2020/2021 2019/2020 2018/2019 2017/2018 2016/2017 2015/2016 2014/2015 2013/2014 2012/2013 2011/2012 2010/2011 2009/2010 2008/2009 2007/2008 2006/2007 2005/2006 2004 / 2005 2003/2004 2002/2003 2001/2002 2000/2001 1999/2000 1998/1999 1997/1998 1996/1997 1995/1996 1994/1995 1993/1994 1992/1993 1991/1992 1990/1991 1989/1990 1988/1989 1987 / 1988 1986/1987 1985/1986 1984/1985 1983/1984 1982/1983 1981/1982 1980/1981 1979/1980 1978/1979 1977/1978 1976/1977 1975/1976 1974/1975 1973/1974 1972/1972 1971/1972 1970/1971 1969/1970 1968/1969 1967/1968 1966/1967 1965/1966 1964/1965 1963/1964 1962/1963 1961/1962 1960/1961 1959/1960 1958/1959 1957/1958 1956/1957 1955/1956 1954/ 1955 1953/1954 1952/1953 1951/1952 1950/1951 1949/1950 1948/1949 1947/1948 1946/1947 1945/1946 1938/1939 1937/1938 1936/1937 1935/1936 1934/1935 1933/1934 1932/1933 1931 / 1932 1930/1931 1929/1930 1928/1929 1927/1928 1926/1927 1925/1926 1924/1925 1923/1924 1922/1923 1921/1922 1920/1921 1919/1920 1914/1915 1913/1914 1912/1913 1911/1912 1910/1911 1909/1910 1908/1909 1907/1908 1906/1907 1905/1906 1904/1905 1903/1904 1902/1903 1901/1902 1900/1901 1899/1900 1898/1899 1897/1898 1896/1897 1895/1896 1894/ 1895 1893/1894 1892/1893 1891/1892 1890/1891 1889/1890 1888/1889 1887/1888 1885/1886 1884/1885 1883/1884 1881/1882 |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2019 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|
వారం | 07/06/2019 | 15:00 | TO | బారో AFC | బారో AFC | 2: 1 (1: 1) | |
వారం | 07/17/2019 | 19:30 | TO | మాన్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | మాన్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | 3: 1 (1: 0) | |
వారం | 07/21/2019 | 15:00 | TO | రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. | రేంజర్స్ ఎఫ్.సి. | 1: 1 (0: 1) | |
వారం | 07/24/2019 | 19:45 | TO | బరీ ఎఫ్.సి. | బరీ ఎఫ్.సి. | 3: 0 (2: 0) | |
వారం | 07/27/2019 | 15:00 | TO | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 (1: 0) | |
ఫ్రెండ్లీ క్లబ్స్ 2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
వారం | 06/11/2020 | 14:00 | TO | లివర్పూల్ ఎఫ్సి | లివర్పూల్ ఎఫ్సి | 0: 6 | |
వారం | 08/22/2020 | 13:00 | TO | ఫ్లీట్వుడ్ టౌన్ | ఫ్లీట్వుడ్ టౌన్ | 4: 1 | |
వారం | 08/25/2020 | 19:00 | ఎన్ | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | బ్లాక్పూల్ ఎఫ్.సి. | 3: 1 (2: 1) | |
వారం | 09/05/2020 | 13:00 | TO | లీసెస్టర్ సిటీ | లీసెస్టర్ సిటీ | 1: 1 (0: 0) | |
ఛాంపియన్షిప్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
1. రౌండ్ | 03/08/2019 | 15:00 | హెచ్ | చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ | చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ | 1: 2 (0: 1) | |
2. రౌండ్ | 08/10/2019 | 15:00 | TO | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 1) | |
3. రౌండ్ | 08/17/2019 | 15:00 | హెచ్ | మిడిల్స్బ్రో ఎఫ్సి | మిడిల్స్బ్రో ఎఫ్సి | 1: 0 (1: 0) | |
4. రౌండ్ | 08/20/2019 | 19:45 | TO | హల్ సిటీ | హల్ సిటీ | 1: 0 (0: 0) | |
5. రౌండ్ | 08/24/2019 | 15:00 | హెచ్ | కార్డిఫ్ సిటీ | కార్డిఫ్ సిటీ | 0: 0 (0: 0) | |
6. రౌండ్ | 08/31/2019 | 15:00 | TO | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | 2: 3 (2: 3) | |
7. రౌండ్ | 09/14/2019 | 15:00 | హెచ్ | మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. | మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. | 2: 0 (1: 0) | |
8. రౌండ్ | 09/21/2019 | 15:00 | TO | ఎఫ్సి చదవడం | ఎఫ్సి చదవడం | 2: 1 (1: 0) | |
9. రౌండ్ | 09/28/2019 | 15:00 | హెచ్ | లుటన్ టౌన్ | లుటన్ టౌన్ | 1: 2 (1: 1) | |
10. రౌండ్ | 10/01/2019 | 19:45 | హెచ్ | నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ | నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ | 1: 1 (0: 0) | |
11. రౌండ్ | 10/05/2019 | 15:00 | TO | క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ | క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ | 2: 4 (0: 1) | |
12. రౌండ్ | 10/19/2019 | 12:30 | హెచ్ | హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | 2: 2 (2: 1) | |
13. రౌండ్ | 10/22/2019 | 19:45 | TO | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | 0: 1 (0: 1) | |
14. రౌండ్ | 10/26/2019 | 15:00 | TO | ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ | ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ | 2: 3 (2: 0) | |
15. రౌండ్ | 11/02/2019 | 15:00 | హెచ్ | షెఫీల్డ్ బుధవారం | షెఫీల్డ్ బుధవారం | 2: 1 (0: 0) | |
16. రౌండ్ | 11/09/2019 | 15:00 | TO | లీడ్స్ యునైటెడ్ | లీడ్స్ యునైటెడ్ | 1: 2 (1: 2) | |
17. రౌండ్ | 11/23/2019 | 15:00 | హెచ్ | బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. | బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. | 3: 2 (1: 0) | |
18. రౌండ్ | 11/27/2019 | 19:45 | హెచ్ | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | 1: 0 (1: 0) | |
19. రౌండ్ | 11/30/2019 | 15:00 | TO | స్టోక్ సిటీ | స్టోక్ సిటీ | 2: 1 (1: 0) | |
20. రౌండ్ | 12/07/2019 | 15:00 | హెచ్ | డెర్బీ కౌంటీ | డెర్బీ కౌంటీ | 1: 0 (0: 0) | |
21. రౌండ్ | 12/11/2019 | 19:45 | TO | స్వాన్సీ సిటీ | స్వాన్సీ సిటీ | 1: 1 (1: 1) | |
22. రౌండ్ | 12/14/2019 | 15:00 | TO | బ్రిస్టల్ సిటీ | బ్రిస్టల్ సిటీ | 2: 0 (1: 0) | |
23. రౌండ్ | 12/23/2019 | 19:45 | హెచ్ | విగాన్ అథ్లెటిక్ | విగాన్ అథ్లెటిక్ | 0: 0 (0: 0) | |
24. రౌండ్ | 12/26/2019 | 15:00 | హెచ్ | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | 1: 1 (0: 0) | |
25. రౌండ్ | 12/29/2019 | 15:00 | TO | హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | హడర్స్ఫీల్డ్ టౌన్ | 1: 2 (1: 1) | |
26. రౌండ్ | 01/01/2020 | 15:00 | TO | నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ | నాటింగ్హామ్ ఫారెస్ట్ | 2: 3 (1: 2) | |
27. రౌండ్ | 01/11/2020 | 15:00 | హెచ్ | ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ | ప్రెస్టన్ నార్త్ ఎండ్ | 1: 1 (1: 1) | |
28. రౌండ్ | 01/18/2020 | 15:00 | TO | షెఫీల్డ్ బుధవారం | షెఫీల్డ్ బుధవారం | 5: 0 (3: 0) | |
29. రౌండ్ | 01/28/2020 | 19:45 | హెచ్ | క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ | క్వీన్స్ పార్క్ రేంజర్స్ | 2: 1 (2: 1) | |
30. రౌండ్ | 02/01/2020 | 15:00 | TO | మిడిల్స్బ్రో ఎఫ్సి | మిడిల్స్బ్రో ఎఫ్సి | 1: 1 (0: 0) | |
31. రౌండ్ | 02/08/2020 | 15:00 | హెచ్ | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | ఫుల్హామ్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 0) | |
32. రౌండ్ | 02/11/2020 | 19:45 | హెచ్ | హల్ సిటీ | హల్ సిటీ | 3: 0 (0: 0) | |
33. రౌండ్ | 02/15/2020 | 15:00 | TO | చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ | చార్ల్టన్ అథ్లెటిక్ | 2: 0 (2: 0) | |
34. రౌండ్ | 02/22/2020 | 12:30 | TO | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | బ్రెంట్ఫోర్డ్ ఎఫ్సి | 2: 2 (1: 0) | |
35. రౌండ్ | 02/26/2020 | 19:45 | హెచ్ | స్టోక్ సిటీ | స్టోక్ సిటీ | 0: 0 (0: 0) | |
36. రౌండ్ | 02/29/2020 | 15:00 | హెచ్ | స్వాన్సీ సిటీ | స్వాన్సీ సిటీ | 2: 2 (1: 1) | |
37. రౌండ్ | 03/08/2020 | 15:00 | TO | డెర్బీ కౌంటీ | డెర్బీ కౌంటీ | 0: 3 (0: 2) | |
38. రౌండ్ | 06/20/2020 | 15:00 | హెచ్ | బ్రిస్టల్ సిటీ | బ్రిస్టల్ సిటీ | 3: 1 (1: 1) | |
39. రౌండ్ | 06/27/2020 | 15:00 | TO | విగాన్ అథ్లెటిక్ | విగాన్ అథ్లెటిక్ | 0: 2 (0: 0) | |
40. రౌండ్ | 06/30/2020 | 18:00 | TO | బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. | బార్న్స్లీ ఎఫ్.సి. | 0: 2 (0: 0) | |
41. రౌండ్ | 07/04/2020 | 15:00 | హెచ్ | లీడ్స్ యునైటెడ్ | లీడ్స్ యునైటెడ్ | 1: 3 (0: 2) | |
42. రౌండ్ | 07/07/2020 | 19:45 | TO | కార్డిఫ్ సిటీ | కార్డిఫ్ సిటీ | 3: 2 (1: 2) | |
43. రౌండ్ | 07/11/2020 | 15:00 | హెచ్ | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | వెస్ట్ బ్రోమ్విచ్ అల్బియాన్ | 1: 1 (0: 1) | |
44. రౌండ్ | 07/14/2020 | 19:45 | TO | మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. | మిల్వాల్ ఎఫ్.సి. | 0: 1 (0: 1) | |
45. రౌండ్ | 07/18/2020 | 15:00 | హెచ్ | ఎఫ్సి చదవడం | ఎఫ్సి చదవడం | 4: 3 (2: 1) | |
46. రౌండ్ | 07/22/2020 | 19:30 | TO | లుటన్ టౌన్ | లుటన్ టౌన్ | 2: 3 (1: 2) | |
FA కప్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
3. రౌండ్ | 01/04/2020 | 12:31 | TO | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | బర్మింగ్హామ్ సిటీ | 1: 2 (0: 1) | |
లీగ్ కప్ 2019/2020 | |||||||
రౌండ్ | తేదీ | స్థలం | ప్రత్యర్థి | ఫలితాలు | |||
1. రౌండ్ | 08/13/2019 | 19:45 | హెచ్ | ఓల్డ్హామ్ అథ్లెటిక్ | ఓల్డ్హామ్ అథ్లెటిక్ | 3: 2 (0: 1) | |
2. రౌండ్ | 08/27/2019 | 19:45 | TO | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | షెఫీల్డ్ యునైటెడ్ | 1: 2 (0: 2) |