ఫిఫా> మహిళా స్నేహాలు 2017> మార్చి | మహిళా మిత్రులు 2017> మార్చి' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
11:00 | స్లోవేకియా | - | తైవాన్ | 1: 0 (1: 0) | |
12:00 | జార్జియా | - | మోల్దవియా | 1: 1 (0: 0) | |
12:30 | ఇటలీ | - | స్విట్జర్లాండ్ | 0: 6 (0: 3) | |
12:30 | ఐర్లాండ్ | - | వేల్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
12:30 | ఉత్తర కొరియ | - | బెల్జియం | 4: 1 (2: 0) | |
14:00 | ఉత్తర ఐర్లాండ్ | - | స్లోవేనియా | 4: 4 (1: 3) | |
14:00 | క్రొయేషియా | - | బోస్నియా-హెర్జెగోవినా | 0: 0 (0: 0) | |
14:45 | నార్వే | - | జపాన్ | 0: 2 (0: 0) | |
14:45 | ఐస్లాండ్ | - | స్పెయిన్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | స్వీడన్ | - | నెదర్లాండ్స్ | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | చైనా | - | ఆస్ట్రేలియా | 1: 2 (1: 0) | |
15:30 | ఆస్ట్రియా | - | స్కాట్లాండ్ | 1: 3 (0: 0) | |
15:30 | చెక్ రిపబ్లిక్ | - | హంగరీ | 1: 2 (0: 1) | |
15:30 | న్యూజిలాండ్ | - | దక్షిణ కొరియా | 0: 2 (0: 0) | |
19:00 | రష్యా | - | డెన్మార్క్ | 1: 6 (1: 1) | |
19:00 | పోర్చుగల్ | - | కెనడా | 0: 0 (0: 0) | |
AFC> AFC కప్ 2017> గ్రూప్ A. | AFC కప్ 2017> గ్రూప్ A' border = '0' /> | ||||
15:00 | అల్ అహ్లీ | - | అల్ జవ్రా | 1: 1 (1: 0) | |
15:00 | అల్ సువైక్ | - | అల్ జైష్ | 0: 1 (0: 0) | |
AFC> AFC కప్ 2017> గ్రూప్ B. | AFC కప్ 2017> గ్రూప్ B' border = '0' /> | ||||
12:30 | అల్ వాహ్దా | - | అల్ సఫా ఎస్సీ | 2: 0 (1: 0) | |
15:00 | అల్ క్వవా అల్ జావియా | - | అల్ హిడ్ | 2: 1 (0: 0) | |
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్పిఎల్ సౌత్ ఆస్ట్రేలియా 2017 | NPL సౌత్ ఆస్ట్రేలియా 2017>' border = '0' /> | ||||
09:45 | అడిలైడ్ బ్లూ ఈగల్స్ | - | అడిలైడ్ కామెట్స్ | 0: 6 (0: 5) | |
బహ్రెయిన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
15:30 | మల్కియా క్లబ్ | - | మనమా క్లబ్ | 1: 0 (0: 0) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1>' border = '0' /> | ||||
18:30 | KRC జెన్క్ II | - | RSC ఆండర్లెచ్ట్ II | 0: 1 | |
18:30 | స్పోర్టింగ్ లోకరెన్ II | - | సింట్-ట్రూయిడెన్స్ VV II | 5: 0 | |
18:30 | కెవి కోర్ట్రిజ్ II | - | KAA Gent II | 1: 2 | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 2 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 2>' border = '0' /> | ||||
18:30 | వాస్లాండ్-బెవెరెన్ II | - | కెవిసి వెస్టర్లో II | 2: 2 | |
18:30 | కెవి ఓస్టెండే II | - | AS యుపెన్ II | 2: 1 | |
18:30 | స్పోర్టింగ్ చార్లెరోయ్ II | - | కెవి మెచెలెన్ II | 1: 1 | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2016/2017 గ్రూప్ 1>' border = '0' /> | ||||
19:00 | క్లబ్ బ్రగ్గే KV II | - | ప్రామాణిక లీజ్ II | 3: 0 | |
బల్గేరియా> పర్వా లిగా 2016/2017 | పర్వ లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
15:30 | బోటెవ్ ప్లోవ్డివ్ | - | పిఎఫ్సి బెరో | 2: 0 (1: 0) | |
చిలీ> మొదటి విభాగం 2016/2017 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2016/2017 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
23:30 | ఓ హిగ్గిన్స్ | - | కాన్సెప్షన్ విశ్వవిద్యాలయం | 1: 1 (1: 1) | |
కొలంబియా> మొదటి A 2017 ఓపెనింగ్ | మొదటి A 2017 ఓపెనింగ్>' border = '0' /> | ||||
00:30 | అట్లాటికో జూనియర్ | - | అథ్లెటిక్ హుయిలా | 3: 3 (2: 2) | |
చెక్ రిపబ్లిక్> 2 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2016/2017 | 2 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
15:00 | SFC ఒపావా | - | 1. ఎస్సీ జ్నోజ్మో | 2: 2 (0: 1) | |
డెన్మార్క్> సూపర్లిగా 2016/2017 | సూపర్లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఒడెన్స్ బికె | - | ఆల్బోర్గ్ BK | 4: 0 (1: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
20:00 | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | - | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 1: 2 (0: 1) | |
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2016/2017 | U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2016/2017> 'border =' 0 '/> | ||||
19:00 | సుందర్లాండ్ AFC U23 | - | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ U23 | 1: 3 (0: 2) | |
19:00 | FC U23 చదవడం | - | లివర్పూల్ ఎఫ్సి యు 23 | 1: 5 (1: 3) | |
19:00 | డెర్బీ కౌంటీ U23 | - | లీసెస్టర్ సిటీ U23 | 0: 0 (0: 0) | |
19:00 | సౌతాంప్టన్ FC U23 | - | చెల్సియా ఎఫ్సి యు 23 | 0: 0 (0: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2016/2017 | U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2016/2017> 'border =' 0 '/> | ||||
19:00 | వోల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ U23 | - | ఆస్టన్ విల్లా U23 | 1: 2 (0: 0) | |
19:00 | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ U23 | - | నార్విచ్ సిటీ U23 | 1: 2 (1: 0) | |
19:00 | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ U23 | - | స్వాన్సీ సిటీ U23 | 0: 1 (0: 0) | |
ఫిన్లాండ్> సుమెన్ కప్ 2017> గ్రూప్ ఇ | ఫిన్నిష్ కప్ 2017> గ్రూప్ E' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఎఫ్సి లాహతి | - | JJK Jyväskylä | 3: 2 | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్యూ 2 2016/2017 | లిగ్ 2 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:45 | వాలెన్సియెన్స్ ఎఫ్.సి. | - | RC స్ట్రాస్బోర్గ్ | 2: 1 (0: 0) | |
జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2016/2017 | 2. బుండెస్లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:15 | ఐన్ట్రాచ్ట్ బ్రాన్స్చ్వీగ్ | - | VfB స్టుట్గార్ట్ | 1: 1 (1: 1) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా నార్డ్ 2016/2017 | రీజినల్లిగా నార్డ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:30 | హన్నోవర్ 96 II | - | యూనిటీ బ్రాన్స్వీగ్ II | 2: 3 (1: 1) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా సాడ్వెస్ట్ 2016/2017 | Regionalliga Südwest 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:30 | FC నాట్టింగెన్ | - | వోర్మాటియా పురుగులు | 2: 2 (1: 1) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2016/2017 | రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:00 | SpVgg గ్రెథర్ ఫోర్త్ II | - | SpVgg ఎగువ ఫ్రాంకోనియా బేరెత్ | 1: 1 (1: 0) | |
ఘనా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017>' border = '0' /> | ||||
15:00 | ఎబుసువా మరుగుజ్జులు | - | మెడియామా ఎస్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
జిబ్రాల్టర్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ డివిజన్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:30 | మోన్స్ కాల్పే ఎస్.సి. | - | సెయింట్ జోసెఫ్స్ FC | 0: 1 | |
గ్రీస్> సూపర్ లీగ్ 2016/2017 | సూపర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
17:30 | పానియోనియోస్ జిఎస్ఎస్ | - | AEK ఏథెన్ | 1: 1 (0: 1) | |
గ్వాటెమాల> నేషనల్ లీగ్ 2016/2017 క్లాసురా | నేషనల్ లీగ్ 2016/2017 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
00:00 | జెలాజు ఎం.సి. | - | డిపోర్టివో మలకాటెకో | 1: 1 (1: 0) | |
ఇరాక్> సూపర్ లీగ్ 2016/2017 | సూపర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
12:00 | అల్ నాఫ్ట్ | - | అల్ మినా | 0: 0 | |
12:00 | అల్ సమవా | - | అల్ నజాఫ్ | 1: 2 | |
12:00 | నాఫ్ట్ అల్ జునూబ్ | - | అల్ హుదూద్ | 1: 1 | |
12:00 | అమానత్ బాగ్దాద్ | - | అల్ కార్ఖ్ ఎస్.సి. | 2: 0 | |
12:00 | అల్ హుస్సేన్ | - | అల్ తలాబా | 2: 2 | |
12:00 | నాఫ్ట్ మేసన్ | - | నాఫ్ట్ అల్ వాసత్ | 0: 0 | |
ఇజ్రాయెల్> లిగాట్ హల్ 2016/2017 | 'border =' 0 '/> | ||||
19:00 | బీతర్ జెరూసలేం | - | మకాబీ హైఫా | 0: 1 (0: 1) | |
ఇటలీ> సెరీ బి 2016/2017 | సెరీ బి 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:30 | ఫ్రోసినోన్ ఫుట్బాల్ | - | AS సిటాడెల్ | 1: 1 (1: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ బి 2016/2017 | సెరీ సి గ్రూప్ బి 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:45 | పర్మా కాల్సియో 1913 | - | ఫోర్లే ఎఫ్.సి. | 1: 1 (0: 0) | |
జమైకా> నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
00:00 | హార్బర్ వ్యూ | - | ఆర్నెట్ గార్డెన్స్ | 2: 3 | |
22:30 | UWI పెలికాన్స్ | - | టివోలి గార్డెన్స్ | 4: 0 | |
కువైట్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
14:00 | అల్ నాస్ర్ ఎస్.సి. | - | అల్ అరబీ ఎస్సీ | 4: 0 (0: 0) | |
14:00 | అల్ సల్మియా ఎస్.సి. | - | అల్ యర్మౌక్ | 2: 1 (1: 1) | |
14:00 | అల్ ఫహహీల్ | - | ఖైతాన్ ఎస్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
16:20 | కజ్మా ఎస్సీ | - | అల్ తడమున్ | 1: 1 (1: 0) | |
16:20 | ఖాద్సియా ఎస్సీ | - | అల్ కువైట్ ఎస్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2016/2017 ముగింపు | ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2016/2017 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
రాత్రి 9.00 గంటలు | క్లబ్ జాకాటెపెక్ II | - | క్రజ్ అజుల్ II | 4: 2 | |
మోల్డోవా> నేషనల్ డివిజన్ 2016/2017 | జాతీయ విభాగం 2016/2017>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
12:00 | FC అకాడెమియా UTM | - | డైనమో ఆటో | 1: 2 (1: 0) | |
నెదర్లాండ్స్> మొదటి విభాగం 2016/2017 | Eerste Divisie 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:00 | FC ఉట్రెచ్ట్ (J) | - | వివివి వెన్లో | 0: 0 (0: 0) | |
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2016/2017 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | పోగోన్ స్జ్జెసిన్ | - | విస్యా పాయోక్ | 1: 1 (0: 1) | |
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
20:00 | జిడి ఎస్టోరిల్ | - | రియో ఏవ్ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 1) | |
రొమేనియా> లిగా 1 2016/2017 | లీగ్ 1 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
16:00 | FC వాలంటీర్స్ | - | CSM పొలిటెహ్నికా Iași | 0: 1 (0: 0) | |
18:30 | ఆస్ట్రా గిర్గియు | - | FC బొటోకాని | 3: 0 (0: 0) | |
రష్యా> ప్రీమియర్ లిగా 2016/2017 | ప్రీమియర్ లిగా 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
16:30 | అంజి మఖచ్కల | - | రూబిన్ కజాన్ | 0: 1 (0: 0) | |
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2016/2017 | మొదటి విభాగం 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
19:45 | సిడి అలవ్స్ | - | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | 1: 1 (0: 1) | |
స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2016/2017 | ఛాలెంజ్ లీగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
18:45 | FC విల్ 1900 | - | ఎఫ్సి అరౌ | 0: 3 (0: 1) | |
టర్కీ> సోపెర్లిగ్ 2016/2017 | సూపర్లిగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
16:00 | జెన్క్లెర్బర్లిగి | - | అఖిసర్ బెలెడియెస్పోర్ | 2: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | అంటాలియాస్పోర్ | - | గలాటసారే | 2: 3 (1: 2) | |
టర్కీ> 1. లిగ్ 2016/2017 | 1. లిగ్ 2016/2017>' border = '0' /> | ||||
15:30 | అల్టానోర్డు FSG | - | శివస్పోర్ | 0: 0 (0: 0) | |
USA> మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2017 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2017>' border = '0' /> | ||||
00:30 | అట్లాంటా యునైటెడ్ FC | - | న్యూయార్క్ RB | 1: 2 (1: 0) | |
02:30 | వాంకోవర్ వైట్క్యాప్స్ | - | ఫిలడెల్ఫియా యూనియన్ | 0: 0 (0: 0) |