»06/07/2017 న ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌లు



06/07/2017 కోసం ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క అవలోకనం



. .




ఫిఫా> ఫ్రెండ్స్ 2017> జూలై FIFA>జూలై ఫ్రెండ్స్ 2017> జూలై' border = '0' />
22:30 డొమినికా - సెయింట్ విన్సెంట్ / గ్రెనడిన్స్ 2: 2 (1: 2)
ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2017> వారం FIFA>వారం ఫ్రెండ్లీ క్లబ్‌లు 2017> వారం' సరిహద్దు = '0' />
ఐదు గంటలకు FV లోరాచ్-బ్రోమ్‌బాచ్ - Sc ఫ్రీబర్గ్ 0: 8
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి హెన్నెఫ్ 05 - ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ 2: 4
ఐదు గంటలకు తుఫాను గ్రాజ్ - FK Mladá Boleslav 1: 2
ఐదు గంటలకు ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ - WSG వాటెన్స్ 1: 2
17:30 బిసిఎఫ్ వోల్ఫ్రాట్‌షౌసేన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 1: 4
17:30 ఓటింగ్ ఫ్లెన్స్‌బర్గ్ 08 - హన్నోవర్ 96 2: 5
ఫిఫా> మహిళా స్నేహాలు 2017> జూలై FIFA>జూలై మహిళా స్నేహాలు 2017> జూలై' సరిహద్దు = '0' />
19:10 ఆస్ట్రియా - డెన్మార్క్ 4: 2 (1: 1)
UEFA> యూరోపా లీగ్ క్వాల్. 2017/2018> 1. రౌండ్ UEFA>1. రౌండ్ యూరోపా లీగ్ క్వాలిటీ. 2017/2018> 1. రౌండ్ 'బార్డర్ =' 0 '/>
15:00 డాసియా చిసినావు - KF Shkëndija 79 0: 4 (0: 2)
15:00 AEL లిమాసోల్ - సెయింట్ జోసెఫ్స్ FC 6: 0 (3: 0)
16:00 కెఎఫ్ టిరానా - మకాబీ టెల్ అవీవ్ 0: 3 (0: 0)
16:00 FK ఆర్డాబసీ - Široki బ్రిజేగ్ 0: 0 (0: 0)
16:00 FK Sduva - షాఖ్టర్ సోలిగార్స్క్ 2: 1 (1: 1)
16:00 ఎఫ్‌సి మిల్సామి - సిఎస్ ఫోలా ఎస్చ్ 1: 1 (1: 0)
16:00 FK పెలిస్టర్ - లెచ్ పోజ్నాన్ 0: 3 (0: 1)
16:30 ఎఫ్‌కె రాబోట్నికి - ఎస్పీ ట్రె పెన్నే 6: 0 (2: 0)
16:30 ఎఫ్‌కె జెల్గావ - ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి 0: 1 (0: 1)
ఐదు గంటలకు FK అట్లాంటా - ఎఫ్‌కె కైరత్ 1: 2 (1: 2)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌కె ట్రాకాయి - సెయింట్ జాన్స్టోన్ FC 1: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు HJK హెల్సింకి - కొన్నా యొక్క క్వే నోమాడ్స్ 3: 0 (2: 0)
ఐదు గంటలకు SJK సీనాజోకి - KR రేక్‌జావిక్ 0: 2 (0: 0)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి ఫ్లోరా - NK డొమెలే 2: 3 (2: 1)
ఐదు గంటలకు గాండ్జసర్ కపన్ - మ్లాడోస్ట్ పోడ్గోరికా 0: 3 (0: 0)
17:45 FK లిపెజా - క్రూసేడర్స్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (1: 0)
18:00 ఇంటర్ బాకు - మ్లాడోస్ట్ లుకానీ 2: 0 (1: 0)
18:00 బోటెవ్ ప్లోవ్డివ్ - ఎఫ్‌సి పార్టిజని 1: 0 (1: 0)
18:00 ఎఫ్‌సి వాడుజ్ - బాలా టౌన్ 3: 0 (3: 0)
18:00 ఎఫ్‌సి డిఫర్‌డేంజ్ 03 - జిరా ఎఫ్.కె. 1: 2 (1: 0)
18:00 MFK రునోంబెరోక్ - వోజ్వోడినా 2: 0 (0: 0)
18:00 స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా - ప్యూనిక్ ఎఫ్.సి. 5: 0 (2: 0)
18:00 ఎఫ్‌సి దునావ్ రూస్ - ఇర్తిష్ పావ్లోదార్ 0: 2 (0: 1)
18:00 టార్పెడో కుటైసి - FK AS ట్రెనాన్ 0: 3 (0: 1)
18:00 AIK సోల్నా - KÍ క్లాక్స్వాక్ 5: 0 (5: 0)
18:30 NSÍ రనావాక్ - డైనమో మిన్స్క్ 0: 2 (0: 1)
18:30 బాంగోర్ సిటీ - లింగ్బీ బికె 0: 3 (0: 3)
19:00 ఎఫ్‌కె సారాజేవో - ఎఫ్‌సి జరియా 5: 6 (2: 0, 2: 1, 2: 1) pso
19:00 B36 టర్షవ్న్ - JK నమ్మే కల్జు 1: 2 (0: 1)
19:00 ప్రిష్టినా కెఎఫ్ - IFK నోర్‌కోపింగ్ 0: 1 (0: 0)
19:15 ఒలింపిజా లుబ్బ్జానా - వాసన్ పి.ఎస్ 0: 1 (0: 0)
19:30 బుడాపెస్ట్ వాసాస్ - బీతర్ జెరూసలేం 0: 3 (0: 1)
19:30 ఎస్ఎస్ ఫోల్గోర్ / ఫాల్సియానో - వాలెట్టా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
19:30 ఫ్లోరియానా ఎఫ్.సి. - ఎర్ర నక్షత్రం 3: 3 (1: 1)
19:30 SCR ఆల్టాచ్ - చిఖురా సచ్ఖేరే 1: 1 (1: 0)
19:30 ఎన్ డి గోరికా - షిరాక్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 1)
19:30 ఎఫ్‌కె సుత్జెస్కా - లెవ్స్కీ సోఫియా 0: 0 (0: 0)
19:30 ఎఫ్‌కె జీటా - Željezničar Sarajevo 2: 2 (1: 1)
19:30 జాగిల్లోనియా బియాసిస్టాక్ - దినమో బటుమి 4: 0 (0: 0)
19:30 UE సంట్ జూలిక్ - KF స్కందర్‌బ్యూ 0: 5 (0: 2)
19:45 బాలిమెనా యునైటెడ్ - ఆడ్స్ BK 0: 2 (0: 0)
19:45 ఎన్‌కె ఒసిజెక్ - UE శాంటా కోలోమా 4: 0 (2: 0)
19:45 కార్క్ సిటీ - ఎఫ్‌సి లెవాడియా 4: 2 (1: 2)
19:45 డెర్రీ సిటీ - FC మిడ్ట్‌జైల్లాండ్ 1: 4 (1: 2)
19:45 కోలరేన్ ఎఫ్.సి. - ఎఫ్‌కె హౌగెసుండ్ 0: 0 (0: 0)
20:00 షామ్‌రాక్ రోవర్స్ - UMF Stjarnan 1: 0 (1: 0)
రాత్రి 9.00 గంటలు వాలూర్ రేక్‌జావిక్ - FK వెంట్స్పిల్స్ 1: 0 (0: 0)
రాత్రి 9.00 గంటలు లింకన్ రెడ్ ఇంప్స్ - AEK లార్నాకా 1: 1 (1: 0)
UEFA> U19 EURO 2017 జార్జియన్> గ్రూప్ B. UEFA>గ్రూప్ B U19 EURO 2017 జార్జియన్> గ్రూప్ B' border = '0' />
14:30 ఇంగ్లాండ్ - నెదర్లాండ్స్ 1: 0 (0: 0)
ఐదు గంటలకు జర్మనీ - బల్గేరియా 3: 0 (2: 0)
CONMEBOL> కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> 16 వ రౌండ్ CONMEBOL>రౌండ్ 16 కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2017> రౌండ్ 16' బోర్డర్ = '0' />
01:45 బార్సిలోనా - తాటి చెట్లు 1: 0 (0: 0)
01:45 జార్జ్ విల్స్టెర్మాన్ - అట్లాటికో మినిరో 1: 0 (1: 0)
23:15 బలమైన - లానెస్ 1: 1 (0: 1)
CONMEBOL> కోపా సుడామెరికానా 2017> 2. రౌండ్ CONMEBOL>2. రౌండ్ కోపా సుడామెరికానా 2017> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
01:45 పాలస్తీనా - ఫ్లేమెంగో ఆర్జే 2: 5 (0: 0)
అర్జెంటీనా> అర్జెంటీనా కప్ 2017> 1. రౌండ్  Argentina>1. రౌండ్ కోపా అర్జెంటీనా 2017> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
01:10 ప్యూర్టో మాడ్రిన్ యొక్క గిల్లెర్మో బ్రౌన్ - చకారిటా జూనియర్స్ 1: 0 (0: 0)
బెలారస్> కుబోక్ 2017/2018> 3. రౌండ్  Belarus>3. రౌండ్ కుబోక్ 2017/2018> 3. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
16:00 ఎఫ్‌కె ఓర్షా - FK స్లావియా మొజిర్ 4: 3 (0: 0, 1: 1, 1: 1) pso
ఈక్వెడార్> సెరీ ఎ 2017 మొదటి దశ  Ecuador> సెరీ ఎ 2017 మొదటి దశ>' border = '0' />
01:15 LDU క్విటో - కాథలిక్ విశ్వవిద్యాలయం 1: 0 (0: 0)
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2016/2017  Egypt> ప్రీమియర్ షిప్ 2016/2017>' border = '0' />
18:00 జమలెక్ - ఇత్తిహాద్ ఎల్-ఇస్కాండరీ 2: 1 (0: 0)
20:15 పెట్రోజెట్ ఎఫ్.సి. - అల్-మోకావ్లూన్ 0: 0 (0: 0)
ఐస్లాండ్> 1 వ డివిజన్ 2017  Iceland> 1. deild 2017>' border = '0' />
18:15 లీక్నిర్ రేక్జావిక్ - Akr అకురేరి 0: 2
20:15 రేక్‌జావిక్ వరకు - కేఫ్లావాక్ ÍF 0: 1
20:15 HK కోపావోగుర్ - గ్రట్టా 2: 0
ఇరాక్> సూపర్ లీగ్ 2016/2017  Iraq> సూపర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' />
14:45 కర్బాలా ఎఫ్.సి. - అల్ హుస్సేన్ 0: 0
14:45 నాఫ్ట్ అల్ జునూబ్ - అల్ మినా 0: 0
కజాఖ్స్తాన్> ప్రీమియర్ లిగా 2017  Kazakhstan> ప్రీమియర్ లిగా 2017>' border = '0' />
13:30 ఎఫ్‌కె అస్తానా - సీజర్ కైజీలోర్డా 2: 0 (1: 0)
పెరూ> మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా  Peru> మొదటి విభాగం 2017 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' />
02:00 లిమా అలయన్స్ - కాంటోలావ్ అకాడమీ 1: 1 (0: 1)
19:15 అయకుచో ఎఫ్.సి. - స్పోర్ట్ రోసారియో 0: 1 (0: 1)
USA> మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2017  USA> మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2017>' border = '0' />
00:30 ఓర్లాండో సిటీ - టొరంటో ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 1)
00:30 న్యూ ఇంగ్లాండ్ విప్లవం - న్యూయార్క్ RB 2: 3 (2: 1)
01:30 హూస్టన్ డైనమో - మాంట్రియల్ ప్రభావం 3: 1 (2: 0)
03:00 వాంకోవర్ వైట్‌క్యాప్స్ - న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. 3: 2 (1: 2)
03:30 పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ - చికాగో ఫైర్ 2: 2 (1: 1)
USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2017  USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2017>' border = '0' />
01:00 సెయింట్ లూయిస్ FC - రోచెస్టర్ ఖడ్గమృగం 0: 0 (0: 0)
02:00 రియల్ మోనార్క్స్ SLC - OKC ఎనర్జీ FC 3: 1 (1: 1)