ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2018> వారం | ఫ్రెండ్లీ క్లబ్లు 2018> వారం' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
12:00 | 1899 హోఫెన్హీమ్ | - | ఎస్బివి ఎక్సెల్సియర్ | 2: 2 (2: 1) | |
13:00 | బేయర్ లెవెర్కుసేన్ | - | ప్రుసియా మన్స్టర్ | 2: 2 (2: 1) | |
13:00 | SG సోన్నెన్హోఫ్ గ్రోనాస్పాచ్ | - | SSV ఉల్మ్ 1846 | 3: 1 (1: 1) | |
13:00 | జాన్ రెగెన్స్బర్గ్ | - | FC కార్ల్ జీస్ జెనా | 3: 2 (1: 2) | |
13:00 | FC సెయింట్ గాలెన్ | - | 1. ఎఫ్ఎస్వి మెయిన్జ్ 05 | 1: 2 (0: 0) | |
13:00 | ఎస్సీ టెల్స్టార్ | - | స్పార్టా రోటర్డ్యామ్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:30 | అర్మినియా బీలేఫెల్డ్ | - | హన్నోవర్ 96 | 2: 1 (0: 1) | |
13:30 | వివివి వెన్లో | - | డి గ్రాఫ్షాప్ | 4: 0 (3: 0) | |
14:00 | VfB స్టుట్గార్ట్ | - | FC ట్వెంట్ | 2: 1 (1: 0) | |
14:00 | ఐన్ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్ఫర్ట్ | - | ఎర్జ్గేబిర్జ్ ఆయూ | 3: 1 (0: 0) | |
14:30 | ఆర్బి లీప్జిగ్ | - | FK దుక్లా ప్రేగ్ | 2: 0 (1: 0) | |
14:30 | డైనమో డ్రెస్డెన్ | - | VfL వోల్ఫ్స్బర్గ్ | 1: 2 (0: 2) | |
14:30 | అల్ అహ్లీ దోహా | - | బేయర్న్ మ్యూనిచ్ | 0: 6 (0: 1) | |
14:50 | 1. ఎఫ్సి కొలోన్ | - | హెర్తా బిఎస్సి | 4: 1 (0: 0, 0: 0) pso | |
15:00 | ఐన్ట్రాచ్ట్ బ్రాన్స్చ్వీగ్ | - | NEC నిజ్మెగన్ | 0: 4 (0: 3) | |
16:00 | బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ | - | ఫార్చ్యూనా డ్యూసెల్డార్ఫ్ | 2: 0 (0: 0) | |
16:10 | హన్నోవర్ 96 | - | హెర్తా బిఎస్సి | 1: 0 (1: 0) | |
17:30 | అర్మినియా బీలేఫెల్డ్ | - | 1. ఎఫ్సి కొలోన్ | 0: 1 (0: 1) | |
అల్జీరియా> లిగ్యూ 1 2017/2018 | లిగ్యూ 1 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
14:00 | USM బ్లిడా | - | MC ఓరన్ | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | USM బెల్ అబ్స్ | - | CR బెలౌయిజ్దాద్ | 1: 0 (1: 0) | |
15:00 | ఎన్ఐఏ హుస్సేన్ డే | - | సిఎస్ కాన్స్టాంటైన్ | 1: 1 (0: 1) | |
15:00 | MC అల్గర్ | - | యుఎస్ బిస్క్రా | 2: 0 (1: 0) | |
16:00 | పారాడౌ ఎసి | - | USM అల్గర్ | 0: 0 (0: 0) | |
ఆస్ట్రేలియా> ఎ-లీగ్ 2017/2018 | ఎ-లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
07:00 | మెల్బోర్న్ విక్టరీ | - | సెంట్రల్ కోస్ట్ మెరైనర్స్ | 1: 1 (0: 0) | |
08:50 | మెల్బోర్న్ సిటీ ఎఫ్.సి. | - | వెల్లింగ్టన్ ఫీనిక్స్ | 2: 1 (0: 1) | |
ఆస్ట్రేలియా> నేషనల్ యూత్ లీగ్ 2017/2018 | నేషనల్ యూత్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
08:00 | వెస్ట్రన్ సిడ్నీ వాండరర్స్ (వై) | - | సెంట్రల్ కోస్ట్ మెరైనర్స్ (వై) | 2: 3 (1: 2) | |
బెల్జియం> మొదటి డివిజన్ బి 2017/2018 కాలం 2 | మొదటి తరగతి B 2017/2018 కాలం 2>' border = '0' /> | ||||
19:30 | లియర్స్ ఎస్.కె. | - | KFCO బీర్షాట్ విల్రిజ్క్ | 2: 1 (1: 0) | |
కోస్టా రికా> మొదటి విభాగం 2017/2018 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2017/2018 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
20:00 | AD కార్మెలిటా | - | CS కార్టజినెస్ | 2: 1 (0: 1) | |
సైప్రస్> మొదటి విభాగం 2017/2018 | మొదటి విభాగం 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
14:00 | ఒలింపియాకోస్ నికోసియా | - | ఒమోనియా నికోసియా | 2: 3 (0: 2) | |
15:00 | ఎర్మిస్ అరడిప్పౌ | - | పాఫోస్ ఎఫ్సి | 2: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | నీ సాలమినా | - | అపోలోన్ లిమాసోల్ | 0: 0 (0: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> FA కప్ 2017/2018> 3. రౌండ్ | ఎఫ్ఎ కప్ 2017/2018> 3. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
12:45 | ఫ్లీట్వుడ్ టౌన్ | - | లీసెస్టర్ సిటీ | 0: 0 (0: 0) | |
13:00 | మిడిల్స్బ్రో ఎఫ్సి | - | సుందర్ల్యాండ్ AFC | 2: 0 (2: 0) | |
15:00 | డాన్కాస్టర్ రోవర్స్ | - | రోచ్డేల్ AFC | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | బ్లాక్బర్న్ రోవర్స్ | - | హల్ సిటీ | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | కార్డిఫ్ సిటీ | - | మాన్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | మాంచెస్టర్ నగరం | - | బర్న్లీ ఎఫ్.సి. | 4: 1 (0: 1) | |
15:00 | వుల్వర్హాంప్టన్ వాండరర్స్ | - | స్వాన్సీ సిటీ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | స్టీవనేజ్ ఎఫ్.సి. | - | ఎఫ్సి చదవడం | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ | - | లుటన్ టౌన్ | 3: 1 (3: 0) | |
15:00 | మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. | - | బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. | 4: 1 (1: 1) | |
15:00 | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | - | సౌతాంప్టన్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | వైకోంబే వాండరర్స్ | - | ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ | 1: 5 (1: 2) | |
15:00 | కార్లిస్లే యునైటెడ్ | - | షెఫీల్డ్ బుధవారం | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | ఇప్స్విచ్ టౌన్ | - | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | వాట్ఫోర్డ్ FC | - | బ్రిస్టల్ సిటీ | 3: 0 (1: 0) | |
15:00 | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | - | బర్టన్ అల్బియాన్ | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | ఆస్టన్ విల్లా | - | పీటర్బరో యునైటెడ్ | 1: 3 (1: 0) | |
15:00 | AFC బౌర్న్మౌత్ | - | విగాన్ అథ్లెటిక్ | 2: 2 (0: 2) | |
15:00 | కోవెంట్రీ సిటీ | - | స్టోక్ సిటీ | 2: 1 (1: 0) | |
15:00 | బోల్టన్ వాండరర్స్ | - | హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | 1: 2 (0: 0) | |
15:00 | యెయోవిల్ టౌన్ | - | బ్రాడ్ఫోర్డ్ సిటీ | 2: 0 (0: 0) | |
15:00 | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | - | నాట్స్ కౌంటీ | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ | - | మిల్టన్ కీన్స్ డాన్స్ | 0: 1 (0: 0) | |
15:00 | ఎక్సెటర్ సిటీ | - | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | 0: 2 (0: 2) | |
17:30 | నార్విచ్ సిటీ | - | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ వన్ 2017/2018 | లీగ్ వన్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
14:00 | నార్తాంప్టన్ టౌన్ | - | సౌథెండ్ యునైటెడ్ | 3: 1 (1: 1) | |
15:00 | చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ | - | ఓల్డ్హామ్ అథ్లెటిక్ | 1: 0 (1: 0) | |
15:00 | ఆక్స్ఫర్డ్ యునైటెడ్ | - | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | ప్లైమౌత్ ఆర్గైల్ | - | బరీ ఎఫ్.సి. | 3: 0 (2: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> లీగ్ రెండు 2017/2018 | లీగ్ రెండు 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:00 | అక్రింగ్టన్ స్టాన్లీ | - | చెస్టర్ఫీల్డ్ ఎఫ్.సి. | 4: 0 (2: 0) | |
15:00 | కోల్చెస్టర్ యునైటెడ్ | - | చెల్టెన్హామ్ టౌన్ | 1: 4 (1: 0) | |
15:00 | ఫారెస్ట్ గ్రీన్ రోవర్స్ | - | పోర్ట్ వేల్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | గ్రిమ్స్బీ టౌన్ | - | మోర్కాంబే ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 2) | |
ఇంగ్లాండ్> నేషనల్ లీగ్ 2017/2018 | నేషనల్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:00 | బారో AFC | - | ట్రాన్మెర్ రోవర్స్ | 1: 1 (1: 0) | |
15:00 | బ్రోమ్లీ ఎఫ్.సి. | - | AFC ఫైల్డ్ | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | డాగెన్హామ్ & రెడ్బ్రిడ్జ్ | - | హార్ట్పూల్ యునైటెడ్ | 4: 2 (1: 0) | |
15:00 | డోవర్ అథ్లెటిక్ | - | ఆల్డర్షాట్ టౌన్ | 1: 2 (1: 1) | |
15:00 | ఈస్ట్లీ ఎఫ్.సి. | - | గుయిస్లీ AFC | 4: 2 (2: 1) | |
15:00 | ఎబ్బ్స్ఫ్లీట్ యునైటెడ్ | - | చెస్టర్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | గేట్స్ హెడ్ ఎఫ్.సి. | - | సుట్టన్ యునైటెడ్ | 0: 2 (0: 0) | |
15:00 | లేటన్ ఓరియంట్ | - | బోరెహామ్ వుడ్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | మాక్లెస్ఫీల్డ్ టౌన్ | - | సోలిహుల్ మూర్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | మైడెన్హెడ్ యునైటెడ్ | - | హాలిఫాక్స్ టౌన్ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | వోకింగ్ ఎఫ్.సి. | - | మైడ్స్టోన్ యునైటెడ్ | 4: 4 (2: 3) | |
15:00 | రెక్హామ్ AFC | - | టోర్క్వే యునైటెడ్ | 4: 0 (3: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2017/2018 | U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2017/2018> 'border =' 0 '/> | ||||
14:00 | స్వాన్సీ సిటీ U23 | - | చెల్సియా ఎఫ్సి యు 23 | 2: 0 (1: 0) | |
ఫ్రాన్స్> జాతీయ 2017/2018 | జాతీయ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
19:00 | రోడెజ్ AF | - | మార్సెయిల్ కన్సోలాట్ | 1: 2 (0: 0) | |
19:00 | AS లియోన్ డుచెర్ | - | రెడ్ స్టార్ ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
ఫ్రాన్స్> ఫ్రెంచ్ కప్ 2017/2018> 9. రౌండ్ | కూపే డి ఫ్రాన్స్ 2017/2018> 9. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
12:30 | CO అవలోన్నాయిస్ | - | FC చాంబ్లీ | 0: 2 (0: 1) | |
12:30 | AS ఫాబ్రేగ్స్ | - | FC బౌర్గ్-పెరోన్నాస్ | 1: 2 (0: 0, 0: 0) aet | |
14:00 | ఎస్సీ షిల్టిఘైమ్ | - | AJ ఆక్సర్ | 1: 5 (0: 0) | |
14:00 | సిఎ పోంటార్లియర్ | - | మాంట్పెల్లియర్ HSC | 2: 4 (0: 1, 1: 1, 1: 1) pso | |
14:00 | టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. | - | OGC బాగుంది | 1: 0 (0: 0) | |
14:00 | జిఎఫ్సి అజాసియో | - | గ్రెనోబుల్ ఫుట్ 38 | 1: 2 (0: 0) | |
14:00 | లే మాన్స్ ఎఫ్.సి. | - | లిల్లే OSC | 2: 4 (2: 3) | |
14:00 | FC చార్ట్రెస్ | - | FC టూర్స్ | 1: 2 (1: 2) | |
14:00 | FC సెయింట్-లో మాంచె | - | సిఎం అబెర్విలియర్స్ | 3: 2 (0: 0, 1: 1, 2: 2) pso | |
14:00 | బొగ్గు ఎసి | - | యుఎస్ కాంకర్నియా | 0: 3 (0: 2) | |
14:00 | యుఎస్ సెయింట్-మాలో | - | LB చాటౌరోక్స్ | 1: 2 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | కానెట్ రౌసిలాన్ | - | దక్షిణ నివర్నాయిస్ | 3: 1 (2: 0) | |
ఐదు గంటలకు | AS Yzeure | - | AS మొనాకో | 2: 5 (2: 2) | |
ఐదు గంటలకు | యుఎస్ కొలోమియర్స్ | - | లే పుయ్ ఫుట్ 43 | 4: 2 (0: 0, 1: 1, 1: 1) pso | |
ఐదు గంటలకు | ఎస్సీ హేజ్బ్రోక్ | - | ఎస్.ఎమ్ | 0: 2 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | EA గుయింగ్యాంప్ | - | చమోయిస్ నియోర్టాయిస్ | 1: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | అంగౌలేమ్ CFC | - | వెండి లెస్ హెర్బియర్స్ | 1: 2 (1: 1, 1: 1) aet | |
20:00 | AS నాన్సీ | - | ఒలింపిక్ లియోన్ | 2: 3 (0: 1) | |
గ్రీస్> సూపర్ లీగ్ 2017/2018 | సూపర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:00 | పానియోనియోస్ జిఎస్ఎస్ | - | AO కెర్కిరా | 3: 1 (0: 1) | |
15:15 | PAOK థెస్సలొనికి | - | లెవాడియాకోస్ | 5: 0 (1: 0) | |
17:30 | పనేటోలికోస్ | - | AEK ఏథెన్ | 1: 4 (0: 3) | |
గ్రీస్> ఫుట్బాల్ లీగ్ 2017/2018 | ఫుట్బాల్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:00 | OFI హెరాక్లియోన్ | - | చానియా కిస్సామికోస్ | 3: 0 (2: 0) | |
13:00 | వెరియా ఎఫ్.సి. | - | AO త్రికల | 0: 1 (0: 0) | |
ఇండియా> ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2017/2018 | ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
14:30 | నార్త్ఈస్ట్ యునైటెడ్ ఎఫ్సి | - | ఎఫ్సి గోవా | 2: 1 (1: 1) | |
ఇండియా> ఐ-లీగ్ 2017/2018 | ఐ-లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
12:00 | గోకులం కేరళ | - | మినర్వా పంజాబ్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 1) | |
ఇరాక్> సూపర్ లీగ్ 2017/2018 | సూపర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
11:30 | అల్ సమవా | - | కర్బాలా ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
11:30 | అమానత్ బాగ్దాద్ | - | అల్ కహ్రాబా | 0: 1 (0: 0) | |
11:30 | నాఫ్ట్ అల్ వాసత్ | - | అల్ హుస్సేన్ | 1: 0 (1: 0) | |
11:30 | అల్ సినాత్ అల్ కహ్రాబయ్య | - | అల్ నాఫ్ట్ | 1: 0 (1: 0) | |
14:00 | అల్ తలాబా | - | అల్ బహ్రీ | 2: 2 (0: 1) | |
ఇజ్రాయెల్> స్టేట్ కప్ 2017/2018> 8. రౌండ్ | స్టేట్ కప్ 2017/2018> 8. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
16:10 | మకాబీ టెల్ అవీవ్ | - | Bnei HaGolan VeHaGalil | 3: 0 (0: 0) | |
18:30 | మకాబీ అహి నజరేత్ | - | హపోయల్ బీర్ షెవా | 1: 2 (1: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ ఎ 2017/2018 | సెరీ A 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
11:30 | టొరినో ఎఫ్.సి. | - | బోలోగ్నా ఎఫ్.సి. | 3: 0 (1: 0) | |
14:00 | ఎసి మిలన్ | - | FC క్రోటోన్ | 1: 0 (0: 0) | |
14:00 | ఎస్ఎస్సి నాపోలి | - | హెల్లాస్ వెరోనా | 2: 0 (0: 0) | |
14:00 | SPAL 2013 ఫెరారా | - | లాజియో రోమ్ | 2: 5 (2: 4) | |
14:00 | బెనెవెంటో ఫుట్బాల్ | - | సంప్డోరియా | 3: 2 (0: 1) | |
14:00 | జెనోవా సిఎఫ్సి | - | సాసుయోలో కాల్సియో | 1: 0 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | ఎ.ఎస్.రోమా | - | అట్లాంటా | 1: 2 (0: 2) | |
19:45 | కాగ్లియారి ఫుట్బాల్ | - | జువెంటస్ | 0: 1 (0: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ డి 2017/2018 | సెరీ డి గ్రూప్ డి 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:30 | ఎసి సంగియోవన్నెస్ | - | మెజోలారా ఫుట్బాల్ | 3: 0 | |
ఇటలీ> సెరీ డి గ్రూప్ జి 2017/2018 | సెరీ డి గ్రూప్ జి 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:30 | ససారీ స్వీట్ మిల్క్ | - | నూరేస్ ఫుట్బాల్ | 1: 0 | |
మాల్టా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:00 | బాల్జాన్ ఎఫ్.సి. | - | సెయింట్ ఆండ్రూస్ ఎఫ్.సి. | 3: 1 (1: 0) | |
13:00 | అథ్లెటిక్స్ ఎఫ్సి గ్రిప్టేప్ | - | మోస్టా ఎఫ్.సి. | 1: 5 (1: 1) | |
15:00 | వాలెట్టా ఎఫ్.సి. | - | సెంగ్లియా అథ్లెటిక్స్ | 1: 0 (0: 0) | |
15:15 | స్లీమా సంచరించేవారు | - | నక్సక్సర్ లయన్స్ ఎఫ్.సి. | 1: 1 (1: 0) | |
మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2017/2018 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2017/2018 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
01:00 | ప్యూబ్లా ఎఫ్సి | - | UANL టైగ్రెస్ | 2: 1 (1: 1) | |
03:00 | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా | - | క్లబ్ లియోన్ | 1: 2 (1: 2) | |
23:00 | బ్లూ క్రాస్ | - | క్లబ్ టిజువానా | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> ప్రమోషన్ ప్రీమియర్ 2017/2018 ముగింపు | ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2017/2018 క్లాజురా>' border = '0' /> | ||||
02:15 | CD వెరాక్రూజ్ II | - | క్రజ్ అజుల్ హిడాల్గో | 0: 0 | |
02:30 | డిపోర్టివో టెపిక్ | - | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా II | 1: 0 | |
16:00 | డిపోర్టివో టోలుకా II | - | CF పచుకా II | 2: 1 | |
ఐదు గంటలకు | శాంటాస్ లగున II | - | పసిఫిక్ ఎఫ్. సి. | 4: 2 | |
17:30 | UANL టైగ్రెస్ II | - | మొనార్కాస్ మోరెలియా II | 1: 1 | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | మాటామోరోస్ హాక్స్ | - | డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా II | 2: 2 | |
22:00 | క్రీడా కనామి | - | CF అమెరికా II | 3: 1 | |
22:00 | టెపటిట్లాన్ | - | క్లబ్ టిజువానా II | 3: 2 | |
23:00 | అథ్లెటిక్ రేనోసా | - | డురాంగో తేళ్లు | 1: 0 | |
మెక్సికో> లిగా డి అసెన్సో (2004-2020) 2017/2018 క్లాసురా | లిగా డి అసెన్సో (2004-2020) 2017/2018 క్లాజురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
01:00 | కోల్ట్స్ UAEM | - | సినాలోవా యొక్క డోరాడోస్ | 0: 1 (0: 0) | |
01:00 | జకాటెకాస్ మైనర్లు | - | వెనాడోస్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 (1: 0) | |
02:00 | అథ్లెటిక్ శాన్ లూయిస్ | - | ఓక్సాకా నుండి అలెబ్రిజెస్ | 0: 2 (0: 1) | |
02:00 | రోడ్రన్నర్ UAT | - | నల్ల సింహాలు | 1: 1 (1: 0) | |
04:00 | ముర్సిలాగోస్ ఎఫ్.సి. | - | సోనోరా యొక్క సిమారోన్స్ | 1: 3 (1: 0) | |
23:00 | అథ్లెటిక్ జాకాటెపెక్ | - | టిఎం సాకర్ క్లబ్ | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> యు 20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2017/2018 క్లోజింగ్ | U20 ప్రాథమిక దళాలు 2017/2018 ముగింపు>' border = '0' /> | ||||
15:00 | సిఎఫ్ మోంటెర్రే | - | మొనార్కాస్ మోరెలియా | 0: 0 | |
15:00 | బ్లూ క్రాస్ | - | క్లబ్ టిజువానా | 0: 2 | |
17:30 | క్లబ్ నెకాక్సా | - | సిడి వెరాక్రజ్ | 2: 0 | |
18:00 | సిఎఫ్ పచుకా | - | పుమాస్ UNAM | 2: 0 | |
మెక్సికో> U17 ప్రాథమిక దళాలు 2017/2018 ముగింపు | U17 ప్రాథమిక దళాలు 2017/2018 ముగింపు>' border = '0' /> | ||||
15:00 | క్లబ్ నెకాక్సా | - | సిడి వెరాక్రజ్ | 2: 0 | |
15:30 | సిఎఫ్ పచుకా | - | పుమాస్ UNAM | 1: 1 | |
ఐదు గంటలకు | బ్లూ క్రాస్ | - | క్లబ్ టిజువానా | 1: 2 | |
17:30 | సిఎఫ్ మోంటెర్రే | - | మొనార్కాస్ మోరెలియా | 0: 0 | |
మెక్సికో> U15 ప్రాథమిక దళాలు 2017/2018 ముగింపు | U15 ప్రాథమిక దళాలు 2017/2018 ముగింపు>' border = '0' /> | ||||
15:00 | వైట్ రూస్టర్స్ | - | క్లబ్ లియోన్ | 0: 1 | |
15:30 | మొనార్కాస్ మోరెలియా | - | క్లబ్ నెకాక్సా | 4: 0 | |
16:00 | పుమాస్ UNAM | - | క్లబ్ టిజువానా | 2: 0 | |
16:00 | BUAP తోడేళ్ళు | - | బ్లూ క్రాస్ | 0: 1 | |
18:00 | ప్యూబ్లా ఎఫ్సి | - | సిఎఫ్ పచుకా | 0: 0 | |
22:00 | CF అమెరికా | - | సిడి వెరాక్రజ్ | 2: 1 | |
22:00 | సిఎఫ్ మోంటెర్రే | - | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా | 1: 1 | |
22:00 | డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా | - | UANL టైగ్రెస్ | 1: 1 | |
న్యూజిలాండ్> NZ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్ 2017/2018 | NZ ఫుట్బాల్ ఛాంపియన్షిప్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
01:00 | తూర్పు శివారు AFC | - | సదరన్ యునైటెడ్ | 2: 0 (1: 0) | |
ఉత్తర ఐర్లాండ్> ఐరిష్ కప్ 2017/2018> 5. రౌండ్ | ఐరిష్ కప్ 2017/2018> 5. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
13:30 | నాక్బ్రేడా ఎఫ్సి | - | ఇన్స్టిట్యూట్ FC డ్రుమాహో | 0: 2 (0: 2) | |
13:30 | క్వీన్స్ విశ్వవిద్యాలయం బెల్ఫాస్ట్ | - | దుండేలా ఎఫ్సి | 0: 1 (0: 1) | |
13:30 | లుర్గాన్ సెల్టిక్ | - | గ్లెంటోరాన్ బెల్ఫాస్ట్ | 1: 2 (0: 2) | |
15:00 | లార్న్ ఎఫ్.సి. | - | డెర్గ్వ్యూ ఎఫ్.సి. | 3: 0 (0: 0) | |
15:00 | కారిక్ రేంజర్స్ | - | గ్లెనావోన్ ఎఫ్.సి. | 1: 3 (0: 1, 1: 1) aet | |
15:00 | కోలరేన్ ఎఫ్.సి. | - | లిస్బర్న్ డిస్టిలరీ | 7: 0 (3: 0) | |
15:00 | క్రూసేడర్స్ ఎఫ్.సి. | - | మైడెన్ సిటీ సాకర్ | 2: 0 (1: 0) | |
15:00 | డుంగన్నన్ స్విఫ్ట్లు | - | లిమావాడి యునైటెడ్ | 4: 0 (2: 0) | |
15:00 | బల్లినామల్లార్డ్ యునైటెడ్ ఎఫ్.సి. | - | ఇమ్మాకులాట ఎఫ్.సి. | 4: 2 (1: 0) | |
15:00 | క్లిఫ్టన్విల్లే FC | - | వారెన్ పాయింట్ టౌన్ | 4: 3 (1: 1, 2: 2) aet | |
15:00 | లిన్ఫీల్డ్ ఎఫ్.సి. | - | గ్లేబ్ రేంజర్స్ | 5: 0 (1: 0) | |
15:00 | లౌగల్ ఎఫ్.సి. | - | పిఎస్ఎన్ఐ ఎఫ్సి | 4: 1 (2: 1) | |
15:00 | బాలిమెనా యునైటెడ్ | - | మోయోలా పార్క్ ఎఫ్.సి. | 4: 0 (2: 0) | |
15:00 | న్యూరీ సిటీ ఎఫ్.సి. | - | H&W వెల్డర్స్ | 2: 0 (0: 0) | |
15:00 | పోర్టడౌన్ FC | - | బాలిక్లేర్ కామ్రేడ్స్ | 1: 2 (1: 0, 1: 1) aet | |
15:00 | ఆర్డ్స్ ఎఫ్.సి. | - | క్రమ్లిన్ స్టార్ | 4: 1 (2: 1) | |
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
20:30 | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా | - | రియో ఏవ్ ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 1) | |
పోర్చుగల్> రెండవ లీగ్ 2017/2018 | రెండవ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
11:15 | లీక్సేస్ ఎస్సీ | - | FC Famalicão | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | స్పోర్టింగ్ బ్రాగా బి | - | క్రీడా సిపి బి | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | గిల్ విసెంటే | - | రియల్ ఎస్సీ | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | విటేరియా గుయిమారీస్ బి | - | జాతీయ సిడి | 2: 3 (2: 2) | |
15:00 | మదీరా యూనియన్ | - | సిడి కోవా పీడాడే | 1: 0 (0: 0) | |
16:00 | CD శాంటా క్లారా | - | వైసు అకాడెమిక్ | 0: 0 (0: 0) | |
16:00 | ఎఫ్సి పోర్టో బి | - | ఎస్ఎల్ బెంఫికా బి | 3: 1 (2: 0) | |
ఐదు గంటలకు | కోయింబ్రా యొక్క విద్యా | - | వర్జిమ్ ఎస్సీ | 1: 0 (1: 0) | |
సౌదీ అరేబియా> కింగ్ కప్ 2017/2018> 1. రౌండ్ | కింగ్ కప్ 2017/2018> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
12:10 | అల్ ఖైసుమా | - | అల్ ఫహ | 2: 3 (0: 0, 2: 2) aet | |
12:55 | అల్ వతాని | - | అల్ ఫైసాలీ | 2: 3 (1: 1, 2: 2) aet | |
15:05 | అల్ రాఇద్ | - | అల్ నహ్దా | 0: 1 (0: 0) | |
16:20 | అల్ షౌల్లా ఎఫ్.సి. | - | అల్ అహ్లీ ఎస్ఎఫ్సి | 0: 2 (0: 2) | |
స్కాట్లాండ్> ఛాంపియన్షిప్ 2017/2018 | ఛాంపియన్షిప్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:00 | బ్రెచిన్ సిటీ ఎఫ్.సి. | - | గ్రీనోక్ మోర్టన్ ఎఫ్.సి. | 1: 1 (1: 1) | |
15:00 | డంబార్టన్ ఎఫ్.సి. | - | డన్ఫెర్మ్లైన్ అథ్లెటిక్ | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | ఫాల్కిర్క్ ఎఫ్.సి. | - | డండీ యునైటెడ్ | 6: 1 (2: 1) | |
15:00 | లివింగ్స్టన్ ఎఫ్.సి. | - | దక్షిణ రాణి | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | సెయింట్ మిర్రెన్ ఎఫ్.సి. | - | ఇన్వర్నెస్ CT | 1: 0 (1: 0) | |
స్కాట్లాండ్> లీగ్ వన్ 2017/2018 | లీగ్ వన్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:00 | ఎయిర్డ్రియోనియన్స్ ఎఫ్సి | - | ఈస్ట్ ఫైఫ్ ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
15:00 | అలోవా అథ్లెటిక్ | - | అల్బియాన్ రోవర్స్ | 3: 1 (2: 1) | |
15:00 | ఐర్ యునైటెడ్ | - | అర్బ్రోత్ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 0) | |
15:00 | క్వీన్స్ పార్క్ FC | - | స్ట్రాన్రేర్ ఎఫ్సి | 2: 2 (0: 0) | |
15:00 | రైత్ రోవర్స్ | - | ఫోర్ఫార్ అథ్లెటిక్ | 2: 1 (2: 1) | |
స్కాట్లాండ్> లీగ్ రెండు 2017/2018 | లీగ్ రెండు 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:00 | అన్నన్ అథ్లెటిక్ | - | మాంట్రోస్ FC | 0: 1 (0: 1) | |
15:00 | కౌడెన్బీత్ ఎఫ్సి | - | ఎడిన్బర్గ్ సిటీ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 2) | |
15:00 | ఎల్గిన్ సిటీ | - | క్లైడ్ ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 0) | |
15:00 | స్టెన్హౌస్ముయిర్ ఎఫ్సి | - | పీటర్హెడ్ ఎఫ్సి | 1: 4 (1: 1) | |
15:00 | స్టిర్లింగ్ అల్బియాన్ ఎఫ్.సి. | - | బెర్విక్ రేంజర్స్ | 2: 0 (1: 0) | |
దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:30 | పోలోక్వానే సిటీ ఎఫ్.సి. | - | మామెలోడి సన్డౌన్స్ | 3: 2 (0: 1) | |
16:00 | సూపర్ స్పోర్ట్ యునైటెడ్ | - | కైజర్ చీఫ్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
18:15 | ఓర్లాండో పైరేట్స్ | - | బరోక్ ఎఫ్.సి. | 3: 1 (3: 1) | |
18:15 | ప్లాటినం స్టార్స్ | - | కేప్ టౌన్ సిటీ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 0) | |
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2017/2018 | మొదటి విభాగం 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
12:00 | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | - | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | 2: 0 (1: 0) | |
15:15 | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | - | గిరోనా ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 1) | |
17:30 | యుడి లాస్ పాల్మాస్ | - | SD ఈబార్ | 1: 2 (1: 0) | |
19:45 | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | - | రియల్ బేటిస్ | 3: 5 (2: 2) | |
స్పెయిన్> రెండవ విభాగం 2017/2018 | రెండవ విభాగం 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:00 | స్పోర్టింగ్ గిజోన్ | - | కార్డోబా సిఎఫ్ | 3: 2 (2: 0) | |
ఐదు గంటలకు | వల్లేకనో రే | - | జిమ్నాస్టిక్స్ | 2: 3 (1: 2) | |
ఐదు గంటలకు | కాడిజ్ సిఎఫ్ | - | గ్రెనడా సిఎఫ్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | CF రీస్ డిపోర్టియు | - | AD అల్కోర్కాన్ | 1: 1 (0: 1) | |
19:30 | రియల్ జరాగోజా | - | ఎఫ్సి బార్సిలోనా బి | 1: 1 (0: 0) | |
స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 1 2017/2018 | రెండవ B గ్రూప్ 1 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:30 | కోరుక్సో ఎఫ్.సి. | - | రేసింగ్ ఫెర్రోల్ | 3: 3 (0: 1) | |
స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 2 2017/2018 | రెండవ B గ్రూప్ 2 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
17:30 | రియల్ సోసిడాడ్ బి | - | సిడి ఇజార్రా | 2: 0 (1: 0) | |
స్పెయిన్> సెగుండా బి గ్రూప్ 3 2017/2018 | రెండవ B గ్రూప్ 3 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఎల్చే సిఎఫ్ | - | CE సబాడెల్ | 0: 1 (0: 1) | |
18:00 | లెయిడా ఎస్పోర్టియు | - | సిఎఫ్ బదలోనా | 2: 0 (2: 0) | |
స్పెయిన్> ఉమెన్ ఫస్ట్ డివిజన్ 2017/2018 | ఉమెన్ ఫస్ట్ డివిజన్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
09:45 | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | - | జరాగోజా సిఎఫ్ఎఫ్ | 3: 0 (0: 0) | |
12:00 | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | - | నిజమైన సమాజం | 2: 1 (1: 0) | |
15:00 | మాడ్రిడ్ సిఎఫ్ఎఫ్ | - | వల్లేకనో రే | 2: 0 (1: 0) | |
వేల్స్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
14:30 | కార్మార్థెన్ టౌన్ | - | సెఫ్న్ డ్రూయిడ్స్ | 0: 1 (0: 1) | |
14:30 | కొన్నా యొక్క క్వే నోమాడ్స్ | - | బారీ టౌన్ యునైటెడ్ | 3: 0 (1: 0) | |
14:30 | లాండుడ్నో ఎఫ్.సి. | - | బాలా టౌన్ | 1: 1 (1: 0) | |
17:30 | కార్డిఫ్ మెట్రోపాలిటన్ | - | అబెరిస్ట్విత్ టౌన్ | 1: 1 (1: 0) |