 | వెనిజియా ఫుట్బాల్ క్లబ్ ఎస్ఎస్డి | - | అబానో కాల్సియో | 1: 1 | |
13:30 | వర్టస్ వెరోనా | - | ASD కాంపోడార్సెగో | 1: 1 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ డి 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ డి 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | ఆల్టోవిసెంటినో | - | లెంటిజియోన్ ఫుట్బాల్ | 4: 0 | |
13:30 | యూనియన్ అర్జిగ్ననోచియాంపో | - | ఇమోలీస్ కాల్సియో | 1: 2 | |
13:30 | ఎసి బెల్లారియా ఇజియా | - | రావెన్న ఫుట్బాల్ | 2: 1 | |
13:30 | క్లోడియెన్స్ SSD | - | రోమగ్నా సెంటర్ | 1: 2 | |
13:30 | కోరెగ్గీస్ | - | ఫోర్లే ఎఫ్.సి. | 2: 1 | |
13:30 | ఫోర్టిస్ జువెంటస్ | - | వర్టస్ కాస్టెల్ఫ్రాంకో | 1: 3 | |
13:30 | మెజోలారా ఫుట్బాల్ | - | ఎఫ్సి లెగ్నాగో సాలస్ | 2: 1 | |
13:30 | పర్మా కాల్సియో 1913 | - | APD రెబెల్ | 1: 1 | |
13:30 | సమ్మౌరీస్ ఫుట్బాల్ | - | డెల్టా రోవిగో | 2: 1 | |
13:30 | ASD విల్లాఫ్రాంకా | - | శాన్ మారినో కాల్సియో | 1: 2 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ ఇ 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ ఇ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | యుఎస్ గవోర్రానో | - | జాలీ మోంటెముర్లో | 2: 1 | |
13:30 | SSD మాస్సేస్ | - | ఎసి సంగియోవన్నెస్ | 0: 1 | |
13:30 | యుఎస్ పియానీస్ | - | వయారెగ్గియో | 4: 0 | |
13:30 | ఎఫ్సి పోన్సాకో | - | కొల్లిజియానా కాల్సియో | 3: 0 | |
13:30 | స్కాండిసి కాల్సియో | - | యుఎస్ పోగ్గిబోన్సి | 0: 1 | |
13:30 | AD వాల్డినివోల్ మోంటెకాటిని | - | బిసి సిటీ ఆఫ్ కాస్టెల్లో | 5: 0 | |
13:30 | ఆల్టోటెవెరే సాన్సెపోల్క్రో అనుభవించండి | - | AS గుబ్బియో | 1: 2 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ ఎఫ్ 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ ఎఫ్ 2015/2016>' బోర్డర్ = '0' /> |
13:30 | ఒలింపియా ఆగ్నోనీస్ | - | GSD కాస్టెల్ఫిడార్డో | 3: 1 | |
13:30 | అమిటెర్నినా | - | ఫోల్గోర్ వెరెగ్రా ASD | 1: 1 | |
13:30 | అవేజ్జానో కాల్సియో | - | SSD మోంటిసెల్లి | 0: 0 | |
13:30 | చియేటి ఫుట్బాల్ | - | పెసారో | 3: 2 | |
13:30 | ఫెర్మానా ఎఫ్.సి. | - | కాంపోబాస్సో | 0: 1 | |
13:30 | జెసినా కాల్సియో | - | గియులియానోవా ఫుట్బాల్ | 2: 0 | |
13:30 | యుఎస్ పున an పరిశీలన | - | ఇసర్నియా | 4: 1 | |
13:30 | సాంబెనెట్టీస్ | - | అల్మా జువెంటస్ ఫానో | 1: 0 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ జి 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ జి 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | అల్బలోంగా | - | వర్టస్ ఫ్లామినియా | 1: 2 | |
13:30 | అర్జాచెనా | - | ASD ట్రాస్టెవెరే | 1: 0 | |
13:30 | ఆస్ట్రియా | - | శాన్ సిజేరియో | 1: 2 | |
13:30 | బుడోని | - | కాస్టియాడాస్ ఫుట్బాల్ | 4: 0 | |
13:30 | సింథియా | - | యుఎస్ గ్రాసెటో ఎఫ్సి | 1: 3 | |
13:30 | మురవేరా | - | లానుసేయి ఫుట్బాల్ | 1: 1 | |
13:30 | ఓల్బియా | - | ఎఫ్సి రిటీ | 1: 0 | |
13:30 | ఓస్టియా మేరే | - | SEF టోర్రెస్ 1903 | 0: 1 | |
13:30 | విటెర్బో | - | నూరేస్ ఫుట్బాల్ | 3: 0 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ హెచ్ 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ హెచ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | FC అప్రిలియా | - | శాన్ సెవెరో | 2: 2 | |
13:30 | నిధులు | - | గల్లిపోలి | 5: 0 | |
13:30 | FC ఫ్రాంకావిల్లా | - | బిస్సెగ్లీ | 3: 3 | |
13:30 | మార్సినిస్ అభివృద్ధి | - | వర్టస్ ఫ్రాంకావిల్లా | 0: 0 | |
13:30 | పోమిగ్లియానో | - | మన్ఫ్రెడోనియా | 1: 1 | |
13:30 | శక్తి | - | లిరి ద్వీపం | 1: 0 | |
13:30 | టరాంటో ఎఫ్.సి. | - | టోర్రెకుసో | 2: 1 | |
14:00 | ACD నార్డా | - | FC టురిస్ | 3: 0 | |
14:00 | సర్పెంటారా బెల్లెగ్రా ఒలేవానో | - | AZ పికెర్నో | 1: 3 | |
| ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ I 2015/2016 | సెరీ డి గ్రూప్ I 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | లియోన్ఫోర్టిస్ | - | అవెర్సా నార్మన్న | 1: 1 | |
13:30 | మార్సాలా | - | రెగ్గినా 1914 | 0: 0 | |
13:30 | ఎ.ఎస్.డి. ఫ్రాటీస్ | - | స్కార్డియా నగరం | 4: 0 | |
13:30 | అది చేస్తుంది | - | తెలిసిన | 1: 0 | |
13:30 | రోసెల్ల | - | సర్నీస్ | 3: 2 | |
13:30 | యుఎస్ సిరాకుసా | - | అగ్రోపోలి | 1: 0 | |
13:30 | వైబోనీస్ | - | USD పాల్మేస్ | 4: 1 | |
13:30 | వైగర్ లామెజియా | - | జెల్బిసన్ | 1: 0 | |
14:30 | కేవ్స్ | - | రెండు టవర్లు | 3: 1 | |
| ఇటలీ> యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ ఎ 2015/2016 | యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ A 2015/2016>' border = '0' /> |
10:00 | జువెంటస్ | - | ప్రో వెర్సెల్లి | 3: 0 (1: 0) | |
| ఇటలీ> యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ బి 2015/2016 | యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ B 2015/2016>' border = '0' /> |
09:30 | ఎసి సెసేనా | - | ఇంటర్ | 0: 3 (0: 1) | |
10:00 | ఎసి పెరుగియా కాల్సియో | - | కాల్షియం | 1: 1 (1: 0) | |
| ఇటలీ> యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ సి 2015/2016 | యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ సి 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | యుఎస్ అవెల్లినో | - | వర్టస్ లాన్సియానో | 0: 3 (0: 2) | |
| జమైకా> నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
20:00 | బాయ్స్ టౌన్ | - | మాంటెగో బే యునైటెడ్ FC | 0: 4 | |
20:00 | రివోలి యునైటెడ్ | - | పోర్ట్మోర్ యునైటెడ్ | 0: 1 | |
22:00 | వినయపూర్వకమైన సింహాలు | - | UWI పెలికాన్స్ | 0: 0 | |
23:00 | వాటర్హౌస్ ఎఫ్సి | - | టివోలి గార్డెన్స్ | 0: 1 | |
23:00 | ఆర్నెట్ గార్డెన్స్ | - | రెనో ఎఫ్సి | 6: 0 | |
| మాల్టా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | బాల్జాన్ ఎఫ్.సి. | - | ఫ్లోరియానా ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | బిర్కిర్కర ఎఫ్.సి. | - | హైబర్నియన్స్ FC | 0: 2 (0: 1) | |
| మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> |
01:00 | UANL టైగ్రెస్ | - | క్లబ్ టిజువానా | 1: 2 (0: 1) | |
03:00 | సినాలోవా యొక్క డోరాడోస్ | - | పుమాస్ UNAM | 2: 3 (0: 2) | |
18:00 | డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా | - | క్లబ్ లియోన్ | 0: 1 (0: 0) | |
| మెక్సికో> లిగా డి అసెన్సో (2004-2020) 2015/2016 క్లాసురా | లిగా డి అసెన్సో (2004-2020) 2015/2016 క్లాజురా>' సరిహద్దు = '0' /> |
00:00 | క్లబ్ జాకాటెపెక్ | - | క్లబ్ నెకాక్సా | 2: 1 | |
01:00 | తపచుల కాఫీ పండించేవారు | - | నల్ల సింహాలు | 1: 0 | |
01:00 | అథ్లెటిక్ శాన్ లూయిస్ | - | వెనాడోస్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 | |
01:00 | క్లబ్ సెలయ | - | సోనోరా యొక్క సిమారోన్స్ | 2: 0 | |
| మొరాకో> బొటోలా ప్రో 1 2015/2016 | బొటోలా ప్రో 1 2015/2016>' border = '0' /> |
ఐదు గంటలకు | టెటౌవాన్ యొక్క మొగ్రెబ్ | - | సఫీ ఒలింపిక్ | 0: 0 (0: 0) | |
| నెదర్లాండ్స్> ఎరెడివిసీ 2015/2016 | Eredivisie 2015/2016>' border = '0' /> |
11:30 | Fc గ్రోనింగెన్ | - | AFC అజాక్స్ | 1: 2 (0: 0) | |
13:30 | పిఇసి జ్వొల్లె | - | ఫెయినూర్డ్ | 3: 1 (1: 1) | |
13:30 | ఎస్బివి ఎక్సెల్సియర్ | - | ADO డెన్ హాగ్ | 2: 4 (1: 1) | |
15:45 | NEC నిజ్మెగన్ | - | పిఎస్వి ఐండ్హోవెన్ | 0: 3 (0: 1) | |
| నెదర్లాండ్స్> మూడవ డివిజన్ ఆదివారం 2015/2016 | మూడవ విభాగం ఆదివారం 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | యుఎస్వి హెర్క్యులస్ | - | FC లిండెన్ | 0: 0 (0: 0) | |
13:00 | వివి సింట్ బావో | - | EVV | 3: 0 (2: 0) | |
13:00 | TEC VV | - | మాగ్రెబ్ '90 | 5: 1 (1: 1) | |
13:00 | VV OJC రోస్మలెన్ | - | HSC'21 | 1: 3 (1: 1) | |
13:30 | ఆమ్స్టర్డామ్చే FC | - | HBS- క్రేయెన్హౌట్ | 1: 2 (1: 0) | |
13:30 | VV UNA / బ్రిన్వాస్ట్ | - | ది ట్రెఫర్స్ | 0: 4 (0: 2) | |
13:30 | జెవిసి క్యూజ్క్ | - | రాయల్ HFC | 1: 3 (1: 3) | |
| న్యూజిలాండ్> NZ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్ 2015/2016 | NZ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్ 2015/2016>' border = '0' /> |
02:00 | హాక్స్ బే యునైటెడ్ FC | - | వైబాప్ యునైటెడ్ | 2: 0 (0: 0) | |
| పరాగ్వే> మొదటి విభాగం 2016 అపెర్టురా | మొదటి విభాగం 2016 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' /> |
22:00 | డిపోర్టివో కాపియాట్ | - | అమెరికా సూర్యుడు | 1: 1 (1: 1) | |
22:30 | నేషనల్ క్లబ్ | - | స్వేచ్ఛ | 1: 3 (0: 3) | |
23:00 | స్పోర్టివో లుక్వియో | - | గ్వారానీ | 1: 2 (0: 1) | |
| పెరూ> మొదటి విభాగం 2016 అపెర్టురా | మొదటి విభాగం 2016 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' /> |
01:00 | సీజర్ వల్లేజో విశ్వవిద్యాలయం | - | అథ్లెటిక్ అలయన్స్ | 1: 2 (0: 1) | |
18:30 | వాణిజ్య సంఘం | - | లిమా అలయన్స్ | 0: 3 (0: 2) | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | స్పోర్ట్స్ విశ్వవిద్యాలయం | - | డిఫెండర్ లా బోకానా | 3: 0 (2: 0) | |
23:15 | శాన్ మార్టిన్ విశ్వవిద్యాలయం | - | రియల్ గార్సిలాసో | 1: 3 (0: 0) | |
| పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2015/2016 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2015/2016>' border = '0' /> |
14:30 | లెచ్ పోజ్నాన్ | - | టెర్మలికా బ్రూక్-బెట్ నీసిజా | 5: 2 (2: 1) | |
ఐదు గంటలకు | లెజియా వార్సా | - | జాగిల్లోనియా బియాసిస్టాక్ | 4: 0 (2: 0) | |
| పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
16:00 | ఎఫ్సి అరౌకా | - | మదీరా యూనియన్ | 3: 0 (1: 0) | |
16:00 | జిడి ఎస్టోరిల్ | - | సిడి తోండేలా | 2: 1 (1: 1) | |
ఐదు గంటలకు | మంచి వీక్షణ | - | కోయింబ్రా యొక్క విద్యా | 0: 0 (0: 0) | |
19:15 | సిఎస్ మారిటైమ్ | - | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా | 1: 3 (1: 3) | |
| పోర్చుగల్> రెండవ లీగ్ 2015/2016 | రెండవ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
11:15 | సిడి ఫైరెన్స్ | - | పోర్టిమోనెన్స్ ఎస్.సి. | 2: 1 (0: 1) | |
15:00 | విటేరియా గుయిమారీస్ బి | - | లీక్సేస్ ఎస్సీ | 1: 0 (1: 0) | |
| ఖతార్> ఖతార్ స్టార్స్ లీగ్ 2015/2016 | ఖతార్ స్టార్స్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:45 | జైష్ ఎస్.సి. | - | అల్ ఘరాఫా | 2: 2 (1: 0) | |
16:15 | ఖతార్ ఎస్సీ | - | అల్ సద్ | 1: 0 (0: 0) | |
| రొమేనియా> లిగా 1 2015/2016 | లీగ్ 1 2015/2016>' border = '0' /> |
12:00 | సిఎస్ యూనివర్శిటీ ఆఫ్ క్రైయోవా | - | ప్లోయిస్టి ఆయిల్ | 2: 0 (1: 0) | |
14:30 | ACS పోలి టిమినోరా | - | FC వాలంటీర్స్ | 1: 2 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | డైనమో బుకారెస్ట్ | - | FC బొటోకాని | 1: 0 (1: 0) | |
| శాన్ మారినో> ఛాంపియన్షిప్ 2015/2016 | ఛాంపియన్షిప్ 2015/2016>' border = '0' /> |
14:00 | ఎస్ఎస్ మురతా | - | ఎస్ఎస్ పెన్నరోస్సా | 3: 3 | |
14:00 | ఎస్పీ కైలుంగో | - | ఎస్ఎస్ వర్టస్ | 1: 4 | |
14:00 | ఎస్పీ త్రీ ఫ్లవర్స్ | - | ఎస్ఎస్ శాన్ జియోవన్నీ | 3: 1 | |
| సింగపూర్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016>' border = '0' /> |
11:30 | యంగ్ లయన్స్ | - | బాలెస్టియర్ ఖల్సా | 1: 0 (1: 0) | |
11:30 | హోమ్ యునైటెడ్ | - | వారియర్స్ ఎఫ్.సి. | 2: 2 (1: 1) | |
| దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | బ్లోమ్ఫోంటైన్ సెల్టిక్ | - | చిప్పా యునైటెడ్ | 0: 1 (0: 0) | |
13:30 | సూపర్ స్పోర్ట్ యునైటెడ్ | - | టుక్స్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 (1: 0) | |
| స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2015/2016 | మొదటి విభాగం 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | నిజమైన సమాజం | - | గ్రెనడా సిఎఫ్ | 3: 0 (2: 0) | |
15:00 | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | - | యుడి లాస్ పాల్మాస్ | 2: 0 (0: 0) | |
17:15 | SD ఈబార్ | - | UD ని ఎత్తండి | 2: 0 (1: 0) | |
17:15 | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | - | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | 0: 1 (0: 1) | |
19:30 | ఎఫ్సి బార్సిలోనా | - | సెల్టిక్ విగో | 6: 1 (1: 1) | |
| స్పెయిన్> రెండవ విభాగం 2015/2016 | రెండవ విభాగం 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | కార్డోబా సిఎఫ్ | - | రియల్ జరాగోజా | 0: 2 (0: 1) | |
16:00 | CD లెగానాస్ | - | సిఎ ఒసాసునా | 2: 0 (1: 0) | |
16:00 | UE లాగోస్టెరా | - | అల్బాసెట్ | 2: 0 (0: 0) | |
16:00 | రియల్ ఒవిడో | - | సిడి టెనెరిఫే | 1: 0 (1: 0) | |
16:00 | SD హ్యూస్కా | - | గిరోనా ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 1) | |
18:15 | సిడి నుమన్సియా | - | ఆర్సిడి మల్లోర్కా | 2: 0 (1: 0) | |
| స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 1 2015/2016 | రెండవ B గ్రూప్ 1 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | రియల్ వల్లాడోలిడ్ బి | - | లాయల్టీ సిడి | 1: 1 (0: 1) | |
11:00 | స్పోర్టింగ్ గిజోన్ బి | - | కోరుక్సో ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 0) | |
16:00 | బుర్గోస్ సిఎఫ్ | - | సిపి కాసెరెనో | 1: 0 (1: 0) | |
16:00 | సిడి లియోనేసా | - | సిడి టుడెలానో | 0: 0 (0: 0) | |
16:00 | పోంటెవేద్రా సిఎఫ్. | - | రేసింగ్ ఫెర్రోల్ | 0: 3 (0: 3) | |
16:00 | సిడి ఇజార్రా | - | రేసింగ్ శాంటాండర్ | 0: 0 (0: 0) | |
16:00 | UD లోగ్రోస్ | - | అరండినా సిఎఫ్. | 1: 2 (1: 0) | |
| స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 2 2015/2016 | రెండవ B గ్రూప్ 2 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | మెసెంజర్ సిడి | - | బరకల్డో సిఎఫ్ | 0: 1 (0: 1) | |
11:00 | గెటాఫ్ సిఎఫ్ బి | - | SD లియోవా | 3: 1 (1: 0) | |
11:00 | SD అమోర్బీటా | - | రియల్ మాడ్రిడ్ కాస్టిల్లా | 1: 4 (1: 2) | |
11:30 | సిడి గ్వాడలజారా | - | ఎస్డీ గెర్నికా | 2: 2 (1: 1) | |
11:40 | సిఎఫ్ ఫుఎన్లబ్రాడా | - | క్లబ్ పోర్చుగలేట్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | UD సోకుల్లామోస్ | - | తలవేరా సిఎఫ్ | 1: 0 (1: 0) | |
| స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 3 2015/2016 | రెండవ B గ్రూప్ 3 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | సిడి లోసెటెన్స్ | - | విల్లారియల్ CF B. | 1: 0 (1: 0) | |
11:00 | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా బి | - | అథ్లెటిక్ బాలేరిక్ దీవులు | 1: 3 (1: 3) | |
15:00 | UE ఒలోట్ | - | సిఎఫ్ బదలోనా | 1: 1 (1: 1) | |
16:00 | సిడి ఆల్కోయానో | - | లెయిడా ఎస్పోర్టియు | 0: 0 (0: 0) | |
16:00 | హెర్క్యులస్ సిఎఫ్ | - | ఎఫ్సి బార్సిలోనా బి | 0: 2 (0: 2) | |
16:00 | పోబ్లా డి మాఫుమెట్ సిఎఫ్ | - | వాలెన్సియా సిఎఫ్ బి | 0: 4 (0: 4) | |
16:00 | ఒలాంపిక్ క్సాటివా | - | సిడి ఎల్డెన్స్ | 1: 1 (1: 1) | |
| స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 4 2015/2016 | రెండవ B గ్రూప్ 4 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | రియల్ బేటిస్ బి | - | యుడి మెలిల్లా | 0: 0 (0: 0) | |
11:00 | సిఎఫ్ విల్లనోవెన్స్ | - | కాడిజ్ సిఎఫ్ | 2: 2 (1: 1) | |
11:00 | వినోదభరితమైన హుయెల్వా | - | ఎఫ్సి జుమిల్లా | 0: 1 (0: 0) | |
16:00 | రియల్ ముర్సియా | - | CD శాన్ రోక్ | 4: 1 (4: 1) | |
16:00 | లా హోయా లోర్కా సిఎఫ్ | - | లినారెస్ డిపోర్టివో | 2: 0 (1: 0) | |
16:00 | మార్బెల్లా ఎఫ్.సి. | - | ఆర్బి లినెన్స్ | 2: 2 (0: 1) | |
16:00 | అల్జీసిరాస్ సిఎఫ్ | - | సెవిల్లా అథ్లెటిక్ | 0: 1 (0: 1) | |
16:00 | FC కార్టజేనా | - | మెరిడా AD | 3: 1 (3: 1) | |
ఐదు గంటలకు | రియల్ జేన్ | - | UCAM ముర్సియా CF | 0: 1 (0: 1) | |
| సుడాన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016>' border = '0' /> |
13:45 | అల్ హిలాల్ కడౌగ్లి | - | ది న్సూర్ | 1: 0 | |
| స్విట్జర్లాండ్> సూపర్ లీగ్ 2015/2016 | సూపర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
15:00 | మిడత క్లబ్ జ్యూరిచ్ | - | FC బాసెల్ | 0: 4 (0: 2) | |
15:00 | FC లుజెర్న్ | - | ఎఫ్సి జూరిచ్ | 1: 2 (0: 1) | |
| స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2015/2016 | ఛాలెంజ్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
14:00 | FC షాఫౌసేన్ | - | న్యూచాటెల్ జామాక్స్ ఎఫ్సిఎస్ | 0: 0 (0: 0) | |
14:00 | FC వోహ్లెన్ | - | FC లౌసాన్-స్పోర్ట్ | 1: 3 (0: 3) | |
| స్విట్జర్లాండ్> ఉమెన్స్ ఉమెన్స్ సూపర్ లీగ్ 2015/2016 | |
14:30 | లుగానో మహిళలు | - | FC న్యూన్కిర్చ్ | 2: 2 (0: 1) | |
| ట్యునీషియా> లిగ్యూ 1 2015/2016 | లిగ్యూ 1 2015/2016>' border = '0' /> |
13:00 | సిఎ బిజెర్టిన్ | - | AS కస్సేరిన్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:00 | జెఎస్ కైరోవాన్ | - | యుఎస్ బెన్ గ్వెర్డేన్ | 0: 0 (0: 0) | |
13:00 | EO సిడి బౌజిద్ | - | సి.ఎస్.హమ్మం-లిఫ్ | 0: 1 (0: 1) | |
13:00 | జార్జిస్ ఆశిస్తున్నాము | - | EGS గఫ్సా | 1: 1 (0: 1) | |
| టర్కీ> సోపెర్లిగ్ 2015/2016 | సూపర్లిగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
11:30 | Gaziantepspor | - | అఖిసర్ బెలెడియెస్పోర్ | 0: 1 (0: 0) | |
11:30 | శివస్పోర్ | - | కేకుర్ రైజెస్పోర్ | 2: 1 (1: 0) | |
14:00 | ఎస్కిసెహిర్స్పోర్ | - | అంటాలియాస్పోర్ | 3: 2 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ | - | బెసిక్తాస్ | 2: 2 (1: 0) | |
| టర్కీ> 1. లిగ్ 2015/2016 | 1. లిగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
11:30 | బలికేసిర్పోర్ | - | ఎలాజిగ్స్పోర్ | 1: 1 (1: 1) | |
11:30 | సాన్లియూర్ఫాస్పోర్ | - | శామ్సున్స్పోర్ | 2: 3 (1: 2) | |
14:00 | గిరేసున్స్పోర్ | - | గోజ్టెప్ | 3: 1 (1: 0) | |
16:00 | అదానా డెమిర్స్పోర్ | - | 1461 ట్రాబ్జోన్ | 3: 1 (2: 1) | |
| టర్కీ> లీగ్ 2 వైట్ 2015/2016 | లీగ్ 2 వైట్ 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | హటేస్పోర్ | - | బేరంపాస్పోర్ | 0: 0 (0: 0) | |
11:30 | సారియర్ ఎస్.కె. | - | మెనెమెన్ బెలెడియెస్పోర్ | 1: 0 (0: 0) | |
11:30 | బగ్సాస్పోర్ | - | పజార్స్పోర్ | 2: 0 (0: 0) | |
11:30 | బందిర్మాస్పోర్ | - | ఆర్డస్పోర్ | 3: 1 (2: 0) | |
11:30 | ఉమ్రానియెస్పోర్ | - | పెండిక్స్పోర్ | 3: 0 (2: 0) | |
11:30 | కిర్క్లారెలిస్పోర్ | - | అనాడోలు ఓస్కదార్ 1908 క్రీడలు | 2: 1 (1: 1) | |
11:30 | ఫెథియెస్పోర్ | - | కహ్రాన్మరస్పోర్ | 0: 0 (0: 0) | |
11:30 | ఇస్తాంబుల్స్పోర్ AŞ | - | హాసెట్టేప్ | 3: 1 (1: 1) | |
11:30 | అనాడోలు సెల్కుక్స్పోర్ | - | ఐడిన్ నాజిల్లి బి.ఎస్ | 1: 1 (1: 1) | |
| టర్కీ> 2 వ లీగ్ రెడ్ 2015/2016 | లీగ్ 2 ఎరుపు 2015/2016>' border = '0' /> |
11:00 | గుముషానెస్పోర్ | - | ఫాతిహ్ కరాగమ్రాక్ ఎస్.కె. | 1: 0 (0: 0) | |
11:30 | ఐడిన్స్పోర్ 1923 | - | ఎంకేఈ అంకరాగుకు | 1: 0 (0: 0) | |
11:30 | బుకాస్పోర్ | - | Keçiörengücü | 2: 2 (2: 1) | |
11:30 | మణిసాస్పోర్ | - | Buyukcekmece Tepecikspor | 1: 0 (0: 0) | |
11:30 | కార్తల్స్పోర్ | - | తుజ్లాస్పోర్ | 2: 4 (1: 1) | |
11:30 | ఇనెగోల్స్పోర్ | - | అమెడ్ ఎస్.కె. | 0: 0 (0: 0) | |
11:30 | ఐస్పోర్ | - | కోకెలి బిర్లిక్స్పోర్ | 0: 2 (0: 1) | |
11:30 | టార్సస్ ఇడ్మాన్ వసతిగృహం | - | అంకారా డెమిర్స్పోర్ | 1: 0 (1: 0) | |
| యుఎ ఎమిరేట్స్> యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2015/2016 | యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> |
13:30 | బనియాస్ ఎస్సీ | - | ఎమిరేట్స్ క్లబ్ | 1: 1 (0: 1) | |
16:15 | అల్ షబాబ్ అల్ అరబి | - | అల్ జజీరా క్లబ్ | 1: 2 (1: 0) | |
| ఉరుగ్వే> మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> |
20:00 | రెంటిస్టాస్ | - | యువత | 2: 1 (0: 1) | |
20:00 | సిఎ సెరో | - | డానుబే | 1: 0 (0: 0) | |
22:30 | డిఫెండర్ స్పోర్టింగ్ | - | రేసింగ్ | 1: 3 (0: 2) | |
| వెనిజులా> మొదటి విభాగం 2016 అపెర్టురా | మొదటి విభాగం 2016 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' /> |
19:30 | పోర్చుగీస్ ఎఫ్.సి. | - | అరగువా ఎఫ్.సి. | 2: 2 (1: 1) | |
20:00 | స్పోర్టి పెటారే | - | డిపోర్టివో జూలియా | 1: 0 (0: 0) | |
20:00 | యురేనా స్పోర్ట్ క్లబ్ | - | డిపోర్టివో లారా | 0: 0 (0: 0) | |
20:00 | జూలియా ఎఫ్.సి. | - | లానెరోస్ డి గ్వానారే | 0: 0 (0: 0) | |
20:30 | మొనగాస్ | - | మెరిడా విద్యార్థులు | 4: 0 (2: 0) | |
20:30 | అథ్లెటిక్ వెనిజులా | - | కారకాస్ నుండి విద్యార్థులు | 0: 0 (0: 0) | |
22:30 | జామోరా ఎఫ్సి | - | గయానా మైనర్లు | 3: 0 (1: 0) | |