యూరోపా లీగ్ 2019/2020 »షెడ్యూల్

యూరోపా లీగ్ 2019/2020 షెడ్యూల్: ఇక్కడ మీరు అన్ని మ్యాచ్‌లను అవలోకనంలో కనుగొంటారు



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1958/1960 1955/1958
గ్రూప్ ఎ
09/19/2019 17:55 అపోల్ నికోసియా - F91 డుడెలాంజ్ 3: 4 (0: 1)
17:55 కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 0)
10/03/2019 20:00 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - అపోల్ నికోసియా 1: 0 (1: 0)
20:00 F91 డుడెలాంజ్ - కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. 1: 4 (0: 3)
10/24/2019 17:55 కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. - అపోల్ నికోసియా 2: 2 (1: 2)
20:00 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - F91 డుడెలాంజ్ 3: 0 (0: 0)
11/07/2019 17:55 అపోల్ నికోసియా - కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
17:55 F91 డుడెలాంజ్ - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 2: 5 (0: 4)
11/28/2019 20:00 F91 డుడెలాంజ్ - అపోల్ నికోసియా 0: 2 (0: 2)
20:00 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
12/12/2019 17:55 అపోల్ నికోసియా - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
17:55 కరాబాఖ్ ఎఫ్.సి. - F91 డుడెలాంజ్ 1: 1 (0: 0)
గ్రూప్ బి
09/19/2019 17:55 డైనమో కీవ్ - మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ 1: 0 (0: 0)
17:55 FC కోపెన్‌హాగన్ - FC లుగానో 1: 0 (0: 0)
10/03/2019 20:00 FC లుగానో - డైనమో కీవ్ 0: 0 (0: 0)
20:00 మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ - FC కోపెన్‌హాగన్ 1: 1 (0: 1)
10/24/2019 20:00 డైనమో కీవ్ - FC కోపెన్‌హాగన్ 1: 1 (0: 1)
20:00 మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ - FC లుగానో 2: 1 (2: 0)
11/07/2019 17:55 FC కోపెన్‌హాగన్ - డైనమో కీవ్ 1: 1 (1: 0)
17:55 FC లుగానో - మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ 0: 0 (0: 0)
11/28/2019 20:00 మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ - డైనమో కీవ్ 4: 3 (1: 2)
20:00 FC లుగానో - FC కోపెన్‌హాగన్ 0: 1 (0: 1)
12/12/2019 17:55 డైనమో కీవ్ - FC లుగానో 1: 1 (0: 1)
17:55 FC కోపెన్‌హాగన్ - మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ 0: 1 (0: 0)
గ్రూప్ సి
09/19/2019 17:55 FC బాసెల్ - ఎఫ్‌కె క్రాస్నోదర్ 5: 0 (2: 0)
17:55 గెటాఫ్ సిఎఫ్ - ట్రాబ్జోన్స్పోర్ 1: 0 (1: 0)
10/03/2019 20:00 ట్రాబ్జోన్స్పోర్ - FC బాసెల్ 2: 2 (1: 1)
20:00 ఎఫ్‌కె క్రాస్నోదర్ - గెటాఫ్ సిఎఫ్ 1: 2 (0: 1)
10/24/2019 20:00 గెటాఫ్ సిఎఫ్ - FC బాసెల్ 0: 1 (0: 1)
20:00 ట్రాబ్జోన్స్పోర్ - ఎఫ్‌కె క్రాస్నోదర్ 0: 2 (0: 0)
11/07/2019 17:55 FC బాసెల్ - గెటాఫ్ సిఎఫ్ 2: 1 (1: 1)
17:55 ఎఫ్‌కె క్రాస్నోదర్ - ట్రాబ్జోన్స్పోర్ 3: 1 (2: 0)
11/28/2019 15:50 ఎఫ్‌కె క్రాస్నోదర్ - FC బాసెల్ 1: 0 (0: 0)
15:50 ట్రాబ్జోన్స్పోర్ - గెటాఫ్ సిఎఫ్ 0: 1 (0: 0)
12/12/2019 17:55 FC బాసెల్ - ట్రాబ్జోన్స్పోర్ 2: 0 (1: 0)
17:55 గెటాఫ్ సిఎఫ్ - ఎఫ్‌కె క్రాస్నోదర్ 3: 0 (0: 0)
గ్రూప్ డి
09/19/2019 17:55 లాస్క్ - రోసెన్‌బోర్గ్ BK 1: 0 (1: 0)
17:55 పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ - స్పోర్టింగ్ సిపి 3: 2 (2: 1)
10/03/2019 20:00 స్పోర్టింగ్ సిపి - లాస్క్ 2: 1 (0: 1)
20:00 రోసెన్‌బోర్గ్ BK - పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ 1: 4 (0: 3)
10/24/2019 20:00 పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ - లాస్క్ 0: 0 (0: 0)
20:00 స్పోర్టింగ్ సిపి - రోసెన్‌బోర్గ్ BK 1: 0 (0: 0)
11/07/2019 17:55 లాస్క్ - పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ 4: 1 (0: 1)
17:55 రోసెన్‌బోర్గ్ BK - స్పోర్టింగ్ సిపి 0: 2 (0: 2)
11/28/2019 20:00 రోసెన్‌బోర్గ్ BK - లాస్క్ 1: 2 (1: 1)
20:00 స్పోర్టింగ్ సిపి - పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ 4: 0 (3: 0)
12/12/2019 17:55 లాస్క్ - స్పోర్టింగ్ సిపి 3: 0 (2: 0)
17:55 పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ - రోసెన్‌బోర్గ్ BK 1: 1 (0: 1)
గ్రూప్ ఇ
09/19/2019 17:55 రెన్నెస్ స్టేడియం - సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 0)
17:55 CFR క్లజ్ - లాజియో రోమ్ 2: 1 (1: 1)
10/03/2019 20:00 సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. - CFR క్లజ్ 2: 0 (1: 0)
20:00 లాజియో రోమ్ - రెన్నెస్ స్టేడియం 2: 1 (0: 0)
10/24/2019 20:00 సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. - లాజియో రోమ్ 2: 1 (0: 1)
20:00 రెన్నెస్ స్టేడియం - CFR క్లజ్ 0: 1 (0: 1)
11/07/2019 17:55 లాజియో రోమ్ - సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
17:55 CFR క్లజ్ - రెన్నెస్ స్టేడియం 1: 0 (0: 0)
11/28/2019 20:00 సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. - రెన్నెస్ స్టేడియం 3: 1 (2: 0)
20:00 లాజియో రోమ్ - CFR క్లజ్ 1: 0 (1: 0)
12/12/2019 17:55 CFR క్లజ్ - సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. 2: 0 (0: 0)
17:55 రెన్నెస్ స్టేడియం - లాజియో రోమ్ 2: 0 (1: 0)
గ్రూప్ ఎఫ్
09/19/2019 17:55 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 3 (0: 1)
17:55 ప్రామాణిక కార్క్ - విటెరియా గుయిమారీస్ 2: 0 (0: 0)
10/03/2019 20:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - ప్రామాణిక కార్క్ 4: 0 (3: 0)
20:00 విటెరియా గుయిమారీస్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 0: 1 (0: 1)
10/24/2019 20:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - విటెరియా గుయిమారీస్ 3: 2 (1: 2)
20:00 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - ప్రామాణిక కార్క్ 2: 1 (1: 0)
11/06/2019 15:50 విటెరియా గుయిమారీస్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
11/07/2019 17:55 ప్రామాణిక కార్క్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 2: 1 (0: 0)
11/28/2019 20:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 2 (1: 0)
20:00 విటెరియా గుయిమారీస్ - ప్రామాణిక కార్క్ 1: 1 (1: 1)
12/12/2019 17:55 ప్రామాణిక కార్క్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (0: 0)
17:55 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - విటెరియా గుయిమారీస్ 2: 3 (2: 1)
గ్రూప్ జి
09/19/2019 20:00 FC పోర్టో - బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ 2: 1 (2: 1)
20:00 రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. - ఫెయినూర్డ్ 1: 0 (1: 0)
10/03/2019 17:55 బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ - రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. 2: 1 (0: 1)
17:55 ఫెయినూర్డ్ - FC పోర్టో 2: 0 (0: 0)
10/24/2019 17:55 బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ - ఫెయినూర్డ్ 2: 0 (2: 0)
17:55 FC పోర్టో - రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (1: 1)
11/07/2019 20:00 ఫెయినూర్డ్ - బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ 1: 1 (1: 0)
20:00 రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. - FC పోర్టో 2: 0 (0: 0)
11/28/2019 17:55 బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ - FC పోర్టో 1: 2 (1: 0)
17:55 ఫెయినూర్డ్ - రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 0)
12/12/2019 20:00 రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. - బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ 1: 1 (1: 0)
20:00 FC పోర్టో - ఫెయినూర్డ్ 3: 2 (3: 2)
గ్రూప్ హెచ్
09/19/2019 20:00 పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ - CSKA మాస్కో 5: 1 (0: 1)
20:00 ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా - ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి 1: 1 (0: 1)
10/03/2019 17:55 CSKA మాస్కో - ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా 0: 2 (0: 0)
17:55 ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి - పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ 0: 3 (0: 2)
10/24/2019 17:55 CSKA మాస్కో - ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి 0: 1 (0: 0)
17:55 పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ - ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా 0: 1 (0: 1)
11/07/2019 20:00 ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి - CSKA మాస్కో 0: 0 (0: 0)
20:00 ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా - పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ 6: 0 (3: 0)
11/28/2019 17:55 CSKA మాస్కో - పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ 1: 1 (0: 0)
17:55 ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి - ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా 2: 2 (1: 1)
12/12/2019 20:00 ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా - CSKA మాస్కో 0: 1 (0: 0)
20:00 పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ - ఫెరెన్క్వారోస్ టిసి 1: 1 (1: 0)
గ్రూప్ I.
09/19/2019 20:00 KAA జెంట్ - AS సెయింట్-ఎటియన్నే 3: 2 (2: 1)
20:00 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - FC అలెగ్జాండ్రియా 3: 1 (2: 0)
10/03/2019 17:55 AS సెయింట్-ఎటియన్నే - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 1: 1 (1: 1)
17:55 FC అలెగ్జాండ్రియా - KAA జెంట్ 1: 1 (0: 1)
10/24/2019 17:55 AS సెయింట్-ఎటియన్నే - FC అలెగ్జాండ్రియా 1: 1 (1: 1)
17:55 KAA జెంట్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 2: 2 (1: 2)
11/07/2019 20:00 FC అలెగ్జాండ్రియా - AS సెయింట్-ఎటియన్నే 2: 2 (0: 1)
20:00 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - KAA జెంట్ 1: 3 (1: 0)
11/28/2019 17:55 AS సెయింట్-ఎటియన్నే - KAA జెంట్ 0: 0 (0: 0)
17:55 FC అలెగ్జాండ్రియా - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 0: 1 (0: 1)
12/12/2019 20:00 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - AS సెయింట్-ఎటియన్నే 1: 0 (0: 0)
20:00 KAA జెంట్ - FC అలెగ్జాండ్రియా 2: 1 (2: 0)
గ్రూప్ జె
09/19/2019 20:00 ఎ.ఎస్.రోమా - ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ 4: 0 (1: 0)
20:00 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - వోల్ఫ్స్‌బెర్గర్ ఎసి 0: 4 (0: 3)
10/03/2019 17:55 వోల్ఫ్స్‌బెర్గర్ ఎసి - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 1 (0: 1)
17:55 ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 1 (0: 0)
10/24/2019 17:55 ఎ.ఎస్.రోమా - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 1: 1 (1: 0)
17:55 ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ - వోల్ఫ్స్‌బెర్గర్ ఎసి 1: 0 (0: 0)
11/07/2019 20:00 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 1 (1: 0)
20:00 వోల్ఫ్స్‌బెర్గర్ ఎసి - ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ 0: 3 (0: 0)
11/28/2019 17:55 ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ - ఎ.ఎస్.రోమా 0: 3 (0: 3)
17:55 వోల్ఫ్స్‌బెర్గర్ ఎసి - బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ 0: 1 (0: 0)
12/12/2019 20:00 ఎ.ఎస్.రోమా - వోల్ఫ్స్‌బెర్గర్ ఎసి 2: 2 (2: 1)
20:00 బోర్. ముంచెంగ్‌లాడ్‌బాచ్ - ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ 1: 2 (1: 1)
గ్రూప్ కె
09/19/2019 20:00 స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా - బెసిక్తాస్ 4: 2 (1: 2)
20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - స్పోర్టింగ్ బ్రాగా 0: 1 (0: 0)
10/03/2019 17:55 బెసిక్తాస్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 0: 1 (0: 0)
17:55 స్పోర్టింగ్ బ్రాగా - స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా 2: 2 (1: 1)
10/24/2019 17:55 బెసిక్తాస్ - స్పోర్టింగ్ బ్రాగా 1: 2 (0: 1)
17:55 స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 2 (1: 0)
11/07/2019 20:00 స్పోర్టింగ్ బ్రాగా - బెసిక్తాస్ 3: 1 (2: 1)
20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా 1: 0 (0: 0)
11/28/2019 17:55 బెసిక్తాస్ - స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా 2: 1 (0: 1)
17:55 స్పోర్టింగ్ బ్రాగా - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 3: 3 (1: 3)
12/12/2019 20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - బెసిక్తాస్ 4: 0 (0: 0)
20:00 స్లోవన్ బ్రాటిస్లావా - స్పోర్టింగ్ బ్రాగా 2: 4 (1: 1)
గ్రూప్ ఎల్
09/19/2019 20:00 పార్టిజాన్ - AZ అల్క్మార్ 2: 2 (1: 1)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - ఎఫ్‌కె అస్తానా 1: 0 (0: 0)
10/03/2019 15:50 ఎఫ్‌కె అస్తానా - పార్టిజాన్ 1: 2 (0: 1)
17:55 AZ అల్క్మార్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 0 (0: 0)
10/24/2019 17:55 AZ అల్క్మార్ - ఎఫ్‌కె అస్తానా 6: 0 (2: 0)
17:55 పార్టిజాన్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 1 (0: 1)
11/07/2019 15:50 ఎఫ్‌కె అస్తానా - AZ అల్క్మార్ 0: 5 (0: 1)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - పార్టిజాన్ 3: 0 (2: 0)
11/28/2019 15:50 ఎఫ్‌కె అస్తానా - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 1 (0: 1)
17:55 AZ అల్క్మార్ - పార్టిజాన్ 2: 2 (0: 2)
12/12/2019 20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - AZ అల్క్మార్ 4: 0 (0: 0)
20:00 పార్టిజాన్ - ఎఫ్‌కె అస్తానా 4: 1 (3: 0)
32 వ రౌండ్
02/20/2020 17:55 స్పోర్టింగ్ సిపి - ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ 3: 1 (2: 0)
17:55 గెటాఫ్ సిఎఫ్ - AFC అజాక్స్ 2: 0 (1: 0)
17:55 FC కోపెన్‌హాగన్ - సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 1)
17:55 CFR క్లజ్ - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 1: 1 (0: 0)
17:55 క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 1 (1: 1)
17:55 పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ - ఇంటర్ 0: 2 (0: 0)
17:55 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ 4: 1 (2: 0)
17:55 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 2: 1 (0: 0)
20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా 4: 0 (1: 0)
20:00 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - FC పోర్టో 2: 1 (1: 0)
20:00 అపోల్ నికోసియా - FC బాసెల్ 0: 3 (0: 1)
20:00 ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ - ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
20:00 AZ అల్క్మార్ - లాస్క్ 1: 1 (0: 1)
20:00 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ 2: 1 (0: 0)
20:00 ఎ.ఎస్.రోమా - KAA జెంట్ 1: 0 (1: 0)
20:00 రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. - స్పోర్టింగ్ బ్రాగా 3: 2 (0: 1)
02/26/2020 ఐదు గంటలకు స్పోర్టింగ్ బ్రాగా - రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
02/27/2020 17:55 ఎస్పానియోల్ బార్సిలోనా - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 3: 2 (1: 1)
17:55 ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ - స్పోర్టింగ్ సిపి 4: 1 (2: 0, 3: 1) aet
17:55 FC పోర్టో - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 3 (0: 1)
17:55 FC బాసెల్ - అపోల్ నికోసియా 1: 0 (1: 0)
17:55 లాస్క్ - AZ అల్క్మార్ 2: 0 (1: 0)
17:55 మాల్మో ఎఫ్ఎఫ్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 0: 3 (0: 1)
17:55 KAA జెంట్ - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 1 (1: 1)
20:00 AFC అజాక్స్ - గెటాఫ్ సిఎఫ్ 2: 1 (1: 1)
20:00 సెల్టిక్ ఎఫ్.సి. - FC కోపెన్‌హాగన్ 1: 3 (0: 0)
20:00 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - CFR క్లజ్ 0: 0 (0: 0)
20:00 ఆర్సెనల్ ఎఫ్.సి. - ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ 1: 2 (0: 0, 0: 1) aet
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 5: 0 (3: 0)
20:00 ఇంటర్ - పిఎఫ్‌సి లుడోగోరెట్స్ రాజ్‌గ్రాడ్ 2: 1 (2: 1)
20:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 3: 3 (2: 1)
02/28/2020 ఐదు గంటలకు ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 2: 2 (1: 1)
16 వ రౌండ్
03/12/2020 ఇంటర్ - గెటాఫ్ సిఎఫ్ dnp
సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - ఎ.ఎస్.రోమా dnp
17:55 ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ - FC కోపెన్‌హాగన్ 1: 0 (0: 0)
17:55 ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ - FC బాసెల్ 0: 3 (0: 1)
17:55 లాస్క్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 5 (0: 1)
20:00 ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ - వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ 1: 1 (0: 0)
20:00 రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 3 (0: 1)
20:00 VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 1: 2 (0: 1)
08/05/2020 17:55 FC కోపెన్‌హాగన్ - ఇస్తాంబుల్ బసక్సేహిర్ 3: 0 (1: 0)
17:55 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - VfL వోల్ఫ్స్‌బర్గ్ 3: 0 (0: 0)
20:00 ఇంటర్ - గెటాఫ్ సిఎఫ్ 2: 0 (1: 0)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - లాస్క్ 2: 1 (0: 0)
08/06/2020 17:55 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. 1: 0 (0: 0)
17:55 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 0 (2: 0)
20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ 1: 0 (1: 0)
20:00 FC బాసెల్ - ఐన్‌ట్రాచ్ట్ ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్ 1: 0 (0: 0)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్
08/10/2020 20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - FC కోపెన్‌హాగన్ 1: 0 (0: 0, 0: 0) aet
20:00 ఇంటర్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 2: 1 (2: 1)
08/11/2020 20:00 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - FC బాసెల్ 4: 1 (2: 0)
20:00 వుల్వర్‌హాంప్టన్ వాండరర్స్ - సెవిల్లా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
సెమీ-ఫైనల్స్
08/16/2020 20:00 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 1 (1: 1)
08/17/2020 20:00 ఇంటర్ - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 5: 0 (1: 0)
చివరి
08/21/2020 20:00 సెవిల్లా ఎఫ్.సి. - ఇంటర్ 3: 2 (2: 2)