ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018/2019 »షెడ్యూల్



ఛాంపియన్స్ లీగ్ 2018/2019 షెడ్యూల్: ఇక్కడ మీరు అన్ని మ్యాచ్‌లను అవలోకనంలో కనుగొంటారు



2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956


గ్రూప్ ఎ
09/18/2018 20:00 AS మొనాకో - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 1: 2 (1: 2)
20:00 క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 1 (0: 0)
10/03/2018 20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - AS మొనాకో 3: 0 (0: 0)
20:00 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 3: 1 (1: 1)
10/24/2018 17:55 క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి - AS మొనాకో 1: 1 (1: 1)
20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 4: 0 (1: 0)
11/06/2018 17:55 AS మొనాకో - క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 0: 4 (0: 3)
20:00 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 2: 0 (1: 0)
11/28/2018 17:55 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - AS మొనాకో 2: 0 (2: 0)
20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి 0: 0 (0: 0)
12/11/2018 20:00 AS మొనాకో - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 0: 2 (0: 1)
20:00 క్లబ్ బ్రగ్గే కెవి - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 0: 0 (0: 0)
గ్రూప్ బి
09/18/2018 17:55 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ 4: 0 (1: 0)
17:55 ఇంటర్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 1 (0: 0)
10/03/2018 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 2: 4 (0: 2)
20:00 పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ - ఇంటర్ 1: 2 (1: 1)
10/24/2018 17:55 పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 2 (1: 1)
20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - ఇంటర్ 2: 0 (1: 0)
11/06/2018 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ 2: 1 (0: 1)
20:00 ఇంటర్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 1: 1 (0: 0)
11/28/2018 20:00 పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 1: 2 (0: 0)
20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - ఇంటర్ 1: 0 (0: 0)
12/11/2018 20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 1: 1 (1: 0)
20:00 ఇంటర్ - పిఎస్‌వి ఐండ్‌హోవెన్ 1: 1 (0: 1)
గ్రూప్ సి
09/18/2018 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 3: 2 (2: 1)
20:00 ఎర్ర నక్షత్రం - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 0: 0 (0: 0)
10/03/2018 17:55 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - ఎర్ర నక్షత్రం 6: 1 (4: 0)
20:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 0 (0: 0)
10/24/2018 20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 2: 2 (0: 1)
20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఎర్ర నక్షత్రం 4: 0 (2: 0)
11/06/2018 17:55 ఎర్ర నక్షత్రం - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 0 (2: 0)
20:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 1: 1 (0: 1)
11/28/2018 20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 2: 1 (2: 1)
20:00 ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి - ఎర్ర నక్షత్రం 3: 1 (2: 0)
12/11/2018 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఎస్‌ఎస్‌సి నాపోలి 1: 0 (1: 0)
20:00 ఎర్ర నక్షత్రం - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 1: 4 (0: 2)
గ్రూప్ డి
09/18/2018 20:00 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - FC పోర్టో 1: 1 (0: 0)
20:00 గలాటసారే - లోకోమోటివ్ మాస్కో 3: 0 (1: 0)
10/03/2018 17:55 లోకోమోటివ్ మాస్కో - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 0: 1 (0: 0)
20:00 FC పోర్టో - గలాటసారే 1: 0 (0: 0)
10/24/2018 20:00 లోకోమోటివ్ మాస్కో - FC పోర్టో 1: 3 (1: 2)
20:00 గలాటసారే - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 0: 0 (0: 0)
11/06/2018 20:00 FC పోర్టో - లోకోమోటివ్ మాస్కో 4: 1 (2: 0)
20:00 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - గలాటసారే 2: 0 (1: 0)
11/28/2018 17:55 లోకోమోటివ్ మాస్కో - గలాటసారే 2: 0 (1: 0)
20:00 FC పోర్టో - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 3: 1 (0: 0)
12/11/2018 17:55 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - లోకోమోటివ్ మాస్కో 1: 0 (0: 0)
17:55 గలాటసారే - FC పోర్టో 2: 3 (1: 2)
గ్రూప్ ఇ
09/19/2018 17:55 AFC అజాక్స్ - AEK ఏథెన్ 3: 0 (0: 0)
20:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 2 (0: 1)
10/02/2018 20:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - AFC అజాక్స్ 1: 1 (1: 1)
20:00 AEK ఏథెన్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 2: 3 (0: 2)
10/23/2018 17:55 AEK ఏథెన్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 2 (0: 0)
20:00 AFC అజాక్స్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 1: 0 (0: 0)
11/07/2018 20:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - AFC అజాక్స్ 1: 1 (1: 0)
20:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - AEK ఏథెన్ 2: 0 (1: 0)
11/27/2018 17:55 AEK ఏథెన్ - AFC అజాక్స్ 0: 2 (0: 0)
20:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - ఎస్ఎల్ బెంఫికా 5: 1 (3: 0)
12/12/2018 20:00 AFC అజాక్స్ - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 3: 3 (0: 1)
20:00 ఎస్ఎల్ బెంఫికా - AEK ఏథెన్ 1: 0 (0: 0)
గ్రూప్ ఎఫ్
09/19/2018 17:55 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 2: 2 (1: 2)
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - ఒలింపిక్ లియోన్ 1: 2 (0: 2)
10/02/2018 17:55 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 2 (1: 1)
20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 2: 2 (0: 1)
10/23/2018 20:00 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - మాంచెస్టర్ నగరం 0: 3 (0: 2)
20:00 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - ఒలింపిక్ లియోన్ 3: 3 (1: 1)
11/07/2018 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 6: 0 (2: 0)
20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 2: 2 (2: 0)
11/27/2018 20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 2 (0: 0)
20:00 1899 హోఫెన్‌హీమ్ - షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ 2: 3 (2: 2)
12/12/2018 20:00 షాఖ్తర్ దొనేత్సక్ - ఒలింపిక్ లియోన్ 1: 1 (1: 0)
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - 1899 హోఫెన్‌హీమ్ 2: 1 (1: 1)
గ్రూప్ జి
09/19/2018 20:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - ఎ.ఎస్.రోమా 3: 0 (1: 0)
20:00 విక్టోరియా ప్లీజ్ - CSKA మాస్కో 2: 2 (2: 0)
10/02/2018 20:00 CSKA మాస్కో - రియల్ మాడ్రిడ్ 1: 0 (1: 0)
20:00 ఎ.ఎస్.రోమా - విక్టోరియా ప్లీజ్ 5: 0 (2: 0)
10/23/2018 20:00 ఎ.ఎస్.రోమా - CSKA మాస్కో 3: 0 (2: 0)
20:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - విక్టోరియా ప్లీజ్ 2: 1 (1: 0)
11/07/2018 17:55 CSKA మాస్కో - ఎ.ఎస్.రోమా 1: 2 (0: 1)
20:00 విక్టోరియా ప్లీజ్ - రియల్ మాడ్రిడ్ 0: 5 (0: 4)
11/27/2018 17:55 CSKA మాస్కో - విక్టోరియా ప్లీజ్ 1: 2 (1: 0)
20:00 ఎ.ఎస్.రోమా - రియల్ మాడ్రిడ్ 0: 2 (0: 0)
12/12/2018 17:55 రియల్ మాడ్రిడ్ - CSKA మాస్కో 0: 3 (0: 2)
17:55 విక్టోరియా ప్లీజ్ - ఎ.ఎస్.రోమా 2: 1 (0: 0)
గ్రూప్ హెచ్
09/19/2018 20:00 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - జువెంటస్ 0: 2 (0: 1)
20:00 బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 0: 3 (0: 2)
10/02/2018 17:55 జువెంటస్ - బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ 3: 0 (2: 0)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 0: 0 (0: 0)
10/23/2018 17:55 బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 1: 1 (0: 1)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - జువెంటస్ 0: 1 (0: 1)
11/07/2018 17:55 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ 3: 1 (2: 1)
20:00 జువెంటస్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 2 (0: 0)
11/27/2018 20:00 జువెంటస్ - వాలెన్సియా సిఎఫ్ 1: 0 (0: 0)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ 1: 0 (0: 0)
12/12/2018 20:00 వాలెన్సియా సిఎఫ్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 2: 1 (1: 0)
20:00 బీఎస్సీ యంగ్ బాయ్స్ - జువెంటస్ 2: 1 (1: 0)
16 వ రౌండ్
02/12/2019 20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ 0: 2 (0: 0)
20:00 ఎ.ఎస్.రోమా - FC పోర్టో 2: 1 (0: 0)
02/13/2019 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ 3: 0 (0: 0)
20:00 AFC అజాక్స్ - రియల్ మాడ్రిడ్ 1: 2 (0: 0)
02/19/2019 20:00 ఒలింపిక్ లియోన్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 0: 0 (0: 0)
20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 0: 0 (0: 0)
02/20/2019 20:00 ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 - మాంచెస్టర్ నగరం 2: 3 (2: 1)
20:00 అట్లెటికో మాడ్రిడ్ - జువెంటస్ 2: 0 (0: 0)
03/05/2019 20:00 బోరుస్సియా డార్ట్మండ్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 0: 1 (0: 0)
20:00 రియల్ మాడ్రిడ్ - AFC అజాక్స్ 1: 4 (0: 2)
03/06/2019 20:00 పారిస్ సెయింట్ జర్మైన్ - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 1: 3 (1: 2)
20:00 FC పోర్టో - ఎ.ఎస్.రోమా 3: 1 (1: 1, 2: 1) aet
03/12/2019 20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - ఎఫ్‌సి షాల్కే 04 7: 0 (3: 0)
20:00 జువెంటస్ - అట్లెటికో మాడ్రిడ్ 3: 0 (1: 0)
03/13/2019 20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - ఒలింపిక్ లియోన్ 5: 1 (2: 0)
20:00 బేయర్న్ మ్యూనిచ్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 3 (1: 1)
క్వార్టర్-ఫైనల్స్
04/09/2019 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - FC పోర్టో 2: 0 (2: 0)
20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - మాంచెస్టర్ నగరం 1: 0 (0: 0)
04/10/2019 20:00 AFC అజాక్స్ - జువెంటస్ 1: 1 (0: 1)
20:00 మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 0: 1 (0: 1)
04/16/2019 20:00 జువెంటస్ - AFC అజాక్స్ 1: 2 (1: 1)
20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ 3: 0 (2: 0)
04/17/2019 20:00 FC పోర్టో - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 1: 4 (0: 1)
20:00 మాంచెస్టర్ నగరం - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 4: 3 (3: 2)
సెమీ-ఫైనల్స్
04/30/2019 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - AFC అజాక్స్ 0: 1 (0: 1)
05/01/2019 20:00 ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 3: 0 (1: 0)
05/07/2019 20:00 లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి - ఎఫ్‌సి బార్సిలోనా 4: 0 (1: 0)
05/08/2019 20:00 AFC అజాక్స్ - టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ 2: 3 (2: 0)
చివరి
06/01/2019 20:00 టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్ - లివర్‌పూల్ ఎఫ్‌సి 0: 2 (0: 1)