ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2018> వారం | ఫ్రెండ్లీ క్లబ్లు 2018> వారం' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
18:00 | FC ఐండ్హోవెన్ | - | షార్జా ఎఫ్.సి. | 4: 3 (3: 2) | |
19:00 | అరిస్ సలోనికి | - | AE లోరిస్సా | 1: 1 | |
19:30 | ఫ్రోసినోన్ ఫుట్బాల్ | - | రియల్ బేటిస్ | 1: 3 | |
ఫిఫా> యు 20 ఉమెన్ వరల్డ్ కప్ 2018 ఫ్రాన్స్> గ్రూప్ సి | యు 20 ఉమెన్ వరల్డ్ కప్ 2018 ఫ్రాన్స్> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
15:30 | స్పెయిన్ | - | జపాన్ | 1: 0 (1: 0) | |
18:30 | ఉపయోగాలు | - | పరాగ్వే | 6: 0 (3: 0) | |
ఫిఫా> యు 20 ఉమెన్ వరల్డ్ కప్ 2018 ఫ్రాన్స్> గ్రూప్ డి | యు 20 ఉమెన్ వరల్డ్ కప్ 2018 ఫ్రాన్స్> గ్రూప్ డి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
12:30 | జర్మనీ | - | చైనా | 2: 0 (2: 0) | |
15:30 | హైతీ | - | నైజీరియా | 0: 1 (0: 1) | |
ఫిఫా> యు 19 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు | U19 ఫ్రెండ్స్ 2018> ఆగస్టు' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | రొమేనియా | - | ఇజ్రాయెల్ | 0: 2 (0: 0) | |
ఫిఫా> యు 18 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు | U18 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు' border = '0' /> | ||||
17:30 | స్లోవేనియా | - | ఇటలీ | 2: 1 (2: 1) | |
ఫిఫా> యు 17 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు | U17 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు' border = '0' /> | ||||
12:00 | డెన్మార్క్ | - | స్వీడన్ | 2: 1 (1: 1) | |
12:00 | ఉత్తర ఐర్లాండ్ | - | ఫిన్లాండ్ | 1: 3 (1: 1) | |
15:00 | ఫారో దీవులు | - | చైనా | 1: 1 (0: 1) | |
19:00 | నార్వే | - | ఐస్లాండ్ | 1: 2 (1: 2) | |
ఫిఫా> యు 16 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు | U16 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు' border = '0' /> | ||||
09:30 | థాయిలాండ్ | - | మయన్మార్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:00 | ఇండోనేషియా | - | మలేషియా | 1: 0 (0: 0) | |
UEFA> యూరోపా లీగ్ క్వాల్. 2018/2019> 3. రౌండ్ | యూరోపా లీగ్ క్వాలిటీ. 2018/2019> 3. రౌండ్ 'బార్డర్ =' 0 '/> | ||||
15:00 | ఎఫ్కె ఉఫా | - | నీడర్కార్న్ పురోగతి | 2: 1 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | FC అలాష్కెర్ట్ | - | CFR క్లజ్ | 0: 2 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | FK స్పార్టాక్స్ | - | FK Sduva | 0: 1 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | హపోయల్ హైఫా | - | అట్లాంటా | 1: 4 (1: 2) | |
17:30 | ఆర్బి లీప్జిగ్ | - | సిఎస్ యూనివర్శిటీ ఆఫ్ క్రైయోవా | 3: 1 (1: 0) | |
18:00 | పిఎఫ్సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్గ్రాడ్ | - | Zrinjski మోస్టార్ | 1: 0 (1: 0) | |
18:00 | FC షెరీఫ్ | - | వాలూర్ రేక్జావిక్ | 1: 0 (0: 0) | |
18:00 | హపోయల్ బీర్ షెవా | - | అపోల్ నికోసియా | 2: 2 (1: 2) | |
18:00 | టార్పెడో కుటైసి | - | FK కుకాసి | 5: 2 (4: 1) | |
18:00 | ఎఫ్కె మారిపోల్ | - | గిరోండిన్స్ బోర్డియక్స్ | 1: 3 (1: 2) | |
18:00 | డైనమో మిన్స్క్ | - | జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ | 4: 0 (3: 0) | |
18:00 | తుఫాను గ్రాజ్ | - | AEK లార్నాకా | 0: 2 (0: 0) | |
18:00 | సిగ్మా ఓలోమౌక్ | - | ఎఫ్కె కైరత్ | 2: 0 (1: 0) | |
18:00 | FK AS ట్రెనాన్ | - | ఫెయినూర్డ్ | 4: 0 (3: 0) | |
18:00 | అపోలోన్ లిమాసోల్ | - | డైనమో బ్రెస్ట్ | 4: 0 (0: 0) | |
18:20 | జాగిల్లోనియా బియాసిస్టాక్ | - | KAA జెంట్ | 0: 1 (0: 0) | |
18:45 | CSKA సోఫియా | - | FC కోపెన్హాగన్ | 1: 2 (1: 0) | |
18:45 | FC నార్డ్స్జాల్లాండ్ | - | పార్టిజాన్ | 1: 2 (0: 1) | |
19:00 | ఒలింపిజా లుబ్బ్జానా | - | HJK హెల్సింకి | 3: 0 (1: 0) | |
19:00 | KRC Genk | - | లెచ్ పోజ్నాన్ | 2: 0 (1: 0) | |
19:00 | ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ | - | FC లుజెర్న్ | 4: 0 (3: 0) | |
19:00 | వేగం | - | FC బాసెల్ | 0: 1 (0: 0) | |
19:00 | ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ | - | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
19:00 | బెసిక్తాస్ | - | లాస్క్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:30 | జోరియా లుగాన్స్క్ | - | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా | 1: 1 (0: 0) | |
19:45 | కార్క్ సిటీ | - | రోసెన్బోర్గ్ BK | 0: 2 (0: 2) | |
19:45 | ది న్యూ సెయింట్స్ | - | FC మిడ్ట్జైల్లాండ్ | 0: 2 (0: 2) | |
19:45 | హిబెర్నియాన్ ఎఫ్.సి. | - | మోల్డే ఎఫ్.కె. | 0: 0 (0: 0) | |
19:45 | హజ్డుక్ స్ప్లిట్ | - | ఎఫ్సిఎస్బి | 0: 0 (0: 0) | |
19:45 | సర్ప్స్బోర్గ్ 08 | - | హెచ్ఎన్కె రిజెకా | 1: 1 (0: 0) | |
19:45 | రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. | - | ఎన్కె మారిబోర్ | 3: 1 (1: 1) | |
19:45 | స్పార్టక్ సుబోటికా | - | బ్రండ్బీ IF | 0: 2 (0: 1) | |
20:00 | లెజియా వార్సా | - | F91 డుడెలాంజ్ | 1: 2 (1: 1) | |
20:05 | స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా | - | రాపిడ్ వియన్నా | 2: 1 (1: 1) | |
20:45 | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | - | FK galgiris | 1: 0 (1: 0) | |
CONMEBOL> కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2018> 16 వ రౌండ్ | కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2018> రౌండ్ 16' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
01:45 | కోలో-కోలో | - | కొరింథీన్స్ ఎస్పీ | 1: 0 (1: 0) | |
01:45 | ఫ్లేమెంగో ఆర్జే | - | క్రూయిజ్ | 0: 2 (0: 1) | |
23:30 | రేసింగ్ క్లబ్ | - | నదీ ఫలకము | 0: 0 (0: 0) | |
CONMEBOL> కోపా సుడామెరికానా 2018> 2. రౌండ్ | కోపా సుడామెరికానా 2018> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
01:45 | సిఎ సెరో | - | బాహియా - బిఎ | 1: 1 (0: 1) | |
23:30 | వాస్కో డా గామా | - | LDU క్విటో | 1: 0 (0: 0) | |
CONCACAF> CONCACAF లీగ్ 2018> 16 వ రౌండ్ | CONCACAF లీగ్ 2018> రౌండ్ 16' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
01:00 | వాల్టర్ ఫెరెట్టి | - | ఫ్రాన్సిస్కాన్ క్లబ్ | 4: 1 (0: 0, 1: 0) pso | |
03:00 | శాంటా టెక్లా ఎఫ్.సి. | - | సిఎస్ హెరెడియానో | 2: 1 (2: 1) | |
OFC> U19 ఛాంపియన్షిప్ 2018 తాహితీ> గ్రూప్ A. | యు 19 ఛాంపియన్షిప్ 2018 తాహితీ> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
02:00 | న్యూజిలాండ్ | - | టోంగా | 14: 0 (5: 0) | |
05:00 | తాహితీ | - | పాపువా న్యూ గినియా | 6: 0 (4: 0) | |
అర్జెంటీనా> అర్జెంటీనా కప్ 2018> 2. రౌండ్ | కోపా అర్జెంటీనా 2018> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
01:15 | జనరల్ లామాడ్రిడ్ | - | ప్లాటెన్స్ | 0: 1 (0: 1) | |
బొలీవియా> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2018 క్లాసురా | ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2018 క్లాజురా>' border = '0' /> | ||||
20:00 | జార్జ్ విల్స్టెర్మాన్ | - | సెయింట్ జోసెఫ్ | 3: 1 (0: 1) | |
కెనడా> కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ 2018> ఫైనల్ | కెనడియన్ ఛాంపియన్షిప్ 2018> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
03:00 | వాంకోవర్ వైట్క్యాప్స్ | - | టొరంటో ఎఫ్.సి. | 2: 2 | |
డెన్మార్క్> యూత్ యు 19 బాలుర విభాగాలు 2018/2019 | యూత్ U19 బాలుర విభాగాలు 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఎసి హార్సెన్స్ | - | రాండర్స్ ఎస్కె ఫ్రీజా | 0: 3 (0: 1) | |
ఐస్లాండ్> 1 వ డివిజన్ 2018 | 1. deild 2018>' border = '0' /> | ||||
19:00 | రేక్జావిక్ వరకు | - | Akr అకురేరి | 3: 3 | |
20:15 | HK కోపావోగుర్ | - | Þróttur Reykjavík | 0: 1 | |
20:15 | UMF Njarðvík | - | AkA అక్రేన్స్ | 1: 2 | |
20:15 | ÍR రేక్జావిక్ | - | లీక్నిర్ రేక్జావిక్ | 1: 0 | |
ఇరాన్> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019 | పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | ఎస్తేగ్లాల్ ఖుజెస్తాన్ | - | పెర్సెపోలిస్ | 0: 0 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | నసాజీ మజందరన్ | - | పార్స్ జోనౌబి జామ్ | 1: 1 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | సాయిపా ఎఫ్.సి. | - | Fc zob అహాన్ | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 2 | కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 2' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
03:00 | క్లబ్ టిజువానా | - | డిపోర్టివో టోలుకా | 2: 0 (1: 0) | |
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 6 | కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 6' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
01:00 | బ్లూ క్రాస్ | - | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా | 2: 2 (2: 1) | |
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 8 | కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 8' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
03:00 | ఓక్సాకా నుండి అలెబ్రిజెస్ | - | డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 9 | కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 9' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
01:00 | UANL టైగ్రెస్ | - | తపచుల కాఫీ పండించేవారు | 0: 0 (0: 0) | |
పరాగ్వే> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా | ప్రైమెరా డివిసియన్ 2018 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
23:00 | అమెరికా సూర్యుడు | - | కాంపో గ్రాండే నుండి స్వతంత్రుడు | 2: 1 (2: 0) | |
దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:00 | హైలాండ్స్ పార్క్ | - | నల్ల చిరుతలు | 2: 2 (1: 0) | |
USA> USL ఛాంపియన్షిప్ 2018 | USL ఛాంపియన్షిప్ 2018>' border = '0' /> | ||||
00:30 | షార్లెట్ స్వాతంత్ర్యం | - | బెత్లెహెమ్ స్టీల్ ఎఫ్.సి. | 0: 3 (0: 1) | |
00:30 | టంపా బే రౌడీలు | - | చార్లెస్టన్ బ్యాటరీ | 0: 0 (0: 0) | |
01:30 | తుల్సా రఫ్నెక్స్ | - | OKC ఎనర్జీ FC | 0: 3 (0: 1) | |
03:00 | రియల్ మోనార్క్స్ SLC | - | రెనో 1868 ఎఫ్సి | 2: 1 (2: 1) | |
USA> U.S. ఓపెన్ కప్ 2018> సెమీ-ఫైనల్స్ | యు.ఎస్. ఓపెన్ కప్ 2018> సెమీ-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
00:00 | ఫిలడెల్ఫియా యూనియన్ | - | చికాగో ఫైర్ | 3: 0 (0: 0) | |
01:30 | హూస్టన్ డైనమో | - | లాస్ ఏంజిల్స్ FC | 7: 6 (2: 1, 3: 3, 3: 3) pso | |
USA> ఉమెన్ నేషనల్ ఉమెన్స్ సాకర్ లీగ్ 2018 | |||||
03:00 | ఉతా రాయల్స్ ఎఫ్.సి. | - | వాషింగ్టన్ స్పిరిట్ | 1: 0 (0: 0) |