CONCACAF> U20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 USA> గ్రూప్ A. | యు 20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 యుఎస్ఎ> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
20:00 | సెయింట్ విన్సెంట్ / గ్రెనడిన్స్ | - | వర్జిన్ దీవులు | 3: 0 | |
20:00 | సురినామ్ | - | ప్యూర్టో రికో | 1: 2 | |
CONCACAF> U20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 USA> గ్రూప్ B. | U20 కాంపెనాటో 2018 USA> గ్రూప్ B' border = '0' /> | ||||
00:45 | సెయింట్ మార్టిన్ | - | మెక్సికో | 0: 4 | |
CONCACAF> U20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 USA> గ్రూప్ సి | యు 20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 యుఎస్ఎ> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
15:30 | బెలిజ్ | - | సెయింట్ మార్టిన్ | 4: 2 | |
17:45 | ఆంటిగ్వా & బార్బుడా | - | డోమ్. రిపబ్లిక్ | 0: 3 | |
CONCACAF> U20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 USA> గ్రూప్ డి | యు 20 కాంపెనాటో 2018 యుఎస్ఎ> గ్రూప్ డి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
00:05 | మార్టినిక్ | - | పనామా | 1: 5 | |
CONCACAF> U20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 USA> గ్రూప్ ఇ | U20 ఛాంపియన్షిప్ 2018 USA> గ్రూప్ E' border = '0' /> | ||||
17:45 | సెయింట్. లూసియా | - | బార్బడోస్ | 2: 1 | |
22:30 | కోస్టా రికా | - | హైతీ | 1: 0 | |
అల్జీరియా> లిగ్యూ 1 2018/2019 | లిగ్యూ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
15:00 | సిఎ బోర్డ్ బౌ అరెరిడ్జ్ | - | ES సెటిఫ్ | 1: 2 (1: 0) | |
15:00 | ఎన్ఐఏ హుస్సేన్ డే | - | ఒలింపిక్ మెడియా | 0: 0 (0: 0) | |
అర్జెంటీనా> మొదటి విభాగం 2018/2019 | మొదటి విభాగం 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
22:00 | రక్షణ మరియు న్యాయం | - | వెలెజ్ సార్స్ఫీల్డ్ | 3: 2 (2: 1) | |
అర్జెంటీనా> మొదటి జాతీయ బి 2018/2019 | మొదటి జాతీయ బి 2018/2019>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
18:30 | సరండే ఆర్సెనల్ | - | క్విల్మ్స్ | 4: 1 (3: 0) | |
18:30 | అల్మాగ్రో | - | ప్యూర్టో మాడ్రిన్ యొక్క గిల్లెర్మో బ్రౌన్ | 1: 1 (0: 0) | |
23:00 | రామోన్ శాంటామరీనా | - | చకారిటా జూనియర్స్ | 2: 0 (2: 0) | |
బెలారస్> ఛాంపియన్షిప్ 2018 | Cempionat 2018>' border = '0' /> | ||||
12:00 | FK స్మోలెవిచి- STI | - | FK గోమెల్ | 1: 1 (0: 0) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:30 | స్పోర్టింగ్ లోకరెన్ II | - | సింట్-ట్రూయిడెన్స్ VV II | 2: 0 | |
18:30 | రాయల్ ఎక్సెల్ మౌస్క్రాన్ II | - | వాస్లాండ్-బెవెరెన్ II | 4: 2 | |
18:30 | స్పోర్టింగ్ చార్లెరోయ్ II | - | కెవి కోర్ట్రిజ్ II | 2: 4 | |
18:30 | KRC జెన్క్ II | - | సెర్కిల్ బ్రగ్జ్ II | 3: 5 | |
18:30 | కెవి ఓస్టెండే II | - | ప్రామాణిక లీజ్ II | 1: 3 | |
18:30 | ఎస్వీ జుల్టే వారెగెం II | - | AS యుపెన్ II | 2: 1 | |
బ్రెజిల్> సెరీ ఎ 2018 | Série A 2018>' border = '0' /> | ||||
22:00 | క్రీడ - PE | - | Ceará - CE | 1: 0 (0: 0) | |
బ్రెజిల్> Série B 2018 | Série B 2018>' border = '0' /> | ||||
22:00 | గోయాస్ | - | సంపాయో కొరియా - ఎంఏ | 1: 0 (1: 0) | |
బల్గేరియా> పర్వా లిగా 2018/2019 | పర్వ లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
15:30 | పిఎఫ్సి బెరో | - | స్లావియా సోఫియా | 2: 0 (1: 0) | |
కొలంబియా> మొదటి A 2018 ముగింపు | మొదటి A 2018 ముగింపు>' border = '0' /> | ||||
01:00 | స్పోర్ట్స్ పాస్టో | - | స్వతంత్ర మెడెల్లిన్ | 1: 1 (0: 1) | |
23:00 | జాతీయ అథ్లెటిక్ | - | ఈక్విటీ | 0: 0 (0: 0) | |
కొలంబియా> ప్రమోషన్ 2018> గ్రూప్ ఎ | ప్రమోషన్ 2018> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
20:15 | రియల్ కార్టజేనా | - | కోకటా డిపోర్టివో | 1: 2 (1: 1) | |
కోస్టా రికా> మొదటి విభాగం 2018/2019 ఓపెనింగ్ | మొదటి విభాగం 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' /> | ||||
00:00 | సిఎస్ హెరెడియానో | - | ఎల్డి అలజులెన్స్ | 1: 0 (0: 0) | |
క్రొయేషియా> 1. హెచ్ఎన్ఎల్ 2018/2019 | 1. HNL 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | ఎన్కె ఇంటర్ జాప్రెసిక్ | - | స్లేవెన్ బెలుపో | 0: 0 (0: 0) | |
19:00 | హెచ్ఎన్కె రిజెకా | - | NK Rudeš | 5: 1 (2: 1) | |
క్రొయేషియా> 2 వ హెచ్ఎన్ఎల్ 2018/2019 | 2. HNL 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
13:00 | ఎన్కె ఒసిజెక్ II | - | ఎన్కె జాదర్ | 2: 0 (1: 0) | |
సైప్రస్> మొదటి విభాగం 2018/2019 | మొదటి విభాగం 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | నీ సాలమినా | - | డోక్సా కటోకోపియాస్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
చెక్ రిపబ్లిక్> 1 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019 | 1. ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | స్లోవన్ లిబెరెక్ | - | FK Mladá Boleslav | 1: 0 (0: 0) | |
డెన్మార్క్> సూపర్లిగా 2018/2019 | సూపర్లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | వెజ్లే బికె | - | ఎసి హార్సెన్స్ | 3: 1 (2: 0) | |
డెన్మార్క్> రిజర్వ్ లీగ్ 2018/2019 శరదృతువు | రిజర్వ్ లీగ్ 2018/2019 శరదృతువు>' border = '0' /> | ||||
13:00 | బ్రండ్బీ IF II | - | FC నార్డ్స్జల్లాండ్ II | 7: 1 (3: 0) | |
13:00 | వెండ్సిస్సెల్ ఎఫ్ఎఫ్ II | - | ఆల్బోర్గ్ BK II | 2: 1 (0: 1) | |
16:00 | సిల్కేబోర్గ్ IF II | - | వైబోర్గ్ ఎఫ్ఎఫ్ II | 1: 1 (1: 1) | |
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | జమలెక్ | - | హరాస్ ఎల్ హోడూడ్ | 2: 1 (0: 1) | |
ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
20:00 | హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | - | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> నేషనల్ లీగ్ సౌత్ 2018/2019 | నేషనల్ లీగ్ సౌత్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:45 | చెల్మ్స్ఫోర్డ్ సిటీ | - | చిప్పెన్హామ్ టౌన్ | 1: 0 | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్ 2 2018/2019 | లిగు 2 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:45 | FC మెట్జ్ | - | AJ ఆక్సర్ | 0: 1 (0: 1) | |
జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2018/2019 | 2. బుండెస్లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:30 | హాంబర్గర్ ఎస్.వి. | - | 1. ఎఫ్సి కొలోన్ | 1: 0 (0: 0) | |
జర్మనీ> 3. లీగ్ 2018/2019 | 3. లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | VfL ఓస్నాబ్రూక్ | - | KFC Uerdingen 05 | 2: 1 (0: 0) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా సాడ్వెస్ట్ 2018/2019 | Regionalliga Südwest 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:15 | VfB స్టుట్గార్ట్ II | - | FSV ఫ్రాంక్ఫర్ట్ | 0: 2 (0: 1) | |
గ్రీస్> సూపర్ లీగ్ 2018/2019 | సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
17:30 | అస్టెరాస్ ట్రిపోలిస్ | - | శాంతి ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 0) | |
గ్రీస్> ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019 | ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
13:00 | పనాచైకి జి.ఇ. | - | స్పార్టా ఎఫ్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
ఇండియా> ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2018/2019 | ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:00 | కేరళ బ్లాస్టర్స్ | - | బెంగళూరు ఎఫ్.సి. | 1: 2 (1: 1) | |
ఇండియా> ఐ-లీగ్ 2018/2019 | ఐ-లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
11:30 | భారతీయ బాణాలు | - | షిల్లాంగ్ లాజోంగ్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
ఇండోనేషియా> లిగా 1 2018 | లీగ్ 1 2018>' border = '0' /> | ||||
11:30 | పిఎస్ బారిటో పుటెరా | - | PS-STRIP | 3: 1 (1: 0) | |
ఇరాన్> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019 | పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
11:30 | మెషిన్ సాజి | - | ఎస్టేగ్లాల్ | 0: 0 (0: 0) | |
ఇజ్రాయెల్> లిగాట్ హల్ 2018/2019 | |||||
19:00 | మకాబీ హైఫా | - | బీతర్ జెరూసలేం | 1: 2 (1: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ బి 2018/2019 | సెరీ బి 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
20:00 | పెస్కారా కాల్సియో | - | యుఎస్ లేస్ | 4: 2 (2: 1) | |
ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ ఎ 2018/2019 | సెరీ సి గ్రూప్ ఎ 2018/2019>' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
19:45 | ఫియోరెంటినా 2 | - | పియాసెంజా ఫుట్బాల్ | 0: 2 (0: 2) | |
ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ బి 2018/2019 | సెరీ సి గ్రూప్ బి 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:30 | యుఎస్ ట్రయెస్టినా | - | గియానా ఎర్మినియో | 3: 1 (3: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ సి గ్రూప్ సి 2018/2019 | సెరీ సి గ్రూప్ సి 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:30 | అది చేస్తుంది | - | రెగ్గినా 1914 | 3: 2 (2: 2) | |
ఇటలీ> యూత్ స్ప్రింగ్ ఛాంపియన్షిప్ 1 2018/2019 | యూత్ క్యాంపియోనాటో స్ప్రింగ్ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:00 | ఉడినీస్ కాల్సియో | - | టొరినో ఎఫ్.సి. | 0: 3 (0: 2) | |
మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2018/2019 ఓపెనింగ్ | మొదటి విభాగం 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' /> | ||||
00:00 | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా | - | క్లబ్ లియోన్ | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> ప్రమోషన్ ప్రీమియర్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
22:00 | ముర్సిలాగోస్ ఎఫ్.సి. | - | సిమారోన్స్ డి సోనోరా II | 3: 0 (3: 0) | |
మెక్సికో> ప్రమోషన్ లీగ్ (2004-2020) 2018/2019 అపెర్టురా | ప్రమోషన్ లీగ్ (2004-2020) 2018/2019 అపెర్టురా>' border = '0' /> | ||||
00:45 | టిఎం సాకర్ క్లబ్ | - | జకాటెకాస్ మైనర్లు | 0: 3 (0: 2) | |
నెదర్లాండ్స్> మొదటి విభాగం 2018/2019 | Eerste Divisie 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | యంగ్ పిఎస్వి | - | FC డెన్ బాష్ | 0: 1 (0: 0) | |
నెదర్లాండ్స్> రిజర్వ్ లీగ్ 2018/2019 1 వ దశ గ్రూప్ ఎ | రిజర్వ్ లీగ్ 2018/2019 1 వ దశ సమూహం A>' border = '0' /> | ||||
17:30 | అకిలెస్ 29 (జె) | - | జోంగ్ కంబూర్ | 0:10 (0: 5) | |
17:30 | FC ఎమెన్ (J) | - | NEC నిజ్మెగన్ (J) | 0: 1 (0: 1) | |
17:30 | sc హీరెన్వీన్ (J) | - | జోంగ్ గో అహెడ్ ఈగల్స్ | 2: 2 (0: 1) | |
17:30 | హెరాకిల్స్ అల్మెలో (జె) | - | యంగ్ ఎఫ్.సి ట్వెంటె | 3: 4 | |
17:30 | పిఇసి జ్వొల్లె (జె) | - | ఎక్సెల్సియర్ (జె) | 4: 2 (2: 1) | |
నెదర్లాండ్స్> రిజర్వ్ లీగ్ 2018/2019 1 వ దశ గ్రూప్ బి | రిజర్వ్ లీగ్ 2018/2019 1 వ దశ గ్రూప్ B>' border = '0' /> | ||||
17:30 | ఎన్ఐసి బ్రెడా (జె) | - | హెల్మండ్ స్పోర్ట్ (జె) | 0: 0 (0: 0) | |
17:30 | యంగ్ బ్రబంట్ యునైటెడ్ | - | యంగ్ ఎఫ్.సి.డోర్డ్రేచ్ట్ | 2: 0 (1: 0) | |
17:30 | విల్లెం II (జె) | - | ఎస్బివి ఎక్సెల్సియర్ (జె) | 0: 3 (0: 1) | |
నార్వే> ఎలైట్సేరియన్ 2018 | ఎలైట్సేరియన్ 2018>' border = '0' /> | ||||
18:00 | లిల్లెస్ట్రోమ్ ఎస్కె | - | FK బోడో / గ్లిమ్ట్ | 1: 1 (1: 1) | |
పరాగ్వే> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
20:45 | డిపోర్టివో సాంటానా | - | స్పోర్టివో లుక్వియో | 1: 0 (1: 0) | |
23:00 | అమెరికా సూర్యుడు | - | గ్వారానీ | 3: 2 (2: 0) | |
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2018/2019 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | జాగోబీ సోస్నోవిక్ | - | జాగిల్లోనియా బియాసిస్టాక్ | 1: 4 (0: 1) | |
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | రియో ఏవ్ ఎఫ్.సి. | - | జాతీయ సిడి | 3: 3 (2: 1) | |
21:15 | జిడి చావెస్ | - | సిడి పక్షులు | 1: 2 (0: 1) | |
రొమేనియా> లిగా 1 2018/2019 | లీగ్ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:00 | కాంకోర్డియా చియాజ్నా | - | గాజ్ మెటాన్ మీడియాş | 0: 0 (0: 0) | |
19:00 | FC వాలంటీర్స్ | - | డైనమో బుకారెస్ట్ | 0: 1 (0: 0) | |
రష్యా> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019 | ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
11:00 | FK ఓరెన్బర్గ్ | - | రూబిన్ కజాన్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:30 | ఎఫ్కె ఉఫా | - | క్రిలియా సోవెటోవ్ | 1: 2 (0: 1) | |
16:00 | అంజి మఖచ్కల | - | ఎనిసీ క్రాస్నోయార్స్క్ | 2: 1 (1: 0) | |
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2018/2019 | మొదటి విభాగం 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
20:00 | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | - | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | 1: 0 (1: 0) | |
స్వీడన్> ఆల్స్వెన్స్కాన్ 2018 | Allsvenskan 2018>' border = '0' /> | ||||
18:00 | డాల్కుర్డ్ ఎఫ్ఎఫ్ | - | Djurgårdens IF | 1: 2 (1: 1) | |
18:00 | IF ఎల్ఫ్స్బోర్గ్ | - | IF బ్రోమాపోజ్కర్ణ | 1: 2 (1: 0) | |
18:00 | నేను సిరియస్ | - | కల్మార్ ఎఫ్ఎఫ్ | 1: 1 (0: 0) | |
18:00 | ట్రెల్లెబోర్గ్స్ ఎఫ్ఎఫ్ | - | Östersunds FK | 0: 1 (0: 1) | |
స్వీడన్> సూపరెట్టన్ 2018 | సూపరెట్టన్ 2018>' border = '0' /> | ||||
18:00 | GAIS గోథెన్బర్గ్ | - | ఓస్టర్స్ IF | 1: 1 (1: 0) | |
18:00 | వర్బర్గ్స్ బోయిస్ | - | ఐకె బ్రేజ్ | 1: 2 (1: 1) | |
టర్కీ> సోపెర్లిగ్ 2018/2019 | సూపర్లిగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | గోజ్టెప్ | - | కేకుర్ రైజెస్పోర్ | 2: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | శివస్పోర్ | - | అటికర్ కొన్యాస్పోర్ | 0: 0 (0: 0) | |
టర్కీ> 1. లిగ్ 2018/2019 | 1. లిగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:00 | ఇస్తాంబుల్స్పోర్ AŞ | - | బలికేసిర్పోర్ | 3: 0 (3: 0) | |
16:00 | జెన్క్లెర్బర్లిగి | - | గిరేసున్స్పోర్ | 1: 0 (1: 0) | |
టర్కీ> లీగ్ 2 వైట్ 2018/2019 | లీగ్ 2 వైట్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
10:30 | హాసెట్టేప్ | - | బోడ్రమ్ మునిసిపాలిటీ | 1: 2 (1: 2) | |
యుఎ ఎమిరేట్స్> యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2018/2019 | యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
12:45 | అల్ ఫుజైరా ఎస్.సి. | - | అల్ వాహ్దా | 3: 3 (1: 2) | |
12:50 | షబాబ్ అల్ అహ్లీ క్లబ్ | - | ఎమిరేట్స్ క్లబ్ | 2: 1 (1: 1) | |
15:30 | అజ్మాన్ క్లబ్ | - | దిబ్బా అల్ ఫుజైరా | 2: 1 (0: 1) | |
15:30 | అల్ జజీరా క్లబ్ | - | అల్ వాస్ల్ | 2: 0 (0: 0) | |
USA> మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2018 ప్లేఆఫ్స్> క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2018 ప్లేఆఫ్స్> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
00:30 | న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. | - | అట్లాంటా యునైటెడ్ FC | 0: 1 (0: 1) | |
03:00 | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | - | స్పోర్టింగ్ కాన్సాస్ సిటీ | 1: 1 (0: 0) | |
ఉజ్బెకిస్తాన్> సూపర్ లీగ్ 2018 ఛాంపియన్షిప్ | సూపర్ లీగ్ 2018 ఛాంపియన్షిప్>' border = '0' /> | ||||
13:00 | బుక్సోరో ఎఫ్.కె. | - | పఖ్తకోర్ తాష్కెంట్ | 2: 6 (0: 3) | |
13:00 | బున్యోడ్కోర్ పిఎఫ్కె | - | లోకోమోటివ్ తాష్కెంట్ | 2: 2 (1: 1) | |
ఉజ్బెకిస్తాన్> సూపర్ లీగ్ 2018 బహిష్కరణ | సూపర్ లీగ్ 2018 బహిష్కరణ>' border = '0' /> | ||||
13:00 | ఎఫ్సి కోకంద్ 1912 | - | కైజల్కుమ్ జరాఫ్షాన్ | 2: 1 (1: 1) |