»05/03/2021 న ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌లు



05/03/2021 కోసం ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క అవలోకనం



. .




CAF> CAF ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2020/2021> గ్రూప్ B. CAF>గ్రూప్ B CAF ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2020/2021> గ్రూప్ B' border = '0' />
19:00 CR బెలౌయిజ్దాద్ - అల్ హిలాల్ ఓందుర్మాన్ -: -
CAF> U20 ఆఫ్రికా కప్ 2021 మౌరేటానియన్> మూడవ స్థానం CAF>మూడవ స్థానం U20 ఆఫ్రికా కప్ 2021 మౌరేటానియన్> మూడవ స్థానం' సరిహద్దు = '0' />
20:00 గాంబియా - ట్యునీషియా -: -
అల్జీరియా> లిగ్యూ 1 2020/2021  Algeria> లిగ్యూ 1 2020/2021>' border = '0' />
సిఎ బోర్డ్ బౌ అరెరిడ్జ్ - MC అల్గర్ resch.
CR బెలౌయిజ్దాద్ - జె.ఎస్. సౌరా resch.
14:00 WA Tlemcen - NC లీన్ -: -
14:00 సిఎస్ కాన్స్టాంటైన్ - ఎన్‌ఐఏ హుస్సేన్ డే -: -
14:00 యుఎస్ బిస్క్రా - ES సెటిఫ్ -: -
14:00 RC రెలిజానే - USM బెల్ అబ్స్ -: -
15:00 జెఎస్ కబీలీ - ఒలింపిక్ మెడియా -: -
అర్జెంటీనా> మొదటి డివిజన్ 2021  Argentina> మొదటి విభాగం 2021>' border = '0' />
22:15 న్యూవెల్ ఓల్డ్ బాయ్స్ - స్వతంత్ర -: -
అర్జెంటీనా> ప్రైమెరా బి మెట్రోపాలిటానా 2021 ఓపెనింగ్  Argentina> మొదటి మెట్రోపాలిటన్ బి 2021 ఓపెనింగ్>' బోర్డర్ = '0' />
23:00 బ్యూనస్ ఎయిర్స్ నుండి కమ్యూనికేషన్స్ - డిపోర్టివో మెర్లో -: -
అర్జెంటీనా> అర్జెంటీనా సూపర్ కప్ 2019> ఫైనల్  Argentina>ఫైనల్ అర్జెంటీనా సూపర్ కప్ 2019> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' />
01:10 రేసింగ్ క్లబ్ - నదీ ఫలకము 0: 5 (0: 1)
అర్జెంటీనా> రిజర్వ్ లీగ్ 2021  Argentina> రిజర్వ్ లీగ్ 2021>' border = '0' />
12:00 శాన్ లోరెంజో II - హరికేన్ II -: -
12:00 వెలెజ్ సార్స్‌ఫీల్డ్ II - బోకా జూనియర్స్ II -: -
12:00 సర్మింటో డి జునాన్ II - కార్డోబా II వర్క్‌షాప్‌లు -: -
12:00 పరానా II యొక్క పోషణ - శాంటా ఫే II యూనియన్ -: -
12:00 న్యూవెల్ ఓల్డ్ బాయ్స్ II - స్వతంత్ర II -: -
12:00 లా ప్లాటా II యొక్క జిమ్నాస్టిక్స్ - రక్షణ మరియు న్యాయం II -: -
12:00 రేసింగ్ క్లబ్ డి అవెల్లెనెడా II - రోసారియో సెంట్రల్ II -: -
12:00 లానెస్ II - అట్లాటికో టుకుమాన్ II -: -
12:00 గోడోయ్ క్రజ్ II - ప్లాటెన్స్ II -: -
12:00 సరండే ఆర్సెనల్ II - విద్యార్థులు II -: -
12:00 శాంటా ఫే II యొక్క కొలంబస్ - ఆల్డోసివి II -: -
12:00 సెంట్రల్ కార్డోబా ఎస్డిఇ II - బాన్ఫీల్డ్ II -: -
12:00 రివర్ ప్లేట్ II - అర్జెంటీనాస్ జూనియర్స్ II -: -
అర్మేనియా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021  Armenia> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
గాండ్జసర్ కపన్ - ఎఫ్‌సి అరరత్ dnp
10:00 ప్యూనిక్ ఎఫ్.సి. - FC అలాష్కెర్ట్ -: -
ఆస్ట్రేలియా> ఎ-లీగ్ 2020/2021  Australia> ఎ-లీగ్ 2020/2021>' సరిహద్దు = '0' />
08:35 అడిలైడ్ యునైటెడ్ - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ జెట్స్ -: -
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ విక్టోరియా 2021  Australia> NPL విక్టోరియా 2021>' border = '0' />
08:30 మెల్బోర్న్ నైట్స్ - డాండెనాంగ్ థండర్ -: -
08:30 సౌత్ మెల్బోర్న్ ఎఫ్.సి. - తూర్పు లయన్స్ -: -
09:00 గ్రీన్ గల్లీ ఎస్సీ - హ్యూమ్ సిటీ ఎఫ్.సి. -: -
09:15 బెంటిల్ గ్రీన్స్ - పోర్ట్ మెల్బోర్న్ షార్క్స్ -: -
09:30 దండేనాంగ్ సిటీ ఎస్.సి. - సెయింట్ ఆల్బన్స్ సెయింట్స్ -: -
09:30 ఓక్లీ ఫిరంగులు - హైడెల్బర్గ్ యునైటెడ్ -: -
ఆస్ట్రేలియా> ఎన్‌పిఎల్ క్వీన్స్లాండ్ 2021  Australia> NPL క్వీన్స్లాండ్ 2021>' border = '0' />
09:30 ద్వీపకల్ప శక్తి - లోగాన్ మెరుపు FC -: -
ఆస్ట్రియా> 2. లీగ్ 2020/2021  Austria> 2. లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
16:00 SKU ఆమ్స్టెట్టెన్ - ఎస్వీ లాఫ్నిట్జ్ -: -
17:30 ఫ్లోరిడ్స్‌డోర్ఫర్ ఎసి - FC వాకర్ ఇన్స్బ్రక్ -: -
17:30 కాప్ఫెన్‌బెర్గర్ SV 1919 - ఫార్వర్డ్ స్టెయిర్ -: -
17:30 ఆస్ట్రియా లుస్టెనౌ - FC బ్లూ వీక్ లింజ్ -: -
17:30 FC జూనియర్స్ OÖ - రాపిడ్ వీన్ (ఎ) -: -
ఆస్ట్రియా> రీజినల్లిగా ఓస్ట్ 2020/2021  Austria> రీజినల్లిగా Ost 2020/2021>' border = '0' />
ఎస్సీ న్యూసిడ్ల్ / చూడండి 1919 - FC తాపీపని resch.
USA డ్రాస్బర్గ్ - ఎస్వీ స్ట్రిప్ఫింగ్ / వీడెన్ resch.
FC మాన్స్డోర్ఫ్ / గ్రోజెంజర్స్డోర్ఫ్ - ఎస్సీ వీనర్ విక్టోరియా resch.
బెలారస్> కుబోక్ 2020/2021> క్వార్టర్-ఫైనల్స్  Belarus>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ కుబోక్ 2020/2021> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' సరిహద్దు = '0' />
23:00 FK మిన్స్క్ - FK ఇస్లోచ్ మిన్స్క్ -: -
బెల్జియం> ఫస్ట్ క్లాస్ ఎ 2020/2021  Belgium> మొదటి తరగతి A 2020/2021>' border = '0' />
19:45 స్పోర్టింగ్ చార్లెరోయ్ - సింట్-ట్రూడెన్స్ వి.వి. -: -
బెల్జియం> మొదటి డివిజన్ బి 2020/2021  Belgium> మొదటి తరగతి B 2020/2021>' border = '0' />
19:00 లియర్స్ కెంపెంజోనెన్ - యూనియన్ సెయింట్ గిల్లోయిస్ -: -
బోస్నియా-హెర్జెగోవినా> ప్రీమియర్ లిగా 2020/2021  Bosnia-Herzegovina> ప్రీమియర్ లిగా 2020/2021>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు Velež మోస్టార్ - ఫైటర్ బంజా లుకా -: -
బ్రెజిల్> కాంపియోనాటో కారియోకా 2021 గ్వానాబరా కప్  Brazil> కారియోకా ఛాంపియన్‌షిప్ 2021 గ్వానాబరా కప్>' border = '0' />
00:00 రెసెండే - ఆర్జే - ఫ్లూమినెన్స్ ఆర్జే 2: 1 (0: 0)
బ్రెజిల్> కాంపియోనాటో మినిరో 2021  Brazil> మినాస్ గెరైస్ ఛాంపియన్‌షిప్ 2021>' border = '0' />
00:00 టాంబెన్స్ - MG - అట్లాటికో మినిరో 1: 2 (1: 1)
బ్రెజిల్> కాంపియోనాటో గౌచో 2021  Brazil> గౌచో ఛాంపియన్‌షిప్ 2021>' border = '0' />
00:30 యువత - ఆర్.ఎస్ - సావో లూయిజ్ - ఆర్ఎస్ 1: 2 (0: 2)
కొలంబియా> మొదటి A 2021 ఓపెనింగ్  Colombia> మొదట A 2021 ఓపెనింగ్>' border = '0' />
01:05 శాంటా ఫే - స్పోర్ట్స్ టోలిమా 3: 2 (1: 0)
23:00 స్వతంత్ర మెడెల్లిన్ - ఈక్విటీ -: -
క్రొయేషియా> 1. హెచ్‌ఎన్‌ఎల్ 2020/2021  Croatia> 1. HNL 2020/2021>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు ఎన్కె ఇస్ట్రా 1961 - HNK Šibenik -: -
క్రొయేషియా> 2 వ హెచ్‌ఎన్‌ఎల్ 2020/2021  Croatia> 2. HNL 2020/2021>' border = '0' />
14:00 ఎన్‌కె దుగోపోల్జే - క్రొయేషియన్ డ్రాగోవోల్జాక్ -: -
14:30 NK మెసిముర్జే - ఎన్‌కె ఓరిజెంట్ రిజెకా -: -
14:30 ఎన్కె ఇంటర్ జాప్రెసిక్ - ఎన్‌కె దుబ్రావా -: -
సైప్రస్> మొదటి డివిజన్ 2020/2021 అబ్స్టీగ్  Cyprus> మొదటి విభాగం 2020/2021 బహిష్కరణ>' border = '0' />
16:00 కార్మియోటిస్సా పోలెమిడియన్ - ఎనోసిస్ నియాన్ పారాలిమ్ని -: -
చెక్ రిపబ్లిక్> 1 వ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2020/2021  Czech Republic> 1 వ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
FK Pardubice - 1. FC స్లోవాకో resch.
చెక్ రిపబ్లిక్> 2 వ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2020/2021  Czech Republic> 2 వ ఫుట్‌బాల్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
13:00 వైసోసినా జిహ్లావా - స్లావోజ్ వైహ్రాడ్ -: -
డెన్మార్క్> 1. డివిజన్ 2020/2021  Denmark> 1. డివిజన్ 2020/2021>' border = '0' />
18:00 FC ఫ్రెడెరిసియా - హోబ్రో I. -: -
18:00 స్కైవ్ I. - వైబోర్గ్ ఎఫ్ఎఫ్ -: -
డెన్మార్క్> ఉమెన్ జెన్సిడిగే క్విన్డెలిగా 2020/2021  Denmark> మహిళలు గ్జెన్సిడిగే క్విండెలిగా 2020/2021>' border = '0' />
18:30 FC నీ-తిస్టెడ్ Q - ఆల్బోర్గ్ BK -: -
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2020/2021  Egypt> ప్రీమియర్ షిప్ 2020/2021>' border = '0' />
13:00 వాడి డెగ్లా ఎఫ్.సి. - ఇస్మాయిలీ -: -
15:00 ఇత్తిహాద్ ఎల్-ఇస్కాండరీ - ఎల్-ఎంటాగ్ ఎల్-హార్బీ -: -
ఐదు గంటలకు తలయా ఎల్-గైష్ ఎస్.సి. - ENPPI -: -
ఇంగ్లాండ్> ఛాంపియన్‌షిప్ 2020/2021  England> ఛాంపియన్‌షిప్ 2020/2021>' border = '0' />
19:45 హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ - కార్డిఫ్ సిటీ -: -
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2020/2021  England> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2020/2021> 'border =' 0 '/>
14:00 సౌతాంప్టన్ FC U23 - ఆర్సెనల్ FC U23 -: -
12:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ U23 - ఎవర్టన్ FC U23 -: -
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2020/2021  England> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2020/2021> 'border =' 0 '/>
13:00 FC U23 చదవడం - నార్విచ్ సిటీ U23 -: -
14:00 మిడిల్స్‌బ్రో ఎఫ్‌సి యు 23 - న్యూకాజిల్ యునైటెడ్ U23 -: -
13:00 వోల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ U23 - లీడ్స్ యునైటెడ్ U23 -: -
ఇంగ్లాండ్> యు 23 ప్రొఫెషనల్ డెవలప్‌మెంట్ లీగ్ 2020/2021  England> U23 ప్రొఫెషనల్ డెవలప్‌మెంట్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
13:00 బర్మింగ్‌హామ్ సిటీ U23 - నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ U23 -: -
ఇంగ్లాండ్> U18 FA యూత్ కప్ 2020/2021> 3. రౌండ్  England>3. రౌండ్ యు 18 ఎఫ్ఎ యూత్ కప్ 2020/2021> 3. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
19:00 లీసెస్టర్ సిటీ - షెఫీల్డ్ బుధవారం -: -
ఇంగ్లాండ్> యు 18 యూత్ అలయన్స్ 2020/2021 ఈశాన్య విభాగం  England> U18 యూత్ అలయన్స్ 2020/2021 ఈశాన్య విభాగం>' border = '0' />
13:00 బర్టన్ అల్బియాన్ - బ్రాడ్‌ఫోర్డ్ సిటీ -: -
ఎస్టోనియా> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2021  Estonia> ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2021>' border = '0' />
ఎఫ్‌సి ఫ్లోరా - పోర్ను జెకె ధైర్యసాహసాలు resch.
ఎస్టోనియా> సూపర్కారికాస్ 2021> ఫైనల్  Estonia>ఫైనల్ సూపర్కారికాస్ 2021> ఫైనల్' బోర్డర్ = '0' />
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి ఫ్లోరా - పైడ్ సిటీ టీం -: -
ఫ్రాన్స్> జాతీయ 2020/2021  France> జాతీయ 2020/2021>' సరిహద్దు = '0' />
యుఎస్ బౌలోగ్నే - FC Ste resch.
ఐదు గంటలకు FC బౌర్గ్-పెరోన్నాస్ - FC బాస్టియా-బోర్గో -: -
ఐదు గంటలకు లే మాన్స్ ఎఫ్.సి. - FC విల్లెఫ్రాంచె బ్యూజోలాయిస్ -: -
ఐదు గంటలకు ఎస్సీ బస్టియా - యుఎస్ కాంకర్నియా -: -
ఐదు గంటలకు SO చోలెట్ - యుఎస్ అవ్రాంచెస్ -: -
ఐదు గంటలకు స్పోర్టింగ్ క్లబ్ లియోన్ - బ్రియోచిన్ స్టేడియం -: -
ఐదు గంటలకు యుఎస్ క్యూవిల్లీ-రూయెన్ - యుఎస్ క్రెటైల్-లుసిటానోస్ -: -
ఫ్రాన్స్> కూపే డి ఫ్రాన్స్ 2020/2021> 10. రౌండ్  France>10. రౌండ్ కూపే డి ఫ్రాన్స్ 2020/2021> 10. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
20:00 AS బ్యూవాయిస్ - యుఎస్ బౌలోగ్నే -: -
20:00 అబాగ్నే ఎఫ్.సి. - టౌలౌస్ ఎఫ్.సి. -: -
జార్జియా> ఎరోవ్నులి లిగా 2021  Georgia> ఎరోవ్నులి లిగా 2021>' border = '0' />
11:00 FC Samtredia - దిలా గోరి -: -
16:00 దినమో బటుమి - ఎఫ్‌సి కొబులేటి -: -
16:00 టార్పెడో కుటైసి - డైనమో టిబిలిసి -: -
జర్మనీ> బుండెస్లిగా 2020/2021  Germany> బుండెస్లిగా 2020/2021>' border = '0' />
19:30 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - 1. ఎఫ్‌ఎస్‌వి మెయిన్జ్ 05 -: -
జర్మనీ> 2. బుండెస్లిగా 2020/2021  Germany> 2. బుండెస్లిగా 2020/2021>' border = '0' />
17:30 వుర్జ్‌బర్గర్ కిక్కర్స్ - 1. ఎఫ్‌సి హైడెన్‌హీమ్ 1846 -: -
17:30 ఎస్సీ పాడర్‌బోర్న్ 07 - ఎస్వీ డార్మ్‌స్టాడ్ట్ 98 -: -
జర్మనీ> 3. లీగ్ 2020/2021  Germany> 3. లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
18:00 FSV జ్వికావు - ఎస్సీ వెర్ల్ -: -
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా బాడెన్-వుర్టంబెర్గ్ 2020/2021  Germany> ఒబెర్లిగా బాడెన్-వుర్టంబెర్గ్ 2020/2021>' border = '0' />
FC నాట్టింగెన్ - FC- ఆస్టోరియా వాల్డోర్ఫ్ II resch.
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2020/2021  Germany> ఒబెర్లిగా హాంబర్గ్ 2020/2021>' border = '0' />
బ్రామ్‌ఫెల్డర్ ఎస్వీ - యూనియన్ టోర్నెస్చ్ resch.
WTSV కాంకోర్డియా - ఎస్వీ కర్స్‌లాక్-న్యూఎంగామ్మే resch.
హామ్ యునైటెడ్ - ఉహ్లెన్‌హోర్స్టర్ ఎస్సీ పలోమా resch.
టుస్ ఓస్డోర్ఫ్ - ఎస్వీ రుగెన్‌బెర్గెన్ resch.
విక్టోరియా హాంబర్గ్ - టిఎస్‌వి సాసెల్ resch.
జర్మనీ> ఒబెర్లిగా NOFV-Süd 2020/2021  Germany> ఒబెర్లిగా NOFV-Süd 2020/2021>' border = '0' />
లుడ్విగ్స్‌ఫెల్డర్ ఎఫ్‌సి - FSV మార్టిన్రోడా resch.
జర్మనీ> ఉమెన్ బుండెస్లిగా 2020/2021  Germany> మహిళలు బుండెస్లిగా 2020/2021>' border = '0' />
18:15 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - టర్బైన్ పోట్స్డామ్ -: -
ఘనా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021  Ghana> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
15:00 ఇంటర్ మిత్రరాజ్యాలు - అశాంతి బంగారం -: -
18:00 ఎల్మినా షార్క్స్ - అసంటే కోటోకో -: -
జిబ్రాల్టర్> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2020/2021  Gibraltar> ప్రీమియర్ డివిజన్ 2020/2021>' border = '0' />
18:30 మోన్స్ కాల్పే ఎస్.సి. - మాంచెస్టర్ 62 ఎఫ్.సి. -: -
హోండురాస్> నేషనల్ లీగ్ 2020/2021 క్లాసురా  Honduras> నేషనల్ లీగ్ 2020/2021 క్లాసురా>' బోర్డర్ = '0' />
01:00 రియల్ స్పెయిన్ - జీవితకాలం 0: 0
హాంకాంగ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021  Hong Kong> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
12:00 దక్షిణ జిల్లా - తూర్పు ఎస్సీ -: -
హంగరీ> NB I 2020/2021  Hungary> NB I 2020/2021>' border = '0' />
19:00 డియాస్గియర్ VTK - MTK బుడాపెస్ట్ -: -
ఐస్లాండ్> లెంగ్జుబికారిన్ 2021> గ్రూప్ 2  Iceland>గ్రూప్ 2 లెంగ్జుబికారిన్ 2021> గ్రూప్ 2' బోర్డర్ = '0' />
19:00 వాకింగూర్ రేక్‌జావిక్ - రేక్‌జావిక్ వరకు -: -
ఐస్లాండ్> లెంగ్జుబికారిన్ 2021> గ్రూప్ 3  Iceland>గ్రూప్ 3 లెంగ్జుబికారిన్ 2021> గ్రూప్ 3' బోర్డర్ = '0' />
19:00 UMF Stjarnan - కేఫ్లావాక్ ÍF -: -
20:00 AkA అక్రేన్స్ - మీరు IF -: -
ఐస్లాండ్> లెంగ్జుబికారిన్ 2021> గ్రూప్ 4  Iceland>గ్రూప్ 4 లెంగ్జుబికారిన్ 2021> గ్రూప్ 4' బోర్డర్ = '0' />
20:00 Fjölnir Reykjavík - విస్తృత క్షణం -: -
ఇండియా> ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2020/2021 ప్లేఆఫ్స్> సెమీ-ఫైనల్స్  India>సెమీ-ఫైనల్స్ ఇండియన్ సూపర్ లీగ్ 2020/2021 ప్లేఆఫ్స్> సెమీ-ఫైనల్స్' బోర్డర్ = '0' />
14:00 ఎఫ్‌సి గోవా - ముంబై సిటీ ఎఫ్‌సి -: -
ఇండియా> ఐ-లీగ్ 2020/2021 ఫైనల్ రౌండ్  India> ఐ-లీగ్ 2020/2021 చివరి రౌండ్>' border = '0' />
08:30 రియల్ కాశ్మీర్ - చర్చిల్ బ్రదర్స్ 0: 0
10:35 మహ్మదాన్ ఎస్.సి. - TRAU FC -: -
13:30 పంజాబ్ ఎఫ్.సి. - గోకులం కేరళ -: -
ఇరాక్> సూపర్ లీగ్ 2020/2021  Iraq> సూపర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
10:45 అల్ సినాత్ అల్ కహ్రాబయ్య - అల్ క్వవా అల్ జావియా -: -
11:00 అల్ కహ్రాబా - అల్ మినా -: -
11:00 అమానత్ బాగ్దాద్ - అల్ నాఫ్ట్ -: -
11:00 ఎర్బిల్ ఎస్.సి. - అల్ ఖాసిమ్ ఎస్.సి. -: -
11:00 నాఫ్ట్ అల్ బాస్రా - అల్ హుదూద్ -: -
13:00 అల్ షార్టా - మీ FC -: -
15:15 అల్ నజాఫ్ - అల్ సమవా -: -
కజాఖ్స్తాన్> సూపర్ కుబోక్ 2021> 3 టిడి స్థానం  Kazakhstan>3td place సూపర్ కుబోక్ 2021> 3td place' border = '0' />
09:00 శక్తి కరాగండ - ఎఫ్‌కె కైరత్ -: -
కొసావో> సూపర్లిగా 2020/2021  Kosovo> సూపర్లిగా 2020/2021>' border = '0' />
12:00 బేసా పెజా - KF ట్రెపియా -: -
12:00 KF బాల్కన్స్ - FK డ్రెనికా -: -
కువైట్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021 ఛాంపియన్‌షిప్  Kuwait> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021 ఛాంపియన్‌షిప్>' border = '0' />
14:00 అల్ ఫహహీల్ - కజ్మా ఎస్సీ -: -
14:00 అల్ అరబీ ఎస్సీ - అల్ సల్మియా ఎస్.సి. -: -
16:50 అల్ సహెల్ - అల్ నాస్ర్ ఎస్.సి. -: -
లిథువేనియా> ఎ లైగా 2021  Lithuania> ఎ లైగా 2021>' బోర్డర్ = '0' />
FK galgiris - FK నైట్స్ resch.
16:00 కౌనాస్ galgiris - FK బంగా గార్గాడై -: -
మలేషియా> సూపర్ లీగ్ 2021  Malaysia> సూపర్ లీగ్ 2021>' border = '0' />
13:00 జోహోర్ దారుల్ తాజిమ్ - కేదా దారుల్ అమన్ -: -
మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2020/2021 క్లాసురా  Mexico> మొదటి విభాగం 2020/2021 క్లాసురా>' సరిహద్దు = '0' />
01:00 క్లబ్ నెకాక్సా - సిఎఫ్ పచుకా 2: 2 (1: 1)
03:00 పుమాస్ UNAM - శాంటాస్ లగున 1: 0 (0: 0)
మెక్సికో> విస్తరణ లీగ్ 2020/2021 క్లాసురా  Mexico> విస్తరణ లీగ్ 2020/2021 క్లాసురా>' సరిహద్దు = '0' />
23:00 క్లబ్ సెలయ - తలాక్స్కాల కొయెట్స్ -: -
మెక్సికో> ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2020/2021 గ్రూప్ ఎ  Mexico> ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2020/2021 గ్రూప్ ఎ>' బోర్డర్ = '0' />
22:00 అథ్లెటిక్ శాన్ లూయిస్ II - మజోర్క్వేరోస్ -: -
మెక్సికో> ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2020/2021 గ్రూప్ బి  Mexico> ప్రీమియర్ డి అసెన్సో 2020/2021 గ్రూప్ బి>' బోర్డర్ = '0' />
18:00 గన్‌బోట్స్ మెరీనా - కేఫ్సా జాలిస్కో -: -
రాత్రి 9.00 గంటలు ఇంటర్ బీచ్ - స్పోర్ట్స్ డోంగు -: -
మెక్సికో> ఉమెన్ లిగా ఎంఎక్స్ ఫెమెనిల్ 2020/2021 క్లాసురా  Mexico> ఉమెన్ లిగా MX ఫెమెనిల్ 2020/2021 క్లాసురా>' border = '0' />
22:00 క్లబ్ నెకాక్సా - ప్యూబ్లా ఎఫ్‌సి -: -
మెక్సికో> యు 20 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2020/2021 క్లోజింగ్  Mexico> U20 ప్రాథమిక దళాలు 2020/2021 ముగింపు>' border = '0' />
15:00 ప్యూబ్లా ఎఫ్‌సి - UANL టైగ్రెస్ -: -
16:00 అథ్లెటిక్ శాన్ లూయిస్ - డిపోర్టివో టోలుకా -: -
మెక్సికో> యు 17 బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2020/2021 క్లోజింగ్  Mexico> U17 ప్రాథమిక దళాలు 2020/2021 ముగింపు>' border = '0' />
17:45 ప్యూబ్లా ఎఫ్‌సి - UANL టైగ్రెస్ -: -
18:00 అథ్లెటిక్ శాన్ లూయిస్ - డిపోర్టివో టోలుకా -: -
నెదర్లాండ్స్> ఎరెడివిసీ 2020/2021  Netherlands> Eredivisie 2020/2021>' border = '0' />
19:00 FC ఎమ్మెన్ - స్పార్టా రోటర్డ్యామ్ -: -
నెదర్లాండ్స్> ఎర్స్టే డివిసీ 2020/2021  Netherlands> మొదటి విభాగం 2020/2021>' border = '0' />
17:45 హెల్మండ్ స్పోర్ట్ - NEC నిజ్మెగన్ -: -
17:45 FC ఉట్రెచ్ట్ (J) - ఎంవివి -: -
20:00 మాకు అగ్రస్థానం - ముందుకు ఈగల్స్ వెళ్ళండి -: -
20:00 ఎస్సీ కంబూర్ - ఎస్సీ టెల్స్టార్ -: -
నెదర్లాండ్స్> ఉమెన్ ఎరెడివిసీ 2020/2021  Netherlands> ఉమెన్ ఎరెడివిసీ 2020/2021>' border = '0' />
18:30 ఎస్బివి ఎక్సెల్సియర్ - vv అల్క్మార్ -: -
18:30 AFC అజాక్స్ - sc హీరెన్వీన్ -: -
18:30 ADO డెన్ హాగ్ - FC ట్వెంట్ -: -
ఉత్తర ఐర్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021  Northern Ireland> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
19:30 కారిక్ రేంజర్స్ - గ్లెంటోరాన్ బెల్ఫాస్ట్ -: -
పనామా> పనామేనియన్ లీగ్ 2021 ఓపెనింగ్  Panama> పనామేనియన్ లీగ్ 2021 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' />
22:00 హెర్రెర ఎఫ్.సి. - వెరాగువాస్ 2010 -: -
పరాగ్వే> మొదటి డివిజన్ 2021 అపెర్టురా  Paraguay> మొదటి విభాగం 2021 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' />
21:15 నదీ ఫలకము - గైరెనా ఎఫ్.సి. -: -
23:30 అక్టోబర్ 12, ఇటౌగ్ - స్వేచ్ఛ -: -
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2020/2021  Poland> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2020/2021>' border = '0' />
19:30 విస్లా క్రాకో - గోర్నిక్ జాబ్రేజ్ -: -
పోలాండ్> ఐ లీగ్ 2020/2021  Poland> ఐ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
13:00 ఓడ్రా ఓపోల్ - OKS స్టోమిల్ ఓల్స్‌టిన్ -: -
16:00 కాపర్ లెగ్నికా - GKS Bełchatów -: -
16:40 టెర్మలికా బ్రూక్-బెట్ నీసిజా - సాండెక్జా నోవీ సాక్జ్ -: -
పోర్చుగల్> మొదటి లీగ్ 2020/2021  Portugal> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
18:30 పానోస్ డి ఫెర్రెరా - జాతీయ సిడి -: -
20:45 స్పోర్టింగ్ సిపి - CD శాంటా క్లారా -: -
పోర్చుగల్> యు 23 లిగా రివిలేషన్ 2020/2021 క్వాలిఫికేషన్ ఛాంపియన్  Portugal> U23 రివిలేషన్ లీగ్ 2020/2021 ఛాంపియన్ అర్హత>' border = '0' />
11:00 లీక్సేస్ ఎస్సీ - FC Famalicão -: -
పోర్చుగల్> U23 రివిలేషన్ లీగ్ 2020/2021 కప్ అర్హత  Portugal> U23 లిగా ప్రకటన 2020/2021 కప్ అర్హత>' border = '0' />
15:00 పోర్టిమోనెన్స్ ఎస్.సి. - ఎస్ఎల్ బెంఫికా -: -
రొమేనియా> లిగా 1 2020/2021  Romania> లీగ్ 1 2020/2021>' border = '0' />
15:30 సెప్సిస్ OSK - చిండియా టార్గోవిస్టే -: -
18:30 FC Viitorul Constanța - అకాడెమికా క్లిన్సేని -: -
సౌదీ అరేబియా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021  Saudi Arabia> ప్రీమియర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
13:10 అభ క్లబ్ - అల్ ఫతేహ్ -: -
మధ్యాహ్నం 1:15 అల్ ఐన్ - అల్ ఫైసాలీ -: -
15:20 అల్ ఎట్టిఫాక్ - అల్ నాస్ర్ -: -
15:35 అల్ షబాబ్ - అల్ ఖాద్సియా -: -
17:35 అల్ ఇత్తిహాద్ - అల్ వెహ్దా -: -
17:35 అల్ హిలాల్ - అల్ రాఇద్ -: -
స్కాట్లాండ్> ఛాంపియన్‌షిప్ 2020/2021  Scotland> ఛాంపియన్‌షిప్ 2020/2021>' border = '0' />
రైత్ రోవర్స్ - డన్‌ఫెర్మ్‌లైన్ అథ్లెటిక్ resch.
దక్షిణాఫ్రికా> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2020/2021  South Africa> ప్రీమియర్ సాకర్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
15:00 సూపర్ స్పోర్ట్ యునైటెడ్ - టిఎస్ గెలాక్సీ -: -
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2020/2021  Spain> మొదటి విభాగం 2020/2021>' border = '0' />
20:00 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - విల్లారియల్ సిఎఫ్ -: -
స్పెయిన్> రెండవ విభాగం 2020/2021  Spain> రెండవ విభాగం 2020/2021>' border = '0' />
20:00 ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా - రియల్ ఒవిడో -: -
స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2020/2021  Switzerland> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2020/2021>' border = '0' />
18:00 ఎఫ్‌సి చియాసో - ఎఫ్‌సి అరౌ -: -
18:00 FC షాఫౌసేన్ - లాసాన్-uch చి స్టేడియం -: -
19:00 మిడత క్లబ్ జ్యూరిచ్ - ఎఫ్‌సి వింటర్‌థుర్ -: -
19:00 FC విల్ 1900 - న్యూచాటెల్ జామాక్స్ ఎఫ్‌సిఎస్ -: -
టర్కీ> 1. లిగ్ 2020/2021  Turkey> 1. లిగ్ 2020/2021>' border = '0' />
16:00 ఇస్తాంబుల్స్పోర్ AŞ - Keçiörengücü -: -
ఉరుగ్వే> మొదటి విభాగం 2020 క్లాసురా  Uruguay> మొదటి విభాగం 2020 క్లాజురా>' సరిహద్దు = '0' />
23:00 మాంటెవీడియో వాండరర్స్ - మాంటెవీడియో సిటీ టార్క్ -: -