ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2016> వారం | ఫ్రెండ్లీ క్లబ్లు 2016> వారం' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
17:15 | హాంబర్గర్ ఎస్.వి. | - | AFC అజాక్స్ | 1: 3 | |
ఫిఫా> యు 18 ఫ్రెండ్స్ 2016> జనవరి | U18 ఫ్రెండ్స్ 2016> జనవరి' border = '0' /> | ||||
09:00 | మోల్దవియా | - | కజాఖ్స్తాన్ | 0: 1 | |
11:15 | జపాన్ | - | బెలారస్ | 3: 1 | |
13:30 | రష్యా | - | ఫిన్లాండ్ | 3: 3 | |
CONMEBOL> కోపా అమెరికా క్వాలిఫైయర్స్ 2016> ప్లే-ఆఫ్స్ | కోపా అమెరికా క్వాలిఫైయర్స్ 2016> ప్లే-ఆఫ్స్' border = '0' /> | ||||
01:30 | పనామా | - | క్యూబా | 4: 0 (2: 0) | |
ఆస్ట్రేలియా> ఎ-లీగ్ 2015/2016 | ఎ-లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
06:15 | సిడ్నీ ఎఫ్.సి. | - | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ జెట్స్ | 2: 0 (1: 0) | |
08:30 | మెల్బోర్న్ సిటీ ఎఫ్.సి. | - | వెస్ట్రన్ సిడ్నీ వాండరర్స్ | 3: 2 (2: 1) | |
10:40 | పెర్త్ గ్లోరీ | - | అడిలైడ్ యునైటెడ్ | 1: 3 (1: 1) | |
ఆస్ట్రేలియా> నేషనల్ యూత్ లీగ్ 2015/2016 | నేషనల్ యూత్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
05:00 | FFA CoE | - | వెస్ట్రన్ సిడ్నీ వాండరర్స్ (వై) | 2: 5 (2: 2) | |
06:00 | బ్రిస్బేన్ రోర్ (వై) | - | మెల్బోర్న్ సిటీ FC (Y) | 5: 2 (2: 0) | |
ఆస్ట్రేలియా> ఉమెన్ డబ్ల్యూ-లీగ్ 2015/2016 | ఉమెన్ డబ్ల్యూ-లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
03:15 | సిడ్నీ ఎఫ్.సి. | - | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ జెట్స్ | 2: 0 (1: 0) | |
సైప్రస్> మొదటి విభాగం 2015/2016 | మొదటి విభాగం 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | ఒమోనియా నికోసియా | - | AO అగియా నాపా | 4: 0 (2: 0) | |
15:00 | AEL లిమాసోల్ | - | పాఫోస్ ఎఫ్సి | 0: 0 (0: 0) | |
16:00 | ఎనోసిస్ నియాన్ పారాలిమ్ని | - | AEK లార్నాకా | 0: 1 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | నీ సాలమినా | - | ఎర్మిస్ అరడిప్పౌ | 3: 2 (2: 1) | |
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ షిప్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
12:30 | పెట్రోజెట్ ఎఫ్.సి. | - | గజల్ అల్-మెహల్లా | 2: 0 (1: 0) | |
12:30 | అస్వాన్ | - | హరాస్ ఎల్ హోడూడ్ | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | మిస్ర్ లెల్-మకాసా ఎస్.సి. | - | తలా'యా ఎల్-గైష్ ఎస్.సి. | 1: 1 (1: 1) | |
17:45 | ENPPI | - | జమలెక్ | 0: 1 (0: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> FA కప్ 2015/2016> 3. రౌండ్ | ఎఫ్ఎ కప్ 2015/2016> 3. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
12:45 | వైకోంబే వాండరర్స్ | - | ఆస్టన్ విల్లా | 1: 1 (0: 1) | |
15:00 | వాట్ఫోర్డ్ FC | - | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | 1: 0 (1: 0) | |
15:00 | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | - | బ్రిస్టల్ సిటీ | 2: 2 (0: 0) | |
15:00 | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | - | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | హార్ట్పూల్ యునైటెడ్ | - | డెర్బీ కౌంటీ | 1: 2 (0: 0) | |
15:00 | కోల్చెస్టర్ యునైటెడ్ | - | చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ | 2: 1 (2: 0) | |
15:00 | పీటర్బరో యునైటెడ్ | - | ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ | 2: 0 (1: 0) | |
15:00 | నార్తాంప్టన్ టౌన్ | - | మిల్టన్ కీన్స్ డాన్స్ | 2: 2 (0: 1) | |
15:00 | ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. | - | సుందర్ల్యాండ్ AFC | 3: 1 (1: 1) | |
15:00 | ఇప్స్విచ్ టౌన్ | - | పోర్ట్స్మౌత్ ఎఫ్.సి. | 2: 2 (0: 0) | |
15:00 | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | - | AFC బౌర్న్మౌత్ | 1: 2 (1: 1) | |
15:00 | షెఫీల్డ్ బుధవారం | - | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 1) | |
15:00 | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | - | వాల్సాల్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | బరీ ఎఫ్.సి. | - | బ్రాడ్ఫోర్డ్ సిటీ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | ఎవర్టన్ ఎఫ్.సి. | - | డాగెన్హామ్ & రెడ్బ్రిడ్జ్ | 2: 0 (1: 0) | |
15:00 | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | - | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | 1: 2 (0: 1) | |
15:00 | ఈస్ట్లీ ఎఫ్.సి. | - | బోల్టన్ వాండరర్స్ | 1: 1 (0: 0) | |
15:00 | నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ | - | క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
15:00 | డాన్కాస్టర్ రోవర్స్ | - | స్టోక్ సిటీ | 1: 2 (1: 1) | |
15:00 | లీడ్స్ యునైటెడ్ | - | రోథర్హామ్ యునైటెడ్ | 2: 0 (1: 0) | |
15:00 | హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | - | ఎఫ్సి చదవడం | 2: 2 (0: 0) | |
15:00 | మిడిల్స్బ్రో ఎఫ్సి | - | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 1) | |
15:00 | నార్విచ్ సిటీ | - | మాంచెస్టర్ నగరం | 0: 3 (0: 2) | |
15:00 | హల్ సిటీ | - | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | 1: 0 (1: 0) | |
17:30 | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | - | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | 1: 0 (0: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ వన్ 2015/2016 | లీగ్ వన్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | ఓల్డ్హామ్ అథ్లెటిక్ | - | మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (0: 1) | |
15:00 | రోచ్డేల్ AFC | - | చెస్టర్ఫీల్డ్ ఎఫ్.సి. | 2: 3 (0: 1) | |
15:00 | స్విన్డన్ టౌన్ | - | సౌథెండ్ యునైటెడ్ | 4: 2 (2: 2) | |
15:00 | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | - | పోర్ట్ వేల్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ రెండు 2015/2016 | లీగ్ రెండు 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | బర్నెట్ ఎఫ్.సి. | - | బ్రిస్టల్ రోవర్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
15:00 | క్రాలీ టౌన్ | - | కేంబ్రిడ్జ్ యునైటెడ్ | 1: 0 (1: 0) | |
15:00 | మాన్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | - | స్టీవనేజ్ ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> నేషనల్ లీగ్ 2015/2016 | నేషనల్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | బోరెహామ్ వుడ్ | - | చెల్టెన్హామ్ టౌన్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | ఆల్డర్షాట్ టౌన్ | - | చెస్టర్ ఎఫ్.సి. | 3: 1 (0: 0) | |
15:00 | లింకన్ సిటీ | - | డోవర్ అథ్లెటిక్ | 2: 3 (1: 1) | |
15:00 | మాక్లెస్ఫీల్డ్ టౌన్ | - | హాలిఫాక్స్ టౌన్ | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | వెల్లింగ్ యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | - | గ్రిమ్స్బీ టౌన్ | 0: 4 (0: 0) | |
15:00 | బ్రోమ్లీ ఎఫ్.సి. | - | సౌత్పోర్ట్ ఎఫ్సి | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | బారో AFC | - | ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ | 3: 4 (0: 1) | |
15:00 | రెక్హామ్ AFC | - | వోకింగ్ ఎఫ్.సి. | 1: 3 (1: 1) | |
ఇంగ్లాండ్> EFL ట్రోఫీ 2015/2016> సెమీ-ఫైనల్స్ | EFL ట్రోఫీ 2015/2016> సెమీ-ఫైనల్స్' border = '0' /> | ||||
15:00 | బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. | - | ఫ్లీట్వుడ్ టౌన్ | 1: 1 (0: 0) | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్యూ 1 2015/2016 | లిగ్యూ 1 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఒలింపిక్ లియోన్ | - | ESTAC ట్రాయ్స్ | 4: 1 (1: 0) | |
19:00 | కోపం SCO | - | ఎస్.ఎమ్ | 2: 0 (1: 0) | |
19:00 | AS మొనాకో | - | జిఎఫ్సి అజాసియో | 2: 2 (0: 2) | |
19:00 | మాంట్పెల్లియర్ HSC | - | గిరోండిన్స్ బోర్డియక్స్ | 0: 1 (0: 1) | |
19:00 | రీమ్స్ స్టేడియం | - | టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. | 1: 3 (1: 0) | |
19:00 | రెన్నెస్ స్టేడియం | - | FC లోరియంట్ | 2: 2 (2: 2) | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్యూ 2 2015/2016 | లిగు 2 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
13:00 | రెడ్ స్టార్ ఎఫ్.సి. | - | ఆర్సి లెన్స్ | 1: 2 (0: 0) | |
జిబ్రాల్టర్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ డివిజన్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఏంజిల్స్ ఎఫ్.సి. | - | బ్రిటానియా ఎఫ్.సి. | 0: 3 | |
18:30 | లింక్స్ ఎఫ్.సి. | - | లింకన్ రెడ్ ఇంప్స్ | 0: 2 | |
గ్రీస్> సూపర్ లీగ్ 2015/2016 | సూపర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
13:00 | అట్రోమిటోస్ | - | ప్లాటానియాస్ చానియన్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:15 | వెరియా ఎఫ్.సి. | - | పంత్రాకికోస్ | 0: 0 (0: 0) | |
17:30 | AEK ఏథెన్ | - | స్కోడా శాంతి | 2: 1 (1: 1) | |
గ్రీస్> ఫుట్బాల్ లీగ్ 2015/2016 | ఫుట్బాల్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
16:00 | పన్సెరైకోస్ | - | AE లోరిస్సా | 0: 2 (0: 0) | |
హోండురాస్> నేషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా | నేషనల్ లీగ్ 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
రాత్రి 9.00 గంటలు | మారథాన్ | - | హోండురాస్ పురోగతి | 1: 2 | |
హాంకాంగ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
06:30 | దక్షిణ జిల్లా | - | డ్రీమ్స్ మెట్రో గ్యాలరీ FC | 6: 3 | |
09:30 | కిట్చీ ఎస్.సి. | - | హాంకాంగ్ పెగసాస్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 | |
ఇండియా> ఐ-లీగ్ 2016 | ఐ-లీగ్ 2016>' border = '0' /> | ||||
11:00 | మెక్డోవెల్ మోహన్ బాగన్ | - | ఐజాల్ ఎఫ్.సి. | 3: 1 (3: 1) | |
13:35 | సాల్గాకోకర్ ఎఫ్.సి. | - | బెంగళూరు ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 1) | |
ఇజ్రాయెల్> లిగాట్ హల్ 2015/2016 | 'border =' 0 '/> | ||||
15:00 | బ్నీ యేహుడా టెల్ అవీవ్ | - | హపోయల్ టెల్ అవీవ్ | 1: 3 (0: 3) | |
16:00 | హపోయల్ రానానా | - | ఐరోని కిర్యాట్ శోమోనా | 1: 1 (1: 1) | |
16:00 | హపోయల్ హైఫా | - | మక్కాబీ నెతన్య | 2: 0 (2: 0) | |
16:30 | బ్నీ సచ్నిన్ ఎఫ్.సి. | - | మకాబీ పెటాచ్-టిక్వా | 1: 0 (0: 0) | |
17:30 | హపోయల్ బీర్ షెవా | - | హపోయల్ ఎకర్ ఎఫ్.సి. | 3: 0 (0: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ ఎ 2015/2016 | సెరీ A 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
14:00 | కార్పి ఎఫ్.సి. | - | ఉడినీస్ కాల్సియో | 2: 1 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | ACF ఫియోరెంటినా | - | లాజియో రోమ్ | 1: 3 (0: 1) | |
19:45 | ఎ.ఎస్.రోమా | - | ఎసి మిలన్ | 1: 1 (1: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ ఎ 2015/2016 | సెరీ సి గ్రూప్ A 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
14:00 | యుఎస్ అలెశాండ్రియా 1912 | - | ఫుట్బాల్ పాడువా | 1: 1 (0: 1) | |
14:00 | AS సిటాడెల్ | - | FC Sdtirol | 2: 3 (1: 0) | |
16:30 | బస్సానో వర్టస్ | - | ఎసి రెగ్గియానా | 1: 0 (0: 0) | |
16:30 | గియానా ఎర్మినియో | - | పోర్డెనోన్ కాల్సియో | 1: 2 (0: 2) | |
ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ బి 2015/2016 | సెరీ సి గ్రూప్ బి 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
13:00 | ఎల్'అక్విలా ఫుట్బాల్ | - | రోమ్ను మర్చిపో | 2: 1 (2: 1) | |
13:00 | సావోనా ఎఫ్బిసి | - | ఎసి ప్రాటో | 1: 0 (0: 0) | |
14:00 | టెరామో కాల్సియో | - | యుఎస్ పోంటెడెరా | 0: 0 (0: 0) | |
15:30 | శాంటార్కాంజెలో | - | ఎస్ఎస్ మాసెరటీస్ | 1: 0 (1: 0) | |
16:30 | అన్ని తోలు | - | SPAL 2013 ఫెరారా | 0: 2 (0: 0) | |
19:30 | యుఎస్ అరేజ్జో | - | ఎసి రిమిని | 2: 0 (1: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ సి 2015/2016 | సెరీ సి గ్రూప్ సి 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
13:00 | ఇస్చియా | - | కోసెంజా ఫుట్బాల్ | 1: 2 (0: 1) | |
14:00 | ఫిడేలిస్ ఆండ్రియా | - | ఫుట్బాల్ కాటానియా | 0: 0 (0: 0) | |
14:00 | AS మెల్ఫీ | - | యుఎస్ కాటాన్జారో | 2: 0 (1: 0) | |
16:30 | బెనెవెంటో ఫుట్బాల్ | - | అక్రగాస్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:30 | ACR మెస్సినా | - | మార్టినా | 3: 0 (2: 0) | |
కువైట్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
13:20 | ఖైతాన్ ఎస్.సి. | - | అల్ జహ్రా ఎస్.సి. | 2: 1 (0: 1) | |
15:45 | అల్ నాస్ర్ ఎస్.సి. | - | కజ్మా ఎస్సీ | 1: 4 (0: 1) | |
మాల్టా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
13:00 | హైబర్నియన్స్ FC | - | పెంబ్రోక్ అథ్లెటా ఎఫ్సి | 2: 1 (1: 1) | |
15:15 | బాల్జాన్ ఎఫ్.సి. | - | మోస్టా ఎఫ్.సి. | 4: 1 (2: 0) | |
మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2015/2016 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
01:30 | వైట్ రూస్టర్స్ | - | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా | 1: 3 (1: 2) | |
03:30 | క్లబ్ టిజువానా | - | సిఎఫ్ పచుకా | 1: 1 (1: 1) | |
23:00 | CF అమెరికా | - | ప్యూబ్లా ఎఫ్సి | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> లిగా డి అసెన్సో (2004-2020) 2015/2016 క్లాసురా | లిగా డి అసెన్సో (2004-2020) 2015/2016 క్లాజురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
01:30 | జకాటెకాస్ మైనర్లు | - | వెనాడోస్ ఎఫ్.సి. | 1: 1 | |
02:00 | తపచుల కాఫీ పండించేవారు | - | రోడ్రన్నర్ UAT | 0: 1 | |
03:30 | సోనోరా యొక్క సిమారోన్స్ | - | ఓక్సాకా నుండి అలెబ్రిజెస్ | 1: 1 | |
04:00 | ముర్సిలాగోస్ ఎఫ్.సి. | - | డిపోర్టివో టెపిక్ | 0: 6 | |
న్యూజిలాండ్> NZ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్ 2015/2016 | NZ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
01:00 | వెల్లింగ్టన్ ఫీనిక్స్ (R) | - | వైబాప్ యునైటెడ్ | 3: 4 (0: 0) | |
ఉత్తర ఐర్లాండ్> ఐరిష్ కప్ 2015/2016> 5. రౌండ్ | ఐరిష్ కప్ 2015/2016> 5. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
13:30 | బాన్బ్రిడ్జ్ టౌన్ | - | కారిక్ రేంజర్స్ | 0: 2 | |
13:30 | క్రమ్లిన్ స్టార్ | - | ఆక్స్ఫర్డ్ యునైటెడ్ స్టార్స్ | 3: 2 | |
13:30 | స్పోర్ట్ & లీజర్ స్విఫ్ట్లు | - | ఇన్స్టిట్యూట్ FC డ్రుమాహో | 3: 2 aet | |
13:30 | H&W వెల్డర్స్ | - | గ్లెనావోన్ ఎఫ్.సి. | 1: 4 | |
13:30 | లౌగల్ ఎఫ్.సి. | - | లార్న్ ఎఫ్.సి. | 5: 2 | |
13:30 | లుర్గాన్ సెల్టిక్ | - | బాంగోర్ ఎఫ్.సి. | 2: 1 | |
13:30 | టోబెర్మోర్ యునైటెడ్ | - | పిఎస్ఎన్ఐ ఎఫ్సి | 0: 2 | |
15:00 | అర్మాగ్ సిటీ ఎఫ్.సి. | - | పోర్ట్స్టార్ట్ ఎఫ్సి | 4: 1 pso | |
15:00 | క్లిఫ్టన్విల్లే FC | - | ఇమ్మాకులాట ఎఫ్.సి. | 2: 0 | |
15:00 | కోలరేన్ ఎఫ్.సి. | - | బల్లినామల్లార్డ్ యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | 4: 2 pso | |
15:00 | క్రూసేడర్స్ ఎఫ్.సి. | - | రాత్ఫ్రిలాండ్ రేంజర్స్ | 3: 0 | |
15:00 | లిన్ఫీల్డ్ ఎఫ్.సి. | - | బాలిమెనా యునైటెడ్ | 2: 1 aet | |
15:00 | పోర్టడౌన్ FC | - | వేక్హర్స్ట్ ఎఫ్సి | 6: 1 | |
15:00 | డుంగన్నన్ స్విఫ్ట్లు | - | వారెన్ పాయింట్ టౌన్ | 4: 3 | |
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
18:30 | విటెరియా గుయిమారీస్ | - | ఎఫ్సి అరౌకా | 2: 2 (2: 0) | |
పోర్చుగల్> రెండవ లీగ్ 2015/2016 | రెండవ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా బి | - | జిడి చావెస్ | 1: 3 (1: 1) | |
15:00 | తూర్పు లిస్బన్ | - | యుడి ఆలివరెన్స్ | 5: 2 (2: 0) | |
16:00 | ఎస్ఎల్ బెంఫికా బి | - | ఎస్సీ ఓల్హానెన్స్ | 2: 3 (1: 3) | |
20:30 | పోర్టిమోనెన్స్ ఎస్.సి. | - | ఎఫ్సి పోర్టో బి | 2: 1 (0: 0) | |
స్కాట్లాండ్> లీగ్ రెండు 2015/2016 | లీగ్ రెండు 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | అర్బ్రోత్ ఎఫ్.సి. | - | ఎల్గిన్ సిటీ | 2: 3 (1: 1) | |
15:00 | ఈస్ట్ ఫైఫ్ ఎఫ్.సి. | - | బెర్విక్ రేంజర్స్ | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | మాంట్రోస్ FC | - | ఈస్ట్ స్టిర్లింగ్షైర్ ఎఫ్సి | 3: 2 (0: 2) | |
స్కాట్లాండ్> FA కప్ 2015/2016> 4. రౌండ్ | ఎఫ్ఎ కప్ 2015/2016> 4. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
13:30 | లిన్లిత్గో రోజ్ | - | ఫోర్ఫార్ అథ్లెటిక్ | 3: 3 (1: 1) | |
15:00 | సెయింట్ జాన్స్టోన్ FC | - | కిల్మార్నాక్ ఎఫ్సి | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | స్టిర్లింగ్ అల్బియాన్ ఎఫ్.సి. | - | ఇన్వర్నెస్ CT | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | లివింగ్స్టన్ ఎఫ్.సి. | - | గ్రీనోక్ మోర్టన్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | డంబార్టన్ ఎఫ్.సి. | - | దక్షిణ రాణి | 2: 1 (1: 0) | |
15:00 | మదర్వెల్ ఎఫ్సి | - | కోవ్ రేంజర్స్ | 5: 0 (4: 0) | |
15:00 | ఎయిర్డ్రియోనియన్స్ ఎఫ్సి | - | డండీ యునైటెడ్ | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | అన్నన్ అథ్లెటిక్ | - | హామిల్టన్ అకాడెమిక్ | 4: 1 (1: 0) | |
15:00 | రైత్ రోవర్స్ | - | హిబెర్నియాన్ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 0) | |
17:30 | హార్ట్ ఆఫ్ మిడ్లోథియన్ | - | అబెర్డీన్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
19:45 | డన్ఫెర్మ్లైన్ అథ్లెటిక్ | - | రాస్ కౌంటీ FC | 2: 2 (1: 2) | |
దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
13:30 | ఉచిత స్టేట్ స్టార్స్ | - | గోల్డెన్ బాణాలు | 1: 3 (0: 1) | |
13:30 | టుక్స్ ఎఫ్.సి. | - | జోమో కాస్మోస్ | 1: 0 (1: 0) | |
13:30 | ఓర్లాండో పైరేట్స్ | - | ప్లాటినం స్టార్స్ | 1: 1 (1: 0) | |
18:15 | కైజర్ చీఫ్స్ | - | మామెలోడి సన్డౌన్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
18:15 | మపుమలంగా బ్లాక్ ఏసెస్ | - | పోలోక్వానే సిటీ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2015/2016 | మొదటి విభాగం 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | ఎఫ్సి బార్సిలోనా | - | గ్రెనడా సిఎఫ్ | 4: 0 (2: 0) | |
17:15 | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | - | రియల్ బేటిస్ | 1: 0 (0: 0) | |
17:15 | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | - | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | 2: 0 (1: 0) | |
19:30 | రియల్ మాడ్రిడ్ | - | డిపోర్టివో లా కొరునా | 5: 0 (2: 0) | |
21:05 | UD ని ఎత్తండి | - | వల్లేకనో రే | 2: 1 (0: 0) | |
స్పెయిన్> రెండవ విభాగం 2015/2016 | రెండవ విభాగం 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | రియల్ వల్లడోలిడ్ | - | ఎల్చే సిఎఫ్ | 1: 1 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | AD అల్కోర్కాన్ | - | గిరోనా ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | జిమ్నాస్టిక్స్ | - | సిడి లుగో | 1: 2 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | CD మిరాండెస్ | - | యుడి అల్మేరియా | 1: 1 (0: 0) | |
19:15 | సిడి నుమన్సియా | - | సిడి అలవ్స్ | 0: 1 (0: 0) | |
స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 1 2015/2016 | రెండవ B గ్రూప్ 1 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:30 | కోరుక్సో ఎఫ్.సి. | - | అథ్లెటిక్ ఆస్టోర్గా | 3: 1 (2: 1) | |
స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 2 2015/2016 | రెండవ B గ్రూప్ 2 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:00 | ఎస్డీ గెర్నికా | - | అరేనాస్ డి గెట్క్సో | 1: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | SD లియోవా | - | SD అమోర్బీటా | 1: 3 (0: 2) | |
స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 3 2015/2016 | రెండవ B గ్రూప్ 3 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎఫ్సి బార్సిలోనా బి | - | UE కార్నెల్ | 1: 1 (1: 1) | |
స్పెయిన్> ఉమెన్ ఫస్ట్ డివిజన్ 2015/2016 | ఉమెన్ ఫస్ట్ డివిజన్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఆల్కైన్ రవాణా చేస్తుంది | - | నిజమైన సమాజం | 1: 2 | |
టర్కీ> టర్కీ కప్ 2015/2016> గ్రూప్ డి | Tkirkiye Kupasi 2015/2016> గ్రూప్ D' border = '0' /> | ||||
14:00 | బుకాస్పోర్ | - | మెర్సిన్ ఇద్మన్యూర్డు | 1: 0 (0: 0) | |
టర్కీ> టర్కీ కప్ 2015/2016> గ్రూప్ ఇ | |||||
15:00 | అఖిసర్ బెలెడియెస్పోర్ | - | కస్తామోనస్పోర్ | 0: 0 (0: 0) | |
16:45 | గలాటసారే | - | కర్సియాకా ఎస్.కె. | 3: 1 (3: 1) | |
టర్కీ> టర్కియే కుపాసి 2015/2016> గ్రూప్ ఎఫ్ | టర్కియే కుపాసి 2015/2016> గ్రూప్ ఎఫ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
10:00 | ఐడిన్ నాజిల్లి బి.ఎస్ | - | Gaziantepspor | 0: 0 (0: 0) | |
18:45 | ట్రాబ్జోన్స్పోర్ | - | అదానాస్పోర్ | 3: 0 (1: 0) | |
టర్కీ> టర్కీ కప్ 2015/2016> గ్రూప్ జి | Türkiye Kupasi 2015/2016> గ్రూప్ G' border = '0' /> | ||||
11:00 | ఎటిమెస్గట్ బెలెడియెస్పోర్ | - | కైసేరిస్పోర్ | 2: 5 (1: 2) | |
12:00 | ఇనెగోల్స్పోర్ | - | తోర్కు కొన్యాస్పోర్ | 1: 1 (0: 0) | |
యుఎ ఎమిరేట్స్> యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2015/2016 | యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
12:55 | అల్ ఫుజైరా ఎస్.సి. | - | అల్ అహ్లీ దుబాయ్ | 0: 2 (0: 0) | |
15:45 | బనియాస్ ఎస్సీ | - | అల్ షాబ్ | 1: 1 (1: 0) | |
వేల్స్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2015/2016>' border = '0' /> | ||||
15:30 | బాలా టౌన్ | - | హేవర్ఫోర్డ్వెస్ట్ కౌంటీ | 3: 2 (0: 1) |