2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1944/1945 1943/1944 1942/1943 1941/1942 1940/1941 1939/1940 1935/1936 1934 / 1935 1933/1934 1932/1933 1931/1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1925/1926 1924/1925 1921/1922 1919/1920 1918/1919 1915/1916 1911/1912 1901/1902 |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2017 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
వారం | 07/22/2017 | 23:00 | ఎన్ | జువెంటస్ | జువెంటస్ | 2: 1 (2: 0) | |
వారం | 07/27/2017 | 00:30 | ఎన్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ | 1: 0 (1: 0) | |
వారం | 07/30/2017 | 01:05 | ఎన్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | 3: 2 (2: 2) | |
వారం | 04/08/2017 | 19:00 | TO | జిమ్నాస్టిక్స్ | జిమ్నాస్టిక్స్ | 1: 1 (0: 1) | |
వారం | 08/07/2017 | 19:30 | హెచ్ | చాపెకోన్స్ | చాపెకోన్స్ | 5: 0 (3: 0) | |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2018 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
వారం | 03/07/2018 | 17:45 | ఎన్ | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | 4: 2 (0: 0, 0: 0) pso | |
వారం | 05/16/2018 | 17:15 | TO | మామెలోడి సన్డౌన్స్ | మామెలోడి సన్డౌన్స్ | 3: 1 (2: 0) | |
వారం | 07/29/2018 | 04:00 | ఎన్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ | 5: 3 (2: 0, 2: 2) pso | |
వారం | 08/01/2018 | 03:00 | ఎన్ | ఎ.ఎస్.రోమా | ఎ.ఎస్.రోమా | 2: 4 (1: 1) | |
వారం | 08/05/2018 | 01:00 | ఎన్ | ఎసి మిలన్ | ఎసి మిలన్ | 0: 1 (0: 0) | |
వారం | 08/15/2018 | 17:15 | హెచ్ | బోకా జూనియర్స్ | బోకా జూనియర్స్ | 3: 0 (2: 0) | |
ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2017/2018 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
గ్రూప్ డి | 09/12/2017 | 19:45 | హెచ్ | జువెంటస్ | జువెంటస్ | 3: 0 (1: 0) | |
గ్రూప్ డి | 09/27/2017 | 19:45 | TO | స్పోర్టింగ్ సిపి | స్పోర్టింగ్ సిపి | 1: 0 (0: 0) | |
గ్రూప్ డి | 10/18/2017 | 19:45 | హెచ్ | ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ | ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ | 3: 1 (1: 0) | |
గ్రూప్ డి | 10/31/2017 | 19:45 | TO | ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ | ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ | 0: 0 (0: 0) | |
గ్రూప్ డి | 11/22/2017 | 19:45 | TO | జువెంటస్ | జువెంటస్ | 0: 0 (0: 0) | |
గ్రూప్ డి | 12/05/2017 | 19:45 | హెచ్ | స్పోర్టింగ్ సిపి | స్పోర్టింగ్ సిపి | 2: 0 (0: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 02/20/2018 | 19:45 | TO | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 1: 1 (0: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 03/14/2018 | 19:45 | హెచ్ | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | చెల్సియా ఎఫ్.సి. | 3: 0 (2: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 04/04/2018 | 19:45 | హెచ్ | ఎ.ఎస్.రోమా | ఎ.ఎస్.రోమా | 4: 1 (1: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 04/10/2018 | 19:45 | TO | ఎ.ఎస్.రోమా | ఎ.ఎస్.రోమా | 0: 3 (0: 1) | |
మొదటి విభాగం 2017/2018 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
1. రౌండ్ | 08/20/2017 | 19:15 | హెచ్ | రియల్ బేటిస్ | రియల్ బేటిస్ | 2: 0 (2: 0) | |
2. రౌండ్ | 08/26/2017 | 17:15 | TO | సిడి అలవ్స్ | సిడి అలవ్స్ | 2: 0 (0: 0) | |
3. రౌండ్ | 09/09/2017 | 19:45 | హెచ్ | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | 5: 0 (2: 0) | |
4. రౌండ్ | 09/16/2017 | 15:15 | TO | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | 2: 1 (0: 1) | |
5. రౌండ్ | 09/19/2017 | రాత్రి 9.00 గంటలు | హెచ్ | SD ఈబార్ | SD ఈబార్ | 6: 1 (2: 0) | |
6. రౌండ్ | 09/23/2017 | 19:45 | TO | గిరోనా ఎఫ్.సి. | గిరోనా ఎఫ్.సి. | 3: 0 (1: 0) | |
7. రౌండ్ | 10/01/2017 | 15:15 | హెచ్ | యుడి లాస్ పాల్మాస్ | యుడి లాస్ పాల్మాస్ | 3: 0 (0: 0) | |
8. రౌండ్ | 10/14/2017 | 19:45 | TO | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | 1: 1 (0: 1) | |
9. రౌండ్ | 10/21/2017 | 19:45 | హెచ్ | మాలాగా సిఎఫ్ | మాలాగా సిఎఫ్ | 2: 0 (1: 0) | |
10. రౌండ్ | 10/28/2017 | 19:45 | TO | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | 2: 0 (1: 0) | |
11. రౌండ్ | 11/04/2017 | 19:45 | హెచ్ | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | 2: 1 (1: 0) | |
12. రౌండ్ | 11/18/2017 | 15:15 | TO | CD లెగానాస్ | CD లెగానాస్ | 3: 0 (1: 0) | |
13. రౌండ్ | 11/26/2017 | 19:45 | TO | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | 1: 1 (0: 0) | |
14. రౌండ్ | 02/12/2017 | 12:00 | హెచ్ | సెల్టిక్ విగో | సెల్టిక్ విగో | 2: 2 (1: 1) | |
15. రౌండ్ | 12/10/2017 | 19:45 | TO | విల్లారియల్ సిఎఫ్ | విల్లారియల్ సిఎఫ్ | 2: 0 (0: 0) | |
16. రౌండ్ | 12/17/2017 | 19:45 | హెచ్ | డిపోర్టివో లా కొరునా | డిపోర్టివో లా కొరునా | 4: 0 (2: 0) | |
17. రౌండ్ | 12/23/2017 | 12:00 | TO | రియల్ మాడ్రిడ్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | 3: 0 (0: 0) | |
18. రౌండ్ | 01/07/2018 | 15:15 | హెచ్ | UD ని ఎత్తండి | UD ని ఎత్తండి | 3: 0 (2: 0) | |
19. రౌండ్ | 01/14/2018 | 19:45 | TO | నిజమైన సమాజం | నిజమైన సమాజం | 4: 2 (1: 2) | |
20. రౌండ్ | 01/21/2018 | 19:45 | TO | రియల్ బేటిస్ | రియల్ బేటిస్ | 5: 0 (0: 0) | |
21. రౌండ్ | 01/28/2018 | 19:45 | హెచ్ | సిడి అలవ్స్ | సిడి అలవ్స్ | 2: 1 (0: 1) | |
22. రౌండ్ | 02/04/2018 | 15:15 | TO | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | 1: 1 (0: 0) | |
23. రౌండ్ | 02/11/2018 | 15:15 | హెచ్ | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | గెటాఫ్ సిఎఫ్ | 0: 0 (0: 0) | |
24. రౌండ్ | 02/17/2018 | 15:15 | TO | SD ఈబార్ | SD ఈబార్ | 2: 0 (1: 0) | |
25. రౌండ్ | 02/24/2018 | 19:45 | హెచ్ | గిరోనా ఎఫ్.సి. | గిరోనా ఎఫ్.సి. | 6: 1 (4: 1) | |
26. రౌండ్ | 03/01/2018 | 20:00 | TO | యుడి లాస్ పాల్మాస్ | యుడి లాస్ పాల్మాస్ | 1: 1 (1: 0) | |
27. రౌండ్ | 04/03/2018 | 15:15 | హెచ్ | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | అట్లెటికో మాడ్రిడ్ | 1: 0 (1: 0) | |
28. రౌండ్ | 03/10/2018 | 19:45 | TO | మాలాగా సిఎఫ్ | మాలాగా సిఎఫ్ | 2: 0 (2: 0) | |
29. రౌండ్ | 03/18/2018 | 15:15 | హెచ్ | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | అథ్లెటిక్ బిల్బావో | 2: 0 (2: 0) | |
30. రౌండ్ | 03/31/2018 | 19:45 | TO | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | 2: 2 (0: 1) | |
31. రౌండ్ | 04/07/2018 | 19:45 | హెచ్ | CD లెగానాస్ | CD లెగానాస్ | 3: 1 (2: 0) | |
32. రౌండ్ | 04/14/2018 | 15:15 | హెచ్ | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | 2: 1 (1: 0) | |
33. రౌండ్ | 04/17/2018 | 20:00 | TO | సెల్టిక్ విగో | సెల్టిక్ విగో | 2: 2 (1: 1) | |
35. రౌండ్ | 04/29/2018 | 19:45 | TO | డిపోర్టివో లా కొరునా | డిపోర్టివో లా కొరునా | 4: 2 (2: 1) | |
36. రౌండ్ | 05/06/2018 | 19:45 | హెచ్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | 2: 2 (1: 1) | |
34. రౌండ్ | 05/09/2018 | 19:00 | హెచ్ | విల్లారియల్ సిఎఫ్ | విల్లారియల్ సిఎఫ్ | 5: 1 (3: 0) | |
37. రౌండ్ | 05/13/2018 | 19:45 | TO | UD ని ఎత్తండి | UD ని ఎత్తండి | 4: 5 (1: 2) | |
38. రౌండ్ | 05/20/2018 | 19:45 | హెచ్ | నిజమైన సమాజం | నిజమైన సమాజం | 1: 0 (0: 0) | |
కింగ్స్ కప్ 2017/2018 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
4. రౌండ్ | 10/24/2017 | 20:30 | TO | రియల్ ముర్సియా | రియల్ ముర్సియా | 3: 0 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 11/29/2017 | 18:30 | హెచ్ | రియల్ ముర్సియా | రియల్ ముర్సియా | 5: 0 (1: 0) | |
16 వ రౌండ్ | 04/01/2018 | 18:00 | TO | సెల్టిక్ విగో | సెల్టిక్ విగో | 1: 1 (1: 1) | |
16 వ రౌండ్ | 01/11/2018 | 20:30 | హెచ్ | సెల్టిక్ విగో | సెల్టిక్ విగో | 5: 0 (4: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 01/17/2018 | 20:00 | TO | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | 0: 1 (0: 0) | |
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | 01/25/2018 | 20:30 | హెచ్ | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా | 2: 0 (2: 0) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 02/01/2018 | 20:30 | హెచ్ | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | 1: 0 (0: 0) | |
సెమీ-ఫైనల్స్ | 02/08/2018 | 20:30 | TO | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | వాలెన్సియా సిఎఫ్ | 2: 0 (0: 0) | |
చివరి | 04/21/2018 | 20:30 | ఎన్ | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | సెవిల్లా ఎఫ్.సి. | 5: 0 (3: 0) | |
సూపర్ కప్ 2017 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
చివరి | 08/13/2017 | రాత్రి 9.00 గంటలు | హెచ్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | 1: 3 (0: 0) | |
చివరి | 08/16/2017 | 22:00 | TO | రియల్ మాడ్రిడ్ | రియల్ మాడ్రిడ్ | 0: 2 (0: 2) |