»02/08/2018 న ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌లు

02/08/2018 కోసం ఫుట్‌బాల్ మ్యాచ్‌ల యొక్క అవలోకనం



. .
ఫిఫా> ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2018> వారం FIFA>వారం ఫ్రెండ్లీ క్లబ్‌లు 2018> వారం' సరిహద్దు = '0' />
16:30 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ 1: 1 (0: 0)
18:00 FC ఉట్రెచ్ట్ - UD ని ఎత్తండి 2: 2 (2: 0)
18:00 FC ట్వెంట్ - గోజ్టెప్ 3: 0 (2: 0)
ఫిఫా> మహిళా స్నేహితులు 2018> ఆగస్టు FIFA>ఆగస్టు మహిళా మిత్రులు 2018> ఆగస్టు' సరిహద్దు = '0' />
22:45 ఆస్ట్రేలియా - జపాన్ 2: 0 (0: 0)
ఫిఫా> యు 20 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు FIFA>ఆగస్టు U20 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు' border = '0' />
20:15 రష్యా - ఖతార్ 3: 0 (3: 0)
ఫిఫా> యు 16 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు FIFA>ఆగస్టు U16 ఫ్రెండ్లీ 2018> ఆగస్టు' border = '0' />
09:00 తైమూర్-లెస్టే - కంబోడియా 2: 1 (1: 1)
09:30 ఫిలిప్పీన్స్ - మయన్మార్ 0: 7 (0: 4)
13:00 ఇండోనేషియా - వియత్నాం 4: 2 (1: 1)
UEFA> యూరోపా లీగ్ క్వాల్. 2018/2019> 2. రౌండ్ UEFA>2. రౌండ్ యూరోపా లీగ్ క్వాలిటీ. 2018/2019> 2. రౌండ్ 'బార్డర్ =' 0 '/>
16:00 FC అలాష్కెర్ట్ - ఎఫ్‌కె సుత్జెస్కా 0: 0 (0: 0)
16:00 KF లాసి - మోల్డే ఎఫ్.కె. 0: 2 (0: 2)
16:30 AEK లార్నాకా - దుండాల్క్ ఎఫ్.సి. 4: 0 (3: 0)
16:30 FK AS ట్రెనాన్ - గోర్నిక్ జాబ్రేజ్ 4: 1 (2: 0)
ఐదు గంటలకు వాలెట్టా ఎఫ్.సి. - Zrinjski మోస్టార్ 1: 2 (0: 1)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌సి ఫ్లోరా - అపోల్ నికోసియా 2: 0 (2: 0)
ఐదు గంటలకు ఎఫ్‌కె ట్రాకాయి - పార్టిజాన్ 1: 1 (1: 1)
ఐదు గంటలకు డైనమో మిన్స్క్ - DAC దునాజ్స్కో స్ట్రెడా 4: 1 (1: 0)
ఐదు గంటలకు స్లావియా సోఫియా - హజ్డుక్ స్ప్లిట్ 2: 3 (1: 1)
17:30 BK హూకెన్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 1: 1 (0: 0)
17:30 లిల్లెస్ట్రోమ్ ఎస్కె - లాస్క్ 1: 2 (0: 1)
18:00 లింకన్ రెడ్ ఇంప్స్ - ది న్యూ సెయింట్స్ 1: 1 (1: 0)
18:00 ఎఫ్‌సి వాడుజ్ - FK galgiris 1: 1 (1: 0)
18:00 AIK సోల్నా - FC నార్డ్స్‌జాల్లాండ్ 0: 1 (0: 1)
18:00 ఎఫ్‌సి అడ్మిరా వాకర్ - CSKA సోఫియా 1: 3 (0: 1)
18:00 స్పార్టా ప్రేగ్ - స్పార్టక్ సుబోటికా 2: 1 (1: 0)
18:00 నీడర్‌కార్న్ పురోగతి - బుడాపెస్ట్ హోన్వాడ్ 2: 0 (1: 0)
18:00 అపోలోన్ లిమాసోల్ - Željezničar Sarajevo 3: 1 (1: 1)
18:00 ఎఫ్‌కె మారిపోల్ - డుర్గార్డెన్స్ IF 2: 1 (0: 0, 1: 1) aet
18:15 అట్రోమిటోస్ - డైనమో బ్రెస్ట్ 1: 1 (0: 0)
18:30 స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా - బాల్జాన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 0)
19:00 వైకింగ్ - టార్పెడో కుటైసి 0: 4 (0: 2)
19:00 FC కోపెన్‌హాగన్ - UMF Stjarnan 5: 0 (3: 0)
19:00 బెసిక్తాస్ - B36 టర్షవ్న్ 6: 0 (2: 0)
19:00 వేగం - FC Viitorul Constanța 3: 1 (1: 0)
19:00 అస్టెరాస్ ట్రిపోలిస్ - హిబెర్నియాన్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
19:15 ఎఫ్‌కె సారాజేవో - అట్లాంటా 0: 8 (0: 5)
19:15 ఎన్‌కె మారిబోర్ - చిఖురా సచ్ఖేరే 2: 0 (0: 0)
19:30 ఎఫ్‌సిఎస్‌బి - రుదార్ వెలెంజే 4: 0 (1: 0)
19:30 NK డొమెలే - ఎఫ్‌కె ఉఫా 1: 1 (0: 0)
19:45 Drita Gjilan - F91 డుడెలాంజ్ 1: 1 (1: 0)
19:45 ఎస్పీ లా ఫియోరిటా - FK స్పార్టాక్స్ 0: 3 (0: 2)
19:45 AZ అల్క్మార్ - ఎఫ్‌కె కైరత్ 2: 1 (1: 1)
19:45 బర్న్లీ ఎఫ్.సి. - అబెర్డీన్ ఎఫ్.సి. 3: 1 (1: 1, 1: 1) aet
19:45 రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. - ఎన్‌కె ఒసిజెక్ 1: 1 (0: 0)
19:45 గిరోండిన్స్ బోర్డియక్స్ - FK వెంట్స్పిల్స్ 2: 1 (1: 0)
19:45 సర్ప్స్బోర్గ్ 08 - FC సెయింట్ గాలెన్ 1: 0 (1: 0)
19:45 లెచ్ పోజ్నాన్ - షాఖ్టర్ సోలిగార్స్క్ 3: 1 (1: 0, 1: 1) aet
20:00 క్రూసేడర్స్ ఎఫ్.సి. - ఒలింపిజా లుబ్బ్జానా 1: 1 (1: 1)
20:00 రాడ్నికి నిస్ - మకాబీ టెల్ అవీవ్ 2: 2 (1: 2)
20:00 రియో ఏవ్ ఎఫ్.సి. - జాగిల్లోనియా బియాసిస్టాక్ 4: 4 (2: 1)
20:00 Újpest FC - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 1: 3 (0: 1)
20:15 FH హఫ్నార్ఫ్జారూర్ - హపోయల్ హైఫా 0: 1 (0: 0)
రాత్రి 9.00 గంటలు వాలూర్ రేక్‌జావిక్ - FC శాంటా కోలోమా 3: 0 (0: 0)
CONMEBOL> కోపా సుడామెరికానా 2018> 2. రౌండ్ CONMEBOL>2. రౌండ్ కోపా సుడామెరికానా 2018> 2. రౌండ్' బోర్డర్ = '0' />
23:30 సావో పాలో ఎఫ్.సి. - శాంటా ఫే యొక్క కోలన్ 0: 1 (0: 0)
01:45 బాన్ఫీల్డ్ - బోస్టన్ నది 2: 0 (0: 0)
CONCACAF> CONCACAF లీగ్ 2018> 16 వ రౌండ్ CONCACAF>రౌండ్ 16 CONCACAF లీగ్ 2018> రౌండ్ 16' సరిహద్దు = '0' />
01:00 ఫ్రాన్సిస్కాన్ క్లబ్ - వాల్టర్ ఫెరెట్టి 1: 0 (0: 0)
01:00 డిరియాంగన్ - విశ్వవిద్యాలయం యు.డి. 0: 4 (0: 0)
03:00 గుయిపైల్స్ సెయింట్స్ - పోర్ట్‌మోర్ యునైటెడ్ 1: 2 (0: 2)
బొలీవియా> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2018 క్లాసురా  Bolivia> ప్రొఫెషనల్ లీగ్ 2018 క్లాజురా>' border = '0' />
01:30 సెయింట్ జోసెఫ్ - క్లబ్ అరోరా 3: 2 (1: 1)
01:30 బలమైన - నాశనం చేసేవారు 4: 1 (4: 1)
23:15 స్పోర్ట్ బాయ్స్ వార్న్స్ - రాయల్ పరి 0: 3 (0: 1)
బ్రెజిల్> కోపా డో బ్రసిల్ 2018> క్వార్టర్-ఫైనల్స్  Brazil>క్వార్టర్-ఫైనల్స్ కోపా డో బ్రసిల్ 2018> క్వార్టర్-ఫైనల్స్' border = '0' />
01:45 కొరింథీన్స్ ఎస్పీ - చాపెకోన్స్ 1: 0 (1: 0)
01:45 గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే - ఫ్లేమెంగో ఆర్జే 1: 1 (1: 0)
23:15 బాహియా - బిఎ - తాటి చెట్లు 0: 0 (0: 0)
చైనా> సూపర్ లీగ్ 2018  China> సూపర్ లీగ్ 2018>' border = '0' />
12:35 టియాంజిన్ టెడా - గ్వాంగ్జౌ ఎవర్గ్రాండే 0: 3 (0: 2)
12:35 బీజింగ్ గువాన్ - హెబీ చైనా ఫార్చ్యూన్ ఎఫ్.సి. 6: 3 (3: 2)
కొలంబియా> మొదటి A 2018 ముగింపు  Colombia> మొదటి A 2018 ముగింపు>' border = '0' />
02:00 జాతీయ అథ్లెటిక్ - పేట్రియాట్స్ ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
ఈజిప్ట్> ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019  Egypt> ప్రీమియర్ షిప్ 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు ఎల్ గౌనా - అల్-మాస్రీ క్లబ్ 0: 1 (0: 0)
20:00 అల్-అహ్లీ - ఇస్మాయిలీ 1: 1 (0: 0)
ఇరాన్> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019  Iran> పెర్షియన్ గల్ఫ్ ప్రో లీగ్ 2018/2019>' border = '0' />
ఐదు గంటలకు పార్స్ జోనౌబి జామ్ - నాఫ్ట్ మస్జెడ్ సోలేమాన్ 2: 0 (1: 0)
17:15 ఎస్తేగ్లాల్ ఖుజెస్తాన్ - పాడిదే ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 0)
17:15 పేకాన్ ఎఫ్.సి. - సాయిపా ఎఫ్.సి. 3: 0 (1: 0)
17:15 Fc zob అహాన్ - ఎస్టేగ్లాల్ 2: 2 (2: 1)
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 1  Mexico>గ్రూప్ 1 కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 1' బోర్డర్ = '0' />
03:00 సిఎఫ్ మోంటెర్రే - ప్యూబ్లా ఎఫ్‌సి 2: 1 (2: 0)
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 2  Mexico>గ్రూప్ 2 కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 2' బోర్డర్ = '0' />
03:00 డిపోర్టివో టోలుకా - FC జుయారెజ్ 2: 3 (2: 1)
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 3  Mexico>గ్రూప్ 3 కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 3' బోర్డర్ = '0' />
01:00 క్లబ్ లియోన్ - వైట్ రూస్టర్స్ 2: 1 (1: 0)
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 4  Mexico>గ్రూప్ 4 కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 4' బోర్డర్ = '0' />
01:00 క్లబ్ నెకాక్సా - టిఎం సాకర్ క్లబ్ 1: 0 (0: 0)
మెక్సికో> కోపా MX 2018/2019 ఓపెనింగ్> గ్రూప్ 6  Mexico>గ్రూప్ 6 కోపా ఎంఎక్స్ 2018/2019 అపెర్టురా> గ్రూప్ 6' బోర్డర్ = '0' />
01:00 అథ్లెటిక్ జాకాటెపెక్ - బ్లూ క్రాస్ 2: 3 (1: 1)
మెక్సికో> యూత్ డి బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 వేసవి> సెమీ-ఫైనల్స్  Mexico>సెమీ-ఫైనల్స్ యూత్ డి బేసిక్ ఫోర్సెస్ 2018/2019 వేసవి> సెమీ-ఫైనల్స్' సరిహద్దు = '0' />
16:00 సిఎఫ్ పచుకా - పుమాస్ UNAM 3: 1 (2: 1)
18:00 డిపోర్టివో గ్వాడాలజారా - క్లబ్ లియోన్ 2: 1 (2: 1)
పెరూ> మొదటి విభాగం 2018 అపెర్టురా  Peru> మొదటి విభాగం 2018 అపెర్టురా>' సరిహద్దు = '0' />
02:00 కాంటోలావ్ అకాడమీ - లిమా అలయన్స్ 1: 1 (1: 1)
21:30 వాణిజ్య సంఘం - యునైటెడ్ వ్యాపారులు 2: 0 (1: 0)
స్వీడన్> సూపరెట్టన్ 2018  Sweden> సూపరెట్టన్ 2018>' border = '0' />
18:00 హెల్సింగ్‌బోర్గ్స్ IF - నార్బీ IF 2: 0 (1: 0)
USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2018  USA> USL ఛాంపియన్‌షిప్ 2018>' border = '0' />
00:00 పిట్స్బర్గ్ రివర్హౌండ్స్ - రిచ్‌మండ్ కిక్కర్స్ 3: 0 (1: 0)
03:30 లాస్ ఏంజిల్స్ గెలాక్సీ II - స్వోప్ పార్క్ రేంజర్స్ 1: 1 (0: 0)
ఉజ్బెకిస్తాన్> సూపర్ లీగ్ 2018  Uzbekistan> సూపర్ లీగ్ 2018>' border = '0' />
15:00 నెఫ్ట్చి ఫార్గోనా - నవబహోర్ నమంగన్ 2: 1 (0: 0)
16:00 బుక్సోరో ఎఫ్.కె. - మెటలర్గ్ బెకోబోడ్ 2: 1 (0: 0)
ఐదు గంటలకు బున్యోడ్కోర్ పిఎఫ్‌కె - ఎఫ్‌సి కోకంద్ 1912 1: 3 (0: 2)