FC బార్సిలోనా »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020

FC బార్సిలోనా »ఫిక్చర్స్ & ఫలితాలు 2019/2020



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1944/1945 1943/1944 1942/1943 1941/1942 1940/1941 1939/1940 1935/1936 1934 / 1935 1933/1934 1932/1933 1931/1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1925/1926 1924/1925 1921/1922 1919/1920 1918/1919 1915/1916 1911/1912 1901/1902
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
వారం 07/23/2019 11:30 హెచ్ చెల్సియా ఎఫ్.సి. చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (0: 1)
వారం 07/27/2019 10:00 TO విస్సెల్ కోబ్ విస్సెల్ కోబ్ 2: 0 (0: 0)
వారం 08/04/2019 19:00 హెచ్ ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
వారం 08/08/2019 00:30 ఎన్ ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 1 (1: 1)
వారం 08/10/2019 22:00 TO ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 4: 0 (0: 0)
వారం 11/13/2019 18:00 TO FC కార్టజేనా FC కార్టజేనా 2: 0 (0: 0)
ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
గ్రూప్ ఎఫ్ 09/17/2019 20:00 TO బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 0 (0: 0)
గ్రూప్ ఎఫ్ 10/02/2019 20:00 హెచ్ ఇంటర్ ఇంటర్ 2: 1 (0: 1)
గ్రూప్ ఎఫ్ 10/23/2019 20:00 TO స్లావియా ప్రేగ్ స్లావియా ప్రేగ్ 2: 1 (1: 0)
గ్రూప్ ఎఫ్ 11/05/2019 17:55 హెచ్ స్లావియా ప్రేగ్ స్లావియా ప్రేగ్ 0: 0 (0: 0)
గ్రూప్ ఎఫ్ 11/27/2019 20:00 హెచ్ బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 3: 1 (2: 0)
గ్రూప్ ఎఫ్ 12/10/2019 20:00 TO ఇంటర్ ఇంటర్ 2: 1 (1: 1)
16 వ రౌండ్ 02/25/2020 20:00 TO ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 1 (0: 1)
16 వ రౌండ్ 08/08/2020 20:00 హెచ్ ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 3: 1 (3: 1)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 08/14/2020 20:00 ఎన్ బేయర్న్ మ్యూనిచ్ బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 8 (1: 4)
మొదటి విభాగం 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
1. రౌండ్ 08/16/2019 20:00 TO అథ్లెటిక్ బిల్బావో అథ్లెటిక్ బిల్బావో 0: 1 (0: 0)
2. రౌండ్ 08/25/2019 20:00 హెచ్ రియల్ బేటిస్ రియల్ బేటిస్ 5: 2 (1: 1)
3. రౌండ్ 08/31/2019 16:00 TO సిఎ ఒసాసునా సిఎ ఒసాసునా 2: 2 (0: 1)
4. రౌండ్ 09/14/2019 20:00 హెచ్ వాలెన్సియా సిఎఫ్ వాలెన్సియా సిఎఫ్ 5: 2 (2: 1)
5. రౌండ్ 09/21/2019 20:00 TO గ్రెనడా సిఎఫ్ గ్రెనడా సిఎఫ్ 0: 2 (0: 1)
6. రౌండ్ 09/24/2019 20:00 హెచ్ విల్లారియల్ సిఎఫ్ విల్లారియల్ సిఎఫ్ 2: 1 (2: 1)
7. రౌండ్ 09/28/2019 15:00 TO గెటాఫ్ సిఎఫ్ గెటాఫ్ సిఎఫ్ 2: 0 (1: 0)
8. రౌండ్ 10/06/2019 20:00 హెచ్ సెవిల్లా ఎఫ్.సి. సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 4: 0 (3: 0)
9. రౌండ్ 10/19/2019 12:00 TO SD ఈబార్ SD ఈబార్ 3: 0 (1: 0)
11. రౌండ్ 10/29/2019 20:15 హెచ్ రియల్ వల్లడోలిడ్ రియల్ వల్లడోలిడ్ 5: 1 (3: 1)
12. రౌండ్ 11/02/2019 15:00 TO UD ని ఎత్తండి UD ని ఎత్తండి 1: 3 (1: 0)
13. రౌండ్ 11/09/2019 20:00 హెచ్ సెల్టిక్ విగో సెల్టిక్ విగో 4: 1 (2: 1)
14. రౌండ్ 11/23/2019 12:00 TO CD లెగానాస్ CD లెగానాస్ 2: 1 (0: 1)
15. రౌండ్ 12/01/2019 20:00 TO అట్లెటికో మాడ్రిడ్ అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 1: 0 (0: 0)
16. రౌండ్ 12/07/2019 20:00 హెచ్ ఆర్‌సిడి మల్లోర్కా ఆర్‌సిడి మల్లోర్కా 5: 2 (4: 1)
17. రౌండ్ 12/14/2019 15:00 TO నిజమైన సమాజం నిజమైన సమాజం 2: 2 (1: 1)
10. రౌండ్ 12/18/2019 19:00 హెచ్ రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ మాడ్రిడ్ 0: 0 (0: 0)
18. రౌండ్ 12/21/2019 15:00 హెచ్ సిడి అలవ్స్ సిడి అలవ్స్ 4: 1 (2: 0)
19. రౌండ్ 01/04/2020 20:00 TO ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా 2: 2 (0: 1)
20. రౌండ్ 01/19/2020 20:00 హెచ్ గ్రెనడా సిఎఫ్ గ్రెనడా సిఎఫ్ 1: 0 (0: 0)
21. రౌండ్ 01/25/2020 15:00 TO వాలెన్సియా సిఎఫ్ వాలెన్సియా సిఎఫ్ 0: 2 (0: 0)
22. రౌండ్ 02/02/2020 20:00 హెచ్ UD ని ఎత్తండి UD ని ఎత్తండి 2: 1 (2: 0)
23. రౌండ్ 02/09/2020 20:00 TO రియల్ బేటిస్ రియల్ బేటిస్ 3: 2 (2: 2)
24. రౌండ్ 02/15/2020 15:00 హెచ్ గెటాఫ్ సిఎఫ్ గెటాఫ్ సిఎఫ్ 2: 1 (2: 0)
25. రౌండ్ 02/22/2020 15:00 హెచ్ SD ఈబార్ SD ఈబార్ 5: 0 (3: 0)
26. రౌండ్ 03/01/2020 20:00 TO రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ మాడ్రిడ్ 0: 2 (0: 0)
27. రౌండ్ 03/07/2020 17:30 హెచ్ నిజమైన సమాజం నిజమైన సమాజం 1: 0 (0: 0)
28. రౌండ్ 06/13/2020 రాత్రి 9.00 గంటలు TO ఆర్‌సిడి మల్లోర్కా ఆర్‌సిడి మల్లోర్కా 4: 0 (2: 0)
29. రౌండ్ 06/16/2020 రాత్రి 9.00 గంటలు హెచ్ CD లెగానాస్ CD లెగానాస్ 2: 0 (1: 0)
30. రౌండ్ 06/19/2020 రాత్రి 9.00 గంటలు TO సెవిల్లా ఎఫ్.సి. సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 0: 0 (0: 0)
31. రౌండ్ 06/23/2020 రాత్రి 9.00 గంటలు హెచ్ అథ్లెటిక్ బిల్బావో అథ్లెటిక్ బిల్బావో 1: 0 (0: 0)
32. రౌండ్ 06/27/2020 16:00 TO సెల్టిక్ విగో సెల్టిక్ విగో 2: 2 (1: 0)
33. రౌండ్ 06/30/2020 రాత్రి 9.00 గంటలు హెచ్ అట్లెటికో మాడ్రిడ్ అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 2: 2 (1: 1)
34. రౌండ్ 07/05/2020 రాత్రి 9.00 గంటలు TO విల్లారియల్ సిఎఫ్ విల్లారియల్ సిఎఫ్ 4: 1 (3: 1)
35. రౌండ్ 07/08/2020 రాత్రి 9.00 గంటలు హెచ్ ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా 1: 0 (0: 0)
36. రౌండ్ 07/11/2020 18:30 TO రియల్ వల్లడోలిడ్ రియల్ వల్లడోలిడ్ 1: 0 (1: 0)
37. రౌండ్ 07/16/2020 20:00 హెచ్ సిఎ ఒసాసునా సిఎ ఒసాసునా 1: 2 (0: 1)
38. రౌండ్ 07/19/2020 16:00 TO సిడి అలవ్స్ సిడి అలవ్స్ 5: 0 (3: 0)
కింగ్స్ కప్ 2019/2020
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
3. రౌండ్ 01/22/2020 18:00 TO UD విపత్తు UD విపత్తు 2: 1 (0: 1)
16 వ రౌండ్ 01/30/2020 18:00 హెచ్ CD లెగానాస్ CD లెగానాస్ 5: 0 (2: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ 02/06/2020 20:00 TO అథ్లెటిక్ బిల్బావో అథ్లెటిక్ బిల్బావో 0: 1 (0: 0)
సూపర్ కప్ 2019
రౌండ్ తేదీ స్థలం ప్రత్యర్థి ఫలితాలు
సెమీ-ఫైనల్స్ 01/09/2020 19:00 ఎన్ అట్లెటికో మాడ్రిడ్ అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 2: 3 (0: 0)