ఫిఫా> ఒలింపిక్ గేమ్స్ 2016 రియో డి జనీరో> గ్రూప్ ఎ | ఒలింపిక్ గేమ్స్ 2016 రియో డి జనీరో> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
02:00 | బ్రెజిల్ | - | ఇరాక్ | 0: 0 (0: 0) | |
ఫిఫా> ఒలింపిక్ గేమ్స్ 2016 రియో డి జనీరో> గ్రూప్ బి | ఒలింపిక్ గేమ్స్ 2016 రియో డి జనీరో> గ్రూప్ బి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
02:00 | జపాన్ | - | కొలంబియా | 2: 2 (0: 0) | |
ఫిఫా> ఫ్రెండ్స్ 2016> ఆగస్టు | ఫ్రెండ్స్ 2016> ఆగస్టు' border = '0' /> | ||||
16:30 | ఒమన్ | - | తుర్క్మెనిస్తాన్ | 1: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | ఖతార్ | - | ఇరాక్ | 2: 1 (1: 0) | |
ఫిఫా> యు 17 ఫ్రెండ్స్ 2016> ఆగస్టు | U17 ఫ్రెండ్స్ 2016> ఆగస్టు' border = '0' /> | ||||
12:15 | రష్యా | - | తజికిస్తాన్ | 0: 6 | |
13:00 | కజాఖ్స్తాన్ | - | కిర్గిజ్స్తాన్ | 2: 1 | |
అర్జెంటీనా> అర్జెంటీనా కప్ 2016> 2. రౌండ్ | కోపా అర్జెంటీనా 2016> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
00:10 | నదీ ఫలకము | - | శాన్ లూయిస్ విద్యార్థులు | 2: 1 (1: 0) | |
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్పిఎల్ విక్టోరియా 2016 | NPL విక్టోరియా 2016>' border = '0' /> | ||||
11:30 | ఓక్లీ ఫిరంగులు | - | గ్రీన్ గల్లీ ఎస్సీ | 0: 1 (0: 1) | |
అజర్బైజాన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
16:00 | గబాలా ఎఫ్.కె. | - | ఎఫ్కె కపాజ్ | 2: 0 (0: 0) | |
బెలారస్> ఛాంపియన్షిప్ 2016 | Cempionat 2016>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఎఫ్కె గోరోడేయ | - | డైనమో మిన్స్క్ | 0: 0 (0: 0) | |
16:30 | FK Vitebsk | - | బెల్షినా బొబ్రూస్క్ | 1: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | టార్పెడో-బెలాజ్ జోడినో | - | FK స్లట్స్క్ | 2: 0 (1: 0) | |
17:30 | షాఖ్టర్ సోలిగార్స్క్ | - | BATE బోరిసోవ్ | 0: 2 (0: 2) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:30 | ప్రామాణిక లీజ్ II | - | ఎస్వీ జుల్టే వారెగెం II | 1: 1 | |
18:30 | KRC జెన్క్ II | - | కెవి కోర్ట్రిజ్ II | 2: 1 | |
19:00 | KAA Gent II | - | స్పోర్టింగ్ లోకరెన్ II | 5: 1 | |
19:00 | కెవి మెచెలెన్ II | - | AS యుపెన్ II | 1: 3 | |
19:00 | వాస్లాండ్-బెవెరెన్ II | - | రాయల్ ఎక్సెల్ మౌస్క్రాన్ II | 2: 0 | |
19:00 | సింట్-ట్రూయిడెన్స్ VV II | - | కెవి ఓస్టెండే II | 5: 2 | |
18:30 | క్లబ్ బ్రగ్గే KV II | - | స్పోర్టింగ్ చార్లెరోయ్ II | 1: 2 | |
బల్గేరియా> పర్వా లిగా 2016/2017 | పర్వ లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | చెర్నో మోర్ వర్ణ | - | పిఎఫ్సి మోంటానా | 1: 0 (1: 0) | |
కొలంబియా> మొదటి A 2016 ముగింపు | మొదటి A 2016 ముగింపు>' border = '0' /> | ||||
00:00 | స్పోర్ట్స్ టోలిమా | - | లక్షాధికారులు | 3: 1 (1: 0) | |
02:00 | జాతీయ అథ్లెటిక్ | - | ఒకసారి కాల్డాస్ | 1: 0 (1: 0) | |
కోస్టా రికా> మొదటి విభాగం 2016/2017 వింటర్ | మొదటి విభాగం 2016/2017 శీతాకాలం>' border = '0' /> | ||||
00:00 | స్పోర్ట్స్ సప్రిస్సా | - | సిఎస్ హెరెడియానో | 1: 0 (1: 0) | |
క్రొయేషియా> 1. హెచ్ఎన్ఎల్ 2016/2017 | 1. HNL 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:00 | లోకోమోటివా జాగ్రెబ్ | - | ఎన్కె ఒసిజెక్ | 2: 3 (0: 0) | |
చెక్ రిపబ్లిక్> 1 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2016/2017 | 1 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | స్లావియా ప్రేగ్ | - | FC FASTAV Zlín | 2: 2 (0: 2) | |
డెన్మార్క్> సూపర్లిగా 2016/2017 | సూపర్లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎస్బ్జెర్గ్ ఎఫ్బి | - | ఆర్హస్ జిఎఫ్ | 2: 2 (2: 1) | |
ఎస్టోనియా> ఎస్టోనియన్ కప్ 2016/2017> 2 వ రౌండ్ | ఎస్టోనియన్ కప్ 2016/2017> 2 వ రౌండ్' అంచు = '0' /> | ||||
18:30 | ఎఫ్సి ట్రాన్స్ఫర్వైజ్ | - | వియంసి జెకె | 1: 6 (0: 2) | |
జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2016/2017 | 2. బుండెస్లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:15 | VfB స్టుట్గార్ట్ | - | FC సెయింట్ పౌలి | 2: 1 (0: 1) | |
గ్వాటెమాల> నేషనల్ లీగ్ 2016/2017 అపెర్టురా | నేషనల్ లీగ్ 2016/2017 అపెర్టురా>' border = '0' /> | ||||
02:00 | కోబన్ ఇంపీరియల్ | - | పాత GFC | 0: 1 (0: 0) | |
ఐస్లాండ్> vrvalsdeild 2016 | Vrvalsdeild 2016>' border = '0' /> | ||||
20:15 | FH హఫ్నార్ఫ్జారూర్ | - | KR రేక్జావిక్ | 0: 1 (0: 0) | |
20:15 | Þróttur Reykjavík | - | UMF Stjarnan | 1: 1 (1: 1) | |
20:15 | వాకింగూర్ రేక్జావిక్ | - | విస్తృత క్షణం | 3: 1 (1: 1) | |
ఇండోనేషియా> లీగ్ 1 2016 | లీగ్ 1 2016>' border = '0' /> | ||||
10:00 | వీర్యం పడాంగ్ | - | మదుర యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | 3: 1 (1: 1) | |
13:00 | పెర్సెలా లామోంగన్ | - | పెర్సిబా బాలిక్పాపన్ | 1: 2 (0: 2) | |
ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2016 | ప్రీమియర్ డివిజన్ 2016>' border = '0' /> | ||||
19:45 | కార్క్ సిటీ | - | స్లిగో రోవర్స్ | 1: 2 (0: 2) | |
ఐర్లాండ్> లీగ్ కప్ 2016> సెమీ-ఫైనల్స్ | లీగ్ కప్ 2016> సెమీ-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
19:45 | షామ్రాక్ రోవర్స్ | - | సెయింట్ పాట్రిక్స్ అథ్లెటిక్ | 1: 3 (1: 1) | |
ఇటలీ> కొప్పా ఇటాలియా 2016/2017> 2. రౌండ్ | కొప్పా ఇటాలియా 2016/2017> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
19:30 | అస్కోలి పిచియో ఎఫ్.సి. | - | యుఎస్ లేస్ | 6: 7 (0: 1, 2: 2, 2: 2) pso | |
లాట్వియా> విర్స్లిగా 2016 | విర్స్లిగా 2016>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
16:00 | BFC డాగవ్పిల్స్ | - | FK రిగా ఫుట్బాల్ పాఠశాల | 0: 1 (0: 0) | |
16:00 | ఎఫ్కె జెల్గావ | - | FK లిపెజా | 3: 2 (1: 0) | |
లక్సెంబర్గ్> నేషనల్ డివిజన్ 2016/2017 | నేషనల్ డివిజన్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:00 | యూత్ ఎస్చ్ | - | యూనియన్ టైటస్ పెటాంగే | 2: 1 | |
మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2016/2017 ప్రారంభ | మొదటి విభాగం 2016/2017 అపెర్టురా>' border = '0' /> | ||||
00:00 | ప్యూబ్లా ఎఫ్సి | - | శాంటాస్ లగున | 0: 0 (0: 0) | |
నెదర్లాండ్స్> మొదటి విభాగం 2016/2017 | Eerste Divisie 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:00 | ఆర్కెసి వాల్విజ్క్ | - | ఎస్సీ టెల్స్టార్ | 1: 0 (0: 0) | |
19:00 | యంగ్ అజాక్స్ | - | FC ఎమ్మెన్ | 1: 1 (1: 1) | |
19:00 | యంగ్ పిఎస్వి | - | FC డెన్ బాష్ | 5: 4 (4: 1) | |
ఉత్తర మాసిడోనియా> 1. MFL 2016/2017 | 1. MFL 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
16:30 | KF Shkëndija 79 | - | సైలెక్స్ క్రాటోవో | 2: 1 (2: 0) | |
నార్వే> 1 వ డివిజన్ 2016 | 1 వ డివిజన్ 2016>' border = '0' /> | ||||
18:00 | సాండ్నెస్ ఉల్ఫ్ | - | సాండెఫ్జోర్డ్ ఫుట్బాల్ | 5: 0 (2: 0) | |
నార్వే> 2 వ డివిజన్ విభాగం 1 2016 | 2. డివిజన్ అవెడ్లింగ్ 1 2016>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ట్రోమ్స్ IL II | - | ఫిన్స్నెస్ IL | 1: 2 (0: 0) | |
18:00 | ఎఫ్కె సెంజా | - | స్టాబాక్ IF II | 1: 0 (1: 0) | |
నార్వే> 2 వ డివిజన్ విభాగం 2 2016 | 2. డివిజన్ అవెడ్లింగ్ 2 2016>' border = '0' /> | ||||
13:00 | బ్రాట్వాగ్ IL | - | రోసెన్బోర్గ్ BK II | 3: 1 (2: 0) | |
నార్వే> 2. డివిస్జోన్ 3 (- 2016) 2016 | 2. డివిజన్ 3 (- 2016) 2016>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఫోర్డ్ IL | - | వాలెరెంగా IF II | 1: 4 (1: 3) | |
నార్వే> 2. డివిస్జోన్ 4 (- 2016) 2016 | 2. డివిజన్ 4 (- 2016) 2016>' border = '0' /> | ||||
18:00 | అస్కర్ ఎస్.కె. | - | స్ట్రామ్స్గోడ్సెట్ IF II | 2: 1 (1: 1) | |
18:00 | పోర్స్ గ్రెన్లాండ్ | - | ఫ్రామ్ లార్విక్ | 2: 1 (1: 1) | |
18:00 | క్విక్ హాల్డెన్ | - | ఆడ్స్ BK II | 2: 2 (1: 1) | |
పెరూ> మొదటి విభాగం 2016 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2016 క్లాజురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
21:30 | యునైటెడ్ వ్యాపారులు | - | అథ్లెటిక్ అలయన్స్ | 3: 1 (1: 0) | |
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2016/2017 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | ఉద్యమం చోర్జో | - | విస్యా పాయోక్ | 2: 2 (1: 1) | |
రొమేనియా> లిగా 1 2016/2017 | లీగ్ 1 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:00 | CFR క్లజ్ | - | డైనమో బుకారెస్ట్ | 0: 0 (0: 0) | |
రష్యా> ప్రీమియర్ లిగా 2016/2017 | ప్రీమియర్ లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
17:30 | స్పార్టక్ మోస్క్వా | - | క్రిలియా సోవెటోవ్ | 1: 0 (0: 0) | |
17:30 | ఎఫ్కె క్రాస్నోదర్ | - | టెరెక్ గ్రోజ్నీ | 4: 0 (1: 0) | |
సౌదీ అరేబియా> సూపర్ కప్ 2016> ఫైనల్ | సూపర్ కప్ 2016> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
19:30 | అల్ అహ్లీ ఎస్ఎఫ్సి | - | అల్ హిలాల్ | 4: 3 (0: 0, 1: 1, 1: 1) pso | |
స్లోవేనియా> ప్రవాలిగా 2016/2017 | PrvaLiga 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:15 | ఎన్కె మారిబోర్ | - | ఒలింపిజా లుబ్బ్జానా | 1: 1 (1: 0) | |
సుడాన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016>' border = '0' /> | ||||
18:00 | అల్ రబ్తా కోస్టి | - | మెర్రీక్ న్యాలా | 2: 0 | |
స్వీడన్> ఆల్స్వెన్స్కాన్ 2016 | Allsvenskan 2016>' border = '0' /> | ||||
18:00 | డుర్గార్డెన్స్ IF | - | IFK గోథెన్బర్గ్ | 3: 1 (2: 1) | |
స్వీడన్> సూపరెట్టన్ 2016 | సూపరెట్టన్ 2016>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎట్విడాబర్గ్స్ FF | - | Grgryte IS | 3: 1 (0: 1) | |
18:00 | హామ్స్టాడ్స్ బికె | - | నేను ఫ్రీజ్ | 1: 0 (0: 0) | |
స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2016/2017 | ఛాలెంజ్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:45 | ఎఫ్సి అరౌ | - | సర్వెట్ జెనీవా | 2: 0 (1: 0) | |
USA> మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2016 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2016>' border = '0' /> | ||||
00:00 | ఓర్లాండో సిటీ | - | సీటెల్ సౌండర్స్ | 1: 3 (1: 2) | |
02:30 | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | - | న్యూయార్క్ RB | 2: 2 (0: 0) | |
ఉజ్బెకిస్తాన్> సూపర్ లీగ్ 2016 | సూపర్ లీగ్ 2016>' border = '0' /> | ||||
13:45 | మెటలర్గ్ బెకోబోడ్ | - | పిఎఫ్కె మషాల్ | 6: 0 | |
14:00 | ఎఫ్సి కోకంద్ 1912 | - | పఖ్తకోర్ తాష్కెంట్ | 1: 1 | |
14:30 | నవబహోర్ నమంగన్ | - | నెఫ్ట్చి ఫార్గోనా | 2: 1 | |
15:00 | బుక్సోరో ఎఫ్.కె. | - | ఓబోద్ తాష్కెంట్ | 1: 0 | |
15:30 | లోకోమోటివ్ తాష్కెంట్ | - | ఆండిజోన్ పిఎఫ్కె | 3: 1 | |
16:00 | నసాఫ్ కర్షి | - | ఎఫ్సి ఓల్మాలిక్ | 2: 1 | |
వెనిజులా> మొదటి విభాగం 2016 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2016 క్లాజురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
00:30 | జామోరా ఎఫ్సి | - | జూలియా ఎఫ్.సి. | 1: 2 (0: 1) |