ఫిఫా> యు 20 ఫ్రెండ్లీ 2017> మే | U20 ఫ్రెండ్స్ 2017> మే' border = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
12:35 | చైనా | - | ఉరుగ్వే | 1: 3 | |
UEFA> U17 మహిళలు EURO 2017 చెక్ రిపబ్లిక్> గ్రూప్ A. | U17 మహిళలు EURO 2017 Tschechien> గ్రూప్ A' border = '0' /> | ||||
13:00 | జర్మనీ | - | చెక్ రిపబ్లిక్ | 5: 1 (0: 1) | |
13:00 | ఫ్రాన్స్ | - | స్పెయిన్ | 1: 1 (1: 0) | |
UEFA> U17 ఉమెన్ యూరో 2017 చెక్ రిపబ్లిక్> గ్రూప్ బి | U17 మహిళలు EURO 2017 Tschechien> గ్రూప్ B' border = '0' /> | ||||
13:00 | నెదర్లాండ్స్ | - | ఐర్లాండ్ | 0: 0 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | ఇంగ్లాండ్ | - | నార్వే | 0: 2 (0: 2) | |
AFC> AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017> గ్రూప్ సి | ఎఎఫ్సి ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
16:40 | అల్ ఐన్ ఎఫ్.సి. | - | బున్యోడ్కోర్ పిఎఫ్కె | 3: 0 (1: 0) | |
16:40 | అల్ అహ్లీ ఎస్ఎఫ్సి | - | Fc zob అహాన్ | 2: 0 (0: 0) | |
AFC> AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017> గ్రూప్ D. | ఎఎఫ్సి ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017> గ్రూప్ డి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
16:25 | పెర్సెపోలిస్ | - | అల్ వాహ్దా | 4: 2 (2: 1) | |
16:25 | అల్ రాయన్ | - | అల్ హిలాల్ | 3: 4 (0: 1) | |
అర్జెంటీనా> మొదటి విభాగం 2016/2017 | మొదటి విభాగం 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
00:15 | న్యూవెల్ ఓల్డ్ బాయ్స్ | - | స్వతంత్ర | 2: 4 (1: 1) | |
00:15 | శాంటా ఫే యొక్క కోలన్ | - | అథ్లెటిక్ టుకుమాన్ | 2: 2 (1: 1) | |
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్పిఎల్ విక్టోరియా 2017 | NPL విక్టోరియా 2017>' border = '0' /> | ||||
11:30 | కింగ్స్టన్ సిటీ FC | - | హైడెల్బర్గ్ యునైటెడ్ | 1: 2 (0: 2) | |
11:30 | FC బుల్లెన్ లయన్స్ | - | అవోండలే ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 1) | |
ఆస్ట్రియా> 2. లీగ్ 2016/2017 | 2. లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
17:30 | FC వాకర్ ఇన్స్బ్రక్ | - | LASK Linz | 2: 3 (2: 2) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1>' border = '0' /> | ||||
18:30 | ప్రామాణిక లీజ్ II | - | క్లబ్ బ్రగ్గే KV II | 2: 2 | |
18:30 | సింట్-ట్రూయిడెన్స్ VV II | - | స్పోర్టింగ్ లోకరెన్ II | 1: 3 | |
18:30 | RSC ఆండర్లెచ్ట్ II | - | KRC జెన్క్ II | 3: 1 | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 2 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 2>' border = '0' /> | ||||
18:30 | కెవి మెచెలెన్ II | - | స్పోర్టింగ్ చార్లెరోయ్ II | 5: 2 | |
18:30 | AS యుపెన్ II | - | కెవి ఓస్టెండే II | 2: 0 | |
18:30 | ఎస్వీ జుల్టే వారెగెం II | - | రాయల్ ఎక్సెల్ మౌస్క్రాన్ II | 2: 4 | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1>' border = '0' /> | ||||
19:00 | KAA Gent II | - | కెవి కోర్ట్రిజ్ II | 2: 1 | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 2 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 2>' border = '0' /> | ||||
19:00 | కెవిసి వెస్టర్లో II | - | వాస్లాండ్-బెవెరెన్ II | 3: 2 | |
బొలీవియా> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2017 అపెర్టురా | ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2017 అపెర్టురా>' border = '0' /> | ||||
01:00 | వికసించేది | - | CD గ్వాబిరో | 3: 2 (2: 1) | |
కొలంబియా> మొదటి A 2017 ఓపెనింగ్ | మొదటి A 2017 ఓపెనింగ్>' border = '0' /> | ||||
01:30 | స్వతంత్ర మెడెల్లిన్ | - | ఈక్విటీ | 1: 1 (1: 1) | |
02:30 | టైగ్రెస్ ఎఫ్.సి. | - | పెట్రోలియం కూటమి | 1: 1 (0: 1) | |
సైప్రస్> మొదటి డివిజన్ 2017 ప్లేఆఫ్ | మొదటి డివిజన్ 2017 ప్లేఆఫ్>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | AEL లిమాసోల్ | - | అనార్థోసిస్ ఫామగుస్టా ఎఫ్.సి. | 2: 0 (1: 0) | |
డెన్మార్క్> సూపర్లిగా 2016/2017 బహిష్కరణ | సూపర్లిగా 2016/2017 బహిష్కరణ>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎసి హార్సెన్స్ | - | రాండర్స్ FC | 2: 1 (0: 1) | |
18:00 | ఎస్బ్జెర్గ్ ఎఫ్బి | - | ఒడెన్స్ బికె | 1: 1 (1: 1) | |
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ షిప్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
14:45 | దక్లీహ్ | - | ENPPI | 1: 0 (0: 0) | |
14:45 | ఇత్తిహాద్ ఎల్-ఇస్కాండరీ | - | షార్కియా ఎస్సీ | 1: 0 (0: 0) | |
17:15 | అల్-అహ్లీ | - | అల్ నాస్ర్ లెల్ టాడెన్ ఎస్సీ | 4: 0 (1: 0) | |
19:30 | వాడి డెగ్లా ఎఫ్.సి. | - | అల్-మాస్రీ క్లబ్ | 0: 1 (0: 1) | |
ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
20:00 | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | - | మిడిల్స్బ్రో ఎఫ్సి | 3: 0 (2: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2016/2017 | U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2016/2017> 'border =' 0 '/> | ||||
19:00 | ఎవర్టన్ FC U23 | - | లివర్పూల్ ఎఫ్సి యు 23 | 1: 2 (0: 1) | |
19:00 | FC U23 చదవడం | - | సుందర్లాండ్ AFC U23 | 3: 2 (0: 0) | |
19:00 | ఆర్సెనల్ FC U23 | - | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ U23 | 2: 2 (2: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2016/2017 ప్లే-ఆఫ్స్> సెమీ-ఫైనల్స్ | U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2016/2017 ప్లే-ఆఫ్స్> సెమీ-ఫైనల్స్ 'border =' 0 '/> | ||||
19:00 | వోల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ U23 | - | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ U23 | 1: 2 (1: 0) | |
19:00 | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ U23 | - | ఫుల్హామ్ FC U23 | 2: 0 (2: 0) | |
ఫిన్లాండ్> Ykkönen 2017 | నంబర్ వన్ 2017>' border = '0' /> | ||||
16:30 | IF గ్నిస్తాన్ | - | ఎఫ్సి హోంకా | 0: 2 (0: 1) | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్యూ 2 2016/2017 | లిగు 2 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎసి అజాక్సియో | - | జిఎఫ్సి అజాసియో | 1: 0 (0: 0) | |
19:45 | ఆర్సి లెన్స్ | - | RC స్ట్రాస్బోర్గ్ | 1: 1 (0: 0) | |
ఫ్రాన్స్> మహిళా విభాగం 1 2016/2017 | మహిళా విభాగం 1 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
15:00 | ఒలింపిక్ లియోన్ | - | ASJ సోయాక్స్ | 9: 0 | |
జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2016/2017 | 2. బుండెస్లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:15 | ఐన్ట్రాచ్ట్ బ్రాన్స్చ్వీగ్ | - | 1. ఎఫ్సి యూనియన్ బెర్లిన్ | 3: 1 (1: 0) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డ్ 2016/2017 | రీజినల్లిగా నార్డ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
12:00 | హన్నోవర్ 96 II | - | VfL వోల్ఫ్స్బర్గ్ II | 1: 0 (0: 0) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2016/2017 | రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | SpVgg గ్రెథర్ ఫోర్త్ II | - | 1. ఎఫ్సి ష్వీన్ఫర్ట్ 05 | 1: 2 (0: 1) | |
జర్మనీ> బేయర్న్లిగా నార్డ్ 2016/2017 | బేయర్న్లిగా నార్డ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | వర్జ్బర్గర్ కిక్కర్స్ II | - | వర్జ్బర్గర్ FV | 6: 0 (2: 0) | |
ఘనా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017>' border = '0' /> | ||||
16:00 | హార్ట్స్ ఆఫ్ ఓక్ | - | WAFA | 2: 1 (1: 0) | |
16:00 | మెడియామా ఎస్.సి. | - | ఎల్మినా షార్క్స్ | 3: 1 (2: 0) | |
జిబ్రాల్టర్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ డివిజన్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:30 | లింకన్ రెడ్ ఇంప్స్ | - | లయన్స్ జిబ్రాల్టర్ | 4: 0 | |
ఐస్లాండ్> vrvalsdeild 2017 | Vrvalsdeild 2017>' border = '0' /> | ||||
19:00 | FH హఫ్నార్ఫ్జారూర్ | - | కె.ఎ.అకురేరి | 2: 2 (1: 1) | |
20:15 | AkA అక్రేన్స్ | - | వాలూర్ రేక్జావిక్ | 2: 4 (1: 2) | |
20:15 | వాకింగూర్ రేక్జావిక్ | - | UMF గ్రిందావిక్ | 1: 2 (1: 0) | |
20:15 | Fjölnir Reykjavík | - | విస్తృత క్షణం | 1: 0 (0: 0) | |
ఇండోనేషియా> లిగా 1 2017 | లీగ్ 1 2017>' border = '0' /> | ||||
12:30 | పుసామానియా బోర్నియో | - | వీర్యం పడాంగ్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:00 | మదుర యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | - | పెర్సేరు సెరుయి | 1: 1 (1: 1) | |
ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2017 | ప్రీమియర్ డివిజన్ 2017>' border = '0' /> | ||||
19:45 | గాల్వే యునైటెడ్ | - | డెర్రీ సిటీ | 0: 0 (0: 0) | |
ఇజ్రాయెల్> లిగాట్ హల్ 2017 ప్లేఆఫ్ | 'border =' 0 '/> | ||||
18:00 | హపోయల్ బీర్ షెవా | - | మకాబీ పెటాచ్-టిక్వా | 1: 1 (1: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ బి 2016/2017 | సెరీ బి 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:30 | ఎసి పిసా | - | AS సిటాడెల్ | 1: 4 (0: 1) | |
లాట్వియా> విర్స్లిగా 2017 | విర్స్లిగా 2017>' border = '0' /> | ||||
15:30 | FK రిగా ఫుట్బాల్ పాఠశాల | - | ఎఫ్కె జెల్గావ | 0: 1 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | రిగా ఎఫ్.సి. | - | ఎస్.కె.బాబైట్ | రద్దు. | |
మెక్సికో> ప్రైమెరా డివిజన్ 2016/2017 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2016/2017 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
00:00 | శాంటాస్ లగున | - | డిపోర్టివో టోలుకా | 2: 2 (0: 2) | |
మోల్డోవా> నేషనల్ డివిజన్ 2016/2017 | జాతీయ విభాగం 2016/2017>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
15:00 | సిఎఫ్ ఉంగేని | - | ఎఫ్సి మిల్సామి | 0: 2 (0: 1) | |
నెదర్లాండ్స్> ప్లేఆఫ్స్ ఎరెడివిసీ 2016/2017 ప్రతినిధి> 1. రౌండ్ | ప్లేఆఫ్స్ ఎరెడివిసీ 2016/2017 ప్రతినిధి> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
19:00 | హెల్మండ్ స్పోర్ట్ | - | అల్మెరె సిటీ ఎఫ్.సి. | 4: 2 (0: 1) | |
19:00 | ఆర్కెసి వాల్విజ్క్ | - | FC ఎమ్మెన్ | 1: 5 (0: 2) | |
నార్తర్న్ ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017 EL ప్లేఆఫ్స్> సెమీ-ఫైనల్స్ | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017 EL ప్లేఆఫ్స్> సెమీ-ఫైనల్స్' border = '0' /> | ||||
19:45 | బాలిమెనా యునైటెడ్ | - | డుంగన్నన్ స్విఫ్ట్లు | 5: 2 | |
19:45 | క్లిఫ్టన్విల్లే FC | - | గ్లెనావోన్ ఎఫ్.సి. | 3: 5 | |
నార్వే> ఎలైట్సేరియన్ 2017 | Eliteserien 2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | లిల్లెస్ట్రోమ్ ఎస్కె | - | ఆడ్స్ BK | 0: 1 (0: 0) | |
నార్వే> 2 వ డివిజన్ విభాగం 1 2017 | 2. డివిజన్ అవెడ్లింగ్ 1 2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | Bærum SK | - | వాలెరెంగా IF II | 1: 2 (0: 0) | |
పరాగ్వే> మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా | మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
22:00 | స్వేచ్ఛ | - | బ్లోండ్ వైల్డ్బీస్ట్ | 1: 1 (1: 1) | |
పెరూ> ఫస్ట్ డివిజన్ 2017 సమ్మర్ టోర్నమెంట్ | మొదటి డివిజన్ 2017 సమ్మర్ టోర్నమెంట్>' border = '0' /> | ||||
21:30 | కాంటోలావ్ అకాడమీ | - | స్పోర్టింగ్ క్రిస్టల్ | 2: 0 (1: 0) | |
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2016/2017 బహిష్కరణ | ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2016/2017 బహిష్కరణ>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | కెఎస్ క్రాకోవియా | - | అర్కా గ్డినియా | 2: 0 (1: 0) | |
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
20:00 | జిడి ఎస్టోరిల్ | - | జిడి చావెస్ | 2: 1 (0: 1) | |
రొమేనియా> లిగా 1 2016/2017 ప్రతినిధి | లిగా 1 2016/2017 ప్రతినిధి>' border = '0' /> | ||||
16:00 | CSM పొలిటెహ్నికా Iași | - | పాండురి తార్గు జియు | 3: 0 (1: 0) | |
రొమేనియా> లిగా 1 2016/2017 ఛాంపియన్షిప్ | లీగ్ 1 2016/2017 ఛాంపియన్షిప్>' border = '0' /> | ||||
18:30 | ఆస్ట్రా గిర్గియు | - | ఎఫ్సిఎస్బి | 0: 1 (0: 1) | |
రష్యా> ప్రీమియర్ లిగా 2016/2017 | ప్రీమియర్ లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
12:30 | ఎఫ్కె ఉరల్ | - | క్రిలియా సోవెటోవ్ | 1: 3 (1: 0) | |
15:00 | అంజి మఖచ్కల | - | లోకోమోటివ్ మాస్కో | 0: 0 (0: 0) | |
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2016/2017 | మొదటి విభాగం 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:45 | CD లెగానాస్ | - | రియల్ బేటిస్ | 4: 0 (2: 0) | |
స్వీడన్> ఆల్స్వెన్స్కాన్ 2017 | Allsvenskan 2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | IFK నోర్కోపింగ్ | - | GIF సుండ్స్వాల్ | 0: 0 (0: 0) | |
18:00 | IF ఎల్ఫ్స్బోర్గ్ | - | మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ | 1: 2 (0: 0) | |
స్వీడన్> సూపరెట్టన్ 2017 | సూపరెట్టన్ 2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎట్విడాబర్గ్స్ FF | - | హెల్సింగ్బోర్గ్స్ IF | 1: 2 (0: 1) | |
18:00 | Gefle IF | - | ఫాల్కెన్బర్గ్స్ ఎఫ్ఎఫ్ | 2: 4 (2: 1) | |
స్వీడన్> డివిజన్ 1 సోడ్రా 2017 | డివిజన్ 1 Södra 2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ల్యాండ్స్క్రోనా బోయిస్ | - | FC రోసెన్గార్డ్ 1917 | 3: 0 | |
18:00 | Utsiktens BK | - | Qfiding FIF | 3: 1 | |
స్వీడన్> ఉమెన్ డమాల్స్వెన్స్కాన్ 2017 | ఉమెన్ డమాల్స్వెన్స్కాన్ 2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎస్కిల్స్టూనా యునైటెడ్ | - | KIF Örebro DFF | 2: 1 (2: 1) | |
స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2016/2017 | ఛాలెంజ్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:45 | ఎఫ్సి జూరిచ్ | - | FC లే మోంట్ | 5: 1 (1: 0) | |
టర్కీ> సోపెర్లిగ్ 2016/2017 | సూపర్లిగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | కరాబుక్స్పోర్ | - | ఉస్మాన్లిస్పోర్ ఎఫ్.కె. | 1: 0 (0: 0) | |
18:00 | అఖిసర్ బెలెడియెస్పోర్ | - | Gaziantepspor | 6: 0 (1: 0) | |
టర్కీ> 1. లిగ్ 2016/2017 | 1. లిగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
14:30 | అల్టానోర్డు FSG | - | ఎలాజిగ్స్పోర్ | 0: 0 (0: 0) | |
16:30 | బలికేసిర్పోర్ | - | మణిసాస్పోర్ | 1: 2 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | అదానా డెమిర్స్పోర్ | - | కొత్త మాలత్యస్పోర్ | 1: 2 (0: 0) | |
టర్కీ> 2. లిగ్ ప్లేఆఫ్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 2. లిగ్ ప్లేఆఫ్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
14:00 | గుముషానెస్పోర్ | - | మెనెమెన్ బెలెడియెస్పోర్ | 3: 3 (0: 0) | |
14:00 | కస్తామోనస్పోర్ | - | హటేస్పోర్ | 3: 2 (0: 0, 0: 1, 0: 1) pso | |
14:00 | అమెడ్ ఎస్.కె. | - | శివస్ బెలెడియెస్పోర్ | 0: 0 (0: 0) | |
14:00 | బిబి ఎర్జురుమ్స్పోర్ | - | కోకెలి బిర్లిక్స్పోర్ | 2: 1 (0: 0) | |
వెనిజులా> మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా | మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
22:00 | జామోరా ఎఫ్సి | - | ట్రుజిలనోస్ ఎఫ్సి | 2: 2 (1: 1) |