కోపా లిబర్టాడోర్స్ »ఛాంపియన్స్

కోపా లిబర్టాడోర్స్ »ఛాంపియన్స్



సంవత్సరం విజేత దేశం
2020 తాటి చెట్లు తాటి చెట్లు బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2019 ఫ్లేమెంగో ఆర్జే ఫ్లేమెంగో ఆర్జే బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2018 నదీ ఫలకము నదీ ఫలకము అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
2017 గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2016 జాతీయ అథ్లెటిక్ జాతీయ అథ్లెటిక్ కొలంబియా కొలంబియా
2015. నదీ ఫలకము నదీ ఫలకము అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
2014 శాన్ లోరెంజో శాన్ లోరెంజో అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
2013 అట్లాటికో మినిరో అట్లాటికో మినిరో బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2012 కొరింథీన్స్ ఎస్పీ కొరింథీన్స్ ఎస్పీ బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2011 శాంటాస్ ఎఫ్.సి. శాంటాస్ ఎఫ్.సి. బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2010 అంతర్జాతీయ అంతర్జాతీయ బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2009 విద్యార్థులు విద్యార్థులు అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
2008 LDU క్విటో LDU క్విటో ఈక్వెడార్ ఈక్వెడార్
2007 బోకా జూనియర్స్ బోకా జూనియర్స్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
2006 అంతర్జాతీయ అంతర్జాతీయ బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2005 సావో పాలో ఎఫ్.సి. సావో పాలో ఎఫ్.సి. బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
2004 ఒకసారి కాల్డాస్ ఒకసారి కాల్డాస్ కొలంబియా కొలంబియా
2003 బోకా జూనియర్స్ బోకా జూనియర్స్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
2002 ఒలింపియా క్లబ్ ఒలింపియా క్లబ్ పరాగ్వే పరాగ్వే
2001 బోకా జూనియర్స్ బోకా జూనియర్స్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
2000 బోకా జూనియర్స్ బోకా జూనియర్స్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1999 తాటి చెట్లు తాటి చెట్లు బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1998 వాస్కో డా గామా వాస్కో డా గామా బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1997 క్రూయిజ్ క్రూయిజ్ బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
పంతొమ్మిది తొంభై ఆరు నదీ ఫలకము నదీ ఫలకము అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
పంతొమ్మిది తొంభై ఐదు గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1994 వెలెజ్ సార్స్‌ఫీల్డ్ వెలెజ్ సార్స్‌ఫీల్డ్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1993 సావో పాలో ఎఫ్.సి. సావో పాలో ఎఫ్.సి. బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1992 సావో పాలో ఎఫ్.సి. సావో పాలో ఎఫ్.సి. బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1991 కోలో-కోలో కోలో-కోలో మిరప మిరప
1990 ఒలింపియా క్లబ్ ఒలింపియా క్లబ్ పరాగ్వే పరాగ్వే
1989 జాతీయ అథ్లెటిక్ జాతీయ అథ్లెటిక్ కొలంబియా కొలంబియా
1988 జాతీయ జాతీయ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే
1987 పెనారోల్ పెనారోల్ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే
1986 నదీ ఫలకము నదీ ఫలకము అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1985 అర్జెంటీనాస్ జూనియర్స్ అర్జెంటీనాస్ జూనియర్స్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1984 స్వతంత్ర స్వతంత్ర అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1983 గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే గ్రెమియో పోర్టో అలెగ్రే బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1982 పెనారోల్ పెనారోల్ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే
1981 ఫ్లేమెంగో ఆర్జే ఫ్లేమెంగో ఆర్జే బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1980 జాతీయ జాతీయ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే
1979 ఒలింపియా క్లబ్ ఒలింపియా క్లబ్ పరాగ్వే పరాగ్వే
1978 బోకా జూనియర్స్ బోకా జూనియర్స్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1977 బోకా జూనియర్స్ బోకా జూనియర్స్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1976 క్రూయిజ్ క్రూయిజ్ బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1975 స్వతంత్ర స్వతంత్ర అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1974 స్వతంత్ర స్వతంత్ర అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1973 స్వతంత్ర స్వతంత్ర అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1972 స్వతంత్ర స్వతంత్ర అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1971 జాతీయ జాతీయ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే
1970 విద్యార్థులు విద్యార్థులు అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1969 విద్యార్థులు విద్యార్థులు అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1968 విద్యార్థులు విద్యార్థులు అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1967 రేసింగ్ క్లబ్ రేసింగ్ క్లబ్ అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1966 పెనారోల్ పెనారోల్ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే
1965 స్వతంత్ర స్వతంత్ర అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1964 స్వతంత్ర స్వతంత్ర అర్జెంటీనా అర్జెంటీనా
1963 శాంటాస్ ఎఫ్.సి. శాంటాస్ ఎఫ్.సి. బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1962 శాంటాస్ ఎఫ్.సి. శాంటాస్ ఎఫ్.సి. బ్రెజిల్ బ్రెజిల్
1961 పెనారోల్ పెనారోల్ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే
1960 పెనారోల్ పెనారోల్ ఉరుగ్వే ఉరుగ్వే