2025 గినియా 2023 ఐవరీ కోస్ట్ 2022 కామెరూన్ 2019 ఈజిప్ట్ 2017 గాబన్ 2015 ఈక్వటోరియల్ గినియా 2013 దక్షిణాఫ్రికా 2012 గాబన్ మరియు ఈక్వటోరియల్. 2010 అంగోలా 2008 ఘనా 2006 ఈజిప్ట్ 2004 ట్యునీషియా 2002 మాలి 2000 ఘనా / నైజీరియా 1998 బుర్కినా ఫాసో 1996 దక్షిణాఫ్రికా 1994 ట్యునీషియా 1992 సెనెగల్ 1990 అల్జీరియా 1988 మొరాకో 1986 ఈజిప్ట్ 1984 ఐవరీ కోస్ట్ 1982 లిబియా 1980 నైజీరియా 1978 ఘనా 1976 ఇథియోపియా 1974 ఈజిప్ట్ 1972 కామెరూన్ 1970 సుడాన్ 1968 ఇథియోపియా 1965 ట్యునీషియా 1963 ఘనా 1962 ఇథియోపియా 1959 ఈజిప్ట్ 1957 సుడాన్ |
గ్రూప్ ఎ | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|
01/14/2017 | 16:00 | గాబన్ | - | గినియా-బిసావు | 1: 1 (0: 0) | |
19:00 | బుర్కినా ఫాసో | - | కామెరూన్ | 1: 1 (0: 1) | ||
01/18/2017 | 16:00 | గాబన్ | - | బుర్కినా ఫాసో | 1: 1 (1: 1) | |
19:00 | కామెరూన్ | - | గినియా-బిసావు | 2: 1 (0: 1) | ||
01/22/2017 | 19:00 | కామెరూన్ | - | గాబన్ | 0: 0 (0: 0) | |
19:00 | గినియా-బిసావు | - | బుర్కినా ఫాసో | 0: 2 (0: 1) | ||
గ్రూప్ బి | ||||||
01/15/2017 | 16:00 | అల్జీరియా | - | జింబాబ్వే | 2: 2 (1: 2) | |
19:00 | ట్యునీషియా | - | సెనెగల్ | 0: 2 (0: 2) | ||
01/19/2017 | 16:00 | అల్జీరియా | - | ట్యునీషియా | 1: 2 (0: 0) | |
19:00 | సెనెగల్ | - | జింబాబ్వే | 2: 0 (2: 0) | ||
01/23/2017 | 19:00 | సెనెగల్ | - | అల్జీరియా | 2: 2 (1: 1) | |
19:00 | జింబాబ్వే | - | ట్యునీషియా | 2: 4 (1: 4) | ||
గ్రూప్ సి | ||||||
01/16/2017 | 16:00 | ఐవరీ కోస్ట్ | - | వెళ్ళడానికి | 0: 0 (0: 0) | |
19:00 | కాంగో DR | - | మొరాకో | 1: 0 (0: 0) | ||
01/20/2017 | 16:00 | ఐవరీ కోస్ట్ | - | కాంగో DR | 2: 2 (1: 2) | |
19:00 | మొరాకో | - | వెళ్ళడానికి | 3: 1 (2: 1) | ||
01/24/2017 | 19:00 | మొరాకో | - | ఐవరీ కోస్ట్ | 1: 0 (0: 0) | |
19:00 | వెళ్ళడానికి | - | కాంగో DR | 1: 3 (0: 1) | ||
గ్రూప్ డి | ||||||
01/17/2017 | 16:00 | ఘనా | - | ఉగాండా | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | మాలి | - | ఈజిప్ట్ | 0: 0 (0: 0) | ||
01/21/2017 | 16:00 | ఘనా | - | మాలి | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | ఈజిప్ట్ | - | ఉగాండా | 1: 0 (0: 0) | ||
01/25/2017 | 19:00 | ఈజిప్ట్ | - | ఘనా | 1: 0 (1: 0) | |
19:00 | ఉగాండా | - | మాలి | 1: 1 (0: 0) | ||
క్వార్టర్-ఫైనల్స్ | ||||||
01/28/2017 | 16:00 | బుర్కినా ఫాసో | - | ట్యునీషియా | 2: 0 (0: 0) | |
19:00 | సెనెగల్ | - | కామెరూన్ | 4: 5 (0: 0, 0: 0, 0: 0) pso | ||
01/29/2017 | 16:00 | కాంగో DR | - | ఘనా | 1: 2 (0: 0) | |
19:00 | ఈజిప్ట్ | - | మొరాకో | 1: 0 (0: 0) | ||
సెమీ-ఫైనల్స్ | ||||||
02/01/2017 | 19:00 | బుర్కినా ఫాసో | - | ఈజిప్ట్ | 3: 4 (0: 0, 1: 1, 1: 1) pso | |
02/02/2017 | 19:00 | కామెరూన్ | - | ఘనా | 2: 0 (0: 0) | |
3 టిడి స్థలం | ||||||
02/04/2017 | 19:00 | బుర్కినా ఫాసో | - | ఘనా | 1: 0 (0: 0) | |
చివరి | ||||||
02/05/2017 | 19:00 | ఈజిప్ట్ | - | కామెరూన్ | 1: 2 (1: 0) |