ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ 2018> అక్టోబర్ | ఫ్రెండ్స్ 2018> అక్టోబర్' border = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
13:30 | బంగ్లాదేశ్ | - | ఫిలిప్పీన్స్ | 0: 1 (0: 1) | |
ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2018> వారం | ఫ్రెండ్లీ క్లబ్లు 2018> వారం' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
10:30 | వోలోన్గాంగ్ తోడేళ్ళు | - | సెంట్రల్ కోస్ట్ మెరైనర్స్ | 1: 3 (1: 2) | |
ఫిఫా> ఉమెన్ వరల్డ్ కప్ క్వాలిఫైయర్స్ యూరప్ 2017/2018> ప్లేఆఫ్స్ హాఫ్ఫినాలే | ఉమెన్ వరల్డ్ కప్ క్వాలిఫైయర్స్ యూరప్ 2017/2018> ప్లేఆఫ్స్ సెమీ-ఫైనల్స్' border = '0' /> | ||||
19:00 | నెదర్లాండ్స్ | - | డెన్మార్క్ | 2: 0 (2: 0) | |
19:30 | బెల్జియం | - | స్విట్జర్లాండ్ | 2: 2 | |
ఫిఫా> మహిళా మిత్రులు 2018> అక్టోబర్ | మహిళా మిత్రులు 2018> అక్టోబర్' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
14:00 | మాల్టా | - | హంగరీ | 0: 1 (0: 1) | |
20:00 | ఫ్రాన్స్ | - | ఆస్ట్రేలియా | 2: 0 (0: 0) | |
ఫిఫా> యు 17 ఫ్రెండ్లీ 2018> అక్టోబర్ | U17 ఫ్రెండ్లీ 2018> అక్టోబర్' border = '0' /> | ||||
16:00 | మెక్సికో | - | ఉపయోగాలు | 2: 0 (1: 0) | |
18:45 | అర్జెంటీనా | - | మిరప | 1: 0 (0: 0) | |
ఫిఫా> యు 17 జనరేషన్ అడిడాస్ కప్ 2018/2019 అర్హత> గ్రూప్ ఎ | యు 17 జనరేషన్ అడిడాస్ కప్ 2018/2019 అర్హత> గ్రూప్ ఎ' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
16:00 | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | - | కొలరాడో రాపిడ్స్ | 2: 1 | |
18:30 | సీటెల్ సౌండర్స్ | - | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 5: 3 pso | |
రాత్రి 9.00 గంటలు | రియల్ సాల్ట్ లేక్ | - | శాన్ జోస్ భూకంపాలు | 3: 1 | |
ఫిఫా> యు 17 జనరేషన్ అడిడాస్ కప్ 2018/2019 అర్హత> గ్రూప్ బి | యు 17 జనరేషన్ అడిడాస్ కప్ 2018/2019 అర్హత> గ్రూప్ బి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
14:30 | హూస్టన్ డైనమో | - | చికాగో ఫైర్ | 2: 1 | |
ఐదు గంటలకు | టొరంటో ఎఫ్.సి. | - | కొలంబస్ క్రూ | 2: 0 | |
19:30 | FC డల్లాస్ | - | స్పోర్టింగ్ కాన్సాస్ సిటీ | 3: 0 | |
ఫిఫా> యు 17 జనరేషన్ అడిడాస్ కప్ 2018/2019 అర్హత> గ్రూప్ సి | యు 17 జనరేషన్ అడిడాస్ కప్ 2018/2019 అర్హత> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
15:00 | న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. | - | ఫిలడెల్ఫియా యూనియన్ | 1: 0 | |
17:30 | న్యూ ఇంగ్లాండ్ విప్లవం | - | అట్లాంటా యునైటెడ్ FC | 3: 2 pso | |
20:00 | D.C. యునైటెడ్ | - | ఓర్లాండో సిటీ | 5: 0 | |
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 4 | U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 4' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
14:00 | నార్వే | - | బోస్నియా-హెర్జెగోవినా | 10: 0 | |
14:00 | చెక్ రిపబ్లిక్ | - | జార్జియా | 7: 0 | |
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 7 | U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 7' border = '0' /> | ||||
10:30 | రష్యా | - | మోంటెనెగ్రో | 3: 0 | |
17:30 | ఆస్ట్రియా | - | లాట్వియా | 3: 1 | |
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 8 | U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 8' border = '0' /> | ||||
13:00 | ఐర్లాండ్ | - | ఫారో దీవులు | 3: 0 | |
16:00 | ఉక్రెయిన్ | - | లిథువేనియా | 2: 0 | |
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 9 | యు 19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 9' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
14:00 | జర్మనీ | - | ఎస్టోనియా | 21: 0 | |
19:00 | ఉత్తర ఐర్లాండ్ | - | కొసావో | 0: 0 | |
UEFA> U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 12 | U19 ఉమెన్ యూరో క్వాలిఫైయర్స్ 2018/2019> గ్రూప్ 12' border = '0' /> | ||||
09:00 | ఐస్లాండ్ | - | అర్మేనియా | 4: 0 | |
14:00 | బెల్జియం | - | వేల్స్ | 3: 1 | |
CONMEBOL> కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2018> క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | కోపా లిబర్టాడోర్స్ 2018> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
01:45 | క్రూయిజ్ | - | బోకా జూనియర్స్ | 1: 1 (0: 0) | |
CONCACAF> ఉమెన్ ఉమెన్స్ ఛాంపియన్షిప్ 2018 ఇన్ డెన్ USA> గ్రూప్ A. | ఉమెన్ ఉమెన్స్ ఛాంపియన్షిప్ 2018 ఇన్ డెన్ యుఎస్ఎ> గ్రూప్ ఎ 'బోర్డర్ =' 0 '/> | ||||
00:30 | ఉపయోగాలు | - | మెక్సికో | 6: 0 | |
CONCACAF> ఉమెన్ ఉమెన్స్ ఛాంపియన్షిప్ 2018 ఇన్ డెన్ USA> గ్రూప్ B. | |||||
22:00 | కోస్టా రికా | - | క్యూబా | 8: 0 | |
అల్జీరియా> లిగ్యూ 1 2018/2019 | లిగ్యూ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:00 | DRB టాడ్జెననెట్ | - | MO Béjaïa | 1: 2 (1: 0) | |
16:00 | ఎన్ఐఏ హుస్సేన్ డే | - | పారాడౌ ఎసి | 2: 1 (0: 0) | |
ఐదు గంటలకు | సిఎస్ కాన్స్టాంటైన్ | - | CR బెలౌయిజ్దాద్ | 1: 1 (1: 0) | |
17:45 | జెఎస్ కబీలీ | - | ఒలింపిక్ మెడియా | 1: 1 (0: 0) | |
17:45 | సిఎ బోర్డ్ బౌ అరెరిడ్జ్ | - | AS Aïn M'lila | 2: 0 (0: 0) | |
19:00 | జె.ఎస్. సౌరా | - | USM బెల్ అబ్స్ | 3: 0 (1: 0) | |
అర్జెంటీనా> నేషనల్ ఫస్ట్ బి 2018/2019 | మొదటి జాతీయ బి 2018/2019>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
20:30 | డిపోర్టివో మోరోన్ | - | వ్యవసాయ కార్లోస్ కాసారెస్ | 1: 0 (0: 0) | |
ఆస్ట్రేలియా> FFA కప్ 2018> సెమీ-ఫైనల్స్ | FFA కప్ 2018> సెమీ-ఫైనల్స్' border = '0' /> | ||||
10:30 | బెంటిల్ గ్రీన్స్ | - | అడిలైడ్ యునైటెడ్ | 0: 2 (0: 1) | |
ఆస్ట్రియా> 2. లీగ్ 2018/2019 | 2. లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:10 | ఎస్వీ రైడ్ | - | FC వాకర్ ఇన్స్బ్రక్ (ఎ) | 1: 0 (1: 0) | |
18:10 | కాప్ఫెన్బెర్గర్ SV 1919 | - | ఎస్కె ఆస్ట్రియా క్లాగెన్ఫర్ట్ | 3: 1 (0: 1) | |
18:10 | ఎఫ్సి లిఫెరింగ్ | - | ఎస్వీ లాఫ్నిట్జ్ | 1: 2 (0: 0) | |
18:10 | SKU ఆమ్స్టెట్టెన్ | - | 1. వీనర్ న్యూస్టాడర్ ఎస్సీ | 2: 3 (1: 1) | |
18:10 | ఆస్ట్రియా వియన్నా (ఎ) | - | WSG వాటెన్స్ | 1: 2 (0: 1) | |
18:10 | ఫార్వర్డ్ స్టెయిర్ | - | ఆస్ట్రియా లుస్టెనౌ | 1: 5 (1: 2) | |
18:10 | ఎస్వీ హార్న్ | - | ఫ్లోరిడ్స్డోర్ఫర్ ఎసి | 1: 3 (1: 1) | |
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా ఓస్ట్ 2018/2019 | Regionalliga Ost 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | SKN సెయింట్ పాల్టెన్ (ఎ) | - | ఎఫ్సి స్టాడ్లావ్ | 2: 1 (1: 1) | |
18:00 | రాపిడ్ వీన్ (ఎ) | - | ఎస్వీ లియోబెండోర్ఫ్ | 1: 1 (1: 1) | |
18:00 | SC / ESV పార్ండోర్ఫ్ | - | వియన్నా స్పోర్ట్స్ క్లబ్ | 2: 1 (1: 0) | |
18:30 | FC మాన్స్డోర్ఫ్ / గ్రోజెంజర్స్డోర్ఫ్ | - | FC తాపీపని | 2: 0 (1: 0) | |
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా మధ్య 2018/2019 | రీజినల్లిగా మధ్య 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | యుపిఎస్ ఆల్ సెయింట్స్ డే | - | ATSV స్టాడ్ల్-ఫియర్ | 2: 0 (0: 0) | |
18:00 | యూనియన్ వోక్లమార్క్ట్ | - | స్టర్మ్ గ్రాజ్ (ఎ) | 4: 1 (2: 0) | |
18:00 | వోల్కర్మార్కర్ ST 1868 | - | FC లెండోర్ఫ్ | 0: 1 (0: 1) | |
18:00 | FC గ్లీస్డోర్ఫ్ 09 | - | టుస్ బాడ్ గ్లీచెన్బర్గ్ | 3: 0 (0: 0) | |
18:00 | ఎస్సీ వీజ్ | - | డ్యూచ్లాండ్స్బెర్గర్ ఎస్.సి. | 2: 4 (0: 2) | |
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా వెస్ట్ (-2019) 2018/2019 | రీజినల్లిగా వెస్ట్ (-2019) 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఎస్వీ సీకిర్చెన్ | - | TSV సెయింట్ జోహన్ | 5: 4 (3: 0) | |
18:00 | SV వాల్స్-గ్రెనౌ | - | FC పిన్జ్గౌ సాల్ఫెల్డెన్ | 2: 2 (0: 0) | |
అజర్బైజాన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
15:00 | జిరా ఎఫ్.కె. | - | గబాలా ఎఫ్.కె. | 1: 0 (0: 0) | |
16:00 | సబైల్ ఎఫ్.సి. | - | సుమ్గైట్ ఎఫ్కె | 2: 0 (2: 0) | |
17:15 | నెఫ్ట్చి పిఎఫ్కె | - | సబా ఎఫ్.కె. | 2: 0 (1: 0) | |
బహ్రెయిన్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:45 | మనమా క్లబ్ | - | ఈస్ట్ రిఫా క్లబ్ | 1: 1 (0: 1) | |
14:45 | బుడయ్య | - | అల్ హాలా | 0: 1 (0: 0) | |
17:45 | అల్ షబాబ్ | - | రిఫా ఎస్సీ | 0: 4 (0: 0) | |
బెలారస్> ఛాంపియన్షిప్ 2018 | Cempionat 2018>' border = '0' /> | ||||
14:00 | టార్పెడో మిన్స్క్ | - | FK మిన్స్క్ | 1: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | ఎఫ్కె గోరోడేయ | - | లచ్ మిన్స్క్ | 1: 1 (1: 1) | |
బెల్జియం> ఫస్ట్ క్లాస్ ఎ 2018/2019 | మొదటి తరగతి A 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:30 | సర్కిల్ బ్రూగెస్ | - | స్పోర్టింగ్ చార్లెరోయ్ | 2: 1 (1: 1) | |
బెల్జియం> ఎర్స్టే క్లాస్సే బి 2018/2019 కాలం 1 | మొదటి తరగతి B 2018/2019 కాలం 1>' border = '0' /> | ||||
19:30 | కెవి మెచెలెన్ | - | Ud డ్-హెవర్లీ లెవెన్ | 3: 0 (2: 0) | |
బోస్నియా-హెర్జెగోవినా> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019 | ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | Željezničar Sarajevo | - | స్టీల్ జెనికా | 3: 2 (1: 1) | |
బ్రెజిల్> సెరీ ఎ 2018 | Série A 2018>' border = '0' /> | ||||
23:00 | క్రీడ - PE | - | అంతర్జాతీయ | 2: 1 (0: 0) | |
బ్రెజిల్> Série B 2018 | Série B 2018>' border = '0' /> | ||||
23:00 | సావో బెంటో - ఎస్పీ | - | గ్వారానీ - ఎస్పీ | 1: 0 (0: 0) | |
బల్గేరియా> పర్వా లిగా 2018/2019 | పర్వ లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | చెర్నో మోర్ వర్ణ | - | ఎఫ్కె వెరేయా | 4: 2 (2: 0) | |
చైనా> సూపర్ లీగ్ 2018 | సూపర్ లీగ్ 2018>' border = '0' /> | ||||
12:35 | బీజింగ్ రెన్హే ఎఫ్.సి. | - | హెనాన్ జియాన్యే | 1: 0 (0: 0) | |
12:35 | షాన్డాంగ్ లునెంగ్ | - | టియాంజిన్ క్వాన్జియన్ ఎఫ్.సి. | 3: 2 (2: 1) | |
క్రొయేషియా> 1. హెచ్ఎన్ఎల్ 2018/2019 | 1. HNL 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | ఎన్కె ఇంటర్ జాప్రెసిక్ | - | లోకోమోటివా జాగ్రెబ్ | 2: 1 (1: 1) | |
క్రొయేషియా> 2 వ హెచ్ఎన్ఎల్ 2018/2019 | 2. HNL 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:30 | ఎన్కె సెస్వేట్ | - | ఎన్కె సోలిన్ | 3: 0 (1: 0) | |
14:30 | NK కుస్తోజీజా | - | ఎన్కె ఒసిజెక్ II | 0: 1 (0: 0) | |
చెక్ రిపబ్లిక్> 1 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019 | 1. ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | FC FASTAV Zlín | - | స్లోవన్ లిబెరెక్ | 0: 1 (0: 0) | |
చెక్ రిపబ్లిక్> 2 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019 | 2 వ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:00 | MFK వాట్కోవిస్ | - | FC సెల్లియర్ & బెల్లాట్ వ్లాసిమ్ | 1: 0 (1: 0) | |
ఐదు గంటలకు | 1. ఎస్సీ జ్నోజ్మో | - | FC Zbrojovka Brno | 0: 1 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | వైసోసినా జిహ్లావా | - | MFK క్రుడిమ్ | 2: 0 (0: 0) | |
డెన్మార్క్> సూపర్లిగా 2018/2019 | సూపర్లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | SnderjyskE | - | వెజ్లే బికె | 3: 0 (0: 0) | |
డెన్మార్క్> 1. డివిజన్ 2018/2019 | 1. డివిజన్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | వైబోర్గ్ ఎఫ్ఎఫ్ | - | HB కోగే | 3: 1 (0: 1) | |
డెన్మార్క్> 2 వ డివిజన్ పూల్ 1 2018/2019 | 2 వ డివిజన్ పూల్ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:30 | కోల్డ్ IF | - | జమ్మర్బగ్ట్ ఎఫ్సి | 3: 1 (1: 0) | |
డెన్మార్క్> యూత్ యు 19 బాయ్స్ లీగ్ 2018/2019 | యూత్ U19 డ్రెంజ్ లిగెన్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | FC కోపెన్హాగన్ | - | FC నార్డ్స్జాల్లాండ్ | 2: 2 (2: 2) | |
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:00 | దక్లీహ్ | - | నోగూమ్ ఎఫ్.సి. | 1: 2 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | ఎల్-ఎంటాగ్ ఎల్-హార్బీ | - | ENPPI | 2: 2 (2: 1) | |
ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
20:00 | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ | - | వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ | 1: 0 (1: 0) | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్యూ 1 2018/2019 | లిగ్యూ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:45 | టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. | - | OGC బాగుంది | 1: 1 (0: 1) | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్ 2 2018/2019 | లిగు 2 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | జిఎఫ్సి అజాసియో | - | యుఎస్ ఓర్లియాన్స్ | 0: 2 (0: 1) | |
19:00 | LB చాటౌరోక్స్ | - | ESTAC ట్రాయ్స్ | 0: 3 (0: 1) | |
19:00 | గ్రెనోబుల్ ఫుట్ 38 | - | క్లెర్మాంట్ ఫుట్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | లే హవ్రే ఎసి | - | AS బెజియర్స్ | 2: 3 (1: 2) | |
19:00 | FC లోరియంట్ | - | AS నాన్సీ | 4: 1 (2: 0) | |
19:00 | చమోయిస్ నియోర్టాయిస్ | - | పారిస్ ఎఫ్.సి. | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | రెడ్ స్టార్ ఎఫ్.సి. | - | ఎసి అజాక్సియో | 2: 0 (1: 0) | |
19:00 | వాలెన్సియెన్స్ ఎఫ్.సి. | - | బ్రెస్ట్ స్టేడియం | 1: 3 (1: 1) | |
ఫ్రాన్స్> జాతీయ 2018/2019 | జాతీయ 2018/2019>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
19:00 | ME డ్రాన్సీ | - | యుఎస్ అవ్రాంచెస్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | లావల్ స్టేడియం | - | FC చాంబ్లీ | 2: 0 (0: 0) | |
19:00 | AS లియోన్ డుచెర్ | - | మారిగ్ననే గిగ్నాక్ | 1: 1 (1: 0) | |
19:00 | యుఎస్ కాంకర్నియా | - | FC టూర్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
19:00 | SO చోలెట్ | - | ఎస్ఎస్జి ఒప్పందం | 1: 1 (1: 1) | |
19:00 | యుఎస్ క్యూవిల్లీ-రూయెన్ | - | పావు ఎఫ్.సి. | 2: 0 (2: 0) | |
19:00 | రోడెజ్ AF | - | FC విల్లెఫ్రాంచె బ్యూజోలాయిస్ | 1: 1 (0: 1) | |
జార్జియా> ఎరోవ్నులి లిగా 2018 | ఎరోవ్నులి లిగా 2018>' border = '0' /> | ||||
13:00 | కోల్ఖేటి పోటి | - | చిఖురా సచ్ఖేరే | 0: 1 (0: 1) | |
జర్మనీ> బుండెస్లిగా 2018/2019 | బుండెస్లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:30 | వెర్డర్ బ్రెమెన్ | - | VfL వోల్ఫ్స్బర్గ్ | 2: 0 (1: 0) | |
జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2018/2019 | 2. బుండెస్లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
17:30 | విఎఫ్ఎల్ బోచుమ్ | - | అర్మినియా బీలేఫెల్డ్ | 1: 0 (1: 0) | |
17:30 | ఎస్వీ డార్మ్స్టాడ్ట్ 98 | - | హాంబర్గర్ ఎస్.వి. | 1: 2 (0: 2) | |
జర్మనీ> 3. లీగ్ 2018/2019 | 3. లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | హన్సా రోస్టాక్ | - | కార్ల్స్రూహర్ ఎస్.సి. | 1: 0 (0: 0) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా వెస్ట్ 2018/2019 | రీజినల్లిగా వెస్ట్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | విక్టోరియా కొలోన్ | - | టీవీ హెర్కెన్రాత్ | 6: 1 (3: 0) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా సాడ్వెస్ట్ 2018/2019 | Regionalliga Südwest 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | FSV ఫ్రాంక్ఫర్ట్ | - | 1. FSV మెయిన్జ్ 05 II | 0: 0 (0: 0) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2018/2019 | రీజినల్లిగా బేయర్న్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | టిఎస్వి బుచ్బాచ్ | - | FV ఇల్లెర్టిస్సెన్ | 0: 1 (0: 0) | |
18:00 | ఎస్.వి.హీమ్స్టెట్టెన్ | - | బేయర్న్ మ్యూనిచ్ II | 0: 4 (0: 3) | |
18:30 | FC మెమ్మింగెన్ | - | FC ఇంగోల్స్టాడ్ 04 II | 1: 1 (0: 0) | |
జర్మనీ> బ్రెమెన్లిగా 2018/2019 | బ్రెమెన్లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:30 | FC ఒబెర్నెయులాండ్ | - | BTS న్యూస్టాడ్ట్ | 3: 1 (1: 1) | |
18:30 | బ్రింకుమర్ ఎస్.వి. | - | OSC బ్రెమెర్హావెన్ | 4: 0 (0: 0) | |
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా నీడెర్సాచ్సేన్ 2018/2019 | ఒబెర్లిగా నీడెర్సాచ్సేన్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | బివి క్లోపెన్బర్గ్ | - | ఎస్సీ స్పెల్లె-వెన్హాస్ | 2: 5 (2: 3) | |
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా బాడెన్-వుర్టంబెర్గ్ 2018/2019 | ఒబెర్లిగా బాడెన్-వుర్టంబెర్గ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | FC నాట్టింగెన్ | - | SSV రూట్లింగెన్ | 5: 0 (3: 0) | |
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2018/2019 | ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:30 | టుస్ ఓస్డోర్ఫ్ | - | WTSV కాంకోర్డియా | 3: 3 (2: 0) | |
18:30 | విక్టోరియా హాంబర్గ్ | - | టిఎస్వి సాసెల్ | 3: 3 (0: 0) | |
19:00 | FC Sderelbe | - | ఎస్వీ కర్స్లాక్-న్యూఎంగామ్మే | 2: 4 (1: 1) | |
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా NOFV-Süd 2018/2019 | ఒబెర్లిగా NOFV-Süd 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | VFC ప్లావెన్ | - | VfL 05 హోహెన్స్టెయిన్-ఎర్న్స్టాల్ | 6: 1 (2: 1) | |
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా రీన్లాండ్-ఫాల్జ్ / సార్ 2018/2019 | ఒబెర్లిగా రీన్ల్యాండ్ -ఫాల్జ్ / సార్ 2018/2019>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
18:30 | TSV షాట్ మెయిన్జ్ | - | FV ఎంగర్స్ 07 | 2: 2 (0: 0) | |
జిబ్రాల్టర్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ డివిజన్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:30 | లయన్స్ జిబ్రాల్టర్ | - | యూరప్ FC | 0: 2 | |
హాంకాంగ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
13:00 | హాంకాంగ్ పెగసాస్ ఎఫ్.సి. | - | లీ మ్యాన్ ఎఫ్.సి. | 4: 0 (1: 0) | |
ఇండియా> ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2018/2019 | ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
15:00 | కేరళ బ్లాస్టర్స్ | - | ముంబై సిటీ ఎఫ్సి | 1: 1 (1: 0) | |
ఇండోనేషియా> లిగా 1 2018 | లీగ్ 1 2018>' border = '0' /> | ||||
12:30 | పెర్సెలా లామోంగన్ | - | పిఎస్ఐఎస్ సెమరాంగ్ | 1: 1 (0: 0) | |
ఇరాక్> సూపర్ లీగ్ 2018/2019 | సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
13:30 | అల్ హుదూద్ | - | నాఫ్ట్ అల్ జునూబ్ | 0: 1 (0: 1) | |
15:45 | అల్ షార్టా | - | అల్ తలాబా | 0: 0 (0: 0) | |
15:45 | ఎర్బిల్ ఎస్.సి. | - | అల్ సినాత్ అల్ కహ్రాబయ్య | 1: 1 (1: 0) | |
ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2018 | ప్రీమియర్ డివిజన్ 2018>' border = '0' /> | ||||
19:45 | బోహేమియన్ FC | - | వాటర్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | 1: 3 (1: 2) | |
19:45 | దుండాల్క్ ఎఫ్.సి. | - | సెయింట్ పాట్రిక్స్ అథ్లెటిక్ | 1: 1 (0: 0) | |
19:45 | షామ్రాక్ రోవర్స్ | - | కార్క్ సిటీ | 0: 0 (0: 0) | |
19:45 | లిమెరిక్ ఎఫ్.సి. | - | డెర్రీ సిటీ | 0: 1 (0: 1) | |
ఐర్లాండ్> ప్లేఆఫ్స్ 1/2 2018> 1. రౌండ్ | ప్లేఆఫ్స్ 1/2 2018> 1. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
19:45 | ద్రోగెడా యునైటెడ్ | - | షెల్బోర్న్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 1) | |
ఇటలీ> సెరీ ఎ 2018/2019 | సెరీ A 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:30 | టొరినో ఎఫ్.సి. | - | ఫ్రోసినోన్ ఫుట్బాల్ | 3: 2 (1: 0) | |
ఇటలీ> సెరీ బి 2018/2019 | సెరీ బి 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
20:00 | హెల్లాస్ వెరోనా | - | యుఎస్ లేస్ | 0: 2 (0: 1) | |
ఇటలీ> యూత్ స్ప్రింగ్ ఛాంపియన్షిప్ 1 2018/2019 | యూత్ క్యాంపియోనాటో స్ప్రింగ్ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:00 | జెనోవా సిఎఫ్సి | - | ఎసి మిలన్ | 0: 1 (0: 0) | |
14:00 | సాసుయోలో కాల్సియో | - | సంప్డోరియా | 1: 1 (0: 0) | |
జపాన్> జె 1 లీగ్ 2018 | J1 లీగ్ 2018>' border = '0' /> | ||||
11:35 | యోకోహామా ఎఫ్. మారినోస్ | - | కాన్సాడోల్ సపోరో | 2: 1 (2: 1) | |
జపాన్> జపాన్ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018 2 వ రౌండ్ | జపాన్ ఫుట్బాల్ లీగ్ 2018 2 వ రౌండ్>' border = '0' /> | ||||
05:00 | ర్యూట్సు కీజాయ్ డ్రాగన్స్ | - | రీన్మీర్ అమోరి | 0: 1 (0: 1) | |
కువైట్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:00 | అల్ తడమున్ | - | అల్ సల్మియా ఎస్.సి. | 0: 1 (0: 0) | |
18:20 | కజ్మా ఎస్సీ | - | ఖాద్సియా ఎస్సీ | 1: 2 (0: 1) | |
లిథువేనియా> ఎ లైగా 2018 | ఎ లైగా 2018>' border = '0' /> | ||||
14:00 | కౌనాస్ galgiris | - | ఎఫ్కె పలంగా | 2: 0 (1: 0) | |
మాల్టా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | పీట్ హాట్స్పుర్స్ | - | మోస్టా ఎఫ్.సి. | 3: 1 (2: 0) | |
18:00 | వాలెట్టా ఎఫ్.సి. | - | బాల్జాన్ ఎఫ్.సి. | 4: 1 (1: 1) | |
19:15 | హమ్రున్ స్పార్టాన్స్ | - | స్లీమా సంచరించేవారు | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> ప్రమోషన్ ప్రీమియర్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:00 | పుమాస్ UNAM II | - | క్రజ్ అజుల్ హిడాల్గో | 0: 1 (0: 1) | |
16:00 | CF అమెరికా II | - | తబాస్కో మొసళ్ళు | 2: 2 (2: 2) | |
మెక్సికో> యు 20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్ | U20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్>' border = '0' /> | ||||
15:00 | సిడి వెరాక్రజ్ | - | క్లబ్ నెకాక్సా | 0: 3 (0: 2) | |
ఐదు గంటలకు | శాంటాస్ లగున | - | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా | 4: 3 (2: 0) | |
18:00 | డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా | - | పుమాస్ UNAM | 2: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> యు 17 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్ | U17 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 ఓపెనింగ్>' border = '0' /> | ||||
15:00 | సిడి వెరాక్రజ్ | - | క్లబ్ నెకాక్సా | 1: 0 (1: 0) | |
15:00 | శాంటాస్ లగున | - | అట్లాస్ గ్వాడాలజారా | 1: 0 (0: 0) | |
15:00 | డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా | - | పుమాస్ UNAM | 4: 3 (1: 1) | |
నెదర్లాండ్స్> ఎరెడివిసీ 2018/2019 | Eredivisie 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | FC ఉట్రెచ్ట్ | - | ఎన్ఐసి బ్రెడ | 2: 1 (1: 0) | |
నెదర్లాండ్స్> మొదటి విభాగం 2018/2019 | Eerste Divisie 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | FC వోలెండం | - | ఆర్కెసి వాల్విజ్క్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | FC డోర్డ్రేచ్ట్ | - | ఎస్సీ కంబూర్ | 3: 1 (1: 0) | |
19:00 | ఎంవివి | - | FC డెన్ బాష్ | 0: 3 (0: 2) | |
19:00 | FC ఐండ్హోవెన్ | - | FC ట్వెంట్ | 1: 1 (0: 0) | |
19:00 | ముందుకు ఈగల్స్ వెళ్ళండి | - | స్పార్టా రోటర్డ్యామ్ | 2: 2 (1: 0) | |
19:00 | రోడా జెసి కెర్క్రాడ్ | - | యంగ్ పిఎస్వి | 2: 3 (2: 1) | |
19:00 | యంగ్ అజాక్స్ | - | ఎస్సీ టెల్స్టార్ | 3: 0 (0: 0) | |
19:00 | మాకు అగ్రస్థానం | - | FC ఉట్రెచ్ట్ (J) | 2: 1 (1: 0) | |
19:00 | అల్మెరె సిటీ ఎఫ్.సి. | - | NEC నిజ్మెగన్ | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | AZ అల్క్మార్ (J) | - | హెల్మండ్ స్పోర్ట్ | 2: 2 (1: 1) | |
ఉత్తర ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:45 | ఆర్డ్స్ ఎఫ్.సి. | - | ఇన్స్టిట్యూట్ FC డ్రుమాహో | 0: 1 (0: 0) | |
19:45 | క్రూసేడర్స్ ఎఫ్.సి. | - | క్లిఫ్టన్విల్లే FC | 3: 2 (1: 1) | |
పెరూ> మొదటి విభాగం 2018 క్లాసురా | ప్రైమెరా డివిసియన్ 2018 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
02:00 | స్పోర్ట్స్ విశ్వవిద్యాలయం | - | స్పోర్ట్ హువాన్కాయో | 1: 0 (1: 0) | |
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2018/2019 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | కాపర్ లెగ్నికా | - | పియాస్ట్ గ్లివిస్ | 2: 2 (2: 2) | |
19:30 | గోర్నిక్ జాబ్రేజ్ | - | లెచ్ పోజ్నాన్ | 2: 2 (1: 0) | |
పోలాండ్> ఐ లీగ్ 2018/2019 | నేను లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:45 | FKS స్టాల్ మిలేక్ | - | ఓడ్రా ఓపోల్ | 1: 1 (0: 0) | |
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
15:30 | సిడి తోండేలా | - | జాతీయ సిడి | 1: 1 (0: 0) | |
18:00 | CD శాంటా క్లారా | - | జిడి చావెస్ | 1: 0 (0: 0) | |
20:30 | సిడి ఫైరెన్స్ | - | ది బెలెన్సెన్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
ఖతార్> ఖతార్ స్టార్స్ లీగ్ 2018/2019 | ఖతార్ స్టార్స్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
15:40 | అల్ ఘరాఫా | - | అల్ అరబి | 3: 0 (3: 0) | |
17:50 | ఖతార్ ఎస్సీ | - | అల్ ఖరితియాత్ | 2: 0 (2: 0) | |
రొమేనియా> లిగా 1 2018/2019 | లీగ్ 1 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | FC పోలిటెహ్నికా Iași | - | FC Viitorul Constanța | 1: 2 (1: 2) | |
రష్యా> ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019 | ప్రీమియర్ లిగా 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
17:30 | ఆర్సెనల్ తులా | - | ఎఫ్కె ఉఫా | 1: 1 (0: 1) | |
శాన్ మారినో> కాంపియోనాటో 2018/2019 1. దశ | ఛాంపియన్షిప్ 2018/2019 1. దశ>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
20:15 | ఎస్పీ లా ఫియోరిటా | - | FC డొమాగ్నానో | 1: 0 | |
సౌదీ అరేబియా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:25 | అల్ తవౌన్ | - | అల్ షబాబ్ | 1: 1 (0: 1) | |
16:45 | ఓహోడ్ క్లబ్ | - | అల్ బాటిన్ | 0: 1 (0: 0) | |
16:50 | అల్ అహ్లీ ఎస్ఎఫ్సి | - | అల్ ఫైసాలీ | 2: 0 (2: 0) | |
18:40 | అల్ నాస్ర్ | - | అల్ హజీమ్ | 5: 1 (1: 1) | |
సెర్బియా> సూపర్ లీగ్ 2018/2019 | సూపర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | పార్టిజాన్ | - | FK వోడోవాక్ | 4: 0 (2: 0) | |
స్లోవేనియా> ప్రవాలిగా 2018/2019 | PrvaLiga 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
16:30 | NK క్రోకో | - | రుదార్ వెలెంజే | 0: 0 (0: 0) | |
దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | మారిట్జ్బర్గ్ యునైటెడ్ | - | కేప్ టౌన్ సిటీ ఎఫ్.సి. | 0: 0 (0: 0) | |
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2018/2019 | మొదటి విభాగం 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
20:00 | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | - | నిజమైన సమాజం | 1: 3 (1: 1) | |
స్వీడన్> ఆల్స్వెన్స్కాన్ 2018 | Allsvenskan 2018>' border = '0' /> | ||||
18:00 | Östersunds FK | - | డాల్కుర్డ్ ఎఫ్ఎఫ్ | 3: 0 (2: 0) | |
స్వీడన్> సూపరెట్టన్ 2018 | సూపరెట్టన్ 2018>' border = '0' /> | ||||
18:00 | ఐకె బ్రేజ్ | - | AFC ఎస్కిల్స్టూనా | 0: 0 (0: 0) | |
స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2018/2019 | ఛాలెంజ్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:00 | FC షాఫౌసేన్ | - | FC రాపర్స్విల్-జోనా | 1: 0 (1: 0) | |
టర్కీ> సోపెర్లిగ్ 2018/2019 | సూపర్లిగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
18:00 | కాసింపాసా ఎస్.కె. | - | గోజ్టెప్ | 3: 1 (1: 0) | |
టర్కీ> 1. లిగ్ 2018/2019 | 1. లిగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | ఆల్టే ఇజ్మీర్ | - | జెన్క్లెర్బర్లిగి | 0: 1 (0: 1) | |
ఐదు గంటలకు | ఎస్కిసెహిర్స్పోర్ | - | హటేస్పోర్ | 0: 3 (0: 1) | |
యుఎ ఎమిరేట్స్> యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2018/2019 | యుఎఇ అరేబియా గల్ఫ్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
14:10 | ఎమిరేట్స్ క్లబ్ | - | అల్ వాహ్దా | 1: 3 (1: 3) | |
14:25 | అల్ ధఫ్రా | - | అల్ వాస్ల్ | 2: 1 (1: 1) | |
ఐదు గంటలకు | అల్ ఫుజైరా ఎస్.సి. | - | అల్ ఐన్ ఎఫ్.సి. | 2: 2 (1: 1) | |
ఐదు గంటలకు | అల్ జజీరా క్లబ్ | - | షార్జా ఎఫ్.సి. | 1: 1 (0: 0) | |
వేల్స్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2018/2019>' border = '0' /> | ||||
19:45 | కెర్నార్ఫోన్ టౌన్ | - | బాలా టౌన్ | 2: 2 (1: 1) | |
19:45 | సెఫ్న్ డ్రూయిడ్స్ | - | అబెరిస్ట్విత్ టౌన్ | 1: 0 (0: 0) |