»06/12/2017 న ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌లు

06/12/2017 కోసం ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క అవలోకనం



. .
ఫిఫా> ఫ్రెండ్స్ 2017> డిసెంబర్ FIFA>డిసెంబర్ ఫ్రెండ్స్ 2017> డిసెంబర్' border = '0' />
05:00 సోలమన్ దీవులు - ఫిజీ 0: 0 (0: 0)
08:00 వనాటు - టోంగా 5: 0 (2: 0)
ఫిఫా> క్లబ్ ప్రపంచ కప్ 2017> 1. రౌండ్ FIFA>1. రౌండ్ క్లబ్ ప్రపంచ కప్ 2017> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
ఐదు గంటలకు అల్ జజీరా క్లబ్ - ఆక్లాండ్ సిటీ ఎఫ్.సి. 1: 0 (1: 0)
ఫిఫా> మహిళా స్నేహాలు 2017> డిసెంబర్ FIFA>డిసెంబర్ మహిళా మిత్రులు 2017> డిసెంబర్' సరిహద్దు = '0' />
22:00 కోస్టా రికా - పనామా 4: 0 (0: 0)
ఫిఫా> యు 21 ఫ్రెండ్లీ 2017> డిసెంబర్ FIFA>డిసెంబర్ U21 ఫ్రెండ్స్ 2017> డిసెంబర్' border = '0' />
01:00 నికరాగువా - బెలిజ్ 1: 1 (1: 0)
ఫిఫా> యు 20 ఫ్రెండ్లీ 2017> డిసెంబర్ FIFA>డిసెంబర్ U20 ఫ్రెండ్లీ 2017> డిసెంబర్' border = '0' />
09:30 స్వాజిలాండ్‌లో - మాలావి 2: 3 (0: 1)
12:30 మొజాంబిక్ - ఈజిప్ట్ 0: 1 (0: 0)
15:30 జాంబియా - ఉగాండా 0: 2 (0: 0)
ఫిఫా> యు 18 ఫ్రెండ్లీ 2017> డిసెంబర్ FIFA>డిసెంబర్ U18 ఫ్రెండ్స్ 2017> డిసెంబర్' border = '0' />
09:00 బెలారస్ - జార్జియా 4: 4 (2: 2)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఇ UEFA>గ్రూప్ E ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ E' border = '0' />
19:45 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - స్పార్టక్ మోస్క్వా 7: 0 (3: 0)
19:45 ఎన్‌కె మారిబోర్ - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎఫ్ UEFA>గ్రూప్ ఎఫ్ ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎఫ్' బోర్డర్ = '0' />
19:45 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 1 (2: 0)
19:45 ఫెయినూర్డ్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 1 (1: 1)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ జి UEFA>గ్రూప్ జి ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ జి' బోర్డర్ = '0' />
19:45 FC పోర్టో - AS మొనాకో 5: 2 (3: 0)
19:45 ఆర్బి లీప్జిగ్ - బెసిక్తాస్ 1: 2 (0: 1)
యుఇఎఫ్ఎ> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ హెచ్ UEFA>గ్రూప్ హెచ్ ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ హెచ్' బోర్డర్ = '0' />
19:45 రియల్ మాడ్రిడ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 3: 2 (2: 1)
19:45 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - అపోల్ నికోసియా 3: 0 (2: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఇ UEFA>గ్రూప్ E యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ E' border = '0' />
12:00 ఎన్‌కె మారిబోర్ - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
12:30 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - స్పార్టక్ మోస్క్వా 2: 0 (2: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎఫ్ UEFA>గ్రూప్ ఎఫ్ యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ ఎఫ్' బోర్డర్ = '0' />
11:00 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 1 (1: 1)
15:00 ఫెయినూర్డ్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 4: 3 (2: 1)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ జి UEFA>గ్రూప్ జి యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ జి' బోర్డర్ = '0' />
14:00 FC పోర్టో - AS మొనాకో 2: 1 (1: 1)
14:00 ఆర్బి లీప్జిగ్ - బెసిక్తాస్ 4: 0 (0: 0)
యుఇఎఫ్ఎ> యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ హెచ్ UEFA>గ్రూప్ హెచ్ యూత్ యూత్ లీగ్ 2017/2018> గ్రూప్ హెచ్' బోర్డర్ = '0' />
14:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - అపోల్ నికోసియా 4: 1 (3: 0)
ఐదు గంటలకు రియల్ మాడ్రిడ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 1 (1: 1)
CONMEBOL> దక్షిణ అమెరికన్ కప్ 2017> ఫైనల్ CONMEBOL>ఫైనల్ కోపా సుడామెరికానా 2017> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' />
23:45 స్వతంత్ర - ఫ్లేమెంగో ఆర్జే 2: 1 (1: 1)
బొలీవియా> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2017 క్లాసురా  Bolivia> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2017 క్లాజురా>' border = '0' />
19:00 CD గ్వాబిరో - యాకుయిబా ఆయిల్ ట్యాంకర్ 2: 1 (1: 0)
సైప్రస్> కైపెల్లో కైప్రో 2017/2018> 1. రౌండ్  Cyprus>1. రౌండ్ కైపెల్లో కైప్రో 2017/2018> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
16:00 AO అగియా నాపా - AEL లిమాసోల్ 2: 1 (1: 1)
డెన్మార్క్> DBU కప్ 2017/2018> 16 వ రౌండ్  Denmark>16 వ రౌండ్ DBU పోకాలెన్ 2017/2018> రౌండ్ 16' సరిహద్దు = '0' />
16:45 ఆల్బోర్గ్ BK - FC హెల్సింగ్ 2: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు సిల్కేబోర్గ్ IF - లింగ్బీ బికె 3: 1 (0: 0, 1: 1) aet
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2017/2018  Egypt> ప్రీమియర్ షిప్ 2017/2018>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు అల్-అహ్లీ - అస్సీయూటీ స్పోర్ట్ 1: 0 (0: 0)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డ్ 2017/2018  Germany> రీజినల్లిగా నార్డ్ 2017/2018>' border = '0' />
18:00 ఎస్‌ఎస్‌వి జెడ్డెలోహ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ II 1: 2 (1: 1)
జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డోస్ట్ 2017/2018  Germany> రీజినల్లిగా నోర్డోస్ట్ 2017/2018>' border = '0' />
18:00 VSG Altglienicke - శక్తి కాట్‌బస్ 0: 2 (0: 1)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా మిట్టెల్హీన్ 2017/2018  Germany> ఒబెర్లిగా మిట్టెల్హీన్ 2017/2018>' border = '0' />
19:00 VfL Alfter - ఎస్వీ బెర్గిష్ గ్లాడ్‌బాచ్ 09 2: 1 (0: 1)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా నీడెర్హీన్ 2017/2018  Germany> ఒబెర్లిగా నీడెర్హీన్ 2017/2018>' border = '0' />
18:30 SSVg వెల్బర్ట్ - FSV వోహ్వింకెల్ 1: 1 (1: 1)
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా రీన్లాండ్-ఫాల్జ్ / సార్ 2017/2018  Germany> ఒబెర్లిగా రీన్‌ల్యాండ్ -ఫాల్జ్ / సార్ 2017/2018>' సరిహద్దు = '0' />
18:00 ఐన్ట్రాచ్ట్ ట్రెయిర్ - 1. FC కైసర్స్లాటర్న్ II 2: 0 (1: 0)
18:30 TuS Mechtersheim - FSV జుగర్స్బర్గ్ 0: 0 (0: 0)
హోండురాస్> నేషనల్ లీగ్ 2017/2018 అపెర్టురా ప్లేఆఫ్స్> 1. రౌండ్  Honduras>1. రౌండ్ నేషనల్ లీగ్ 2017/2018 అపెర్టురా ప్లేఆఫ్స్> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
20:00 తోడేళ్ళు UPNFM - ఒలింపియా 2: 2 (1: 0)
ఇండియా> ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2017/2018  India> ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
14:30 Delhi ిల్లీ డైనమోస్ ఎఫ్.సి. - జంషెడ్పూర్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
ఇరాన్> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018  Iran> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
10:30 ట్రాక్టర్ సాజి - ఫూలాడ్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
11:00 పాడిదే ఎఫ్.సి. - గోస్తరేష్ ఫౌలాడ్ ఎఫ్.సి. 0: 2 (0: 1)
11:30 సెపిడ్రూడ్ రాష్ట్ - పెర్సెపోలిస్ 0: 1 (0: 0)
11:45 Fc zob అహాన్ - నాఫ్ట్ టెహ్రాన్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
14:00 ఎస్టేగ్లాల్ - సెపాహాన్ ఎఫ్.సి. 3: 0 (2: 0)
ఇరాక్> సూపర్ లీగ్ 2017/2018  Iraq> సూపర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
11:30 అల్ హుదూద్ - అల్ హుస్సేన్ 2: 2 (0: 0)
మెక్సికో> ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2017/2018 లిగుయిలా ఫై ఓపెనింగ్> సెమీ-ఫైనల్స్  Mexico>సెమీ-ఫైనల్స్ ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2017/2018 లిగుయిలా ఫై ఓపెనింగ్> సెమీ-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' />
16:00 మొనార్కాస్ మోరెలియా II - క్లబ్ టిజువానా III 2: 0
16:00 డిపోర్టివో టోలుకా II - పుమాస్ UNAM II 0: 0
మెక్సికో> యు 20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2017/2018 ఓపెనింగ్ ప్లేఆఫ్స్> ఫైనల్  Mexico>ఫైనల్ U20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2017/2018 ప్లేఆఫ్‌లు తెరవడం> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' />
ఐదు గంటలకు అట్లాస్ గ్వాడాలజారా - శాంటాస్ లగున 0: 1
మెక్సికో> యు 17 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2017/2018 ఓపెనింగ్ ప్లేఆఫ్స్> ఫైనల్  Mexico>ఫైనల్ U17 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2017/2018 ప్లేఆఫ్‌లు తెరవడం> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' />
16:00 శాంటాస్ లగున - పుమాస్ UNAM 0: 0
మోంటెనెగ్రో> 1. సిఎఫ్ఎల్ 2017/2018  Montenegro> 1. CFL 2017/2018>' border = '0' />
12:00 FK డెసిక్ తుజి - ఇస్క్రా డానిలోవ్‌గ్రాడ్ 3: 1 (2: 1)
12:00 FK Grbalj Radanovići - మ్లాడోస్ట్ పోడ్గోరికా 0: 2 (0: 1)
12:00 OFK పెట్రోవాక్ - FK KOM పోడ్గోరికా 0: 1 (0: 1)
12:00 FK రుదార్ ప్ల్జెవ్ల్జా - ఎఫ్‌కె జీటా 0: 0 (0: 0)
15:00 FK బుడునోస్ట్ పోడ్గోరికా - ఎఫ్‌కె సుత్జెస్కా 3: 1 (3: 1)
మొరాకో> బొటోలా ప్రో 1 2017/2018  Morocco> బొటోలా ప్రో 1 2017/2018>' border = '0' />
19:00 రబాత్ FUS - సిఆర్ అల్ హోసిమా 0: 2 (0: 1)
ఐదు గంటలకు డిఫా డి జడిడా - ఆర్ఎస్ బెర్కనే 1: 2 (1: 1)
నెదర్లాండ్స్> యూత్ ఎరెడివిసీ U19 2017/2018  Netherlands> యూత్ ఎరెడివిసీ U19 2017/2018>' border = '0' />
17:30 FC Volendam - AZ అల్క్మార్ 0: 3 (0: 2)
పోర్చుగల్> 2017/2018 కప్> 16 వ రౌండ్  Portugal>రౌండ్ 16 Taça 2017/2018> రౌండ్ 16' border = '0' />
16:00 సిఎస్ మారిటైమ్ - సిడి కోవా పీడాడే 2: 4 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso
దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2017/2018  South Africa> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' />
16:00 ఉచిత స్టేట్ స్టార్స్ - గోల్డెన్ బాణాలు 2: 1 (0: 0)
17:30 బిడ్‌వెస్ట్ విట్స్ - అజాక్స్ కేప్ టౌన్ 0: 0 (0: 0)
17:30 చిప్పా యునైటెడ్ - కైజర్ చీఫ్స్ 1: 0 (1: 0)
17:30 పోలోక్వానే సిటీ ఎఫ్.సి. - ప్లాటినం స్టార్స్ 0: 1 (0: 0)
స్పెయిన్> ఉమెన్ ఫస్ట్ డివిజన్ 2017/2018  Spain> ఉమెన్ ఫస్ట్ డివిజన్ 2017/2018>' border = '0' />
10:30 అల్బాసెట్ ఫౌండేషన్ - నిజమైన సమాజం 0: 3 (0: 2)
11:00 UD ని ఎత్తండి - అథ్లెటిక్ బిల్బావో 3: 2 (3: 1)
11:00 జరాగోజా సిఎఫ్ఎఫ్ - శాంటా తెరెసా సిడి 4: 1 (1: 0)
11:00 రియల్ బేటిస్ - మాడ్రిడ్ సిఎఫ్ఎఫ్ 2: 1 (1: 0)
12:00 యుడిజి టెనెరిఫే సౌత్ - స్పోర్టింగ్ డి హుయెల్వా 5: 1 (2: 1)
12:30 వల్లేకనో రే - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 4: 2 (1: 1)
15:00 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 0: 2 (0: 2)
17:30 ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 0: 1 (0: 0)
స్విట్జర్లాండ్> ఉమెన్స్ ఉమెన్స్ సూపర్ లీగ్ 2017/2018  Switzerland>
18:30 ఎఫ్‌సి జూరిచ్ మహిళలు - FC లుజెర్న్ 6: 0 (4: 0)
19:00 ఎఫ్‌సి అరౌ - లుగానో మహిళలు 1: 2 (1: 0)
19:00 FC బాసెల్ 1893 - FC Yverdon మహిళలు 4: 0 (1: 0)
19:00 బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ - మిడత క్లబ్ జ్యూరిచ్ 5: 4 (5: 0)
ట్యునీషియా> లిగ్యూ 1 2017/2018  Tunisia> లిగ్యూ 1 2017/2018>' border = '0' />
13:00 ఆఫ్రికన్ క్లబ్ - స్ఫాక్సియన్ స్పోర్ట్స్ క్లబ్ 2: 1 (1: 0)
13:00 జార్జిస్ ఆశిస్తున్నాము - CO మెడెనిన్ 0: 0 (0: 0)
13:00 యుఎస్ మొనాస్టిర్ - IT Métlaoui 2: 1 (2: 1)
13:00 ట్యునీషియా స్టేడియం - గాబేసియన్ స్టేడియం 0: 0 (0: 0)
13:00 AS గేబ్స్ - సిఎ బిజెర్టిన్ 2: 1 (1: 0)
14:00 సహెల్ స్టార్ - యుఎస్ బెన్ గ్వెర్డేన్ 2: 0 (2: 0)
టర్కీ> లీగ్ 2 రెడ్ 2017/2018  Turkey> లీగ్ 2 రెడ్ 2017/2018>' border = '0' />
10:00 అమెడ్ ఎస్.కె. - ఎటిమెస్‌గట్ బెలెడియెస్పోర్ 1: 3 (0: 2)
ఉరుగ్వే> మొదటి డివిజన్ 2017 ప్లేఆఫ్> 1. రౌండ్  Uruguay>1. రౌండ్ ప్రైమెరా డివిసియన్ 2017 ప్లేఆఫ్> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
23:00 డిఫెండర్ స్పోర్టింగ్ - పెనారోల్ 0: 1 (0: 0)