»12/09/2017 న ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌లు

12/09/2017 కోసం ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క అవలోకనం



. .
ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2017> వారం FIFA>వారం ఫ్రెండ్లీ క్లబ్‌లు 2017> వారం' సరిహద్దు = '0' />
10:00 సెంట్రల్ కోస్ట్ మెరైనర్స్ - వెల్లింగ్టన్ ఫీనిక్స్ 1: 0 (1: 0)
ఫిఫా> యు 19 మహిళా స్నేహం 2017> సెప్టెంబర్ FIFA>సెప్టెంబర్ U19 మహిళా స్నేహం 2017> సెప్టెంబర్' border = '0' />
08:00 ఇరాన్ - జపాన్ 1: 5 (0: 3)
12:35 చైనా - ఉపయోగాలు 1: 2 (0: 0)
ఫిఫా> యు 18 ఫ్రెండ్లీ 2017> సెప్టెంబర్ FIFA>సెప్టెంబర్ U18 ఫ్రెండ్స్ 2017> సెప్టెంబర్' border = '0' />
09:30 లావోస్ - కంబోడియా 1: 4 (1: 2)
09:30 థాయిలాండ్ - మలేషియా 1: 1 (0: 0)
12:30 తైమూర్-లెస్టే - సింగపూర్ 3: 1 (2: 1)
ఫిఫా> యు 17 ఫ్రెండ్లీ 2017> సెప్టెంబర్ FIFA>సెప్టెంబర్ U17 ఫ్రెండ్స్ 2017> సెప్టెంబర్' border = '0' />
12:00 ఇజ్రాయెల్ - ఇటలీ 2: 0 (1: 0)
15:00 జర్మనీ - నెదర్లాండ్స్ 1: 1 (0: 0)
15:00 మోంటెనెగ్రో - బోస్నియా-హెర్జెగోవినా 2: 3 (2: 2)
15:30 సెర్బియా - అర్మేనియా 4: 0 (1: 0)
ఫిఫా> యు 16 ఫ్రెండ్లీ 2017> సెప్టెంబర్ FIFA>సెప్టెంబర్ U16 ఫ్రెండ్లీ 2017> సెప్టెంబర్' border = '0' />
16:00 హంగరీ - బెల్జియం 1: 1 (0: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎ UEFA>గ్రూప్ ఎ ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' />
19:45 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - FC బాసెల్ 3: 0 (1: 0)
19:45 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - CSKA మాస్కో 1: 2 (0: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ బి UEFA>గ్రూప్ బి ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ బి' బోర్డర్ = '0' />
19:45 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - RSC ఆండర్లెచ్ట్ 3: 0 (1: 0)
19:45 సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 0: 5 (0: 3)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ సి UEFA>గ్రూప్ సి ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' />
19:45 ఎ.ఎస్.రోమా - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 0: 0 (0: 0)
19:45 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. 6: 0 (2: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ డి UEFA>గ్రూప్ డి ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ డి' బోర్డర్ = '0' />
19:45 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - జువెంటస్ 3: 0 (1: 0)
19:45 ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ - స్పోర్టింగ్ సిపి 2: 3 (0: 3)
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2017/2018> గ్రూప్ 1 UEFA>గ్రూప్ 1 U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2017/2018> గ్రూప్ 1' border = '0' />
11:30 మోంటెనెగ్రో - ఐస్లాండ్ 0: 7 (0: 0)
15:00 జర్మనీ - కొసావో 3: 0 (2: 0)
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2017/2018> గ్రూప్ 11 UEFA>గ్రూప్ 11 U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2017/2018> గ్రూప్ 11' border = '0' />
11:00 బోస్నియా-హెర్జెగోవినా - సెర్బియా 0: 3 (0: 1)
15:00 ఫిన్లాండ్ - ఇజ్రాయెల్ 1: 1 (0: 0)
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2017/2018> గ్రూప్ 12 UEFA>గ్రూప్ 12 U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2017/2018> గ్రూప్ 12' border = '0' />
14:00 రష్యా - జార్జియా 4: 0 (1: 0)
16:00 గ్రీస్ - పోలాండ్ 1: 3 (0: 2)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎ UEFA>గ్రూప్ ఎ యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' />
13:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - CSKA మాస్కో 5: 1 (1: 0)
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - FC బాసెల్ 4: 3 (1: 1)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ బి UEFA>గ్రూప్ బి యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ బి' బోర్డర్ = '0' />
ఐదు గంటలకు బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - RSC ఆండర్లెచ్ట్ 1: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 2: 3 (1: 1)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ సి UEFA>గ్రూప్ సి యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' />
13:05 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. 5: 0 (0: 0)
14:00 ఎ.ఎస్.రోమా - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 1: 2 (0: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ డి UEFA>గ్రూప్ డి యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ డి' బోర్డర్ = '0' />
15:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - జువెంటస్ 1: 0 (0: 0)
16:00 ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ - స్పోర్టింగ్ సిపి 2: 2 (2: 0)
AFC> AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్ AFC>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' border = '0' />
13:00 గ్వాంగ్జౌ ఎవర్గ్రాండే - షాంఘై SIPG 4: 5 (2: 0, 4: 0, 5: 1) pso
16:15 అల్ అహ్లీ ఎస్ఎఫ్సి - పెర్సెపోలిస్ 1: 3 (0: 1)
AFC> AFC కప్ 2017> పశ్చిమ ఆసియా జోన్ - ముగింపు AFC>పశ్చిమ ఆసియా జోన్ - ఫినాలే AFC కప్ 2017> పశ్చిమ ఆసియా జోన్ - ఫినాలే' సరిహద్దు = '0' />
13:30 అల్ వాహ్దా - అల్ క్వవా అల్ జావియా 2: 1 (1: 0)
AFC> AFC కప్ 2017> ఇంటర్ జోన్ - సెమీఫైనల్ AFC>ఇంటర్ జోన్ - సెమీఫైనల్ AFC కప్ 2017> ఇంటర్ జోన్ - సెమీఫైనల్' border = '0' />
12:30 సెరెస్ - నీగ్రోస్ ఎఫ్‌సి - FC ఇస్టిక్లోల్ 1: 1 (1: 1)
అల్జీరియా> లిగ్యూ 1 2017/2018  Algeria> లిగ్యూ 1 2017/2018>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు CR బెలౌయిజ్దాద్ - MC అల్గర్ 2: 0 (1: 0)
అర్జెంటీనా> మొదటి విభాగం 2017/2018  Argentina> మొదటి విభాగం 2017/2018>' border = '0' />
01:05 హరికేన్ - న్యూవెల్ ఓల్డ్ బాయ్స్ 1: 0 (1: 0)
ఆస్ట్రియా> 2. లీగ్ 2017/2018  Austria> 2. లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
17:30 ఆస్ట్రియా లుస్టెనౌ - ఫ్లోరిడ్స్‌డోర్ఫర్ ఎసి 5: 0 (4: 0)
17:30 TSV హార్ట్‌బర్గ్ - WSG వాటెన్స్ 2: 1 (0: 0)
17:30 ఎఫ్‌సి లిఫెరింగ్ - కాప్ఫెన్‌బెర్గర్ SV 1919 2: 1 (1: 0)
17:30 FC వాకర్ ఇన్స్బ్రక్ - FC బ్లూ వీక్ లింజ్ 3: 0 (2: 0)
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా 2017/2018 మధ్య  Austria> Regionalliga mid 2017/2018>' border = '0' />
18:00 స్టర్మ్ గ్రాజ్ (ఎ) - యూనియన్ వోక్లమార్క్ట్ 3: 1 (0: 1)
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా వెస్ట్ (-2019) 2017/2018  Austria> రీజినల్లిగా వెస్ట్ (-2019) 2017/2018>' border = '0' />
18:30 ఎస్సీ ష్వాజ్ - SCR ఆల్టాచ్ (ఎ) 2: 2 (1: 0)
బ్రెజిల్> సెరీ ఎ 2017  Brazil> Série A 2017>' border = '0' />
00:00 అట్లాటికో గోయానియెన్స్ - బాహియా - బిఎ 1: 1 (1: 0)
బ్రెజిల్> Série B 2017  Brazil> Série B 2017>' border = '0' />
23:15 బోవా ఎస్పోర్ట్ - ఎంజి - గ్వారానీ - ఎస్పీ 2: 2 (1: 0)
ఇంగ్లాండ్> ఛాంపియన్‌షిప్ 2017/2018  England> ఛాంపియన్‌షిప్ 2017/2018>' border = '0' />
19:45 ఆస్టన్ విల్లా - మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
19:45 లీడ్స్ యునైటెడ్ - బర్మింగ్‌హామ్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
19:45 నార్విచ్ సిటీ - బర్టన్ అల్బియాన్ 0: 0 (0: 0)
19:45 ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ - కార్డిఫ్ సిటీ 3: 0 (1: 0)
19:45 క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ - మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (0: 1)
19:45 షెఫీల్డ్ బుధవారం - బ్రెంట్‌ఫోర్డ్ ఎఫ్‌సి 2: 1 (1: 1)
19:45 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ 0: 1 (0: 0)
19:45 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - బ్రిస్టల్ సిటీ 3: 3 (1: 1)
20:00 బోల్టన్ వాండరర్స్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ కప్ 2017/2018> 2. రౌండ్  England>2. రౌండ్ లీగ్ కప్ 2017/2018> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
19:45 బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. - డెర్బీ కౌంటీ 3: 2 (1: 2)
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ వన్ 2017/2018  England> లీగ్ వన్ 2017/2018>' border = '0' />
19:45 AFC వింబుల్డన్ - గిల్లింగ్‌హామ్ ఎఫ్‌సి 1: 1 (1: 1)
19:45 బ్రిస్టల్ రోవర్స్ - ఓల్డ్‌హామ్ అథ్లెటిక్ 2: 3 (0: 0)
19:45 చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ - విగాన్ అథ్లెటిక్ 0: 3 (0: 1)
19:45 ఫ్లీట్‌వుడ్ టౌన్ - బరీ ఎఫ్.సి. 3: 2 (2: 2)
19:45 నార్తాంప్టన్ టౌన్ - పోర్ట్స్మౌత్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (2: 0)
19:45 ఆక్స్ఫర్డ్ యునైటెడ్ - బ్రాడ్‌ఫోర్డ్ సిటీ 2: 2 (0: 1)
19:45 పీటర్‌బరో యునైటెడ్ - మిల్టన్ కీన్స్ డాన్స్ 2: 0 (0: 0)
19:45 ప్లైమౌత్ ఆర్గైల్ - బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 1)
19:45 రోచ్‌డేల్ AFC - డాన్‌కాస్టర్ రోవర్స్ 2: 1 (0: 0)
19:45 రోథర్హామ్ యునైటెడ్ - వాల్సాల్ ఎఫ్.సి. 5: 1 (4: 0)
19:45 స్కంటోర్ప్ యునైటెడ్ - బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ 0: 1 (0: 0)
19:45 ష్రూస్‌బరీ టౌన్ - సౌథెండ్ యునైటెడ్ 1: 0 (1: 0)
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ రెండు 2017/2018  England> లీగ్ రెండు 2017/2018>' border = '0' />
19:45 అక్రింగ్టన్ స్టాన్లీ - గ్రిమ్స్బీ టౌన్ 1: 2 (1: 1)
19:45 కోల్చెస్టర్ యునైటెడ్ - చెస్టర్ఫీల్డ్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
19:45 కోవెంట్రీ సిటీ - కార్లిస్లే యునైటెడ్ 2: 0 (0: 0)
19:45 క్రీవ్ అలెగ్జాండ్రా - కేంబ్రిడ్జ్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
19:45 ఫారెస్ట్ గ్రీన్ రోవర్స్ - లింకన్ సిటీ 0: 1 (0: 0)
19:45 లుటన్ టౌన్ - పోర్ట్ వేల్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
19:45 మాన్స్ఫీల్డ్ టౌన్ - వైకోంబే వాండరర్స్ 0: 0 (0: 0)
19:45 న్యూపోర్ట్ కౌంటీ - చెల్టెన్హామ్ టౌన్ 1: 0 (1: 0)
19:45 నాట్స్ కౌంటీ - స్విండన్ టౌన్ 1: 0 (1: 0)
19:45 స్టీవనేజ్ ఎఫ్.సి. - క్రాలీ టౌన్ 1: 1 (1: 0)
19:45 యెయోవిల్ టౌన్ - మోర్కాంబే ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 0)
20:00 బర్నెట్ ఎఫ్.సి. - ఎక్సెటర్ సిటీ 1: 2 (0: 0)
ఇంగ్లాండ్> నేషనల్ లీగ్ 2017/2018  England> నేషనల్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
19:45 బారో AFC - గుయిస్లీ AFC 0: 0 (0: 0)
19:45 బ్రోమ్లీ ఎఫ్.సి. - టోర్క్వే యునైటెడ్ 3: 1 (1: 1)
19:45 డాగెన్‌హామ్ & రెడ్‌బ్రిడ్జ్ - సుట్టన్ యునైటెడ్ 1: 2 (1: 1)
19:45 డోవర్ అథ్లెటిక్ - బోరెహామ్ వుడ్ 0: 1 (0: 1)
19:45 ఈస్ట్లీ ఎఫ్.సి. - మైడ్‌స్టోన్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 0)
19:45 ఎబ్బ్స్‌ఫ్లీట్ యునైటెడ్ - ఆల్డర్‌షాట్ టౌన్ 0: 2 (0: 1)
19:45 గేట్స్ హెడ్ ఎఫ్.సి. - చెస్టర్ ఎఫ్.సి. 3: 2 (1: 0)
19:45 లేటన్ ఓరియంట్ - హాలిఫాక్స్ టౌన్ 0: 3 (0: 2)
19:45 మాక్లెస్ఫీల్డ్ టౌన్ - AFC ఫైల్డ్ 2: 1 (1: 0)
19:45 మైడెన్‌హెడ్ యునైటెడ్ - ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ 1: 0 (0: 0)
19:45 వోకింగ్ ఎఫ్.సి. - సోలిహుల్ మూర్స్ 2: 1 (1: 0)
19:45 రెక్‌హామ్ AFC - హార్ట్‌పూల్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
ఎస్టోనియా> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017  Estonia> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017>' border = '0' />
16:00 ఎఫ్‌సి లెవాడియా - జెకె సిల్లమీ కాలేవ్ 5: 0 (3: 0)
ఐదు గంటలకు జెకె ట్రాన్స్ నార్వా - పోర్ను జెకె ధైర్యసాహసాలు 3: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు FC ఇన్ఫోనెట్ - పైడ్ సిటీ టీం 6: 1 (3: 0)
18:00 ఎఫ్‌సి ఫ్లోరా - JK నమ్మే కల్జు 0: 4 (0: 1)
ఫిన్లాండ్> వీక్కౌస్లిగా 2017  Finland> వీక్కౌస్లిగా 2017>' border = '0' />
16:30 HJK హెల్సింకి - హెల్సింకి IFK 2: 1 (0: 0)
16:30 IFK మేరీహామ్న్ - ఇంటర్ తుర్కు 2: 1 (1: 0)
జార్జియా> డేవిడ్ కిపియాని కప్ 2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్  Georgia>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ డేవిడ్ కిపియాని కప్ 2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' border = '0' />
13:00 ఎఫ్‌కె ఇమెరెటి ఖోని - ఎఫ్‌సి నార్చి దినమోలి 4: 2 (1: 1, 2: 2, 2: 2) pso
ఐదు గంటలకు షెవర్దిని -1906 - టార్పెడో కుటైసి 1: 2 (0: 1)
జర్మనీ> బేయర్న్లిగా సాడ్ 2017/2018  Germany> బేయర్న్లిగా సాడ్ 2017/2018>' border = '0' />
18:00 TSV 1860 ముంచెన్ II - ఎఫ్‌సి ఇస్మానింగ్ 2: 2 (2: 1)
కొసావో> సూపర్లిగా 2017/2018  Kosovo> సూపర్‌లిగా 2017/2018>' border = '0' />
15:30 కెఎఫ్ ఫెరోనికేలి - కెఎఫ్ లాపి 0: 0 (0: 0)
నెదర్లాండ్స్> మొదటి విభాగం 2017/2018  Netherlands> Eerste Divisie 2017/2018>' border = '0' />
19:00 AZ అల్క్మార్ (J) - ఎస్సీ టెల్స్టార్ 2: 2 (1: 1)
నెదర్లాండ్స్> రిజర్వ్ లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ ఎ  Netherlands> రిజర్వ్ లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ ఎ>' బోర్డర్ = '0' />
17:30 హెరాకిల్స్ అల్మెలో (జె) - యంగ్ బ్రబంట్ యునైటెడ్ 4: 1
ఉత్తర ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018  Northern Ireland> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
19:45 క్రూసేడర్స్ ఎఫ్.సి. - లిన్ఫీల్డ్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (2: 0)
నార్వే> 1 వ డివిజన్ 2017  Norway> 1 వ డివిజన్ 2017>' border = '0' />
18:00 నేను మొదలుపెడతా - FK బోడో / గ్లిమ్ట్ 2: 2 (1: 0)
సింగపూర్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017  Singapore> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017>' border = '0' />
12:30 యంగ్ లయన్స్ - టాంపైన్స్ రోవర్స్ 0: 4 (0: 2)
స్లోవేకియా> స్లోవెన్స్కీ పోహార్ 2017/2018> 3. రౌండ్  Slovakia>3. రౌండ్ స్లోవాక్ కప్ 2017/2018> 3. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
15:00 FK Soľ - పార్టిజాన్ బార్డెజోవ్ 4: 2 (0: 1, 1: 1) pso
15:00 ఎస్కె ఒదేవా లిపనీ - FK స్లావోజ్ ట్రెబిసోవ్ 3: 0 (2: 0)
15:00 MFK డబ్నికా - టాట్రాన్ ప్రీసోవ్ 3: 1 (0: 0)
15:00 క్రోంపాచి పురోగతి - లోకోమోటివా కోసిస్ 0: 1 (0: 1)
15:00 TJ Mladosť Kalša - Leeleziarne Podbrezová 0: 3 (0: 2)
15:00 HarK హరిచోవ్స్ - FK స్పిస్కా నోవా వెస్ 1: 4 (0: 0)
15:00 FC 98 హజ్నకా - టాట్రాన్ లిప్టోవ్స్కీ మికులాస్ 1: 5 (1: 1)
15:00 TJ జెడ్నోటా బెనోవా - FC Baník Horná Nitra 4: 2 (1: 2)
15:30 ఎఫ్‌సి మలాకీ - స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా 1: 5 (0: 2)
దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2017/2018  South Africa> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
18:30 అమాజులు ఎఫ్.సి. - మారిట్జ్‌బర్గ్ యునైటెడ్ 1: 1 (0: 0)
18:30 చిప్పా యునైటెడ్ - బరోక్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 1)
18:30 ఓర్లాండో పైరేట్స్ - అజాక్స్ కేప్ టౌన్ 1: 0 (1: 0)
18:30 పోలోక్వానే సిటీ ఎఫ్.సి. - బ్లోమ్‌ఫోంటైన్ సెల్టిక్ 1: 2 (1: 1)
18:30 సూపర్ స్పోర్ట్ యునైటెడ్ - ప్లాటినం స్టార్స్ 2: 0 (0: 0)
స్వీడన్> సూపరెట్టన్ 2017  Sweden> సూపరెట్టన్ 2017>' border = '0' />
18:00 IF బ్రోమాపోజ్కర్ణ - హెల్సింగ్‌బోర్గ్స్ IF 1: 1 (1: 0)
ఉరుగ్వే> మొదటి విభాగం 2017 క్లాసురా  Uruguay> మొదటి విభాగం 2017 క్లాజురా>' సరిహద్దు = '0' />
20:00 సిఎ సెరో - దక్షిణ అమెరికా 2: 1 (2: 0)
20:00 కొలోనియా స్క్వేర్ - ఫీనిక్స్ 1: 3 (0: 1)
20:00 నదీ ఫలకము - జాతీయ 2: 1 (0: 1)
20:00 రేసింగ్ - బోస్టన్ నది 1: 1 (0: 0)
20:00 సిస్లీ ట్యాంక్ - లివర్‌పూల్ 0: 3 (0: 2)
USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2017  USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2017>' border = '0' />
23:30 హారిస్బర్గ్ సిటీ ద్వీపవాసులు - FC సిన్సినాటి 1: 1 (0: 0)