»11/08/2018 న ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌లు

11/08/2018 కోసం ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క అవలోకనం



. .
ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2018> వారం FIFA>వారం ఫ్రెండ్లీ క్లబ్‌లు 2018> వారం' సరిహద్దు = '0' />
11:00 యంగ్ అజాక్స్ - ఎస్సీ కంబూర్ 1: 2 (0: 1)
మధ్యాహ్నం 1:15 ని సారావాక్ ఎఫ్.ఎ. - పెర్త్ గ్లోరీ 1: 7 (0: 4)
13:30 ఆరెంజ్ వైట్ - FC డోర్డ్రేచ్ట్ 1: 5 (0: 2)
13:30 వెర్డర్ బ్రెమెన్ - విల్లారియల్ సిఎఫ్ 2: 3 (1: 0)
14:30 హన్నోవర్ 96 - అథ్లెటిక్ బిల్బావో 2: 0 (2: 0)
14:30 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - SD ఈబార్ 1: 1 (0: 0)
14:30 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా 1: 3 (0: 1)
14:30 1. FC నార్న్బెర్గ్ - రియల్ వల్లడోలిడ్ 1: 0 (1: 0)
15:00 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - ACF ఫియోరెంటినా 3: 0 (0: 0)
16:00 VfB స్టుట్‌గార్ట్ - నిజమైన సమాజం 1: 0 (1: 0)
18:00 సిడి అలవ్స్ - SD హ్యూస్కా 1: 2 (0: 1)
18:30 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 3: 1 (1: 0)
18:30 సెల్టిక్ విగో - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 1: 2 (1: 1)
19:00 CD లెగానాస్ - వల్లేకనో రే 2: 0 (1: 0)
20:00 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - ఇంటర్ 0: 1 (0: 1)
20:00 UD ని ఎత్తండి - రియల్ జరాగోజా 4: 2 (1: 1, 1: 1) pso
20:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - ఎసి మిలన్ 3: 1 (2: 1)
20:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 0: 3 (0: 2)
ఫిఫా> యు 17 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు FIFA>ఆగస్టు U17 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు' border = '0' />
11:00 ఉత్తర ఐర్లాండ్ - చైనా 3: 1 (2: 0)
11:00 ఫారో దీవులు - స్వీడన్ 0: 3 (0: 2)
11:00 డెన్మార్క్ - నార్వే 3: 0 (2: 0)
12:00 రువాండా - సుడాన్ 3: 1 (2: 0)
14:30 ఐస్లాండ్ - ఫిన్లాండ్ 1: 0 (0: 0)
15:00 టాంజానియా - బురుండి 2: 1 (2: 1)
ఫిఫా> యు 16 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు FIFA>ఆగస్టు U16 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు' border = '0' />
09:30 మయన్మార్ - మలేషియా 0: 1 (0: 0)
13:00 ఇండోనేషియా - థాయిలాండ్ 4: 3 (1: 0, 1: 1) pso
అల్జీరియా> లిగ్యూ 1 2018/2019  Algeria> లిగ్యూ 1 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు ఒలింపిక్ మెడియా - MO Béjaïa 2: 4 (0: 1)
ఐదు గంటలకు CR బెలౌయిజ్దాద్ - AS Aïn M'lila 0: 3 డిసెంబర్.
19:00 జెఎస్ కబీలీ - జె.ఎస్. సౌరా 0: 0 (0: 0)
20:00 ES సెటిఫ్ - USM బెల్ అబ్స్ 3: 0 (1: 0)
రాత్రి 9.00 గంటలు MC ఓరన్ - సిఎ బోర్డ్ బౌ అరెరిడ్జ్ 1: 1 (0: 1)
అర్జెంటీనా> మొదటి విభాగం 2018/2019  Argentina> మొదటి విభాగం 2018/2019>' border = '0' />
01:00 పులి - శాన్ లోరెంజో 2: 2 (2: 2)
17:15 లా ప్లాటా యొక్క జిమ్నాస్టిక్స్ - అర్జెంటీనాస్ జూనియర్స్ 1: 0 (1: 0)
19:30 శాంటా ఫే యూనియన్ - అల్డోసివి 1: 0 (0: 0)
21:45 పరానా యొక్క పోషణ - శాంటా ఫే యొక్క కోలన్ 0: 0 (0: 0)
అర్మేనియా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019  Armenia> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
14:00 అర్తాఖ్ ఎఫ్.సి. - ఎఫ్‌సి బనెంట్లు 1: 0
16:00 FC అరరత్-అర్మేనియా - ఎఫ్‌సి అరరత్ 1: 2
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ విక్టోరియా 2018  Australia> NPL విక్టోరియా 2018>' border = '0' />
06:00 అవోండలే ఎఫ్.సి. - బెంటిల్ గ్రీన్స్ 1: 2 (0: 0)
06:00 నార్త్‌కోట్ సిటీ ఎఫ్‌సి - FC బుల్లెన్ లయన్స్ 2: 4 (1: 3)
10:00 హ్యూమ్ సిటీ ఎఫ్.సి. - ఓక్లీ ఫిరంగులు 0: 2 (0: 1)
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ క్వీన్స్లాండ్ 2018  Australia> NPL క్వీన్స్లాండ్ 2018>' border = '0' />
09:00 బ్రిస్బేన్ స్ట్రైకర్స్ - ఒలింపిక్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 0)
09:30 కైర్న్స్ ఎఫ్.సి. - లయన్స్ ఎఫ్.సి. 0: 6 (0: 2)
10:00 బ్రిస్బేన్ రోర్ (వై) - వెస్ట్రన్ ప్రైడ్ 1: 5 (1: 1)
10:00 రెడ్‌ల్యాండ్స్ యునైటెడ్ - మాగ్పైస్ క్రూసేడర్స్ యునైటెడ్ 3: 2 (1: 0)
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ నార్తర్న్ ఎన్‌ఎస్‌డబ్ల్యు 2018  Australia> NPL నార్తర్న్ NSW 2018>' border = '0' />
05:30 ఆడమ్‌స్టౌన్ రోజ్‌బడ్ - వాలెంటైన్ ఫీనిక్స్ 3: 2 (2: 1)
05:30 లాంబ్టన్ జాఫాస్ - మైట్లాండ్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 1)
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ వెస్ట్రన్ ఆస్ట్రేలియా 2018  Australia> NPL వెస్ట్రన్ ఆస్ట్రేలియా 2018>' border = '0' />
08:00 పెర్త్ గ్లోరీ (వై) - అర్మడలే ఎస్.సి. 3: 1 (1: 0)
08:00 కాక్‌బర్న్ సిటీ ఎస్సీ - ఫ్లోరేట్ ఎథీనా 0: 3 (0: 2)
08:00 బాల్కట్టా ఎఫ్.సి. - ECU Joondalup 1: 2 (0: 1)
08:00 సుబియాకో AFC - ఫారెస్ట్ఫీల్డ్ యునైటెడ్ 2: 1 (1: 1)
08:00 స్టిర్లింగ్ లయన్స్ ఎస్సీ - జూండలప్ యునైటెడ్ 5: 0 (2: 0)
08:00 పెర్త్ ఎస్సీ - ఇంగిల్‌వుడ్ యునైటెడ్ 2: 1 (1: 1)
08:00 బేస్వాటర్ సిటీ ఎస్సీ - సోరెంటో ఎఫ్.సి. 2: 2 (2: 0)
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ సౌత్ ఆస్ట్రేలియా 2018 ఫైనల్స్> ఎలిమినేషన్ ఫైనల్  Australia>ఎలిమినేషన్ ఫైనల్ ఎన్‌పిఎల్ సౌత్ ఆస్ట్రేలియా 2018 ఫైనల్స్> ఎలిమినేషన్ ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' />
06:00 మెట్రోస్టార్స్ ఎస్సీ - అడిలైడ్ ఒలింపిక్ 1: 0 (0: 0, 0: 0) aet
06:30 అడిలైడ్ కామెట్స్ - అడిలైడ్ యునైటెడ్ (వై) 1: 3 (0: 3)
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ సౌత్ ఆస్ట్రేలియా 2018 ఫైనల్స్> సెమీ-ఫైనల్  Australia>సెమీ-ఫైనల్ ఎన్‌పిఎల్ సౌత్ ఆస్ట్రేలియా 2018 ఫైనల్స్> సెమీ-ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' />
09:30 అడిలైడ్ సిటీ ఎఫ్.సి. - కాంప్‌బెల్టౌన్ సిటీ ఎస్సీ 0: 0 (0: 0)
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ క్యాపిటల్ ఫుట్‌బాల్ 2018  Australia> NPL క్యాపిటల్ ఫుట్‌బాల్ 2018>' border = '0' />
08:00 రివర్నా ఖడ్గమృగం - వోడెన్ వెస్టన్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 0)
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ టాస్మానియా 2018  Australia> NPL టాస్మానియా 2018>' border = '0' />
05:00 ఒలింపియా ఎఫ్‌సి వారియర్స్ - లాన్సెస్టన్ సిటీ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 1)
07:30 ఉత్తర రేంజర్స్ - క్లారెన్స్ యునైటెడ్ 3: 0 (2: 0)
ఆస్ట్రియా> బుండెస్లిగా 2018/2019  Austria> బుండెస్లిగా 2018/2019>' border = '0' />
16:00 ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ - ఆస్ట్రియా వియన్నా 2: 0 (1: 0)
16:00 SCR ఆల్టాచ్ - FC వాకర్ ఇన్స్బ్రక్ 1: 2 (1: 2)
16:00 TSV హార్ట్‌బర్గ్ - ఎస్వీ మాటర్స్బర్గ్ 4: 2 (3: 1)
ఆస్ట్రియా> 2. లీగ్ 2018/2019  Austria> 2. లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
12:00 కాప్ఫెన్‌బెర్గర్ SV 1919 - ఎస్వీ రైడ్ 1: 2 (0: 0)
13:30 FC వాకర్ ఇన్స్‌బ్రక్ (ఎ) - FC బ్లూ వీక్ లింజ్ 1: 3 (0: 2)
19:00 WSG వాటెన్స్ - ఎస్కె ఆస్ట్రియా క్లాగెన్‌ఫర్ట్ 1: 1 (0: 0)
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా ఓస్ట్ 2018/2019  Austria> Regionalliga Ost 2018/2019>' border = '0' />
15:00 ఎఫ్‌సి స్టాడ్‌లావ్ - FCM ట్రైస్కిర్చెన్ 1: 1 (0: 1)
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా మధ్య 2018/2019  Austria> రీజినల్లిగా మధ్య 2018/2019>' border = '0' />
18:00 స్టర్మ్ గ్రాజ్ (ఎ) - టుస్ బాడ్ గ్లీచెన్‌బర్గ్ 3: 1 (2: 1)
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా వెస్ట్ (-2019) 2018/2019  Austria> రీజినల్లిగా వెస్ట్ (-2019) 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు FC డోర్న్‌బిర్న్ - FC పిన్జ్‌గౌ సాల్ఫెల్డెన్ 2: 1 (2: 0)
ఐదు గంటలకు FC లాంగెనెగ్ - ఎస్వీ సీకిర్చెన్ 1: 2 (1: 0)
అజర్‌బైజాన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019  Azerbaijan> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు సుమ్‌గైట్ ఎఫ్‌కె - నెఫ్ట్చి పిఎఫ్‌కె 0: 2 (0: 1)
బెలారస్> కుబోక్ 2018/2019> 16 వ రౌండ్  Belarus>రౌండ్ 16 కుబోక్ 2018/2019> రౌండ్ 16' సరిహద్దు = '0' />
15:00 లోకోమోటివ్ గోమెల్ - FK స్మోలెవిచి- STI 3: 0 (1: 0)
16:00 FK Vitebsk - టార్పెడో-బెలాజ్ జోడినో 5: 4 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso
బెల్జియం> ఫస్ట్ క్లాస్ ఎ 2018/2019  Belgium> మొదటి తరగతి A 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు ప్రామాణిక కార్క్ - సర్కిల్ బ్రూగెస్ 0: 0 (0: 0)
19:00 ఎస్వీ జుల్టే వారెగెం - AS యుపెన్ 4: 0 (2: 0)
19:00 సింట్-ట్రూడెన్స్ వి.వి. - స్పోర్టింగ్ లోకరెన్ 1: 1 (0: 0)
19:30 రాయల్ ఎక్సెల్ మౌస్‌క్రాన్ - రాయల్ ఆంట్వెర్ప్ FC 0: 1 (0: 0)
బెల్జియం> ఎర్స్టే క్లాస్సే బి 2018/2019 కాలం 1  Belgium> మొదటి తరగతి B 2018/2019 కాలం 1>' border = '0' />
16:00 కెఎస్‌వి రోస్‌లేర్ - కెవి మెచెలెన్ 2: 2 (1: 1)
19:30 లోమెల్ ఎస్.కె. - AFC ట్యూబిజ్ 2: 2 (0: 1)
బోస్నియా-హెర్జెగోవినా> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019  Bosnia-Herzegovina> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019>' border = '0' />
16:30 ఎఫ్‌కె కృపా - FK Mladost Doboj-Kakanj 2: 2 (2: 0)
19:00 ఎఫ్‌కె సారాజేవో - NK GOŠK గబెలా 1: 1 (1: 0)
19:45 ఎఫ్‌కె తుజ్లా సిటీ - స్లోబోడా తుజ్లా 0: 1 (0: 0)
బ్రెజిల్> సెరీ ఎ 2018  Brazil> Série A 2018>' border = '0' />
20:00 Ceará - CE - అథ్లెటికో పారానెన్స్ 0: 0 (0: 0)
23:00 బాహియా - బిఎ - అమెరికా - ఎం.జి. 1: 0 (0: 0)
బ్రెజిల్> Série B 2018  Brazil> Série B 2018>' border = '0' />
00:30 బోవా ఎస్పోర్ట్ - ఎంజి - లోండ్రినా - పిఆర్ 1: 0 (0: 0)
01:30 కొరిటిబా ఎఫ్.సి. - సంపాయో కొరియా - ఎంఏ 0: 0 (0: 0)
20:30 గ్వారానీ - ఎస్పీ - బలం 2: 3 (2: 0)
20:30 సావో బెంటో - ఎస్పీ - బ్రెజిల్ డి పెలోటాస్ - ఆర్ఎస్ 1: 1 (1: 0)
20:30 క్రిసియుమా - ఎస్సీ - అట్లాటికో గోయానియెన్స్ 1: 1 (0: 0)
20:30 CR బ్రెజిల్ - AL - వెస్ట్ - ఎస్పీ 0: 1 (0: 0)
23:00 యువత - ఆర్.ఎస్ - ఫిగ్యురెన్స్ - ఎస్సీ 0: 0 (0: 0)
బల్గేరియా> పర్వా లిగా 2018/2019  Bulgaria> పర్వ లిగా 2018/2019>' border = '0' />
16:45 పిఎఫ్‌సి బెరో - బోటెవ్ ప్లోవ్డివ్ 2: 1 (0: 0)
19:00 ఎఫ్‌సి దునావ్ రూస్ - లెవ్స్కీ సోఫియా 1: 2 (0: 0)
కెనడా> సాకర్ లీగ్ 2018  Canada> సాకర్ లీగ్ 2018>' border = '0' />
01:30 రియల్ మిస్సిసాగా ఎస్.సి. - ఎఫ్‌సి వోర్కుటా 1: 5
చిలీ> మొదటి విభాగం 2018  Chile> మొదటి విభాగం 2018>' border = '0' />
01:00 ఎవర్టన్ - కాన్సెప్షన్ విశ్వవిద్యాలయం 1: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు పాలస్తీనా - స్పోర్ట్స్ టెముకో 1: 1 (0: 1)
20:00 యూనియన్ లా కలెరా - కాథలిక్ విశ్వవిద్యాలయం 2: 2 (1: 0)
22:30 స్పానిష్ యూనియన్ - చిలీ విశ్వవిద్యాలయం 1: 4 (1: 3)
చైనా> సూపర్ లీగ్ 2018  China> సూపర్ లీగ్ 2018>' border = '0' />
11:00 చాంగ్‌చున్ యటాయ్ - గ్వాంగ్జౌ ఎవర్గ్రాండే 3: 2 (1: 2)
12:35 హెబీ చైనా ఫార్చ్యూన్ ఎఫ్.సి. - గుయిజౌ హెంగ్ఫెంగ్ 1: 0 (0: 0)
12:35 చాంగ్కింగ్ లిఫాన్ - షాన్డాంగ్ లునెంగ్ 0: 2 (0: 1)
12:35 షాంఘై SIPG - షాంఘై షెన్హువా 2: 0 (0: 0)
చైనా> లీగ్ వన్ 2018  China> లీగ్ వన్ 2018>' border = '0' />
12:00 డేలియన్ ట్రాన్సెండెన్స్ - షిజియాజువాంగ్ ఎవర్ బ్రైట్ 0: 2 (0: 2)
12:30 నిరీక్షణ - బీజింగ్ BG 1: 0 (1: 0)
12:30 హీలాంగ్జియాంగ్ లావా స్ప్రింగ్ - వుహాన్ జల్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
12:30 జాజియాంగ్ యాటాంగ్ - కింగ్డావో హువాంగ్హై 2: 1 (1: 0)
12:35 నీ మంగోల్ ong ోంగ్యౌ - యాన్బియన్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
13:00 మీజౌ హక్కా - మీజౌ మెక్సియన్ టెచంద్ 2: 1 (1: 1)
13:00 జిన్జియాంగ్ టియాన్షాన్ చిరుత ఎఫ్.సి. - షెన్‌జెన్ ఎఫ్‌సి 1: 4 (0: 3)
కొలంబియా> మొదటి A 2018 ముగింపు  Colombia> మొదటి A 2018 ముగింపు>' border = '0' />
01:45 స్పోర్ట్స్ టోలిమా - కార్డోబా యొక్క జాగ్వార్స్ 2: 2 (0: 2)
20:00 లియోన్స్ ఎఫ్.సి. - అథ్లెటిక్ బుకారమంగా 0: 1 (0: 1)
22:00 రియోనెగ్రో గోల్డెన్ ఈగల్స్ - బోయాకో చికో 1: 0 (0: 0)
క్రొయేషియా> 1. హెచ్‌ఎన్‌ఎల్ 2018/2019  Croatia> 1. HNL 2018/2019>' border = '0' />
16:30 హెచ్‌ఎన్‌కె గోరికా - ఎన్కె ఇంటర్ జాప్రెసిక్ 2: 3 (1: 1)
20:00 లోకోమోటివా జాగ్రెబ్ - NK Rudeš 1: 0 (0: 0)
చెక్ రిపబ్లిక్> 1 వ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2018/2019  Czech Republic> 1. ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
16:00 1. FK Pbram - FK దుక్లా ప్రేగ్ 4: 0 (0: 0)
16:00 SFC ఒపావా - స్లోవన్ లిబెరెక్ 1: 1 (0: 0)
16:00 ఎఫ్‌కె జబ్లోనెక్ - MFK కార్వినా 4: 1 (2: 0)
18:00 విక్టోరియా ప్లీజ్ - FC FASTAV Zlín 1: 0 (0: 0)
చెక్ రిపబ్లిక్> 2 వ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2018/2019  Czech Republic> 2 వ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
09:15 FK Fotbal Třinec - FK Pardubice 1: 2 (1: 2)
09:15 MFK క్రుడిమ్ - 1. ఎస్సీ జ్నోజ్మో 4: 1 (1: 1)
డెన్మార్క్> సూపర్లిగా 2018/2019  Denmark> సూపర్లిగా 2018/2019>' border = '0' />
15:00 హోబ్రో I. - ఒడెన్స్ బికె 3: 2 (3: 0)
డెన్మార్క్> 2 వ డివిజన్ పూల్ 1 2018/2019  Denmark> 2. డివిజన్ పూల్ 1 2018/2019>' border = '0' />
12:00 తరుప్-పారూప్ IF - స్కైవ్ I. 0: 1 (0: 0)
13:00 డాలమ్ IF - రింగ్‌కోబింగ్ IF 2: 0 (1: 0)
13:00 ఒడ్డర్ IGF - Kjellerup IF 3: 1 (1: 0)
13:00 జమ్మర్‌బగ్ట్ ఎఫ్‌సి - ఆర్హస్ ఫ్రీమాడ్ 1: 1 (0: 1)
14:00 ఎఫ్‌సి సిడ్‌వెస్ట్ 05 - బ్రాబ్రాండ్ IF 0: 1 (0: 0)
14:00 కోల్డ్ IF - వెజ్‌గార్డ్ బికె 3: 0 (2: 0)
డెన్మార్క్> 2 వ డివిజన్ పూల్ 2 2018/2019  Denmark> 2. డివిజన్ పూల్ 2 2018/2019>' border = '0' />
12:00 వాన్లీస్ IF - హిల్లెరోడ్ GI 3: 0 (1: 0)
12:00 స్కోవ్‌షోవ్డ్ IF - B.93 కోపెన్‌హాగన్ 1: 2 (1: 0)
13:00 మిడిల్‌ఫార్ట్ బోల్డ్‌క్లబ్ - హెలెరప్ I. 1: 2 (1: 0)
14:00 బ్రున్‌షాజ్ BK - బికె అవర్తా 4: 3 (1: 3)
డెన్మార్క్> యూత్ యు 19 బాయ్స్ లీగ్ 2018/2019  Denmark> యూత్ U19 డ్రెంజ్ లిగెన్ 2018/2019>' border = '0' />
11:00 వెజ్లే బికె - సిల్కేబోర్గ్ IF 2: 2 (1: 0)
12:00 ఆల్బోర్గ్ BK - ఆర్హస్ జిఎఫ్ 3: 1 (2: 1)
డెన్మార్క్> యూత్ యు 19 బాలుర విభాగాలు 2018/2019  Denmark> యూత్ U19 బాలుర విభాగాలు 2018/2019>' border = '0' />
12:00 నస్బీ BK - తిస్టెడ్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
12:00 FC రోస్కిల్డే - FC హెల్సింగ్ 3: 1 (2: 0)
14:15 Hvidovre IF - ఎబి గ్లాడ్‌సాక్స్ 0: 1 (0: 1)
14:15 నెస్ట్డ్ BK - HB కోగే 2: 0 (2: 0)
14:30 హెలెరప్ I. - హోల్బాక్ బి & ఐ 1: 0 (1: 0)
డెన్మార్క్> యూత్ బి యు 17 బాలుర విభాగాలు 2018/2019  Denmark> యూత్ బి U17 బాలుర విభాగాలు 2018/2019>' border = '0' />
12:00 హెలెరప్ I. - హోల్బాక్ బి & ఐ 8: 1 (4: 0)
12:00 Hvidovre IF - ఎబి గ్లాడ్‌సాక్స్ 0: 3 (0: 0)
12:00 నెస్ట్డ్ BK - HB కోగే 0: 5 (0: 2)
12:00 నస్బీ BK - తిస్టెడ్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (1: 0)
14:30 FC రోస్కిల్డే - FC హెల్సింగ్ 4: 2 (1: 1)
ఈక్వెడార్> సెరీ ఎ 2018 రెండవ దశ  Ecuador> సెరీ ఎ 2018 రెండవ దశ>' border = '0' />
02:00 విశ్వవిద్యాలయ సాంకేతిక నిపుణుడు - జాతీయ 1: 3 (0: 3)
21:30 కాథలిక్ విశ్వవిద్యాలయం - మాకారా 0: 1 (0: 1)
ఎల్ సాల్వడార్> మొదటి విభాగం 2018/2019 ఓపెనింగ్  El Salvador> మొదటి విభాగం 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' />
22:30 ఈగిల్ - మున్సిపల్ లైమెనో 1: 1 (1: 1)
ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019  England> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
12:30 న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 2 (1: 2)
15:00 AFC బౌర్న్‌మౌత్ - కార్డిఫ్ సిటీ 2: 0 (1: 0)
15:00 ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. - క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ 0: 2 (0: 1)
15:00 హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 2)
15:00 వాట్ఫోర్డ్ FC - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 2: 0 (1: 0)
17:30 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 1)
ఇంగ్లాండ్> ఛాంపియన్‌షిప్ 2018/2019  England> ఛాంపియన్‌షిప్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 ఆస్టన్ విల్లా - విగాన్ అథ్లెటిక్ 3: 2 (1: 1)
15:00 బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ - మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
15:00 బోల్టన్ వాండరర్స్ - బ్రిస్టల్ సిటీ 2: 2 (0: 0)
15:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి - బర్మింగ్‌హామ్ సిటీ 1: 0 (1: 0)
15:00 నార్విచ్ సిటీ - వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ 3: 4 (1: 1)
15:00 నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ - ఎఫ్‌సి చదవడం 1: 0 (0: 0)
15:00 క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ - షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ 1: 2 (1: 1)
15:00 రోథర్హామ్ యునైటెడ్ - ఇప్స్విచ్ టౌన్ 1: 0 (0: 0)
15:00 షెఫీల్డ్ బుధవారం - హల్ సిటీ 1: 1 (0: 1)
15:00 స్టోక్ సిటీ - బ్రెంట్‌ఫోర్డ్ ఎఫ్‌సి 1: 1 (1: 0)
15:00 స్వాన్సీ సిటీ - ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ 1: 0 (1: 0)
17:30 డెర్బీ కౌంటీ - లీడ్స్ యునైటెడ్ 1: 4 (1: 2)
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ వన్ 2018/2019  England> లీగ్ వన్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 AFC వింబుల్డన్ - కోవెంట్రీ సిటీ 0: 0 (0: 0)
15:00 బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. - పోర్ట్స్మౌత్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
15:00 బ్రాడ్‌ఫోర్డ్ సిటీ - బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
15:00 బ్రిస్టల్ రోవర్స్ - అక్రింగ్టన్ స్టాన్లీ 1: 2 (0: 1)
15:00 చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ - ష్రూస్‌బరీ టౌన్ 2: 1 (0: 0)
15:00 డాన్‌కాస్టర్ రోవర్స్ - వైకోంబే వాండరర్స్ 3: 0 (0: 0)
15:00 గిల్లింగ్‌హామ్ ఎఫ్‌సి - బర్టన్ అల్బియాన్ 3: 1 (1: 1)
15:00 లుటన్ టౌన్ - సుందర్‌ల్యాండ్ AFC 1: 1 (0: 1)
15:00 ఆక్స్ఫర్డ్ యునైటెడ్ - ఫ్లీట్‌వుడ్ టౌన్ 0: 2 (0: 1)
15:00 ప్లైమౌత్ ఆర్గైల్ - సౌథెండ్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 1)
15:00 రోచ్‌డేల్ AFC - పీటర్‌బరో యునైటెడ్ 1: 4 (1: 3)
15:00 స్కంటోర్ప్ యునైటెడ్ - వాల్సాల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ రెండు 2018/2019  England> లీగ్ రెండు 2018/2019>' border = '0' />
15:00 కేంబ్రిడ్జ్ యునైటెడ్ - నాట్స్ కౌంటీ 3: 2 (0: 1)
15:00 కార్లిస్లే యునైటెడ్ - నార్తాంప్టన్ టౌన్ 2: 2 (1: 1)
15:00 కోల్చెస్టర్ యునైటెడ్ - పోర్ట్ వేల్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (2: 0)
15:00 క్రాలీ టౌన్ - స్టీవనేజ్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 0)
15:00 ఫారెస్ట్ గ్రీన్ రోవర్స్ - ఓల్డ్‌హామ్ అథ్లెటిక్ 1: 1 (1: 0)
15:00 లింకన్ సిటీ - స్విన్డన్ టౌన్ 4: 1 (2: 1)
15:00 మాక్లెస్ఫీల్డ్ టౌన్ - గ్రిమ్స్బీ టౌన్ 0: 2 (0: 1)
15:00 మిల్టన్ కీన్స్ డాన్స్ - బరీ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
15:00 మోర్కాంబే ఎఫ్.సి. - ఎక్సెటర్ సిటీ 0: 2 (0: 1)
15:00 న్యూపోర్ట్ కౌంటీ - క్రీవ్ అలెగ్జాండ్రా 1: 0 (1: 0)
15:00 ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ - చెల్టెన్హామ్ టౌన్ 1: 0 (1: 0)
15:00 యెయోవిల్ టౌన్ - మాన్స్ఫీల్డ్ టౌన్ 2: 2 (2: 2)
ఇంగ్లాండ్> నేషనల్ లీగ్ 2018/2019  England> నేషనల్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
12:35 రెక్‌హామ్ AFC - బోరెహామ్ వుడ్ 3: 0 (1: 0)
15:00 బర్నెట్ ఎఫ్.సి. - ఈస్ట్లీ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
15:00 బ్రోమ్లీ ఎఫ్.సి. - హారోగేట్ టౌన్ 1: 1 (1: 0)
15:00 చెస్టర్ఫీల్డ్ ఎఫ్.సి. - బ్రెయింట్రీ టౌన్ 1: 0 (0: 0)
15:00 డాగెన్‌హామ్ & రెడ్‌బ్రిడ్జ్ - మైడెన్‌హెడ్ యునైటెడ్ 2: 2 (0: 1)
15:00 హాలిఫాక్స్ టౌన్ - మైడ్‌స్టోన్ యునైటెడ్ 3: 0 (1: 0)
15:00 గేట్స్ హెడ్ ఎఫ్.సి. - డోవర్ అథ్లెటిక్ 2: 1 (1: 1)
15:00 హార్ట్‌పూల్ యునైటెడ్ - ఎబ్బ్స్‌ఫ్లీట్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 0)
15:00 హవంత్ & వాటర్లూవిల్లే - AFC ఫైల్డ్ 1: 1 (0: 1)
15:00 లేటన్ ఓరియంట్ - బారో AFC 2: 2 (0: 1)
15:00 సోలిహుల్ మూర్స్ - ఆల్డర్‌షాట్ టౌన్ 1: 0 (0: 0)
15:00 సుట్టన్ యునైటెడ్ - సాల్ఫోర్డ్ సిటీ 2: 1 (1: 1)
ఇంగ్లాండ్> నేషనల్ లీగ్ నార్త్ 2018/2019  England> నేషనల్ లీగ్ నార్త్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 బ్లైత్ స్పార్టాన్స్ - చెస్టర్ ఎఫ్.సి. 8: 1
15:00 బ్రాక్లీ టౌన్ - డార్లింగ్టన్ FC 2: 4
15:00 కర్జన్ అష్టన్ - హియర్ఫోర్డ్ FC 0: 1
15:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - బోస్టన్ యునైటెడ్ 0: 3
15:00 గుయిస్లీ AFC - AFC టెల్ఫోర్డ్ యునైటెడ్ 1: 1
15:00 కిడెర్మినిస్టర్ హారియర్స్ - అష్టన్ యునైటెడ్ 3: 3
15:00 లీమింగ్టన్ - బ్రాడ్‌ఫోర్డ్ పార్క్ అవెన్యూ 4: 2
15:00 న్యూనాటన్ బోరో - చోర్లీ ఎఫ్.సి. 0: 1
15:00 సౌత్‌పోర్ట్ ఎఫ్‌సి - స్టాక్‌పోర్ట్ కౌంటీ 0: 1
15:00 స్పెన్నిమూర్ టౌన్ - ఆల్ట్రిన్చమ్ ఎఫ్.సి. 4: 4
15:00 యార్క్ సిటీ - అల్ఫ్రెటన్ టౌన్ 1: 2
ఇంగ్లాండ్> నేషనల్ లీగ్ సౌత్ 2018/2019  England> నేషనల్ లీగ్ సౌత్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 బిల్లెరికే టౌన్ - వెల్డ్‌స్టోన్ ఎఫ్‌సి 1: 0
15:00 చిప్పెన్‌హామ్ టౌన్ - వెల్లింగ్ యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. 1: 4
15:00 డార్ట్ఫోర్డ్ FC - హేమెల్ హెంప్‌స్టెడ్ టౌన్ 0: 0
15:00 దుల్విచ్ హామ్లెట్ - కాంకర్డ్ రేంజర్స్ 0: 1
15:00 ఈస్ట్‌బోర్న్ బోరో - ట్రూరో సిటీ 2: 2
15:00 గ్లౌసెస్టర్ సిటీ - స్లగ్ టౌన్ 1: 2
15:00 హాంప్టన్ & రిచ్మండ్ బోరో - బాత్ సిటీ 0: 1
15:00 హంగర్‌ఫోర్డ్ టౌన్ - చెల్మ్స్ఫోర్డ్ సిటీ 0: 6
15:00 టోర్క్వే యునైటెడ్ - ఈస్ట్ థురాక్ యునైటెడ్ 2: 0
15:00 వెస్టన్-సూపర్-మేరే AFC - సెయింట్ ఆల్బన్స్ సిటీ 2: 3
15:00 వోకింగ్ ఎఫ్.సి. - ఆక్స్ఫర్డ్ సిటీ 3: 2
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2018/2019  England> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2018/2019> 'border =' 0 '/>
13:00 మాంచెస్టర్ సిటీ U23 - ఆర్సెనల్ FC U23 6: 5 (2: 3)
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2018/2019  England> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2018/2019> 'border =' 0 '/>
13:00 FC U23 చదవడం - వోల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ U23 2: 2 (2: 2)
ఇంగ్లాండ్> యు 18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 నార్త్  England> U18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 ఉత్తరం>' border = '0' />
11:00 స్టోక్ సిటీ - బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ 3: 2 (1: 0)
11:00 సుందర్‌ల్యాండ్ AFC - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 6 (0: 3)
ఇంగ్లాండ్> యు 18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 సౌత్  England> U18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 దక్షిణ>' border = '0' />
11:00 సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 2)
ఇంగ్లాండ్> యు 18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 నార్త్  England> U18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 ఉత్తరం>' border = '0' />
11:30 ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 3: 2 (3: 1)
ఇంగ్లాండ్> యు 18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 సౌత్  England> U18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 దక్షిణ>' border = '0' />
11:30 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ 6: 4 (3: 3)
12:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - ఆస్టన్ విల్లా 4: 2 (2: 0)
12:00 లీసెస్టర్ సిటీ - ఎఫ్‌సి చదవడం 1: 2 (1: 1)
12:00 నార్విచ్ సిటీ - వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ 1: 4 (0: 1)
ఇంగ్లాండ్> యు 18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 నార్త్  England> U18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 ఉత్తరం>' border = '0' />
12:30 మాంచెస్టర్ నగరం - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ 6: 0 (2: 0)
ఇంగ్లాండ్> యు 18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 సౌత్  England> U18 ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 దక్షిణ>' border = '0' />
13:00 ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. - స్వాన్సీ సిటీ 1: 1 (1: 0)
ఇంగ్లాండ్> యు 18 యూత్ అలయన్స్ 2018/2019 ఈశాన్య విభాగం  England> U18 యూత్ అలయన్స్ 2018/2019 ఈశాన్య విభాగం>' border = '0' />
10:30 నాట్స్ కౌంటీ - రోథర్హామ్ యునైటెడ్ 3: 1
11:00 హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ (U17) - డాన్‌కాస్టర్ రోవర్స్ 1: 1
11:30 హార్ట్‌పూల్ యునైటెడ్ - స్కంటోర్ప్ యునైటెడ్ 3: 1
ఎస్టోనియా> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018  Estonia> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018>' border = '0' />
14:00 FCI లెవాడియా - జెకె ట్రాన్స్ నార్వా 6: 1 (1: 1)
14:00 జెకె తమ్మెకా - విల్జాండి యొక్క భవిష్యత్తు 1: 0 (1: 0)
ఫిన్లాండ్> వీక్కౌస్లిగా 2018  Finland> వీక్కౌస్లిగా 2018>' సరిహద్దు = '0' />
15:00 ఎఫ్‌సి హోంకా - టిపిఎస్ తుర్కు 3: 0 (2: 0)
15:00 వాసన్ పి.ఎస్ - SJK సీనాజోకి 0: 2 (0: 1)
ఫిన్లాండ్> Ykkönen 2018  Finland> నంబర్ వన్ 2018>' బోర్డర్ = '0' />
15:00 ఎఫ్ఎఫ్ ఇయర్ - KTP 0: 1 (0: 0)
15:00 కెపివి కొక్కోల - హెల్సింకి IFK 2: 2 (1: 0)
15:00 ఎసి కజని - JJK Jyväskylä 0: 1 (0: 1)
ఫ్రాన్స్> లిగ్యూ 1 2018/2019  France> లిగ్యూ 1 2018/2019>' border = '0' />
16:00 FC నాంటెస్ - AS మొనాకో 1: 3 (0: 0)
19:00 కోపం SCO - ఒలింపిక్ నిమ్స్ 3: 4 (1: 1)
19:00 లిల్లే OSC - రెన్నెస్ స్టేడియం 3: 1 (1: 1)
19:00 మాంట్పెల్లియర్ HSC - డిజాన్ FCO 1: 2 (1: 0)
19:00 OGC బాగుంది - రీమ్స్ స్టేడియం 0: 1 (0: 1)
19:00 AS సెయింట్-ఎటియన్నే - EA గుయింగ్యాంప్ 2: 1 (1: 0)
ఫ్రాన్స్> లిగ్ 2 2018/2019  France> లిగు 2 2018/2019>' border = '0' />
14:00 క్లెర్మాంట్ ఫుట్ - FC మెట్జ్ 2: 3 (1: 0)
ఫ్రాన్స్> జాతీయ 2018/2019  France> జాతీయ 2018/2019>' సరిహద్దు = '0' />
14:00 యుఎస్ కాంకర్నియా - యుఎస్ఎల్ డన్కిర్క్ 2: 1 (0: 0)
జార్జియా> ఎరోవ్నులి లిగా 2018  Georgia> ఎరోవ్నులి లిగా 2018>' border = '0' />
14:30 కోల్ఖేటి పోటి - ఎఫ్‌సి సబర్తలో 1: 3 (0: 2)
జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2018/2019  Germany> 2. బుండెస్లిగా 2018/2019>' border = '0' />
12:00 MSV డ్యూయిస్‌బర్గ్ - విఎఫ్ఎల్ బోచుమ్ 0: 2 (0: 0)
14:30 అర్మినియా బీలేఫెల్డ్ - డైనమో డ్రెస్డెన్ 2: 1 (2: 0)
జర్మనీ> 3. లీగ్ 2018/2019  Germany> 3. లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
13:00 హాలెస్చర్ ఎఫ్.సి. - 1. FC కైసర్స్లాటర్న్ 2: 0 (1: 0)
13:00 SG సోన్నెన్హోఫ్ గ్రోనాస్పాచ్ - VfL ఓస్నాబ్రూక్ 0: 0 (0: 0)
13:00 ఎస్.వి.మెప్పెన్ - VfR Aalen 1: 0 (0: 0)
13:00 SpVgg అన్‌టర్‌హాచింగ్ - హన్సా రోస్టాక్ 2: 1 (1: 0)
13:00 ఎస్వీ వెహెన్ వైస్‌బాడెన్ - ఐన్ట్రాచ్ట్ బ్రాన్స్చ్వీగ్ 3: 3 (0: 1)
13:00 FSV జ్వికావు - ఫార్చునా కొలోన్ 1: 0 (0: 0)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డ్ 2018/2019  Germany> రీజినల్లిగా నార్డ్ 2018/2019>' border = '0' />
12:30 ఓటింగ్ ఫ్లెన్స్‌బర్గ్ 08 - హన్నోవర్ 96 II 1: 1 (0: 0)
14:00 VfB ఓల్డెన్‌బర్గ్ - FC సెయింట్ పౌలి II 2: 0 (0: 0)
15:00 ఎస్‌ఎస్‌వి జెడ్డెలోహ్ - U.S.I. లుపో-మార్టిని 1: 1 (0: 0)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డోస్ట్ 2018/2019  Germany> రీజినల్లిగా నార్డోస్ట్ 2018/2019>' border = '0' />
12:30 FC ఒబెర్లాసిట్జ్ - VSG Altglienicke 3: 1 (1: 1)
12:30 BFC డైనమో - బెర్లిన్ ఎకె 07 0: 3 (0: 1)
12:30 VfB u ర్బాచ్ - జర్మనీ హాల్బర్‌స్టాడ్ట్ 2: 0 (2: 0)
12:30 ఎస్వీ బాబెల్స్‌బర్గ్ 03 - FSV బుడిస్సా బాట్జెన్ 4: 0 (4: 0)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా వెస్ట్ 2018/2019  Germany> రీజినల్లిగా వెస్ట్ 2018/2019>' border = '0' />
13:00 వుప్పెర్టల్ ఎస్.వి. - ఎస్వీ లిప్‌స్టాడ్ 08 1: 2 (0: 0)
13:00 1. ఎఫ్‌సి కాన్-మరియన్‌బోర్న్ - ఎరుపు మరియు తెలుపు ఆహారం 1: 4 (1: 1)
13:00 ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ II - ఎస్వీ 19 స్ట్రాలెన్ 1: 1 (1: 0)
13:00 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ II - టీవీ హెర్కెన్‌రాత్ 3: 3 (2: 1)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా సాడ్వెస్ట్ 2018/2019  Germany> Regionalliga Südwest 2018/2019>' border = '0' />
13:00 1. FSV మెయిన్జ్ 05 II - వోర్మాటియా పురుగులు 2: 0 (2: 0)
13:00 FC- ఆస్టోరియా వాల్డోర్ఫ్ - FC 08 హోంబర్గ్ 0: 3 (0: 1)
13:00 SV 07 ఎల్వర్స్‌బర్గ్ - VfB స్టుట్‌గార్ట్ II 0: 1 (0: 1)
13:00 1. FC సార్బ్రూకెన్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ స్టాడ్‌టాలెండోర్ఫ్ 1: 0 (1: 0)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2018/2019  Germany> రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2018/2019>' border = '0' />
13:00 VfR గార్చింగ్ - వాకర్ బుర్గౌసేన్ 3: 1 (1: 1)
13:00 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ II - 1. ఎఫ్‌సి ష్వీన్‌ఫర్ట్ 05 1: 1 (1: 1)
జర్మనీ> బేయర్న్లిగా నార్డ్ 2018/2019  Germany> బేయర్న్లిగా నార్డ్ 2018/2019>' border = '0' />
13:00 ఎస్వీ సెలిజెన్‌పోర్టెన్ - TSV ఆబ్‌స్టాడ్ట్ 2: 2 (1: 1)
13:00 SpVgg Ansbach - 1. ఎఫ్‌సి ఇసుక 2: 2 (0: 1)
14:00 ASV న్యూమార్క్ట్ - వర్జ్బర్గర్ FV 1: 1 (0: 0)
14:00 SpVgg జాన్ ఫోర్చ్‌హీమ్ - ASV వాచ్ 0: 4 (0: 2)
15:00 వర్జ్బర్గర్ కిక్కర్స్ II - డీజేకే గెబెన్‌బాచ్ 2: 5 (2: 2)
15:00 TSV గ్రోస్‌బార్డోర్ఫ్ - DJK బాంబెర్గ్ 1: 3 (0: 2)
15:00 TSV అబ్ట్స్విండ్ - SpVgg బేయర్న్ హాఫ్ 3: 1 (1: 1)
జర్మనీ> బేయర్న్లిగా సాడ్ 2018/2019  Germany> బేయర్న్లిగా సాడ్ 2018/2019>' border = '0' />
13:00 టిఎస్‌వి 1865 డాచౌ - TSV కోటర్న్-సెయింట్. మాంగ్ 1: 1 (1: 1)
13:00 TSV 1860 ముంచెన్ II - ఎస్వీ పుల్లాచ్ 1: 2 (1: 0)
14:00 DJK విల్జింగ్ - FC Unterföhring 0: 1 (0: 0)
14:00 టుస్ హోల్జ్కిర్చేన్ - జాన్ రెజెన్స్బర్గ్ II 1: 2 (0: 2)
15:00 SV కిర్చన్స్చారింగ్ - TSV ష్వాబెన్ ఆగ్స్‌బర్గ్ 0: 0 (0: 0)
16:00 TSV 1896 Rain am Lech - SpVgg హాంకోఫెన్-హెయిలింగ్ 2: 2 (0: 0)
16:00 TSV నోయర్‌డ్లింగెన్ - తుర్కుగు-అటాస్పోర్ ముంచెన్ 0: 2 (0: 1)
జర్మనీ> హెస్సెన్లిగా 2018/2019  Germany> హెస్సెన్లిగా 2018/2019>' border = '0' />
14:00 ఎస్సీ వాల్డ్‌గిర్మ్స్ - హుయెన్‌ఫెల్డ్ ఎస్.వి. 3: 1 (1: 1)
14:00 SG బరోక్ నగరం ఫుల్డా-లెహ్నెర్జ్ - FSC లోఫెల్డెన్ 3: 2 (2: 1)
14:00 విక్టోరియా గ్రీషీమ్ - కె.ఎస్.వి బౌనాటల్ 1: 2 (1: 1)
14:00 ఎస్వీ బుకోనియా ఫ్లైడెన్ - FC ఎడర్‌బర్గ్లాండ్ 1: 2 (0: 1)
15:30 SpVgg న్యూ-ఐసెన్‌బర్గ్ - హెస్సెన్ కాసెల్ 0: 2 (0: 1)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా నీడెర్సాచ్సేన్ 2018/2019  Germany> ఒబెర్లిగా నీడెర్సాచ్సేన్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 టిబి ఉఫూసేన్ - MTV గిఫోర్న్ 3: 1 (1: 0)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా బాడెన్-వుర్టంబెర్గ్ 2018/2019  Germany> ఒబెర్లిగా బాడెన్-వుర్టంబెర్గ్ 2018/2019>' border = '0' />
13:00 SSV రూట్లింగెన్ - TSV ఇల్షోఫెన్ 1: 1 (0: 1)
13:00 స్టుట్‌గార్ట్ కిక్కర్స్ - FC నాట్టింగెన్ 0: 0 (0: 0)
13:00 నార్మానియా గ్ముయెండ్ - గోపింగర్ ఎస్.వి. 0: 1 (0: 1)
14:30 టిఎస్‌జి బ్యాక్‌నాంగ్ - FC 08 విల్లింగెన్ 1: 1 (1: 0)
14:30 ఎస్వీ లింక్స్ - ఎస్వీ స్పీల్బర్గ్ 2: 1 (1: 0)
16:00 FC జర్మానియా ఫ్రెడరిక్స్టల్ - బహ్లింగర్ ఎస్.సి. 0: 7 (0: 5)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2018/2019  Germany> ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2018/2019>' border = '0' />
12:00 టుస్ దాస్సెండోర్ఫ్ - టిఎస్‌వి సాసెల్ 1: 2 (1: 1)
13:00 మీన్డోర్ఫర్ ఎస్.వి. - టుస్ ఓస్డోర్ఫ్ 2: 2 (1: 2)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా NOFV-Nord 2018/2019  Germany> ఒబెర్లిగా NOFV-Nord 2018/2019>' border = '0' />
13:00 హన్సా రోస్టాక్ II - SV Altlüdersdorf 3: 0 (2: 0)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా NOFV-Süd 2018/2019  Germany> ఒబెర్లిగా NOFV-Süd 2018/2019>' border = '0' />
12:00 VfB 1921 క్రిస్‌చో - బిఎస్జి విస్ముట్ గెరా 0: 1 (0: 1)
13:00 అస్కానియా బెర్న్‌బర్గ్ - లుడ్విగ్స్‌ఫెల్డర్ ఎఫ్‌సి 2: 1 (0: 1)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా రీన్లాండ్-ఫాల్జ్ / సార్ 2018/2019  Germany> ఒబెర్లిగా రీన్‌ల్యాండ్ -ఫాల్జ్ / సార్ 2018/2019>' సరిహద్దు = '0' />
13:30 TSG Pfeddersheim - TuS Mechtersheim 1: 1 (0: 0)
14:00 TSV ఎమెల్‌షౌసేన్ - హాసియా బింగెన్ 3: 1 (2: 0)
14:30 TSV షాట్ మెయిన్జ్ - ఐన్ట్రాచ్ట్ ట్రెయిర్ 2: 2 (1: 1)
14:30 FV 07 డైఫ్లెన్ - టుస్ కోబ్లెంజ్ 0: 4 (0: 1)
14:30 1. FC కైసర్స్లాటర్న్ II - SV రోచ్లింగ్ వోల్క్లింగెన్ 0: 1 (0: 0)
14:30 FSV జుగర్స్బర్గ్ - ఎఫ్‌సి కార్బాచ్ 0: 0 (0: 0)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా వెస్ట్‌ఫాలెన్ 2018/2019  Germany> ఒబెర్లిగా వెస్ట్‌ఫాలెన్ 2018/2019>' border = '0' />
14:00 వెస్ట్‌ఫాలియా హెర్న్ - FC Schalke 04 II 1: 4 (1: 2)
జర్మనీ> ష్లెస్విగ్-హోల్స్టెయిన్ లీగ్ 2018/2019  Germany> ష్లెస్విగ్-హోల్స్టెయిన్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
టిఎస్‌వి షిల్‌సీ - NTSV స్ట్రాండ్ 08 రద్దు.
13:00 VfB లుబెక్ II - హైడర్ ఎస్.వి. 2: 3 (0: 2)
13:00 ఎస్వీ యుటిన్ 08 - TSB ఫ్లెన్స్‌బర్గ్ 1: 1 (1: 0)
13:00 TSV బాడీ - ఓటు ఫ్లెన్స్బర్గ్ 08 II 3: 2 (2: 0)
జర్మనీ> యూత్ బుండెస్లిగా నార్త్ / ఈశాన్య 2018/2019  Germany> యూత్ బుండెస్లిగా నార్డ్ / నార్డోస్ట్ 2018/2019>' border = '0' />
10:00 Niendorfer TSV - డైనమో డ్రెస్డెన్ 0: 2 (0: 0)
12:00 హన్నోవర్ 96 - వెర్డర్ బ్రెమెన్ 1: 3 (1: 0)
12:00 1. ఎఫ్‌సి మాగ్డేబర్గ్ - హాంబర్గర్ ఎస్.వి. 0: 3 (0: 3)
13:00 FC కార్ల్ జీస్ జెనా - 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ 0: 0 (0: 0)
జర్మనీ> యూత్ బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2018/2019  Germany> యూత్ బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2018/2019>' border = '0' />
10:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 2: 1 (2: 1)
10:00 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 2 (1: 1)
15:00 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ - ప్రుసియా మన్స్టర్ 2: 1 (0: 1)
జర్మనీ> యూత్ బుండెస్లిగా సౌత్ / నైరుతి 2018/2019  Germany> యూత్ బుండెస్లిగా సౌత్ / నైరుతి 2018/2019>' border = '0' />
10:00 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 5 (0: 2)
10:00 Sc ఫ్రీబర్గ్ - 1. ఎఫ్‌సి హైడెన్‌హీమ్ 1846 0: 1 (0: 0)
10:00 ఎఫ్‌సి ఇంగోల్‌స్టాడ్ 04 - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 2: 0 (1: 0)
10:00 VfB స్టుట్‌గార్ట్ - స్టుట్‌గార్ట్ కిక్కర్స్ 1: 0 (0: 0)
12:00 1. FC నార్న్బెర్గ్ - FC ఆగ్స్‌బర్గ్ 3: 5 (2: 2)
జర్మనీ> యూత్ బి బుండెస్లిగా నార్డ్ / నార్డోస్ట్ 2018/2019  Germany> యూత్ బి బుండెస్లిగా నార్డ్ / నార్డోస్ట్ 2018/2019>' border = '0' />
10:00 ఆర్బి లీప్జిగ్ - FC సెయింట్ పౌలి 1: 0 (0: 0)
10:00 శక్తి కాట్‌బస్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 0: 4 (0: 2)
11:00 1. ఎఫ్‌సి యూనియన్ బెర్లిన్ - హన్నోవర్ 96 1: 3 (0: 1)
12:00 డైనమో డ్రెస్డెన్ - టీబె బెర్లిన్ 2: 1 (2: 0)
12:00 హాంబర్గర్ ఎస్.వి. - హెర్తా బిఎస్సి 1: 3 (0: 2)
జర్మనీ> యూత్ బి బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2018/2019  Germany> యూత్ బి బుండెస్లిగా వెస్ట్ 2018/2019>' border = '0' />
10:00 MSV డ్యూయిస్‌బర్గ్ - ఎరుపు మరియు తెలుపు ఆహారం 1: 0 (0: 0)
12:00 ఎఫ్‌సి హెన్నెఫ్ 05 - అర్మినియా బీలేఫెల్డ్ 3: 2 (1: 1)
12:00 ప్రుసియా మన్స్టర్ - 1. ఎఫ్‌సి కొలోన్ 0: 2 (0: 1)
జర్మనీ> యూత్ బి బుండెస్లిగా సౌత్ / నైరుతి 2018/2019  Germany> యూత్ బి బుండెస్లిగా సౌత్ / నైరుతి 2018/2019>' border = '0' />
10:00 కార్ల్స్రూహర్ ఎస్.సి. - 1. FC నార్న్బెర్గ్ 2: 3 (2: 0)
10:00 1. ఎఫ్‌సి హైడెన్‌హీమ్ 1846 - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 2: 2 (1: 0)
10:00 FC ఆగ్స్‌బర్గ్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 1: 2 (0: 1)
10:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఎస్వీ వెహెన్ వైస్‌బాడెన్ 3: 1 (1: 0)
12:00 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - SSV ఉల్మ్ 1846 7: 0 (4: 0)
గ్వాటెమాల> నేషనల్ లీగ్ 2018/2019 అపెర్టురా  Guatemala> నేషనల్ లీగ్ 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' />
19:00 Siquinalá FC - డిపోర్టివో పెటాపా 2: 2 (0: 2)
హోండురాస్> నేషనల్ లీగ్ 2018/2019 అపెర్టురా  Honduras> నేషనల్ లీగ్ 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' />
22:00 మారథాన్ - ఒలింపియా 1: 1
హంగరీ> NB I 2018/2019  Hungary> NB I 2018/2019>' border = '0' />
18:30 కిస్వర్దా ఎఫ్.సి. - ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి 0: 2 (0: 0)
18:30 Szombathely లో పురోగతి - పుస్కాస్ FC 2: 1 (0: 0)
18:30 MTK బుడాపెస్ట్ - డియాస్గియర్ VTK 1: 0 (0: 0)
ఇండోనేషియా> లిగా 1 2018  Indonesia> లీగ్ 1 2018>' border = '0' />
09:30 శ్రీవిజయ ఎఫ్.సి. - మదుర యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 0)
12:30 అరేమా క్రోనస్ ఎఫ్.సి. - పుసామానియా బోర్నియో 2: 2 (0: 0)
12:30 PS-STRIP - పెర్సిపుర జయపుర 1: 0 (1: 0)
ఐర్లాండ్> FAI కప్ 2018> 1. రౌండ్  Ireland>1. రౌండ్ FAI కప్ 2018> 1. రౌండ్' border = '0' />
15:00 స్కేరీస్ టౌన్ - వాటర్‌ఫోర్డ్ ఎఫ్‌సి 1: 4 (0: 2)
15:00 డబ్లిన్ బస్ ఎఫ్.సి. - CIE రాంచ్ 0: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు బ్లార్నీ యునైటెడ్ - డెర్రీ సిటీ 2:12 (0: 7)
ఐదు గంటలకు మేనూత్ యూనివర్శిటీ టౌన్ - లీడ్స్ 2: 0 (0: 0)
18:00 న్యూమార్కెట్ సెల్టిక్ - క్యాబిన్ట్లీ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 0)
18:00 నార్త్ ఎండ్ యునైటెడ్ - గాల్వే యునైటెడ్ 0: 4 (0: 4)
19:45 స్లిగో రోవర్స్ - లాంగ్ఫోర్డ్ టౌన్ 0: 1 (0: 0)
ఇజ్రాయెల్> పూర్తిగా కప్ అల్ 2018/2019> గ్రూప్ ఎ  Israel>గ్రూప్ ఎ టోటో కప్ అల్ 2018/2019> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' />
18:30 హపోయల్ హడేరా ఎఫ్.సి. - ఐరోని కిర్యాట్ శోమోనా 0: 2
ఇజ్రాయెల్> పూర్తిగా కప్ 2018/2019 నాటికి> గ్రూప్ బి  Israel>గ్రూప్ బి టోటో కప్ అల్ 2018/2019> గ్రూప్ బి' బోర్డర్ = '0' />
18:30 బ్నీ యేహుడా టెల్ అవీవ్ - ఎఫ్‌సి అష్డోద్ 3: 3
ఇటలీ> కొప్పా ఇటాలియా 2018/2019> 3. రౌండ్  Italy>3. రౌండ్ కొప్పా ఇటాలియా 2018/2019> 3. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
19:00 ఉడినీస్ కాల్సియో - బెనెవెంటో ఫుట్‌బాల్ 1: 2 (1: 0, 1: 1) aet
20:15 జెనోవా సిఎఫ్‌సి - యుఎస్ లేస్ 4: 0 (4: 0)
జపాన్> జె 1 లీగ్ 2018  Japan> J1 లీగ్ 2018>' border = '0' />
05:00 కాన్సాడోల్ సపోరో - చెర్రీ ఒసాకా 1: 1 (1: 1)
10:00 నాగోయా గ్రాంపస్ - కాశీమా యాంట్లర్స్ 4: 2 (1: 0)
10:00 షిమిజు ఎస్-పల్స్ - కవాసకి ఫ్రంటాలే 1: 2 (1: 1)
11:00 కాశీవా రీసోల్ - వెగల్టా సెందాయ్ 0: 2 (0: 0)
11:00 సాగన్ తోసు - ఉరావా రెడ్ డైమండ్స్ 1: 0 (0: 0)
11:00 శాన్‌ఫ్రేక్స్ హిరోషిమా - వి-వారెన్ నాగసాకి 2: 0 (1: 0)
11:00 షోనన్ బెల్మారే - యోకోహామా ఎఫ్. మారినోస్ 0: 1 (0: 0)
11:00 విస్సెల్ కోబ్ - గ్లీ ఇవాటా 2: 1 (1: 0)
జపాన్> జె 2 లీగ్ 2018  Japan> J2 లీగ్ 2018>' border = '0' />
10:00 మాంటెడియో యమగట - టోక్యో వెర్డి 2: 1 (1: 0)
10:00 ఎఫ్‌సి గిఫు - క్యోటో సంగ ఎఫ్.సి. 2: 3 (1: 0)
10:00 కామతమరే సానుకి - మాట్సుమోటో యమగా 0: 1 (0: 1)
10:00 ఫుకుయోకా కందిరీగ - హోలీహాక్ మిత్ 2: 0 (1: 0)
11:00 అల్బిరెక్స్ నీగాటా - తోచిగి ఎస్.సి. 0: 3 (0: 1)
11:00 కనజావా శాఖలు - వెంట్‌ఫారెట్ కోఫు 1: 2 (1: 2)
11:00 రోస్సో కుమామోటో - యోకోహామా ఎఫ్.సి. 3: 5 (1: 2)
11:00 ఓయితా ట్రినిటా - ఓకాయామా నెమలి 4: 1 (0: 0)
కజాఖ్స్తాన్> ప్రీమియర్ లిగా 2018  Kazakhstan> ప్రీమియర్ లిగా 2018>' border = '0' />
14:00 టోబిల్ కోస్తనే - జెటిసు టాల్డికోర్గాన్ 1: 0 (0: 0)
16:00 FK అక్టోబ్ - సీజర్ కైజీలోర్డా 3: 1 (0: 0)
లిథువేనియా> ఎ లైగా 2018  Lithuania> ఎ లైగా 2018>' border = '0' />
11:00 ఎఫ్‌కె పలంగా - FK అట్లాంటా 2: 0 (1: 0)
11:00 కౌనాస్ Žalgiris - FC స్టుంబ్రాస్ 0: 2 (0: 0)
లక్సెంబర్గ్> నేషనల్ డివిజన్ 2018/2019  Luxembourg> నేషనల్ డివిజన్ 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు యూనియన్ టైటస్ పెటాంగే - యుఎస్ హోస్టెర్ట్ 2: 1
మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2018/2019 ఓపెనింగ్  Mexico> మొదటి విభాగం 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' />
01:00 ప్యూబ్లా ఎఫ్‌సి - సిడి వెరాక్రజ్ 1: 2 (0: 0)
03:00 మొనార్కాస్ మోరెలియా - క్లబ్ నెకాక్సా 2: 1 (1: 0)
23:00 BUAP తోడేళ్ళు - అట్లాస్ గ్వాడాలజారా 0: 0 (0: 0)
మెక్సికో> ప్రమోషన్ లీగ్ (2004-2020) 2018/2019 అపెర్టురా  Mexico> ప్రమోషన్ లీగ్ (2004-2020) 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' />
01:00 జకాటెకాస్ మైనర్లు - FC జుయారెజ్ 1: 1 (0: 0)
02:00 అథ్లెటిక్ శాన్ లూయిస్ - అథ్లెటిక్ జాకాటెపెక్ 0: 0 (0: 0)
03:00 వెనాడోస్ ఎఫ్.సి. - క్లబ్ సెలయ 1: 1 (0: 1)
మెక్సికో> ఉమెన్ లిగా ఎంఎక్స్ ఫెమెనిల్ 2018/2019 అపెర్టురా  Mexico> ఉమెన్ లిగా MX ఫెమెనిల్ 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' />
18:00 పుమాస్ UNAM - BUAP తోడేళ్ళు 1: 0 (1: 0)
మెక్సికో> యు 20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్  Mexico> U20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్>' border = '0' />
15:00 BUAP తోడేళ్ళు - అట్లాస్ గ్వాడాలజారా 1: 3 (1: 2)
15:45 క్లబ్ లియోన్ - వైట్ రూస్టర్స్ 0: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు CF అమెరికా - సిఎఫ్ మోంటెర్రే 1: 0 (1: 0)
17:15 UANL టైగ్రెస్ - డిపోర్టివో టోలుకా 1: 0 (0: 0)
మెక్సికో> యు 17 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్  Mexico> U17 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్>' border = '0' />
15:00 క్లబ్ లియోన్ - వైట్ రూస్టర్స్ 0: 1 (0: 0)
15:00 UANL టైగ్రెస్ - డిపోర్టివో టోలుకా 2: 0 (0: 0)
15:00 CF అమెరికా - సిఎఫ్ మోంటెర్రే 2: 3 (1: 1)
18:00 BUAP తోడేళ్ళు - అట్లాస్ గ్వాడాలజారా 0: 2 (0: 0)
మెక్సికో> యు 15 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్  Mexico> U15 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్>' border = '0' />
15:00 బ్లూ క్రాస్ - BUAP తోడేళ్ళు 4: 0 (2: 0)
15:00 UANL టైగ్రెస్ - క్లబ్ నెకాక్సా 1: 1 (0: 0)
15:00 మొనార్కాస్ మోరెలియా - వైట్ రూస్టర్స్ 2: 1 (1: 0)
15:00 అట్లాస్ గ్వాడాలజారా - సిఎఫ్ మోంటెర్రే 3: 4 (2: 2)
16:00 డిపోర్టివో టోలుకా - CF అమెరికా 1: 1 (1: 0)
16:00 సిఎఫ్ పచుకా - పుమాస్ UNAM 3: 1 (1: 0)
18:00 క్లబ్ టిజువానా - సిడి వెరాక్రజ్ 4: 1 (3: 0)
18:00 క్లబ్ లియోన్ - శాంటాస్ లగున 1: 0 (1: 0)
మోల్డోవా> నేషనల్ డివిజన్ 2018  Moldova> నేషనల్ డివిజన్ 2018>' సరిహద్దు = '0' />
16:00 డైనమో ఆటో - ఎఫ్‌సి జరియా 0: 1 (0: 0)
18:00 ఎఫ్‌సి జింబ్రూ - FC Sfîntul Gheorghe 2: 1 (0: 0)
18:00 సిఎస్ పెట్రోకబ్ - ఎఫ్‌సి మిల్సామి 1: 1 (1: 0)
మోంటెనెగ్రో> 1. సిఎఫ్ఎల్ 2018/2019  Montenegro> 1. CFL 2018/2019>' border = '0' />
16:00 FK రుదార్ ప్ల్జెవ్ల్జా - ఎఫ్‌కె జీటా 0: 0 (0: 0)
16:30 FK లోవిన్ - ఎఫ్‌కె సుత్జెస్కా 1: 1 (1: 0)
16:30 ఇస్క్రా డానిలోవ్‌గ్రాడ్ - OFK టైటోగ్రాడ్ 0: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు OFK పెట్రోవాక్ - FK Grbalj Radanovići 0: 1 (0: 0)
నెదర్లాండ్స్> ఎరెడివిసీ 2018/2019  Netherlands> Eredivisie 2018/2019>' border = '0' />
17:30 విల్లెం II - వివివి వెన్లో 0: 1 (0: 1)
17:30 AFC అజాక్స్ - హేరక్లేస్ అల్మెలో 1: 1 (0: 0)
19:45 పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ - FC ఉట్రెచ్ట్ 4: 0 (1: 0)
19:45 ఎస్బివి ఎక్సెల్సియర్ - ఫార్చ్యూన్ సిట్టార్డ్ 1: 1 (1: 0)
ఉత్తర మాసిడోనియా> 1. MFL 2018/2019  North Macedonia> 1. MFL 2018/2019>' border = '0' />
16:00 ఎఫ్‌కె రాబోట్నికి - ఎఫ్‌కె రెనోవా 3: 4 (1: 2)
16:00 KF Shkëndija 79 - వర్దర్ స్కోప్జే 2: 2 (0: 1)
ఉత్తర ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019  Northern Ireland> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 ఆర్డ్స్ ఎఫ్.సి. - గ్లెంటోరాన్ బెల్ఫాస్ట్ 0: 2 (0: 2)
15:00 క్రూసేడర్స్ ఎఫ్.సి. - బాలిమెనా యునైటెడ్ 2: 2 (0: 1)
15:00 క్లిఫ్టన్విల్లే FC - కోలరేన్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 0)
15:00 వారెన్ పాయింట్ టౌన్ - గ్లెనావోన్ ఎఫ్.సి. 2: 4 (1: 3)
నార్వే> 2 వ డివిజన్ విభాగం 1 2018  Norway> 2. డివిజన్ అవెడ్లింగ్ 1 2018>' border = '0' />
15:00 హనీఫాస్ BK - అధిక IF 0: 3 (0: 0)
15:00 FK Mjølner - అస్కర్ ఎస్.కె. 1: 1 (0: 0)
15:00 Bærum SK - ఎల్వెరం ఫుట్‌బాల్ 1: 2 (1: 0)
నార్వే> 2 వ డివిజన్ విభాగం 2 2018  Norway> 2. డివిజన్ అవెడ్లింగ్ 2 2018>' border = '0' />
13:00 ఎస్.కె.వార్డ్ - IL హాడ్ 1: 2 (0: 1)
15:00 IL స్టజార్డల్స్-బ్లింక్ - FK అరేండల్ 0: 1 (0: 0)
15:00 కెజెల్స్ ఫుట్‌బాల్ - ఫ్లెక్కెర్లీ IL 2: 0 (0: 0)
16:00 నార్డో ఎఫ్.కె. - స్కీడ్ ఫుట్‌బాల్ 1: 0 (0: 0)
నార్వే> ఉమెన్ టాప్‌సేరియన్ 2018  Norway> ఉమెన్ టాప్ సిరీస్ 2018>' border = '0' />
13:00 Vrelerenga IF - IL శాండ్వికెన్ 1: 0 (0: 0)
14:00 క్లెప్ IL - స్టాబాక్ FK 2: 0 (2: 0)
14:00 రియా IL - కోల్బోట్న్ IL 1: 2 (0: 2)
15:00 SK ట్రోండ్‌హీమ్స్- nrn - లిన్ ఓస్లో 1: 1 (0: 1)
పరాగ్వే> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా  Paraguay> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా>' సరిహద్దు = '0' />
00:00 నేషనల్ క్లబ్ - డిపోర్టివో సాంటానా 3: 1 (1: 0)
పెరూ> మొదటి విభాగం 2018 అపెర్టురా  Peru> మొదటి విభాగం 2018 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' />
19:00 ద్విజాతి క్రీడలు - స్పోర్ట్ రోసారియో 3: 1 (1: 1)
రాత్రి 9.00 గంటలు సాంకేతిక విశ్వవిద్యాలయం - యునైటెడ్ వ్యాపారులు 2: 1 (1: 0)
21:30 అయకుచో ఎఫ్.సి. - స్పోర్టింగ్ క్రిస్టల్ 0: 1 (0: 0)
23:30 స్పోర్ట్ హువాన్కాయో - స్పోర్ట్ బాయ్స్ 0: 0 (0: 0)
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2018/2019  Poland> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు పోగోన్ స్జ్జెసిన్ - కెఎస్ క్రాకోవియా 1: 1 (1: 0)
19:30 అర్కా గ్డినియా - గోర్నిక్ జాబ్రేజ్ 1: 1 (0: 1)
పోలాండ్> ఐ లీగ్ 2018/2019  Poland> నేను లిగా 2018/2019>' border = '0' />
15:00 బైటోవియా బైటో - FKS స్టాల్ మిలేక్ 1: 2 (0: 1)
16:00 ŁKS Łódź - OKS స్టోమిల్ ఓల్స్‌టిన్ 1: 0 (0: 0)
16:00 విగ్రి సువాస్కి - క్రోబ్రీ గోగోవ్ 0: 1 (0: 1)
16:45 GKS Jastrzębie - చోజ్నిక్జాంకా చోజ్నిస్ 0: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు పోడ్బెస్కిడ్జీ బీల్స్కో-బియానా - క్రాకోలోని టన్నరీ 0: 0 (0: 0)
18:00 నీపోనోమిస్ అడవి - వార్తా పోజ్నాస్ 0: 1 (0: 0)
18:00 జికెఎస్ టైచీ '71 - టెర్మలికా బ్రూక్-బెట్ నీసిజా 2: 1 (2: 1)
18:10 సాండెక్జా నోవీ సాక్జ్ - Gks కటోవిస్ 1: 0 (0: 0)
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019  Portugal> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
16:30 విటోరియా సెటాబల్ - సిడి పక్షులు 2: 0 (1: 0)
19:00 సిడి తోండేలా - ది బెలెన్సెన్స్ 0: 1 (0: 0)
రాత్రి 9.00 గంటలు FC పోర్టో - జిడి చావెస్ 5: 0 (3: 0)
పోర్చుగల్> రెండవ లీగ్ 2018/2019  Portugal> రెండవ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
11:15 జిడి ఎస్టోరిల్ - ఎఫ్‌సి పోర్టో బి 4: 0 (2: 0)
ఐదు గంటలకు ఎస్సీ ఫారెన్స్ - FC Famalicão 1: 0 (0: 0)
18:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా బి - లీక్సేస్ ఎస్సీ 2: 1 (0: 0)
18:00 యుడి ఆలివరెన్స్ - కోయింబ్రా యొక్క విద్యా 1: 1 (0: 1)
ఖతార్> ఖతార్ స్టార్స్ లీగ్ 2018/2019  Qatar> ఖతార్ స్టార్స్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
15:30 అల్ ఘరాఫా - అల్ సైలియా 2: 1 (1: 0)
17:40 అల్ దుహైల్ ఎస్.సి. - అల్ ఖోర్ ఎస్.సి. 6: 0 (2: 0)
రొమేనియా> లిగా 1 2018/2019  Romania> లీగ్ 1 2018/2019>' border = '0' />
16:00 కాంకోర్డియా చియాజ్నా - FC హర్మన్‌స్టాడ్ట్ 2: 0 (1: 0)
19:00 సెప్సిస్ OSK - FC పోలిటెహ్నికా Iași 3: 0 (1: 0)
రష్యా> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019  Russia> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019>' border = '0' />
14:30 ఎనిసీ క్రాస్నోయార్స్క్ - CSKA మాస్కో 1: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు స్పార్టక్ మోస్క్వా - అంజి మఖచ్కల 1: 0 (0: 0)
19:30 FK రోస్టోవ్ - క్రిలియా సోవెటోవ్ 0: 1 (0: 1)
స్కాట్లాండ్> ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019  Scotland> ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019>' border = '0' />
12:30 హార్ట్ ఆఫ్ మిడ్లోథియన్ - సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
15:00 డండీ ఎఫ్.సి. - అబెర్డీన్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
15:00 లివింగ్స్టన్ ఎఫ్.సి. - కిల్‌మార్నాక్ ఎఫ్‌సి 0: 0 (0: 0)
15:00 మదర్‌వెల్ ఎఫ్‌సి - హామిల్టన్ అకాడెమిక్ 0: 1 (0: 0)
స్కాట్లాండ్> ఛాంపియన్‌షిప్ 2018/2019  Scotland> ఛాంపియన్‌షిప్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 అలోవా అథ్లెటిక్ - గ్రీనోక్ మోర్టన్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
15:00 డన్‌ఫెర్మ్‌లైన్ అథ్లెటిక్ - రాస్ కౌంటీ FC 1: 3 (1: 2)
15:00 ఇన్వర్నెస్ CT - ఐర్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
15:00 పార్టిక్ తిస్టిల్ - ఫాల్కిర్క్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (2: 0)
15:00 దక్షిణ రాణి - డండీ యునైటెడ్ 1: 2 (0: 2)
స్కాట్లాండ్> లీగ్ వన్ 2018/2019  Scotland> లీగ్ వన్ 2018/2019>' border = '0' />
15:00 ఎయిర్‌డ్రియోనియన్స్ ఎఫ్‌సి - మాంట్రోస్ FC 0: 1 (0: 0)
15:00 అర్బ్రోత్ ఎఫ్.సి. - స్ట్రాన్‌రేర్ ఎఫ్‌సి 3: 1 (1: 1)
15:00 బ్రెచిన్ సిటీ ఎఫ్.సి. - ఈస్ట్ ఫైఫ్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
15:00 డంబార్టన్ ఎఫ్.సి. - ఫోర్ఫార్ అథ్లెటిక్ 0: 2 (0: 1)
15:00 రైత్ రోవర్స్ - స్టెన్‌హౌస్‌ముయిర్ ఎఫ్‌సి 2: 0 (1: 0)
స్కాట్లాండ్> లీగ్ రెండు 2018/2019  Scotland> లీగ్ రెండు 2018/2019>' border = '0' />
15:00 అల్బియాన్ రోవర్స్ - పీటర్‌హెడ్ ఎఫ్‌సి 0: 4 (0: 1)
15:00 కౌడెన్‌బీత్ ఎఫ్‌సి - అన్నన్ అథ్లెటిక్ 1: 2 (1: 1)
15:00 ఎల్గిన్ సిటీ - ఎడిన్బర్గ్ సిటీ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
15:00 క్వీన్స్ పార్క్ FC - బెర్విక్ రేంజర్స్ 1: 0 (1: 0)
15:00 స్టిర్లింగ్ అల్బియాన్ ఎఫ్.సి. - క్లైడ్ ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 2)
సెర్బియా> సూపర్ లీగ్ 2018/2019  Serbia> సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
18:00 ప్రోలేటర్ నోవి సాడ్ - ఎఫ్‌కె నాప్రెడక్ 1: 1 (1: 0)
19:00 దినమో వ్రంజే - మ్లాడోస్ట్ లుకానీ 1: 3 (0: 1)
19:00 ఎఫ్‌సి రాడ్ బెల్గ్రేడ్ - వర్కర్ సుర్దులికా 3: 1 (2: 1)
19:00 ఎఫ్‌సి మాక్వా సబాక్ - వోజ్వోడినా 0: 0 (0: 0)
19:00 OFK బాకా - FC కుకారికి-స్టాంకోమ్ 1: 1 (0: 0)
సింగపూర్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018  Singapore> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018>' border = '0' />
మధ్యాహ్నం 1:15 ని బ్రూనై డిపిఎంఎం ఎఫ్‌సి - గేలాంగ్ ఇంటర్నేషనల్ 2: 2 (2: 2)
స్లోవేకియా> సూపర్ లిగా 2018/2019  Slovakia> సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
18:00 DAC దునాజ్స్కో స్ట్రెడా - MFK రునోంబెరోక్ 2: 2 (1: 1)
18:00 ఎఫ్‌కె సెనికా - Leeleziarne Podbrezová 1: 1 (0: 0)
18:00 స్పార్టక్ ట్రనావా - MFK జెంప్లిన్ మిచలోవ్స్ 3: 0 (1: 0)
18:00 ŠKF సెరెď - జ్లాటే మొరావ్స్ 2: 0 (1: 0)
స్లోవేనియా> ప్రవాలిగా 2018/2019  Slovenia> PrvaLiga 2018/2019>' border = '0' />
19:00 NK క్రోకో - ఎన్‌కె సెల్జే 1: 1 (1: 0)
దక్షిణ కొరియా> కె లీగ్ 1 2018  South Korea> కె లీగ్ 1 2018>' border = '0' />
11:00 జియోన్‌బుక్ ఎఫ్‌సి - గ్యాంగ్‌వాన్ ఎఫ్‌సి 3: 1 (1: 0)
11:00 జెజు యునైటెడ్ - పోహాంగ్ స్టీలర్స్ 0: 0 (0: 0)
11:00 డేగు ఎఫ్.సి. - ఇంచియాన్ యునైటెడ్ 2: 1 (1: 0)
దక్షిణ కొరియా> కె లీగ్ 2 2018  South Korea> కె లీగ్ 2 2018>' border = '0' />
11:00 సియోల్ ఇ-ల్యాండ్ ఎఫ్.సి. - బుసాన్ ఐపార్క్ 0: 5 (0: 2)
11:00 ఎఫ్‌సి అన్యాంగ్ - డేజియన్ సిటిజెన్ 0: 1 (0: 0)
స్వీడన్> ఆల్స్‌వెన్స్కాన్ 2018  Sweden> Allsvenskan 2018>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు Örebro SK - IF బ్రోమాపోజ్కర్ణ 0: 1 (0: 0)
స్వీడన్> సూపరెట్టన్ 2018  Sweden> సూపరెట్టన్ 2018>' border = '0' />
13:00 హామ్‌స్టాడ్స్ బికె - Gefle IF 1: 2 (0: 1)
15:00 ఐకె బ్రేజ్ - ఓస్టర్స్ IF 0: 4 (0: 1)
15:00 వర్బర్గ్స్ బోయిస్ - AFC ఎస్కిల్స్టూనా 1: 1 (0: 1)
స్వీడన్> ఉమెన్ డమాల్స్‌వెన్స్కాన్ 2018  Sweden> ఉమెన్ డమాల్స్‌వెన్స్కాన్ 2018>' border = '0' />
IFK కల్మార్ - విట్స్జో జిక్ 0: 3 (0: 2)
14:00 Växjö DFF - లింకింగ్స్ FC 1: 0 (1: 0)
స్విట్జర్లాండ్> సూపర్ లీగ్ 2018/2019  Switzerland> సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
18:00 FC లుగానో - మిడత క్లబ్ జ్యూరిచ్ 2: 2 (1: 0)
18:00 న్యూచాటెల్ జామాక్స్ ఎఫ్‌సిఎస్ - FC థన్ 1: 5 (1: 3)
స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2018/2019  Switzerland> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
16:30 FC విల్ 1900 - ఎఫ్‌సి అరౌ 2: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి వింటర్‌థుర్ - ఎస్సీ క్రిన్స్ 1: 1 (0: 0)
18:00 FC లౌసాన్-స్పోర్ట్ - FC రాపర్స్విల్-జోనా 1: 0 (0: 0)
స్విట్జర్లాండ్> ప్రమోషన్ లీగ్ 2018/2019  Switzerland> ప్రమోషన్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
14:00 FC బాసెల్ II - FC బ్రీటెన్‌రైన్ బెర్న్ 2: 1 (0: 1)
14:00 FC సియోన్ II - FC బావోయిస్ 2: 0 (0: 0)
15:00 FC కొనిజ్ - న్యోన్నాయిస్ స్టేడియం 1: 1 (0: 0)
15:00 FC లా చౌక్స్-డి-ఫాండ్స్ - ఎస్సీ వైఎఫ్ / జువెంటస్ జూరిచ్ 1: 0 (0: 0)
15:00 FC జూరిచ్ II - యవర్డాన్-స్పోర్ట్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
15:30 ఎస్సీ బ్రహ్ల్ - ఎస్సీ చం 4: 2 (2: 1)
16:30 FC వోహ్లెన్ - లౌసాన్-uch చి స్టేడియం 3: 5 (0: 3)
స్విట్జర్లాండ్> స్విస్ 1.లిగా గ్రూప్ 1 2018/2019  Switzerland> స్విస్ 1.లిగా గ్రూప్ 1 2018/2019>' border = '0' />
15:30 మార్టిగ్ని స్పోర్ట్స్ - FC ఫ్రిబోర్గ్ 1: 0 (1: 0)
16:30 వెవే యునైటెడ్ - FC నాటర్స్ 4: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి మేరిన్ - FC థన్ II 2: 1 (1: 1)
ఐదు గంటలకు FC బుల్లె - FC లాన్సీ 2: 3 (1: 1)
ఐదు గంటలకు బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ II - FC ఎచాలెన్స్ 4: 2 (1: 1)
18:30 ఎటోయిల్ కారౌజ్ ఎఫ్.సి. - ఎఫ్‌సి అజ్జురి 90 ఎల్‌ఎస్ 3: 0 (2: 0)
స్విట్జర్లాండ్> స్విస్ 1. లిగా గ్రూప్ 2 2018/2019  Switzerland> స్విస్ 1. లిగా గ్రూప్ 2 2018/2019>' border = '0' />
14:00 FC బ్లాక్ స్టార్స్ బాసెల్ - FC బాస్‌కోర్ట్ 3: 0
15:00 బీఎస్సీ ఓల్డ్ బాయ్స్ - SR డెలామోంట్ 1: 2
15:00 FC సోలోథర్న్ - మిడత క్లబ్ జూరిచ్ II 1: 1
15:00 94 ని తరలించండి - ఎస్సీ జోఫింగెన్ 2: 1
16:00 ఎస్సీ బుచ్స్ - FC షాట్జ్ 1: 2
స్విట్జర్లాండ్> స్విస్ 1.లిగా గ్రూప్ 3 2018/2019  Switzerland> స్విస్ 1.లిగా గ్రూప్ 3 2018/2019>' border = '0' />
14:00 FC సెయింట్ గాలెన్ II - ఎఫ్‌సి మెండ్రిసియో 2: 1
15:00 FC బాడెన్ - ఎఫ్‌సి తల్విల్ 2: 1
15:00 SV హాంగ్ - యుపిఎస్ ఎస్చెన్ / మౌరెన్ 1: 3
16:00 ఎఫ్‌సి గోసావు - FC రెడ్ స్టార్ జ్యూరిచ్ 0: 2
ఐదు గంటలకు FC టగ్గెన్ - ఎఫ్‌సి లింత్ 04 3: 3
టర్కీ> సోపెర్లిగ్ 2018/2019  Turkey> సూపర్లిగ్ 2018/2019>' border = '0' />
17:30 కేకుర్ రైజెస్పోర్ - కాసింపాసా ఎస్.కె. 2: 3 (1: 0)
17:30 శివస్పోర్ - అలన్యాస్పోర్ 1: 0 (0: 0)
19:45 ఫెనెర్బాస్ - బుర్సాస్పోర్ 2: 1 (2: 1)
టర్కీ> 1. లిగ్ 2018/2019  Turkey> 1. లిగ్ 2018/2019>' border = '0' />
17:30 బోలుస్పోర్ - ఉస్మాన్లిస్పోర్ ఎఫ్.కె. 1: 0 (1: 0)
19:45 అదానాస్పోర్ - ఎలాజిగ్స్పోర్ 1: 1 (0: 0)
19:45 ఆల్టే ఇజ్మీర్ - ఉమ్రానియెస్పోర్ 1: 0 (0: 0)
ఉక్రెయిన్> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019  Ukraine> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019>' border = '0' />
17:30 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - వోర్స్క్లా పోల్టావా 4: 1 (0: 1)
ఉరుగ్వే> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా  Uruguay> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా>' సరిహద్దు = '0' />
19:00 సిఎ సెరో - జాతీయ 1: 2 (1: 0)
19:00 రేసింగ్ - టార్క్ 0: 1 (0: 0)
19:00 మాంటెవీడియో వాండరర్స్ - ఏథెన్స్ 2: 2 (2: 2)
USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2018  USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2018>' border = '0' />
00:00 న్యూయార్క్ RB II - లూయిస్విల్లే సిటీ ఎఫ్.సి. 4: 6 (2: 2)
01:30 నాష్విల్లే ఎస్.సి. - ఒట్టావా ఫ్యూరీ 2: 0 (1: 0)
USA> ఉమెన్ నేషనల్ ఉమెన్స్ సాకర్ లీగ్ 2018  USA>
01:00 చికాగో రెడ్ స్టార్స్ - NC ధైర్యం 1: 1 (0: 1)
20:30 ఉతా రాయల్స్ ఎఫ్.సి. - సీటెల్ పాలన 0: 1 (0: 0)
ఉజ్బెకిస్తాన్> సూపర్ లీగ్ 2018  Uzbekistan> సూపర్ లీగ్ 2018>' border = '0' />
14:00 సోగ్డియానా జిజాఖ్ - FC AGMK 1: 3 (0: 1)
16:00 లోకోమోటివ్ తాష్కెంట్ - నెఫ్ట్చి ఫార్గోనా 1: 1 (1: 0)
16:00 నసాఫ్ కర్షి - బున్యోడ్కోర్ పిఎఫ్‌కె 1: 4 (0: 1)
వెనిజులా> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా  Venezuela> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా>' సరిహద్దు = '0' />
20:30 కారకాస్ నుండి విద్యార్థులు - అథ్లెటిక్ వెనిజులా 1: 1 (1: 1)
22:00 కారాబోబో ఎఫ్.సి. - జామోరా ఎఫ్‌సి 0: 2 (0: 1)
22:45 పోర్చుగీస్ ఎఫ్.సి. - డిపోర్టివో అంజోస్టెగుయ్ 1: 1 (1: 1)
23:00 మొనగాస్ - జూలియా ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)