ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2019/2020 »షెడ్యూల్



ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2019/2020 షెడ్యూల్: ఇక్కడ మీరు అన్ని మ్యాచ్‌లను అవలోకనంలో కనుగొంటారు



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956


గ్రూప్ ఎ
09/18/2019 17:55 క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి - గలాటసారే 0: 0 (0: 0)
20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - రియల్ మాడ్రిడ్ 3: 0 (2: 0)
10/01/2019 17:55 రియల్ మాడ్రిడ్ - క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 2: 2 (0: 2)
20:00 గలాటసారే - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 0: 1 (0: 0)
10/22/2019 20:00 క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 0: 5 (0: 1)
20:00 గలాటసారే - రియల్ మాడ్రిడ్ 0: 1 (0: 1)
11/06/2019 20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 1: 0 (1: 0)
20:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - గలాటసారే 6: 0 (4: 0)
11/26/2019 17:55 గలాటసారే - క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 1: 1 (1: 0)
20:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 2: 2 (1: 0)
12/11/2019 20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - గలాటసారే 5: 0 (2: 0)
20:00 క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి - రియల్ మాడ్రిడ్ 1: 3 (0: 0)
గ్రూప్ బి
09/18/2019 17:55 ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 2 (1: 2)
20:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఎర్ర నక్షత్రం 3: 0 (1: 0)
10/01/2019 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 7 (1: 2)
20:00 ఎర్ర నక్షత్రం - ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ 3: 1 (0: 1)
10/22/2019 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఎర్ర నక్షత్రం 5: 0 (3: 0)
20:00 ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 3 (1: 1)
11/06/2019 17:55 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ 2: 0 (0: 0)
20:00 ఎర్ర నక్షత్రం - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 4 (0: 1)
11/26/2019 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ 4: 2 (1: 2)
20:00 ఎర్ర నక్షత్రం - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 6 (0: 1)
12/11/2019 20:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 3: 1 (2: 1)
20:00 ఒలింపియాకోస్ పిరానస్ - ఎర్ర నక్షత్రం 1: 0 (0: 0)
గ్రూప్ సి
09/18/2019 20:00 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 3 (0: 2)
20:00 డైనమో జాగ్రెబ్ - అట్లాంటా 4: 0 (3: 0)
10/01/2019 17:55 అట్లాంటా - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 1: 2 (1: 1)
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - డైనమో జాగ్రెబ్ 2: 0 (0: 0)
10/22/2019 17:55 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - డైనమో జాగ్రెబ్ 2: 2 (1: 1)
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - అట్లాంటా 5: 1 (2: 1)
11/06/2019 20:00 డైనమో జాగ్రెబ్ - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 3: 3 (1: 1)
20:00 అట్లాంటా - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 1 (0: 1)
11/26/2019 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 1: 1 (0: 0)
20:00 అట్లాంటా - డైనమో జాగ్రెబ్ 2: 0 (1: 0)
12/11/2019 17:55 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - అట్లాంటా 0: 3 (0: 0)
17:55 డైనమో జాగ్రెబ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 4 (1: 1)
గ్రూప్ డి
09/18/2019 20:00 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - జువెంటస్ 2: 2 (0: 0)
20:00 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - లోకోమోటివ్ మాస్కో 1: 2 (1: 2)
10/01/2019 20:00 జువెంటస్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 3: 0 (1: 0)
20:00 లోకోమోటివ్ మాస్కో - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 0: 2 (0: 0)
10/22/2019 17:55 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 1: 0 (0: 0)
20:00 జువెంటస్ - లోకోమోటివ్ మాస్కో 2: 1 (0: 1)
11/06/2019 17:55 లోకోమోటివ్ మాస్కో - జువెంటస్ 1: 2 (1: 1)
20:00 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 2: 1 (1: 0)
11/26/2019 17:55 లోకోమోటివ్ మాస్కో - బేయర్ లెవెర్కుసేన్ 0: 2 (0: 1)
20:00 జువెంటస్ - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 1: 0 (1: 0)
12/11/2019 20:00 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - లోకోమోటివ్ మాస్కో 2: 0 (1: 0)
20:00 బేయర్ లెవెర్కుసేన్ - జువెంటస్ 0: 2 (0: 0)
గ్రూప్ ఇ
09/17/2019 20:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 0 (0: 0)
20:00 ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ - KRC Genk 6: 2 (5: 1)
02/10/2019 17:55 KRC Genk - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 0: 0 (0: 0)
20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ 4: 3 (3: 1)
10/23/2019 20:00 ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 3 (1: 1)
20:00 KRC Genk - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 4 (0: 1)
11/05/2019 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - KRC Genk 2: 1 (1: 1)
20:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ 1: 1 (1: 1)
11/27/2019 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 1 (0: 1)
20:00 KRC Genk - ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ 1: 4 (0: 2)
12/10/2019 17:55 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - KRC Genk 4: 0 (3: 0)
17:55 ఆర్బి సాల్జ్‌బర్గ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 2 (0: 0)
గ్రూప్ ఎఫ్
09/17/2019 17:55 ఇంటర్ - స్లావియా ప్రేగ్ 1: 1 (0: 0)
20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 0: 0 (0: 0)
02/10/2019 17:55 స్లావియా ప్రేగ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 2 (0: 1)
20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - ఇంటర్ 2: 1 (0: 1)
10/23/2019 20:00 ఇంటర్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 0 (1: 0)
20:00 స్లావియా ప్రేగ్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 1: 2 (0: 1)
11/05/2019 17:55 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - స్లావియా ప్రేగ్ 0: 0 (0: 0)
20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - ఇంటర్ 3: 2 (0: 2)
11/27/2019 20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 3: 1 (2: 0)
20:00 స్లావియా ప్రేగ్ - ఇంటర్ 1: 3 (1: 1)
12/10/2019 20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - స్లావియా ప్రేగ్ 2: 1 (1: 1)
20:00 ఇంటర్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 1: 2 (1: 1)
గ్రూప్ జి
09/17/2019 17:55 ఒలింపిక్ లియోన్ - జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ 1: 1 (0: 1)
20:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - ఆర్బి లీప్జిగ్ 1: 2 (0: 0)
02/10/2019 20:00 జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 3: 1 (1: 0)
20:00 ఆర్బి లీప్జిగ్ - ఒలింపిక్ లియోన్ 0: 2 (0: 1)
10/23/2019 17:55 ఆర్బి లీప్జిగ్ - జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ 2: 1 (0: 1)
20:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - ఒలింపిక్ లియోన్ 2: 1 (1: 0)
11/05/2019 17:55 జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 2 (0: 1)
20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 3: 1 (2: 0)
11/27/2019 17:55 జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ - ఒలింపిక్ లియోన్ 2: 0 (1: 0)
20:00 ఆర్బి లీప్జిగ్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 2: 2 (0: 1)
12/10/2019 20:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - జెనిట్ సెయింట్ పీటర్స్బర్గ్ 3: 0 (0: 0)
20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 2: 2 (0: 2)
గ్రూప్ హెచ్
09/17/2019 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 0: 1 (0: 0)
20:00 AFC అజాక్స్ - లిల్లే OSC 3: 0 (1: 0)
02/10/2019 20:00 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - AFC అజాక్స్ 0: 3 (0: 2)
20:00 లిల్లే OSC - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 1: 2 (1: 1)
10/23/2019 17:55 AFC అజాక్స్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 0: 1 (0: 0)
20:00 లిల్లే OSC - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 1: 1 (0: 0)
11/05/2019 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - AFC అజాక్స్ 4: 4 (1: 3)
20:00 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - లిల్లే OSC 4: 1 (0: 1)
11/27/2019 17:55 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 2: 2 (1: 1)
20:00 లిల్లే OSC - AFC అజాక్స్ 0: 2 (0: 1)
12/10/2019 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - లిల్లే OSC 2: 1 (2: 0)
20:00 AFC అజాక్స్ - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 0: 1 (0: 1)
16 వ రౌండ్
02/18/2020 20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 2: 1 (0: 0)
20:00 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 0 (1: 0)
02/19/2020 20:00 అట్లాంటా - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 4: 1 (2: 0)
20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఆర్బి లీప్జిగ్ 0: 1 (0: 0)
02/25/2020 20:00 చెల్సియా ఎఫ్.సి. - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 3 (0: 0)
20:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 1: 1 (1: 0)
02/26/2020 20:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 2 (0: 0)
20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - జువెంటస్ 1: 0 (1: 0)
03/10/2020 20:00 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - అట్లాంటా 3: 4 (1: 2)
20:00 ఆర్బి లీప్జిగ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 3: 0 (2: 0)
03/11/2020 20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 0 (2: 0)
20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 2: 3 (1: 0, 1: 0) aet
08/07/2020 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - రియల్ మాడ్రిడ్ 2: 1 (1: 1)
20:00 జువెంటస్ - ఒలింపిక్ లియోన్ 2: 1 (1: 1)
08/08/2020 20:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - చెల్సియా ఎఫ్.సి. 4: 1 (2: 1)
20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 3: 1 (3: 1)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్
08/12/2020 20:00 అట్లాంటా - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 1: 2 (1: 0)
08/13/2020 20:00 ఆర్బి లీప్జిగ్ - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 2: 1 (0: 0)
08/14/2020 20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 2: 8 (1: 4)
08/15/2020 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - ఒలింపిక్ లియోన్ 1: 3 (0: 1)
సెమీ-ఫైనల్స్
08/18/2020 20:00 ఆర్బి లీప్జిగ్ - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 0: 3 (0: 2)
08/19/2020 20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 3 (0: 2)
చివరి
08/23/2020 20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 1 (0: 0)