ఎంపోలి ఎఫ్‌సి »మేనేజర్ చరిత్ర



ఎంపోలి ఎఫ్‌సి »మేనేజర్ చరిత్ర



కాలం నిర్వాహకుడు దేశం పుట్టింది
08/19/2020 - 06/30/2022 అలెస్సియో డియోనిసి ఇటలీ 04/01/1980
01/26/2020 - 08/11/2020 పాస్క్వెల్ మారినో ఇటలీ 07/13/1962
11/14/2019 - 01/25/2020 రాబర్టో ముజ్జీ ఇటలీ 09/21/1971
06/18/2019 - 11/12/2019 క్రిస్టియన్ బుచ్చి ఇటలీ 05/30/1977
03/13/2019 - 06/30/2019 Ure రేలియో ఆండ్రియాజోలి ఇటలీ 11/05/1953
11/06/2018 - 03/13/2019 గియుసేప్ ఇచిని ఇటలీ 05/07/1964
12/18/2017 - 11/05/2018 Ure రేలియో ఆండ్రియాజోలి ఇటలీ 11/05/1953
07/01/2017 - 12/17/2017 విన్సెంజో వివారిని ఇటలీ 01/02/1966
07/01/2016 - 06/30/2017 గియోవన్నీ మార్టుసిఎల్లో ఇటలీ 08/19/1971
06/10/2015 - 06/30/2016 మార్కో గియాంపాలో ఇటలీ 08/02/1967
06/25/2012 - 06/04/2015 మౌరిజియో సారీ ఇటలీ 01/10/1959
02/12/2012 - 06/30/2012 అల్ఫ్రెడో అగ్లియెట్టి ఇటలీ 09/16/1970
11/21/2011 - 02/12/2012 గైడో కార్బోని ఇటలీ 01/27/1963
10/03/2011 - 11/20/2011 గియుసేప్ పిల్లాన్ ఇటలీ 02/08/1956
06/06/2010 - 10/02/2011 అల్ఫ్రెడో అగ్లియెట్టి ఇటలీ 09/16/1970
07/01/2009 - 06/30/2010 సాల్వటోర్ కాంపిలోంగో ఇటలీ 09/01/1961
07/01/2008 - 06/30/2009 సిల్వియో బల్దిని ఇటలీ 09/11/1958
03/31/2008 - 06/30/2008 లుయిగి కాగ్ని ఇటలీ 06/14/1950
11/27/2007 - 03/30/2008 అల్బెర్టో మలేసాని ఇటలీ 06/05/1954
01/21/2006 - 11/26/2007 లుయిగి కాగ్ని ఇటలీ 06/14/1950
07/01/2004 - 01/19/2006 మారియో సోమా ఇటలీ 09/17/1963
10/20/2003 - 06/30/2004 అటిలియో పెరోట్టి ఇటలీ 03/03/1946
07/01/2003 - 06/30/2004 డేనియల్ బల్దిని ఇటలీ 02/21/1964
12/01/1999 - 06/30/2003 సిల్వియో బల్దిని ఇటలీ 09/11/1958
07/01/1999 - 11/30/1999 ఎలియో గుస్టినెట్టి ఇటలీ 03/29/1955
02/01/1999 - 06/30/1999 కొరాడో ఓరికో ఇటలీ 04/16/1940
07/01/1998 - 02/14/1999 మౌరో సాండ్రియానీ ఇటలీ 09/26/1954
03/07/1995 - 06/30/1995 వాల్టర్ నికోలెట్టి ఇటలీ 11/04/1952
07/01/1993 - 06/30/1998 లూసియానో ​​స్పాలెట్టి ఇటలీ 03/07/1959
07/01/1992 - 06/30/1993 వాల్టర్ నికోలెట్టి ఇటలీ 11/04/1952
07/01/1991 - 06/30/1992 ఫ్రాన్సిస్కో గైడోలిన్ ఇటలీ 10/03/1955
01/14/1991 - 06/30/1991 జియాంపిరో విటాలి ఇటలీ 08/01/1940
07/01/1989 - 06/30/1991 విన్సెంజో మాంటెఫస్కో ఇటలీ 04/26/1945
07/01/1988 - 06/30/1990 ఫెర్డినాండో డోనాటి ఇటలీ 07/06/1949
07/01/1988 - 05/31/1989 లుయిగి సిమోని ఇటలీ 01/22/1939
07/01/1985 - 06/30/1988 గేటానో సాల్వెమిని ఇటలీ 01/15/1942
07/01/1983 - 06/30/1985 విన్సెంజో గురిని ఇటలీ 10/30/1953
07/01/1982 - 06/30/1983 జియాంపిరో విటాలి ఇటలీ 08/01/1940
07/01/1978 - 06/30/1981 గేటానో సాల్వెమిని ఇటలీ 01/15/1942
07/01/1977 - 06/30/1978 జియాంపిరో విటాలి ఇటలీ 08/01/1940
07/01/1976 - 06/30/1977 బ్రూనో జార్జి ఇటలీ 11/20/1940
07/01/1972 - 06/30/1974 మౌరిజియో బ్రూనో ఇటలీ 09/21/1933