ఎవర్టన్ FC »మేనేజర్ చరిత్ర

ఎవర్టన్ FC »మేనేజర్ చరిత్ర



కాలం నిర్వాహకుడు దేశం పుట్టింది
12/22/2019 - 06/30/2024 కార్లో అన్సెలోట్టి ఇటలీ 06/10/1959
12/05/2019 - 12/21/2019 డంకన్ ఫెర్గూసన్ స్కాట్లాండ్ 12/27/1971
07/01/2018 - 12/04/2019 మార్కో సిల్వా పోర్చుగల్ 07/12/1977
11/29/2017 - 06/30/2018 సామ్ అలార్డైస్ ఇంగ్లాండ్ 10/19/1954
10/24/2017 - 11/30/2017 డేవిడ్ అన్స్వర్త్ ఇంగ్లాండ్ 10/16/1973
07/01/2016 - 10/23/2017 రోనాల్డ్ కోమాన్ నెదర్లాండ్స్ 03/21/1963
05/13/2016 - 06/30/2016 జో రాయల్ ఇంగ్లాండ్ 04/08/1949
05/12/2016 - 05/15/2016 డేవిడ్ అన్స్వర్త్ ఇంగ్లాండ్ 10/16/1973
07/01/2013 - 05/11/2016 రాబర్టో మార్టినెజ్ స్పెయిన్ 07/13/1973
03/15/2002 - 06/30/2013 డేవిడ్ మోయెస్ స్కాట్లాండ్ 04/25/1963
07/01/1998 - 03/13/2002 వాల్టర్ స్మిత్ స్కాట్లాండ్ 02/24/1948
06/27/1997 - 06/30/1998 హోవార్డ్ కెండల్ ఇంగ్లాండ్ 05/22/1946
04/05/1997 - 05/31/1997 డేవ్ వాట్సన్ ఇంగ్లాండ్ 11/20/1961
11/10/1994 - 03/27/1997 జో రాయల్ ఇంగ్లాండ్ 04/08/1949
01/08/1994 - 11/05/1994 మైక్ వాకర్ వేల్స్ 11/28/1945
12/08/1993 - 01/03/1994 జిమ్మీ గాబ్రియేల్ స్కాట్లాండ్ 10/10/1940
11/10/1990 - 12/04/1993 హోవార్డ్ కెండల్ ఇంగ్లాండ్ 05/22/1946
11/03/1990 - 11/09/1990 జిమ్మీ గాబ్రియేల్ స్కాట్లాండ్ 10/10/1940
07/01/1987 - 10/31/1990 కోలిన్ హార్వే ఇంగ్లాండ్ 11/16/1944
05/05/1981 - 06/30/1987 హోవార్డ్ కెండల్ ఇంగ్లాండ్ 05/22/1946
02/01/1977 - 05/04/1981 గోర్డాన్ లీ ఇంగ్లాండ్ 07/13/1934
01/10/1977 - 01/31/1977 స్టీవ్ బర్టెన్షా ఇంగ్లాండ్ 11/23/1935
07/01/1973 - 01/10/1977 బిల్లీ బింగ్‌హామ్ ఉత్తర ఐర్లాండ్ 08/05/1931
04/12/1973 - 06/30/1973 టామీ ఎగ్లెస్టన్ ఇంగ్లాండ్ 02/21/1920
04/22/1961 - 04/07/1973 హ్యారీ కాటెరిక్ ఇంగ్లాండ్ 11/26/1919
10/01/1958 - 04/15/1961 జానీ కారీ ఐర్లాండ్ 02/23/1919
02/01/1956 - 09/30/1958 ఇయాన్ బుకాన్ స్కాట్లాండ్ 00/00/1920
09/01/1948 - 01/31/1956 క్లిఫ్ బ్రిటన్ ఇంగ్లాండ్ 08/29/1909
07/01/1939 - 08/31/1948 కెల్లీ ప్రకారం ఇంగ్లాండ్
07/01/1919 - 06/30/1935 థామస్ హెచ్. మక్ఇంతోష్ ఇంగ్లాండ్ 02/24/1879
07/01/1918 - 06/30/1919 W J సాయర్ ఇంగ్లాండ్ 00/00/1870
08/01/1901 - 06/30/1918 విల్ కఫ్ ఇంగ్లాండ్ 00/00/1868
07/01/1889 - 06/30/1901 డిక్ మోలిన్యూక్స్ ఇంగ్లాండ్
07/01/1888 - 06/30/1889 విలియం బార్క్లే ఇంగ్లాండ్ 06/14/1857