»08/03/2017 న ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌లు

08/03/2017 కోసం ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క అవలోకనం



. .
ఫిఫా> మహిళా స్నేహాలు 2017> మార్చి FIFA>మార్చి మహిళా మిత్రులు 2017> మార్చి' సరిహద్దు = '0' />
00:00 ఉపయోగాలు - ఫ్రాన్స్ 0: 3 (0: 2)
09:00 ఇటలీ - చెక్ రిపబ్లిక్ 6: 2 (3: 1)
09:00 న్యూజిలాండ్ - హంగరీ 3: 1 (1: 1)
10:00 క్రొయేషియా - స్లోవేనియా 3: 1 (1: 1)
12:30 ఆస్ట్రియా - బెల్జియం 2: 3 (0: 0, 1: 1) pso
12:30 ఉత్తర కొరియ - ఐర్లాండ్ 2: 0 (0: 0)
12:30 స్కాట్లాండ్ - వేల్స్ 6: 5 (0: 0, 0: 0) pso
14:00 స్లోవేకియా - బోస్నియా-హెర్జెగోవినా 2: 0 (1: 0)
14:45 నార్వే - పోర్చుగల్ 2: 0 (1: 0)
14:45 జపాన్ - నెదర్లాండ్స్ 2: 3 (1: 2)
14:45 ఆస్ట్రేలియా - డెన్మార్క్ 1: 4 (1: 0, 1: 1) pso
16:30 స్విట్జర్లాండ్ - దక్షిణ కొరియా 1: 0 (0: 0)
18:30 ఐస్లాండ్ - చైనా 2: 1 (1: 1)
18:30 స్వీడన్ - రష్యా 4: 0 (3: 0)
18:30 స్పెయిన్ - కెనడా 1: 0 (1: 0)
ఫిఫా> యు 19 ఫ్రెండ్స్ 2017> మార్చి FIFA>మార్చి U19 ఫ్రెండ్స్ 2017> మార్చి' border = '0' />
12:00 ఆస్ట్రియా - స్లోవేకియా 0: 1 (0: 1)
12:00 బల్గేరియా - సైప్రస్ 1: 0 (1: 0)
ఫిఫా> యు 18 ఫ్రెండ్లీ 2017> మార్చి FIFA>మార్చి U18 ఫ్రెండ్స్ 2017> మార్చి' border = '0' />
13:30 ఇటలీ - డెన్మార్క్ 4: 4 (1: 2)
ఫిఫా> యు 16 ఫ్రెండ్లీ 2017> మార్చి FIFA>మార్చి U16 ఫ్రెండ్స్ 2017> మార్చి' border = '0' />
15:00 నార్వే - బెల్జియం 2: 1 (1: 0)
18:00 నెదర్లాండ్స్ - రొమేనియా 3: 2 (1: 1)
UEFA> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2016/2017> 16 వ రౌండ్ UEFA>రౌండ్ 16 ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2016/2017> రౌండ్ 16' బోర్డర్ = '0' />
19:45 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 4: 0 (1: 0)
19:45 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 6: 1 (2: 0)
UEFA> యూత్ యూత్ లీగ్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్ UEFA>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ యూత్ యూత్ లీగ్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' సరిహద్దు = '0' />
15:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - AFC అజాక్స్ 2: 1 (1: 0)
CONMEBOL> కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> గ్రూప్ 4 CONMEBOL>గ్రూప్ 4 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> గ్రూప్ 4' బోర్డర్ = '0' />
00:00 అథ్లెటికో పారానెన్స్ - కాథలిక్ విశ్వవిద్యాలయం 2: 2 (1: 0)
CONMEBOL> కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> గ్రూప్ 6 CONMEBOL>గ్రూప్ 6 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> గ్రూప్ 6' బోర్డర్ = '0' />
22:30 గోడోయ్ క్రజ్ - అట్లాటికో మినిరో 1: 1 (1: 0)
22:30 స్పోర్ట్ బాయ్స్ వార్న్స్ - స్వేచ్ఛ 3: 3 (1: 1)
CONMEBOL> కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> గ్రూప్ 7 CONMEBOL>గ్రూప్ 7 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> గ్రూప్ 7' బోర్డర్ = '0' />
00:45 జూలియా ఎఫ్.సి. - చాపెకోన్స్ 1: 2 (0: 1)
CONMEBOL> U17 సౌత్ అమెరికన్ ఛాంపియన్‌షిప్ 2017 చిలీ> ఫైనల్ రౌండ్ CONMEBOL>ఫైనల్ రౌండ్ U17 సౌత్ అమెరికన్ ఛాంపియన్‌షిప్ 2017 చిలీ> ఫైనల్ రౌండ్' border = '0' />
01:15 మిరప - వెనిజులా 1: 0 (1: 0)
CAF> U20 ఆఫ్రికా కప్ 2017 జాంబియా> సెమీ-ఫైనల్స్ CAF>సెమీ-ఫైనల్స్ U20 ఆఫ్రికా కప్ 2017 జాంబియా> సెమీ-ఫైనల్స్' సరిహద్దు = '0' />
16:00 జాంబియా - దక్షిణ ఆఫ్రికా 1: 0 (0: 0, 0: 0) aet
AFC> AFC కప్ 2017> గ్రూప్ H. AFC>గ్రూప్ H AFC కప్ 2017> గ్రూప్ H' border = '0' />
11:00 క్వాంగ్ నిన్హ్ బొగ్గు FC - యాదనార్బన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
బెల్జియం> యూత్ ఎలైట్ U19 2016/2017  Belgium> యూత్ ఎలైట్ U19 2016/2017>' border = '0' />
17:30 KAA జెంట్ - RSC ఆండర్లెచ్ట్ 1: 4
బెల్జియం> యూత్ బి ఎలైట్ U17 2016/2017  Belgium> యూత్ బి ఎలైట్ U17 2016/2017>' border = '0' />
17:30 KAA జెంట్ - RSC ఆండర్లెచ్ట్ 1: 3
ఐదు గంటలకు లియర్స్ ఎస్.కె. - కెవి మెచెలెన్ 0: 0
బోస్నియా-హెర్జెగోవినా> కుప్ బిహెచ్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్  Bosnia-Herzegovina>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ కుప్ బిహెచ్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' />
14:00 ఎఫ్‌కె సారాజేవో - ఎన్‌కె ట్రావ్నిక్ 2: 0 (2: 0)
14:00 వర్కర్ బిజెల్జినా - Željezničar Sarajevo 2: 2 (1: 0)
14:00 FK Mladost Doboj-Kakanj - ఎఫ్‌కె బోస్నా 6: 3 (2: 0)
15:00 Zrinjski మోస్టార్ - Široki బ్రిజేగ్ 0: 2 (0: 2)
బ్రెజిల్> కోపా డో బ్రసిల్ 2017> 2. రౌండ్  Brazil>2. రౌండ్ కోపా డో బ్రసిల్ 2017> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
22:30 పరానా క్లబ్ - బాహియా - బిఎ 2: 0 (0: 0)
బ్రెజిల్> కోపా డో బ్రసిల్ 2017> 3. రౌండ్  Brazil>3. రౌండ్ కోపా డో బ్రసిల్ 2017> 3. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
22:30 గోయాస్ - కుయాబా - MT 4: 0 (1: 0)
22:30 సావో పాలో ఎఫ్.సి. - ABC - RN 3: 1 (1: 0)
23:30 చేరండి - ఎస్సీ - గురుపి - TO 3: 1 (1: 1)
కోస్టా రికా> మొదటి విభాగం 2016/2017 వేసవి  Costa Rica> మొదటి విభాగం 2016/2017 వేసవి>' border = '0' />
రాత్రి 9.00 గంటలు UCR సాకర్ క్లబ్ - AD శాన్ కార్లోస్ 2: 1 (1: 1)
సైప్రస్> కైపెల్లో కైప్రో 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్  Cyprus>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ కైపెల్లో కైప్రో 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' border = '0' />
14:00 డోక్సా కటోకోపియాస్ ఎఫ్.సి. - ఒలింపియాకోస్ నికోసియా 2: 1 (1: 1, 1: 1) aet
15:00 అనార్థోసిస్ ఫామగుస్టా ఎఫ్.సి. - AEK లార్నాకా 2: 2 (0: 0)
డెన్మార్క్> DBU కప్ 2016/2017> 16 వ రౌండ్  Denmark>16 వ రౌండ్ DBU పోకాలెన్ 2016/2017> రౌండ్ 16' సరిహద్దు = '0' />
16:45 BK మారియన్లిస్ట్ - బ్రండ్బీ IF 1: 4 (1: 4)
18:00 నెస్ట్డ్ BK - FC రోస్కిల్డే 3: 2 (2: 1)
ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017  England> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - స్టోక్ సిటీ 0: 0 (0: 0)
జర్మనీ> 3. లీగ్ 2016/2017  Germany> 3. లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
18:00 క్రీడాభిమాని లోట్టే - చెమ్నిట్జర్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (1: 0)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డోస్ట్ 2016/2017  Germany> రీజినల్లిగా నోర్డోస్ట్ 2016/2017>' border = '0' />
15:00 RB లీప్జిగ్ II - శక్తి కాట్‌బస్ 2: 0 (0: 0)
18:00 ఎస్వీ బాబెల్స్‌బర్గ్ 03 - FSV బుడిస్సా బాట్జెన్ 2: 2 (1: 2)
జర్మనీ> హెస్సెన్లిగా 2016/2017  Germany> హెస్సెన్లిగా 2016/2017>' border = '0' />
18:30 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ స్టాడ్‌టాలెండోర్ఫ్ - ఎస్వీ రాట్-వీస్ హడమర్ 2: 1 (2: 0)
ఘనా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017  Ghana> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017>' border = '0' />
15:00 బెకెమ్ యునైటెడ్ - యువత థీమ్ 1: 0 (0: 0)
15:00 బోల్గా ఆల్ స్టార్స్ - వా ఆల్ స్టార్స్ ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 0)
గ్రీస్> ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2016/2017  Greece> ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
12:00 అనగెనిసి కర్డిట్సా - చానియా ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
13:00 AO త్రికల - కిస్సామికోస్ 3: 1 (2: 1)
గ్వాటెమాల> నేషనల్ లీగ్ 2016/2017 క్లాసురా  Guatemala> నేషనల్ లీగ్ 2016/2017 క్లాసురా>' border = '0' />
18:00 డిపోర్టివో మలకాటెకో - కమ్యూనికేషన్స్ 1: 1 (1: 0)
18:30 సిఎస్‌డి మున్సిపల్ - డిపోర్టివో మార్క్వెన్స్ 1: 1 (0: 0)
రాత్రి 9.00 గంటలు డిపోర్టివో కార్చే - కోబన్ ఇంపీరియల్ 1: 0 (1: 0)
21:30 పాత GFC - జెలాజు ఎం.సి. 0: 0 (0: 0)
హాంకాంగ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017  Hong Kong> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
12:00 దక్షిణ చైనా AA - హాంకాంగ్ FC 4: 0 (0: 0)
ఇండియా> ఐ-లీగ్ 2017  India> ఐ-లీగ్ 2017>' border = '0' />
11:00 మోహున్ బాగన్ ఎఫ్.సి. - ముంబై ఎఫ్‌సి 2: 2 (1: 2)
13:30 చెన్నై సిటీ ఎఫ్.సి. - బెంగళూరు ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
ఇరాన్> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017  Iran> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
14:00 సాయిపా ఎఫ్.సి. - ఎస్టేగ్లాల్ 1: 2 (0: 1)
ఇటలీ> యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ బి 2016/2017  Italy> యూత్ ప్రిమావెరా గ్రూప్ B 2016/2017>' border = '0' />
14:00 అస్కోలి పిచియో ఎఫ్.సి. - పెస్కారా కాల్సియో 1: 2 (0: 1)
జమైకా> నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017  Jamaica> నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
20:30 వినయపూర్వకమైన సింహాలు - హార్బర్ వ్యూ 3: 0
కజాఖ్స్తాన్> ప్రీమియర్ లిగా 2017  Kazakhstan> ప్రీమియర్ లిగా 2017>' border = '0' />
08:00 టోబిల్ కోస్తనే - ఎఫ్‌కె అటిరౌ 3: 0 (1: 0)
08:00 FK ఆర్డాబసీ - ఎఫ్‌కె అస్తానా 3: 0 (1: 0)
09:00 ఎఫ్‌కె తారాజ్ - శక్తి కరాగండ 0: 0 (0: 0)
09:00 సీజర్ కైజీలోర్డా - FK ఓక్జెట్ప్స్ 1: 0 (0: 0)
09:00 ఇర్తిష్ పావ్లోదార్ - ఎఫ్‌కె అక్జాయిక్ 2: 1 (0: 0)
10:00 ఎఫ్‌కె కైరత్ - FK అక్టోబ్ 1: 0 (0: 0)
కొసావో> సూపర్లిగా 2016/2017  Kosovo> సూపర్లిగా 2016/2017>' border = '0' />
12:00 కెఎఫ్ జిజిలాన్ - కెఎఫ్ లిరియా 0: 0 (0: 0)
12:00 బేసా పెజా - కెఎఫ్ హజ్వాలియా 4: 0 (3: 0)
12:00 FK డ్రెనికా - KF ట్రెపియా 1: 0 (1: 0)
12:00 కెఎఫ్ ఫెరిజాజ్ - Drita Gjilan 1: 0 (1: 0)
12:00 కెఎఫ్ ఫెరోనికేలి - కెఎఫ్ లాపి 1: 0 (0: 0)
మెక్సికో> కోపా MX 2016/2017 క్లాసురా> 16 వ రౌండ్  Mexico>16 వ రౌండ్ కోపా MX 2016/2017 క్లాసురా> 16 వ రౌండ్ యొక్క సరిహద్దు =' 0 '/>
01:00 వైట్ రూస్టర్స్ - FC జుయారెజ్ 1: 4 (1: 0, 1: 1) pso
01:00 చియాపాస్ ఎఫ్.సి. - ప్యూబ్లా ఎఫ్‌సి 2: 3 (0: 2)
03:00 సిఎఫ్ మోంటెర్రే - జకాటెకాస్ మైనర్లు 4: 0 (1: 0)
03:00 డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా - రోడ్‌రన్నర్ UAT 6: 5 (1: 0, 2: 2) pso
నెదర్లాండ్స్> రెండవ విభాగం 2016/2017  Netherlands> రెండవ విభాగం 2016/2017>' border = '0' />
19:00 ఆమ్స్టర్డామ్చే FC - AZ అల్క్మార్ (J) 0: 1 (0: 1)
నెదర్లాండ్స్> మూడవ డివిజన్ ఆదివారం 2016/2017  Netherlands> మూడవ విభాగం ఆదివారం 2016/2017>' border = '0' />
19:00 త్వరిత'20 - EVV 1: 1 (0: 0)
19:00 ఎక్సెల్సియర్ (జె) - మాగ్రెబ్ '90 0: 3 (0: 0)
నైజీరియా> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2017  Nigeria> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2017>' border = '0' />
15:00 కానో స్తంభాలు - విక్కి పర్యాటకులు 1: 0
15:00 ఇఫెయాని ఉబా - రెమో స్టార్స్ 3: 0
పరాగ్వే> మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా  Paraguay> మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' />
22:00 స్పోర్టివో లుక్వియో - ఒలింపియా క్లబ్ 0: 0 (0: 0)
పెరూ> ఫస్ట్ డివిజన్ 2017 సమ్మర్ టోర్నమెంట్  Peru> మొదటి డివిజన్ 2017 సమ్మర్ టోర్నమెంట్>' border = '0' />
16:00 వాణిజ్య సంఘం - అథ్లెటిక్ అలయన్స్ 5: 0 (1: 0)
18:15 జువాన్ ఆరిచ్ - రియల్ గార్సిలాసో 3: 1 (1: 0)
20:30 మున్సిపల్ క్రీడలు - స్పోర్ట్ హువాన్కాయో 2: 0 (1: 0)
22:45 కాంటోలావ్ అకాడమీ - స్పోర్ట్ రోసారియో 0: 0 (0: 0)
రష్యా> 1. డివిజన్ 2016/2017  Russia> 1. డివిజన్ 2016/2017>' border = '0' />
08:00 ఎనిసీ క్రాస్నోయార్స్క్ - గాలి శక్తి 0: 0 (0: 0)
10:00 FK త్యుమెన్ - స్పార్టక్ మోస్క్వా 2 1: 1 (1: 1)
11:00 సోకోల్ సరతోవ్ - ఎఫ్‌కె టాంబోవ్ 1: 4 (1: 3)
11:00 షిన్నిక్ యారోస్లావ్ల్ - FK టోస్నో 0: 0 (0: 0)
11:00 ఎఫ్‌కె నెఫ్తేఖిమిక్ - జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ 2 1: 0 (0: 0)
13:00 బాల్టికా కలినిన్గ్రాడ్ - వోల్గర్ అస్ట్రాఖాన్ 1: 0 (0: 0)
13:00 కుబన్ క్రాస్నోదర్ - ఎఫ్‌కె ఖిమ్కి 2: 1 (0: 0)
14:00 డైనమో మాస్కో - స్పార్టక్ నల్చిక్ 1: 1 (0: 0)
14:00 మోర్డోవియా సరన్స్క్ - సిబిర్ నోవోసిబిర్స్క్ 0: 0 (0: 0)
15:00 ఫకెల్ వొరోనెజ్ - SKA-Khabarovsk 0: 0 (0: 0)
శాన్ మారినో> టైటాన్ కప్ 2016/2017> గ్రూప్ డి  San Marino>గ్రూప్ డి కొప్పా టైటానో 2016/2017> గ్రూప్ డి' బోర్డర్ = '0' />
19:45 ఎస్ఎస్ మురతా - ఎస్పీ త్రీ ఫ్లవర్స్ 1: 2
స్కాట్లాండ్> ఛాంపియన్‌షిప్ 2016/2017  Scotland> ఛాంపియన్‌షిప్ 2016/2017>' border = '0' />
19:45 రైత్ రోవర్స్ - సెయింట్ మిర్రెన్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
సెర్బియా> సూపర్ లీగ్ 2016/2017  Serbia> సూపర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
13:00 స్పార్టక్ సుబోటికా - ఎఫ్‌కె నాప్రెడక్ 1: 1 (0: 1)
13:00 OFK బాకా - మ్లాడోస్ట్ లుకానీ 1: 0 (0: 0)
13:00 ఎఫ్‌కె నోవి పజార్ - FK వోడోవాక్ 0: 1 (0: 0)
14:30 పార్టిజాన్ - FK మెటలాక్ 3: 0 (1: 0)
ఐదు గంటలకు FC కుకారికి-స్టాంకోమ్ - ఎఫ్‌సి రాడ్ బెల్గ్రేడ్ 1: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌కె జావర్ - ఫైటర్ కాకాక్ 2: 0 (2: 0)
ఐదు గంటలకు వోజ్వోడినా - ఎర్ర నక్షత్రం 2: 3 (2: 0)
ఐదు గంటలకు వర్కర్ సుర్దులికా - రాడ్నికి నిస్ 1: 2 (0: 1)
స్లోవేకియా> స్లోవెన్స్కీ పోహార్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్  Slovakia>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ స్లోవెన్స్కీ పోహార్ 2016/2017> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' సరిహద్దు = '0' />
13:30 MFK స్కాలికా - MŠK Žilina 3: 2 (2: 1)
14:00 ŠKM లిప్టోవ్స్కా హ్రడోక్ - MFK జెంప్లిన్ మిచలోవ్స్ 0: 3 (0: 1)
ఐదు గంటలకు స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా - FK AS ట్రెనాన్ 3: 1 (1: 0)
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2016/2017  Spain> మొదటి విభాగం 2016/2017>' border = '0' />
17:45 డిపోర్టివో లా కొరునా - రియల్ బేటిస్ 1: 1 (0: 0)
థాయిలాండ్> థాయ్ లీగ్ 1 2017  Thailand> థాయ్ లీగ్ 1 2017>' border = '0' />
10:45 పోలీస్ టెరో ఎఫ్.సి. - సిసాకెట్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
10:45 సముత్ ప్రకాన్ సిటీ ఎఫ్.సి. - మువాంగ్‌టాంగ్ యునైటెడ్ 0: 3 (0: 1)
11:00 బురిరామ్ యునైటెడ్ - నాఖోన్ రాట్చసిమా 4: 0 (3: 0)
11:00 సుఫన్‌బురి ఎఫ్‌సి - బ్యాంకాక్ గ్లాస్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
12:00 బ్యాంకాక్ యునైటెడ్ - చియాంగ్రాయ్ యునైటెడ్ 0: 3 (0: 0)
12:00 సుఖోథాయ్ ఎఫ్.సి. - రాట్చబురి మితర్ ఫోల్ 0: 3 (0: 2)
12:00 థాయ్ హోండా లడ్క్రాబాంగ్ - పోర్ట్ ఎఫ్.సి. 5: 1 (2: 0)
13:00 చోన్‌బురి ఎఫ్‌సి - సూపర్ పవర్ సముత్ ప్రకాన్ 3: 1 (2: 1)
13:00 నేవీ ఎఫ్.సి. - ఉబన్ UMT యునైటెడ్ 3: 2 (1: 2)
యుఎ ఎమిరేట్స్> యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2016/2017  UA Emirates> యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
13:45 అల్ ధఫ్రా - అల్ అహ్లీ దుబాయ్ 0: 2 (0: 1)
16:30 అల్ జజీరా క్లబ్ - అల్ ఐన్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
ఉజ్బెకిస్తాన్> సూపర్ లీగ్ 2017  Uzbekistan> సూపర్ లీగ్ 2017>' border = '0' />
10:00 నెఫ్ట్చి ఫార్గోనా - పఖ్తకోర్ తాష్కెంట్ 0: 0 (0: 0)
11:00 లోకోమోటివ్ తాష్కెంట్ - సోగ్డియానా జిజాఖ్ 3: 0 (0: 0)
11:00 డైనమో సమర్కాండ్ - షోర్తాన్ గుజోర్ 3: 0 (1: 0)