ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2018> వారం | ఫ్రెండ్లీ క్లబ్లు 2018> వారం' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
---|---|---|---|---|---|
17:30 | లిల్లెస్ట్రోమ్ ఎస్కె | - | రోసెన్బోర్గ్ BK | 0: 0 (0: 0) | |
ఫిఫా> మహిళా మిత్రులు 2018> మార్చి | మహిళా మిత్రులు 2018> మార్చి' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
11:00 | ఫిన్లాండ్ | - | ఇటలీ | 2: 2 (1: 1) | |
11:00 | స్విట్జర్లాండ్ | - | వేల్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
11:00 | దక్షిణ ఆఫ్రికా | - | ఉత్తర కొరియ | 0: 0 (0: 0) | |
12:00 | సింగపూర్ | - | మాలిదీవులు | 2: 0 (0: 0) | |
15:00 | స్వీడన్ | - | రష్యా | 3: 0 (1: 0) | |
15:00 | దక్షిణ కొరియా | - | కెనడా | 0: 3 (0: 1) | |
15:40 | జపాన్ | - | డెన్మార్క్ | 2: 0 (0: 0) | |
15:40 | ఐస్లాండ్ | - | నెదర్లాండ్స్ | 0: 0 (0: 0) | |
16:00 | బెల్జియం | - | ఆస్ట్రియా | 2: 0 (1: 0) | |
16:00 | స్పెయిన్ | - | చెక్ రిపబ్లిక్ | 2: 0 (0: 0) | |
16:00 | హంగరీ | - | స్లోవేకియా | 1: 1 (1: 0) | |
19:00 | పోర్చుగల్ | - | నార్వే | 2: 0 (1: 0) | |
19:00 | ఆస్ట్రేలియా | - | చైనా | 2: 0 (0: 0) | |
AFC> AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018> గ్రూప్ A. | AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018> గ్రూప్ A' border = '0' /> | ||||
15:00 | అల్ జజీరా క్లబ్ | - | ట్రాక్టర్ సాజి | 0: 0 (0: 0) | |
15:10 | అల్ ఘరాఫా | - | అల్ అహ్లీ ఎస్ఎఫ్సి | 1: 1 (0: 0) | |
AFC> AFC ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018> గ్రూప్ సి | ఎఎఫ్సి ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
13:30 | నసాఫ్ కర్షి | - | అల్ సద్ | 1: 0 (0: 0) | |
13:45 | పెర్సెపోలిస్ | - | అల్ వాస్ల్ | 2: 0 (2: 0) | |
AFC> AFC కప్ 2018> గ్రూప్ A. | AFC కప్ 2018> గ్రూప్ A' border = '0' /> | ||||
15:00 | అల్ సువైక్ | - | అల్ జజీరా | 2: 3 (2: 1) | |
15:30 | మల్కియా క్లబ్ | - | అల్ క్వవా అల్ జావియా | 3: 4 (3: 1) | |
AFC> AFC కప్ 2018> గ్రూప్ సి | ఎఎఫ్సి కప్ 2018> గ్రూప్ సి' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
12:15 | అల్ వాహ్దా | - | అల్ అన్సార్ | 2: 1 (1: 1) | |
16:00 | అల్ ఫైసాలీ | - | ధోఫర్ క్లబ్ | 2: 0 (1: 0) | |
అల్బేనియా> కేటగిరియా సుపీరియర్ 2017/2018 | Kategoria Superiore 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:00 | జిజిరోకాస్ట్రా ఫైటర్ | - | కె.ఎస్.కమ్జా | 1: 0 (0: 0) | |
16:00 | FK Vllaznia | - | ఫ్లముర్తారి వ్లోరా | 3: 0 (2: 0) | |
అర్జెంటీనా> మొదటి విభాగం 2017/2018 | మొదటి విభాగం 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
00:30 | రేసింగ్ క్లబ్ | - | వెలెజ్ సార్స్ఫీల్డ్ | 2: 1 (1: 0) | |
22:00 | శాన్ మార్టిన్ డి శాన్ జువాన్ | - | స్వతంత్ర | 0: 4 (0: 1) | |
22:00 | విద్యార్థులు | - | బహ్యా బ్లాంకా యొక్క ఒలింపస్ | 1: 0 (0: 0) | |
అర్జెంటీనా> నేషనల్ ఫస్ట్ బి 2017/2018 | మొదటి జాతీయ బి 2017/2018>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
23:00 | ఫెర్రో కారిల్ ఓస్టే | - | క్విల్మ్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 2 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 2>' border = '0' /> | ||||
రాయల్ ఆంట్వెర్ప్ FC II | - | ఎస్వీ జుల్టే వారెగెం II | dnp | ||
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 1 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 1>' border = '0' /> | ||||
18:30 | కెవి ఓస్టెండే II | - | RSC ఆండర్లెచ్ట్ II | 1: 4 (1: 2) | |
18:30 | ప్రామాణిక లీజ్ II | - | KRC జెన్క్ II | 2: 2 (1: 2) | |
18:30 | స్పోర్టింగ్ లోకరెన్ II | - | KAA Gent II | 2: 0 (0: 0) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 2 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 2>' border = '0' /> | ||||
18:30 | రాయల్ ఎక్సెల్ మౌస్క్రాన్ II | - | AS యుపెన్ II | 2: 2 (2: 1) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 1 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 1>' border = '0' /> | ||||
19:00 | కెవి మెచెలెన్ II | - | క్లబ్ బ్రగ్గే KV II | 0: 3 (0: 1) | |
బెల్జియం> రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 2 | రిజర్వ్ ప్రో లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ 2>' border = '0' /> | ||||
19:00 | కెవి కోర్ట్రిజ్ II | - | వాస్లాండ్-బెవెరెన్ II | 3: 1 (1: 0) | |
బ్రెజిల్> కాంపియోనాటో పాలిస్టా 2018 | పాలిస్టా ఛాంపియన్షిప్ 2018>' border = '0' /> | ||||
23:00 | నల్ల వంతెన | - | సిఐ బ్రాగంటినో | 0: 1 | |
23:30 | తాటి చెట్లు | - | సావో కెటానో - ఎస్.పి. | 0: 1 | |
బల్గేరియా> పర్వా లిగా 2017/2018 | పర్వ లిగా 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:00 | ఎఫ్సి దునావ్ రూస్ | - | CSKA సోఫియా | 0: 2 (0: 1) | |
15:30 | ఎఫ్కె వెరేయా | - | పిరిన్ బ్లాగోవ్గ్రాడ్ | 0: 0 (0: 0) | |
చిలీ> మొదటి విభాగం 2018 | మొదటి విభాగం 2018>' border = '0' /> | ||||
21:30 | యూనియన్ లా కలెరా | - | కురికో కింగ్డమ్ | 0: 0 (0: 0) | |
కొలంబియా> ఫస్ట్ ఎ 2018 ఓపెనింగ్ | మొదటి A 2018 ఓపెనింగ్>' border = '0' /> | ||||
00:30 | అథ్లెటిక్ బుకారమంగా | - | శాంటా ఫే | 1: 0 (0: 0) | |
డెన్మార్క్> సూపర్లిగా 2017/2018 | సూపర్లిగా 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | ఆల్బోర్గ్ BK | - | ఎసి హార్సెన్స్ | 1: 1 (0: 0) | |
19:05 | సిల్కేబోర్గ్ IF | - | FC మిడ్ట్జైల్లాండ్ | 1: 2 (0: 2) | |
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ షిప్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
13:00 | అల్-మోకావ్లూన్ | - | చాలా | 1: 1 (1: 0) | |
15:30 | ఇత్తిహాద్ ఎల్-ఇస్కాండరీ | - | స్మోహా స్పోర్టింగ్ క్లబ్ | 2: 0 (1: 0) | |
18:00 | ఎల్-ఎంటాగ్ ఎల్-హార్బీ | - | దక్లీహ్ | 1: 1 (0: 1) | |
ఇంగ్లాండ్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
20:00 | క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ | - | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | 2: 3 (1: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2017/2018 | U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 1 2017/2018> 'border =' 0 '/> | ||||
19:00 | ఎవర్టన్ FC U23 | - | స్వాన్సీ సిటీ U23 | 2: 0 (1: 0) | |
19:00 | లీసెస్టర్ సిటీ U23 | - | లివర్పూల్ ఎఫ్సి యు 23 | 4: 0 (2: 0) | |
ఇంగ్లాండ్> U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2017/2018 | U23 ప్రీమియర్ లీగ్ డివ్. 2 2017/2018> 'border =' 0 '/> | ||||
19:00 | బ్రైటన్ & హోవ్ అల్బియాన్ U23 | - | సౌతాంప్టన్ FC U23 | 1: 1 (1: 0) | |
19:00 | FC U23 చదవడం | - | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ U23 | 2: 0 (0: 0) | |
ఫ్రాన్స్> లిగ్ 2 2017/2018 | లిగు 2 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
19:45 | FC లోరియంట్ | - | లే హవ్రే ఎసి | 1: 0 (1: 0) | |
జార్జియా> ఎరోవ్నులి లిగా 2018 | ఎరోవ్నులి లిగా 2018>' border = '0' /> | ||||
11:30 | లోకోమోటివ్ టిబిలిసి | - | FC Samtredia | 1: 2 (0: 1) | |
14:00 | డైనమో టిబిలిసి | - | మెటలర్జిస్ట్ రుస్తావి | 1: 2 (0: 0) | |
16:00 | ఎఫ్సి సబర్తలో | - | జియాన్ హాస్పిటల్ | 3: 1 (0: 1) | |
జర్మనీ> 2 వ బుండెస్లిగా 2017/2018 | 2. బుండెస్లిగా 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
19:30 | ఎఫ్సి ఇంగోల్స్టాడ్ 04 | - | విఎఫ్ఎల్ బోచుమ్ | 0: 1 (0: 1) | |
జర్మనీ> రీజినల్లిగా సాడ్వెస్ట్ 2017/2018 | Regionalliga Südwest 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
19:15 | వోర్మాటియా పురుగులు | - | వాల్డ్హాఫ్ మ్యాన్హీమ్ | 0: 4 (0: 1) | |
గ్రీస్> సూపర్ లీగ్ 2017/2018 | సూపర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
17:30 | అపోలోన్ స్మిర్నిస్ | - | పనేటోలికోస్ | 2: 1 (1: 0) | |
గ్రీస్> ఫుట్బాల్ లీగ్ 2017/2018 | ఫుట్బాల్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
15:00 | చానియా కిస్సామికోస్ | - | ఎర్గోటెలిస్ | 0: 3 (0: 3) | |
ఇండియా> ఐ-లీగ్ 2017/2018 | ఐ-లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
12:00 | షిల్లాంగ్ లాజోంగ్ ఎఫ్.సి. | - | తూర్పు బెంగాల్ ఎఫ్.సి. | 2: 2 (0: 1) | |
ఇజ్రాయెల్> లిగాట్ హల్ 2017/2018 | |||||
19:00 | మకాబీ హైఫా | - | హపోయల్ హైఫా | 0: 3 (0: 1) | |
జమైకా> నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | నేషనల్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
00:00 | హార్బర్ వ్యూ | - | UWI పెలికాన్స్ | 1: 0 (1: 0) | |
కొసావో> సూపర్లిగా 2017/2018 | సూపర్లిగా 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
12:00 | KF Vllaznia | - | బేసా పెజా | 1: 0 (0: 0) | |
మాల్టా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
18:00 | బాల్జాన్ ఎఫ్.సి. | - | యునైటెడ్ ఐలాండ్ | 0: 0 (0: 0) | |
మెక్సికో> మొదటి విభాగం 2017/2018 క్లాసురా | మొదటి విభాగం 2017/2018 క్లాసురా>' border = '0' /> | ||||
00:00 | సిడి వెరాక్రజ్ | - | UANL టైగ్రెస్ | 0: 2 (0: 2) | |
నెదర్లాండ్స్> మొదటి విభాగం 2017/2018 | Eerste Divisie 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
19:00 | ఫార్చ్యూన్ సిట్టార్డ్ | - | ఎంవివి | 3: 0 (1: 0) | |
19:00 | FC ఉట్రెచ్ట్ (J) | - | FC డెన్ బాష్ | 1: 1 (0: 0) | |
19:00 | యంగ్ పిఎస్వి | - | FC ఎమ్మెన్ | 1: 1 (0: 0) | |
నెదర్లాండ్స్> రిజర్వ్ లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ బి | రిజర్వ్ లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ B>' border = '0' /> | ||||
17:30 | హెల్మండ్ స్పోర్ట్ (జె) | - | ఎఫ్సి ఐండ్హోవెన్ (జె) | 1: 2 | |
17:30 | జోంగ్ గో అహెడ్ ఈగల్స్ | - | పిఇసి జ్వొల్లె (జె) | 3: 1 | |
17:30 | యంగ్ ఎఫ్.సి.డోర్డ్రేచ్ట్ | - | రోడా జెసి కెర్క్రాడ్ (జె) | 2: 3 | |
నెదర్లాండ్స్> రిజర్వ్ లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ ఎ | రిజర్వ్ లీగ్ 2017/2018 గ్రూప్ ఎ>' బోర్డర్ = '0' /> | ||||
17:30 | NEC నిజ్మెగన్ (J) | - | యంగ్ బ్రబంట్ యునైటెడ్ | 1: 3 | |
17:30 | ఎన్ఐసి బ్రెడా (జె) | - | ఎస్బివి ఎక్సెల్సియర్ (జె) | 0: 0 | |
17:30 | ADO ది హేగ్ (J) | - | sc హీరెన్వీన్ (J) | 4: 4 | |
17:30 | జోంగ్ కంబూర్ | - | హెరాకిల్స్ అల్మెలో (జె) | 4: 1 | |
పరాగ్వే> మొదటి విభాగం 2018 అపెర్టురా | మొదటి విభాగం 2018 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' /> | ||||
22:30 | గ్వారానీ | - | కాంపో గ్రాండే నుండి స్వతంత్రుడు | 0: 1 (0: 1) | |
పెరూ> ఫస్ట్ డివిజన్ 2018 సమ్మర్ టోర్నమెంట్ | ఫస్ట్ డివిజన్ 2018 సమ్మర్ టోర్నమెంట్>' border = '0' /> | ||||
20:30 | వాణిజ్య సంఘం | - | FBC మెల్గార్ | 1: 1 (0: 0) | |
పోలాండ్> ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2017/2018 | ఎక్స్ట్రాక్లాసా 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | జాగిల్లోనియా బియాసిస్టాక్ | - | విస్లా క్రాకో | 2: 0 (1: 0) | |
పోర్చుగల్> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
20:00 | సిడి పక్షులు | - | పోర్టిమోనెన్స్ ఎస్.సి. | 3: 0 (1: 0) | |
రష్యా> 1. డివిజన్ 2017/2018 | 1. డివిజన్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
12:00 | స్పార్టక్ మోస్క్వా 2 | - | ఫకెల్ వొరోనెజ్ | 0: 0 (0: 0) | |
సౌదీ అరేబియా> ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018 | ప్రీమియర్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
17:30 | అల్ ఇత్తిహాద్ | - | అల్ తవౌన్ | 2: 5 (1: 3) | |
స్పెయిన్> మొదటి విభాగం 2017/2018 | మొదటి విభాగం 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
20:00 | సెల్టిక్ విగో | - | యుడి లాస్ పాల్మాస్ | 2: 1 (0: 0) | |
స్విట్జర్లాండ్> ఛాలెంజ్ లీగ్ 2017/2018 | ఛాలెంజ్ లీగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
19:00 | ఎఫ్సి వాడుజ్ | - | సర్వెట్ జెనీవా | 2: 1 (1: 0) | |
19:00 | ఎఫ్సి వింటర్థుర్ | - | న్యూచాటెల్ జామాక్స్ ఎఫ్సిఎస్ | 4: 4 (3: 1) | |
టర్కీ> సోపెర్లిగ్ 2017/2018 | సూపర్లిగ్ 2017/2018>' border = '0' /> | ||||
ఐదు గంటలకు | ట్రాబ్జోన్స్పోర్ | - | బెసిక్తాస్ | 0: 2 (0: 0) | |
USA> మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2018 | మేజర్ లీగ్ సాకర్ 2018>' border = '0' /> | ||||
00:30 | స్పోర్టింగ్ కాన్సాస్ సిటీ | - | న్యూయార్క్ సిటీ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 1) | |
03:00 | లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ | - | పోర్ట్ ల్యాండ్ టింబర్స్ | 2: 1 (2: 0) |